Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5745|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(LOVE RAIN)"Bệnh cuồng Keun Jang" đang sục sôi giữa lòng Hokkaido lạnh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"Bệnh cuồng Keun Jang" đang sục sôi giữa lòng Hokkaido lạnh giá

Bộ phim truyền hình Love Rain do Hallyu Star Jang Keun Suk đảm nhiệm vai chính hiện vẫn đang tiến hành ghi hình tại Furano, Hokkaido. Từ địa điểm khách sạn nơi đoàn làm phim nghỉ chân cho đến phim trường, lúc nào cũng chật kín người hâm mộ. Tinh thần "Phát cuồng vì Jang Keun Suk" đang sục sôi

Love Rain bắt đầu quá trình quay phim từ ngày 29 tháng 2, tính cả diễn viên và nhân viên tổng cộng có 80 người tất cả. Ho đang trú tại khách sạn Naturelux của thị trấn Furano. Vào bữa sáng họ dùng bữa đi kèm với trứng nướng. Bữa tối là tiệc tự chọn bao gồm cả món thịt cừu quay.... Có những lúc buổi ghi hình kéo dài đến tận 2 giờ sáng

Trước cửa khách sạn có khoảng 150 fan hâm mộ, Keun Suk vẫy tay chào họ qua ô cửa sổ phòng của anh ấy, Anh còn có màn chào hỏi "khuyến mãi" thêm bằng cách ném bóng tuyết trước lối vào

Vị giám đốc cũng phải nói rằng Jang Keun Suk đã thu hút tất cả sự chú ý từ người hâm mộ. ông ấy thấy thương hại cho đạo diễn Yoon Suk Ho ( cười ) nhưng như đạo diễn Yoon đã nói đó là món quà tốt nhất dành cho cậu ấy trong lịch trình quay dày đặc của đoàn chúng tôi

Nhưng có một số fan thích vây quanh xe của Jang Keun SUk. Một cô gái đến từ Sapporo đã ngoài tuổi 50 kể với chúng tôi" Nếu bạn quấy rối quá trình quay phim, dù bạn có lặn lội xa xôi chừng nào để đến Hokkaido cũng không là ngoai lệ, việc đó vẫn hoàn toàn bị cấm, tôi muốn giữ đúng cam kết này"

Ngày 29 tháng 2 , đạo diễn Yoon Suk Ho, Keun Suk và một thành viên của đoàn làm phim cùng đi đến nhà hàng sushi địa phương gần khách sạn, căn phòng nơi họ dùn g bữa đã trở thành một địa chỉ nổi tiếng với các khách hàng nữ. Chủ cửa hàng thốt lên rằng " kể cả cái nệm ngồi mà Keun Suk đã dùng, người hâm mộ cũng sẵn sàng "khai chiến" với nhau để dành được nó"

Source : KSC + Japanese news
Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa do bài viết được dịch từ báo giấy

p/s : sock quá )))))))))))))))))))))))))

......cơ mà minh cũng muốn tranh{:438:}

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
剣心スック + 5 có khi còn có dc ít... j sót lại=).
sukkie.no.1 + 5 hot qua :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-3-2012 00:50:18 | Chỉ xem của tác giả
nhìn đoạn làm phim vất vả trong trời lạnh -20 độ C mà càng giận,mượn chỗ để gửi vài lời thân ái đến CỐNG

không biết cái người của thị xã CỐNG là antifan của Suk hay của Yoona,khi tỏ ra mình hiểu biết về Love Rain nhưng thực tế là chủ quan và cố tình dìm phim.Tất nhiên Teen ở Việt Nam đa số chẳng đủ trình độ để phân biệt phải trái đúng sai
nếu có thì đã không mò vào CỐNG.Cái lũ người ở CỐNG mà không biết bảo ban nhau,nếu có vào KST đọc news này và chuẩn bị đem về xào nấu.thì thử thề rằng Lời tôi nói Love Rain khuyết điểm này nọ kia là đúng sự thật, vào tôi sẽ không-bao-giờ xem Love Rain. dám thề độc không nhỉ?
hãy tôn trọng thành viên KST bằng cách tự đi dịch tin từ hàn-eng-nhật đi, còn nếu đã chôm chỉa thì credit đàng hoàng vào và đừng biến tấu sự thật
cái Love Rain đã làm được đến thời điểm này, là bỏ ra công sức của đoàn làm phim để khai sinh một kiệt tác nghệ thuật như thế này

Không như những người có học mà phí tiền cha mẹ, đang làm chuyện thất đức bằng cách xúc phạm và phủ nhận sạch trơn sự cố gắng của người khác - những người không thù oán gì với mình,thay vì kiếm việc làm bán thời gian tử tế.

Bình luận

bt mà bạn, cống mà... zai nhà mình chuyển tr nó đăng 1 tin to đùng là... bỏ học :| chấp với nó thì bằng nó à. mà KST nào thế, mình nhớ trang này là KITES chứ nhỉ ;))   Đăng lúc 12-3-2012 08:08 PM
cái cống thối mà=))  Đăng lúc 10-3-2012 11:45 PM
kệ thôi bạn ạ,gái mình nó bị mương đào bới suốt, đọc riết quen rồi:) phim chưa chiếu nên chưa nói dc ji nhiều,coi như cống nó troll dùm chúng ta=]]  Đăng lúc 10-3-2012 11:24 PM
đêm qua 12h vừa đi qua cống thì bị chó cắn bạn ạ =)) mình cmt chửi mà ko được đăng, buồn tởm :(  Đăng lúc 10-3-2012 10:41 PM
Thôi kệ K14 ấy em ơi…Mãi mãi nó chỉ là báo lá cải…  Đăng lúc 10-3-2012 02:43 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sukkie.no.1 + 5 ban viet hay lam;x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-3-2012 00:59:53 | Chỉ xem của tác giả
Jangsarang gửi lúc 10-3-2012 00:50
nhìn đoạn làm phim vất vả trong trời lạnh -20 độ C mà càng giận,mượn chỗ để gửi v ...

ầu mai gót, mấy bữa cống xin hàng e Kid làm c còn tưởng cống là người của ta rồi cơ đấy hóa ra giả nhân giả nghĩa tay trong àh lolz?

lên comt ủng hộ news và khoe quần chủ yếu thôi... khung xương đẹp gallery {:443:}

http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=178550&pid=1488854&page=1&extra=#pid1488854

thik thì coi k thì thôi... vẫn biết ở VN này JKS k nhiều fan, anti chủ yếu thôi nhg mang danh nhà báo thì cũng ăn nói cho đúng lương tâm 1 chút đc k? hết lần này đến lần khác viết bài hạ thấp phim Love Rain là 1 lẽ, dù sao đi nữa việc khán giả VN dựa vào mấy bài viết rẻ tiền này rồi tin sái cổ k thèm xem phim cũng chả ảnh hưởng j đến PHIM KHI CHIẾU TẠI HÀN, rating thì ngay từ đầu tự Eels biết k thể chiến lại mấy đài kia, do họ có lợi thế hơn hẳn rồi... giỏi giang tử tế thì dịch bài ra, đã chôm chỉa k credit lại còn thích xào nấu lung tung...

còn các bạn teen đang bị dắt mũi thì làm ơn tỉnh táo phán xét 1 chút đi... k có khả năng kiếm nguồn nc ngoài đọc hiểu thì nguồn dịch tử tế tại các fansite phim ảnh, idol của phim thiếu quái j...

t biết comt này của t sẽ k đc đăng đâu, k care lắm, chỉ mong comt nó đến đc mắt của cái ng viết bài k lương tâm kia thôi... Bye! Thân ái!!!!!

chia sẻ chút comt vừa gửi CỐNG )

khung xương đẹp gallery

Bình luận

xương đẹp =))  Đăng lúc 11-3-2012 08:21 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
剣心スック + 5 bye! thân ái =))
sukkie.no.1 + 5 anh ong TOP nhin ghe qua=))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-3-2012 01:24:34 | Chỉ xem của tác giả
KO vào cống nên ko biết...Hóa ra bọn cống rãnh vẫn mấy trò bỉ ổi hèn hạ thế à???=)))
Mấy cái teaser đẹp quá... Ánh mắt Sukkie ko lẫn đi đâu đc...
Đợi LR từ năm ngoái, càng gần ngày phim lên sóng càng hồi hộp...Ko biết Nam móm với Suk kết hợp sẽ thế nào đây... Tin tức về LR cũng nhỏ giọt quá...
Bình thường toàn vào news đọc rồi lại lượn... Gần ngày chiếu rồi...muốn vào com ủng hộ phim nữa...Dù có thể cái sự ủng hộ của mình chẳng đc ai công nhận đâu...:P Giống kiểu xui trẻ con đừng xem LR của cống ấy...ko xem cũng chẳng ai quan tâm đâu...Cống cứ mãi mãi là cống..(ko hiểu tuyển PV bên đấy theo tiêu chí nào nhể?Hay la liếm?Hay chém?Nói nhiều hiểu ít? =))))

Bình luận

;)) sao k chứ, nhớ vào theard phim chiến nha bạn :x ava quá iu ^^  Đăng lúc 10-3-2012 01:38 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
NhậtVy + 1 thanks bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-3-2012 01:35:47 | Chỉ xem của tác giả
Bình luận của chị bên mương cống chắc cũng chẳng được đăng.

Chị  đọc mà buồn cười quá cơ :)). Lỗi thời thì có làm sao? Ko hợp thị hiếu thì có làm sao? Có chết thằng Tây nào đâu? À mà chết những người thiếu thông tin, thiếu khả năng xét đoán. Hợp gu thì xem không hợp thì thôi có bắt ép đâu mà nói cứ như là bị kê súng ngay đầu "phải xem phim nghe chưa?"

Mà ngộ cái là phim vừa tung hình tung clip thì họ là người đầu tiên viết tin tâng bốc tùm lum xong giờ bảo là "bị thổi phồng". Ai thổi mà nó phồng? Phê bình cứ như là mình có chân trong đoàn làm phim, tham gia sáng tác kịch bản ko bằng. Cười đau cả ruột, rụng cả răng =))))))))

Ừ thì phim ko hay, rating sẽ thấp. Biết rồi khổ lắm nói mãi. Chúng tôi sẵn sàng chấp nhận hết rồi. Các bạn đừng xem! Hãy để chúng tôi - fan của diễn viên xem thôi! Vậy nhe.

À, sau khi đọc hết thì rút ra kết luận: giới trẻ bây giờ chỉ thích gay cấn, hồi hộp và hài hước; giới trẻ bây giờ ko thích lãng mạn. Ko phải trào lưu đâu.

Hài quá xá!

Bình luận

thanks ss ạ, em cũng nghĩ như ss, chả là khúc mắc cái vụ quay xong roy mới chiếu nên... :"3  Đăng lúc 11-3-2012 10:14 PM
báo lá cải h thêm mục tấu hài=))  Đăng lúc 10-3-2012 11:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-3-2012 08:19:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đọc km mọi người mà không dám vào cái cống đấy đọc bài
Cái Cống đấy ít ra từ ngày mở ra đã làm đk 1 việc tốt
Luyện Tim cho mọi người
Nhất là eels
Lúc đầu đọc thì sốc
Càng về sau càng chai,đọc bài chê mà chỉ thấy nực cười cho 1 cơ số con người tự nhận mình là nhà báo,thấy xấu hổ cho những nhà báo chân chính
Và xấu hổ thay cho báo mạng Việt Nam khi có 1 tờ báo như thế.
Nói qua về cái news bên kenh14
Oh chẳng biết ai thổi phồng và tô Hồng
Đến eels và s1 còn đoán già đoán non kịch bản
Chỉ dám ngất ngây về pic trong phim và cảnh đẹp
Thế mà các nhà báo Tài năng đã biết kịch bản rồi
Ngưỡng mộ quá
Chắc Cống quen biết nhiều nên biết kịch bản,bao h phải đến đấy xin chữ kí Bác nhà báo nào viết cái bài này về treo đầu giường :-j
Còn ai bảo là các nhân vật trong năm 70 đều hoàn Hảo :-j
Không biết thì tìm hiểu trước khi nói,kẻo viết xong lại hại những người Khác phải cười nhiều đứt ruột phải vào viện nối lại
Hay lập hội Sốc vì độ hiểu biết của phóng viên kenh14 đê :))
Phân tích qua 3 nhân vật chính thì In Ha dù ngoại hình và gia cảnh hoàn Hảo nhưng ai bảo không có khiếm khuyết,đôi khi chính điều đấy lại là khiếm khuyết của In Ha,vì quá Hiền lành nên không thể bảo vệ người mình yêu,còn Yoon Hee thì có hoàn cảnh gia đình khó khăn,a j yêu Na tự nhiên cười nhiều quên tên thì có những nỗi đâu sâu kín,và thời những năm 70 nó đâu như bây giờ
Đừng có áp đặt bây giờ con trai phải thế này con gái phải thế kia vào những năm đấy
P.s:km đúng chủ đề cái ;;)
Fan Suk vs fan Na bên Nhật đều đông
Bác Suk Ho cũng đầy fan bên đấy mà
Giành giật thảm ngồi =))
Cũng muốn có điều kiện sống chết vì thần tượng như J eels
Hóng Love rain :x

Bình luận

:x iu haha  Đăng lúc 10-3-2012 11:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-3-2012 12:56:10 | Chỉ xem của tác giả
ô hô hô {:311:}
mói đọc bài bên ấy..

bên đó viết khá hay đấy, lập luận cái nào ra cái đấy, luận cứ luận điểm đủ cả, nghe qua thì thấy nói cái nào đúng cái đó, anti mà đọc dc bài này chắc sướng tới tận mây
tuy nhiên, suy cho kĩ, thì tự hỏi " sao mà nó viết ngu vại "

tác giả bài báo đang áp cho đoàn làm film 1 cái tội là " lạm dụng trai xinh gái đệp + vũ khí duy nhất của LR là trai xinh gái đệp còn kịch bản thì ăn theo kinh điển nhưng mà xl, bây giờ là thời hiện đại rồi" trong khi mới ra 3 cái teaser và mỗi cái tầm 10s, thậm chí có cái còn chả nhòm rõ dc cái mặt, thấy mỗi cái lưng + thêm nữa là film đến 16 ngày nữa mới công chiếu
Nói chung các bạn ấy là biên kịch, PR dự bị của Love Rain hết cả đấy, or thậm chí là bà đồng thầy bói cả nên chúng ta ko đấu lại đâu Tốt nhất là cùng nhau tập trung zô ủng hộ LR. Có bị thổi phồng hay ko thì ngày 26.3 này sẽ rõ, đánh giá của báo giới sẽ rõ thôi. ^^
Cho nên mọi người bình tĩnh nhé, cứ coi như nó đang giúp cho LR nổi lại càng nổi lên ấy mà
p/s: hông hiểu sao edit hoài mà chữ vẫn bị bold. Mod thông cảm nhé :">

Bình luận

người quen :x mấy năm mới thấy cô... mà như này sang bên Kpop là miễn cãi nữa nhé :))  Đăng lúc 12-3-2012 08:15 PM
lâu k thấy cu li ^^  Đăng lúc 10-3-2012 11:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-3-2012 14:56:47 | Chỉ xem của tác giả
Từ địa điểm khách sạn nơi đoàn làm phim nghỉ chân cho đến phim trường, lúc nào cũng chật kín người hâm mộ. Tinh thần "Phát cuồng vì Jang Keun Suk" đang sục sôi

Thì Hoàng tử mà…đi tới đâu ai chả muốn gần chứ.{:311:}
Các bạn ấy may mắn có cơ hội được xem đoàn làm phim, sướng.
Công sức của cả đoàn bỏ ra rất nhiều.
Nhất là Suk, mong Suk luôn khỏe mạnh.
Ghét trời lạnh nhưng phải chịu đựng, thương Suk ghê.{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-3-2012 21:00:49 | Chỉ xem của tác giả
nhiều cmt đọc thấy buồn cười =)) thế ngoài biết được nội dung film là mối tình ở thời thập niên 70 và mối tình ở hiện đại, nam nữ chính đóng đúp 2 vai, các bạn trẻ còn biết j nữa k mà vội phán xét film dở?
từ bữa h ra đc 3 teaser thế thử hỏii có ai nắm rõ diễn biến film k? ( mình thì chỉ biết khen cảnh quay rất đẹp, rất lãng mạn và hợp gu mình, nên mình rất mong đợi ) nhưng chú ý 1 tí, đó chỉ là chuyện tình THẬP NIÊN 70, các bạn trẻ đã thấy tí j về cảnh quay của chuyện tình HIỆN ĐẠI chưa?
vả lại, cũng đừng snghĩ rating cao thì là film hay, có những bộ film rất hay nhưng chiếu trùng giờ vs nhiều bộ film khác thì sao ( nhưng mình vẫn muốn rating film thật cao :)) )
dù j thì hiện tại khá nhiều film về hiện đại, lâu lâu đổi khẩu vị xem sao, biết đâu sẽ làm nên 1 cuộc cách mạng :)) đó là chút snghĩ của mình
p/s: đã yêu thik 1 ai đó thì hãy ủng hộ họ hết mình, kiểu như nửa mùa thì đừng nói đến nữa
mình thì vẫn chờ film của Na móm ;))

Bình luận

à ^^ làm hết hồn àh  Đăng lúc 14-3-2012 03:40 PM
hjhj,bạn trùng tên ví cái ng *chỉ chỉ xún dưới* .@ss SA: ban đầu em cũng tưởng ss spam nick giống ss Puta ko ah.! ai dè ng khác. ^^  Đăng lúc 11-3-2012 10:17 PM
là sao bạn? sao tên mình đụng chạm :|  Đăng lúc 11-3-2012 12:36 PM
sao cái tên nghe "đụng chạm" quá=))  Đăng lúc 10-3-2012 11:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-3-2012 22:22:13 | Chỉ xem của tác giả
e hok còn j để cmt nữa. Yêu cả nhà vô cùng, nếu suk chịu khó học tiếng việt để đọc mấy cmt này thì chắc sẽ cảm động lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách