Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5356|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Lính nghệ sĩ" làm dấy lên ý kiến nóng bỏng, còn hình tượng gương mẫu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"Lính nghệ sĩ" làm dấy lên ý kiến nóng bỏng, còn hình tượng gương mẫu của Yoo Seung Ho nhận được sự chú ý sâu sắc.

Theo như HanGuotong: hành vi "vi phạm" của một số lính nghệ sĩ đang chịu sự giận dữ của người dân Hàn Quốc, còn hình tượng gương mẫu đang phục binh của Yoo Seung Ho cùng với những người trước đó đã hình thành sự so sánh rõ rệt, nhận được sự chú ý sâu sắc của cư dân mạng.

Ngày 25, sau khi chương trình "On-Site 21" được phát sóng, rất nhiều cư dân mạng đã lấy chứng cứ so sánh giữa lính nghệ sĩ "vi phạm" và Yoo Seung Ho.

Rất nhiều cư dân mạng nói "thật may mắn Yoo Seung Ho không đi lính nghệ sĩ." , "hành vi vi phạm của nhóm lính nghệ sĩ thật khiến người ta giận dữ" , "Yoo Seung Ho đảm nhiệm Trợ giáo Đại đội giáo dục tân binh thật sự rất giỏi." , "Yoo Seung Ho là 1 người đàn ông thật sự." v.v... rất nhiều lời khen ngợi, ca tụng.

cre: HanGuotong.cn
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-6-2013 20:57:16 | Chỉ xem của tác giả
YOO SEUNG HO ~ một lần nữa em lại làm cho tôi vô cùng tự hào về em đó ~
ôi nhưng tôi không thích em bị đem ra để so sánh với ai hết ~ thật sự đấy ~ cho dù em là tấm gương tốt ~ tôi nghĩ chắc em cũng không thích vậy đâu nhỉ ???
thật ra đọc new này cũng có một chút suy nghĩ rằng làm nghệ sĩ thật khó ~ chỉ cần một hành động không đúng thì phải hứng búa rìu của dư luận rồi ~ nếu là người bình thường chắc chẳng ai để ý làm gì ~
Còn riêng về em YOO SEUNG HO ah ~ mong em hoàn thành tốt nghĩa vụ nhé ~ và trở về bình an
Thank bạn dịch tin

Bình luận

Đây roài... lo lướt cm mà quên mất cô giành sofa roài.... ^^  Đăng lúc 26-6-2013 10:37 PM
*Đạppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ~ Chátttttttttttttttttttttttttttt ~ Lấy kéo ~ Xoẹtttttttttt cuồn Cỏ* Cỏ lọt sofa ~ Hết hứng còm luôn ~ Grừuuuuuuuuu  Đăng lúc 26-6-2013 09:33 PM
Hột Na ~ Sún Hí tui vẫn coàn đơi ~ mí pà hem cóa giành sofa iu qí cụa tui đc đêu =))))))))))))  Đăng lúc 26-6-2013 09:24 PM
*đá pà 2tym bay xún ruộng, chẻ cái ghế ra làm 2* ta hem dành dc thì ta đạp đổ kekekeke  Đăng lúc 26-6-2013 09:10 PM
hất ghế, chọt mung mợ 2tym, đá văng xún đất ~~~ é hé hé :v ~~~~~~  Đăng lúc 26-6-2013 09:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-6-2013 20:59:05 | Chỉ xem của tác giả
Dự là em sau này sẽ là Thánh Bin vơ sừn 2
Vừa có tài vừa có đức
Nhanh nhanh xuất ngũ rồi làm 1 dự án hoành tráng nhé,các chỵ già đang mòn mỏi đợi em đới

Bình luận

dự là e Ho sẽ hốt được cả đống, cả rổ anti ẻm  Đăng lúc 26-6-2013 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-6-2013 20:59:07 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái vụ này thấy thật đúng là chủ đề nhạy cảm ở HQ
Thừa nhận là các anh này sai, nhưng lại được mấy a paparazi tâng và ảo thêm rất nhiều
Mà dù các anh này trăm sai ngàn sai, cũng không nên vơ đũa cả nắm đối với lính văn nghệ như vậy
Rồi cả những người liên quan nữa chứ, đọc Netizenbuzz thấy khổ thân KTH vs PHB ghê cơ, tự nhiên cũng bị lôi lên chém cùng...

Bình luận

ui, bạn Ho có làm gì đâu mà t giận ^^  Đăng lúc 26-6-2013 11:26 PM
rùi, báo chí sai, hem nên vơ đũa cả nắm, bạn đừng giận lây thèng nhỏ nhé, là do báo chí ^^~ thanks bạn  Đăng lúc 26-6-2013 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-6-2013 21:00:38 | Chỉ xem của tác giả
Pà 2tym nhanh chân thẹt  
Thèn nhóc vào quân đội rồi mà tin cứ lia lịa thế này không biết   
Ho à cố gắng hoạt động trong quân ngũ cho tốt nha ^^ làm gì làm đừng ở trỏng luôn là được :
Tự hào về thèn nhóc này quá đi   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-6-2013 21:03:10 | Chỉ xem của tác giả
hồi chiều đọc tin bên nớ xong là đã nghi ngờ thèn ku lại dc các bác lôi ra để mà so sánh
y như rằng thì là vại thẹc =)
t nói vại thau, nói nữa thì hem kìm dcc mà lại khen thèn ku nữa wa ^^
thôi để thiên hạ khen vại
Thank ST nhé ^_^ ~~ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-6-2013 21:04:45 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, em của tui, đúng là không lầm khi trao cả tình yêu cho em hehe{:290:}{:290:}
Cũng k hẳn lính nghệ sĩ nào cũng như thế hết, nhưng cũng gây ra chút thất vọng.
Hi vọng là Ho đi lính thật tốt, ngày càng có nhiều thành tích xuất sắc và sớm về mạnh khỏe với mấy bà chị già chờ héo hon ở nhà huhu{:307:}
Cám ơn bạn đã dịch tin!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-6-2013 21:13:58 | Chỉ xem của tác giả
chậc mình có cảm giác giống như bài này đang thừa nước đục thả câu vậy
đúng là làm celebrity là có tiền , nổi tiếng nhưng bù lại họ bị đánh mất nhiều thứ
một khi scandal xảy ra thì fans quay lưng , dư luận chỉ trích , người thì lợi dụng đưa tin để tâng bốc 1 celeb khác , thậm chí fans của ca sĩ khác cùng công ty thì cố gắng chối bỏ họ ở cùng 1 công ty với thần tượng của mình , để giữ gìn hình ảnh của công đồng fan công ty đó
đọc tin thì rõ ràng mấy ca sĩ hàn đó đang thực hiện nghĩa vụ mà đi ăn nhậu, mat xa là sai đáng bị chỉ trích , thậm chí là kỉ luật
nhưng mà đọc tin mà lợi dụng sự việc này để tâng bốc người khác thì mình cũng thấy có chút gì đó khó chịu mặc dù chả phải là fan của ai cả

edit : *sign* lam ơn đọc kĩ lại comment mình dùm đi , mình ko hề bash yoo seung ho hay fan của anh ấy ,làm gì mà fan cùa anh ấy đã ném đá mình ghê zậy .

mình chỉ nêu ra ý kiến của 1 người khán giả bình thường , đọc tin mà thui . Yoo Seung Ho thực hiện tốt nhiệm vụ của mình vì đó là nghỉa vụ của anh ấy , tất cả những người đàn ông bình thường khác ở hàn cũng thực  hiện nhiệm vụ đó thôi

ý của mình là mình ko thích bài báo mà thừa nước đục thả câu này chứ ko hề có ý chỉ trích hay mia mai yoo seung ho hay fan của anh ta

edit 2 : mà bạn "wind_is_blowing" cũng  thật là trẻ con , comment của bạn rất là bùn cười , cứ như là mấy bé teen đụng đến thần tượng của mình thì nhảy dựng lên mà ko cần biết đúng sai

Bình luận

thau thông cảm cho bạn í ih cô Wind ợ ; )) ~~  Đăng lúc 26-6-2013 10:23 PM
cảm ơn bạn đã lắng nghe, hy vọng đc hồi âm tốt của bạn ^^~  Đăng lúc 26-6-2013 10:08 PM
xin hãy nói cho thèng nhỏ một tiếng công bằng giùm mình cái T.T  Đăng lúc 26-6-2013 10:08 PM
chúng tui bít đau chứ, nếu thèng nhỏ sai bạn nói tui sẽ hem can thiệp, nhưng nó không sai, nó không kiu ngta tâng nó, ngta tự tâng mà  Đăng lúc 26-6-2013 10:07 PM
bạn nói có vẻ rất am hiểu và kết thúc bằng 1 câu vô trách nhiệm, bạn chả là fan của ai, nhưng xin hãy nghĩ cho chúng tui một chút  Đăng lúc 26-6-2013 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-6-2013 21:44:25 | Chỉ xem của tác giả
đây có phải là news để tâng bốc Yoo Seung Ho hay ko?
- hoàn toàn không!
đây đơn giản chỉ là 1 news tổng hợp lại những phản ứng, ý kiến và cách nghĩ của người dân Hàn khi hành vi "vi phạm" của 2 anh lính nghệ sĩ gần đây bị báo giới phát hiện mà thôi.
- mọi người cũng biết người dân Hàn xem trọng việc nhập ngũ khi đến tuổi như thế nào mà, có người bị khiển trách, tất nhiên, người gương mẫu sẽ được hoặc "bị" đem ra để so sánh, đó là thói quen muôn đời của con người.
- Yoo Seung Ho có muốn vậy ko?
ko hề, em ấy chỉ muốn yên lặng mà làm công việc của 1 người lính mà thôi.  thế nên, mong mọi người hãy cho em tui xin 2 chữ "bình yên" ~ nếu quý mến em, xin hãy luôn ủng hộ và chờ đợi em, còn nếu ko thích thì hãy đứng sang 1 bên, đừng quan tâm, cũng đừng làm gì quá khích, vì nó không đáng và không nên !

p/s: nếu mọi người cho rằng đây là cái còm bênh vực, hay fan cuồng đang phán thì tôi chịu thôi

Bình luận

haha, bình tĩnh thật, phải bình tĩnh, đừng manh động  Đăng lúc 26-6-2013 10:16 PM
*đập bàn*..... mợ Mít nói hay quá.......  Đăng lúc 26-6-2013 10:13 PM
like mạnh :3  Đăng lúc 26-6-2013 10:13 PM
:"> ~~~ (y) ~~  Đăng lúc 26-6-2013 09:52 PM
chấp nhận là phải ràu ~ hem phải pà cuồng nó xao ~ é hé hé hé =)))))))))))  Đăng lúc 26-6-2013 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-6-2013 21:45:56 | Chỉ xem của tác giả
Tự hào về anh quá đi, từ khi nhập ngũ đến giờ anh vẫn luôn gương mẫu! Chúc anh mạnh khỏe và tiếp tục làm tốt công việc của mình nhé!
Đợi cho đến khi hoàn thành và bắt đầu một con đường mới nhé! :D Fighting!

Se7en cũng hãy mạnh mẽ vượt qua khó khăn, và chịu trách nhiệm với hành vi của mình, mạnh khỏe anh nhé!

Bình luận

Mình thik sự công tâm của bạn.... nếu đổi lại là YSH thì mình cũng giống như bạn thôi àh... ^^.  Đăng lúc 26-6-2013 10:31 PM
uhm, mong tất cả các anh mạnh khỏe trở về hết:)  Đăng lúc 26-6-2013 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách