Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6052|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Love Rain)Thật đúng là Jang Keun Suk! "Love Rain" đài KBS bán sạch qu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thật đúng là Jang Keun Suk!
"Love Rain" đài KBS bán sạch quảng cáo trong giờ chiếu ngay tuần đầu tiên

Ảnh hưởng của Jang Keun Suk kéo theo những thắng lợi về doanh thu

Những quảng cáo trong khung giờ chiếu của tập một và hai , drama "Love Rain" của Jang keun Suk trên đài KBS2TV đã được bán sạch. Lợi nhuận bộ phim thu về được minh chứng ro ràng qua lượng đặt hàng từ Nhật Bản, lên đến 350 cơ quan báo chí trong và ngoài nước cũng như doanh thu bán quảng cáo

Tập một và hai của bộ phim "Love Rain" sẽ lên sóng trong tổng cộng 72 phút/tập, mỗi tập bán cháy hết 28 quảng cáo/tập.Chi phí để đăng quảng cáo trong một bộ phim nhiều tập cỡ nhỏ của KBS2TV là 13.2 triệu won. "Love Rain" đã đạt được mốc tổng cộng 739.2 triệu won  (13,200,000 x 28 x 2 tập ~ 700,000 USD).

Không chỉ có sự góp mặt của Jang Keun Suk,  bộ phim còn có nữ chính - Yoona , thành viên nhóm nhạc nữ dẫn đầu làn sóng Hàn : Girls's Generation. Đây cũng là tác phẩm come back màn ảnh của  đạo diễn Yoon Suk Ho - cha đẻ của "Bản tình ca mùa đông" và "Trái tim mùa thu"

Đài KBS cho biết "Lợi nhuận từ bán quảng cáo được thu về nhanh nhất trong số những phim nhiều tập cỡ nhỏ của KBS2TV 6 tháng trở lại đây. Việc có Jang Keun Suk đảm nhiệm vai nam chính trong bộ phim là lý do các hãng quảng cáo chọn cậu ấy là người mẫu thương hiệu được ưa chuộng nhất. SNSD cũng là tiêu điểm thu hút các công ty vì họ là một trong số những girl groups nổi tiếng nhất"

"Love Rain " kể về tình yêu định mệnh giữ Seo Jun ( Jang Keun Suk ) và Kim Yoon Hee ( Yoona ) , mối tình còn dang dở từ thập niên 70 dẫn lỗi cho hai nửa tìm nhau đến năm 2012 giưa Seo In Ha và Kim Hana

Source : Nate
Trans : Sukkyu

p/s :
Cách xem trực tiếp Love Rain trên Internet

Bộ phim được háo hức chờ đợi của chúng ta "Love Rain" sẽ bắt đầu được phát sóng vào lúc 21h55 (giờ Hàn Quốc) vào ngày 26.3.2012. Và vào thứ 2 và thứ 3 hằng tuần, bộ phim sẽ được phát sóng vào khung giờ 21h55 đến 23h05. Có rất nhiều lựa chọn để xem phim trực tuyến, dưới đây là một số cách các bạn có thể xem phim, không chắc tất cả sẽ hoạt động tốt nhưng hãy thử trước giờ phát sóng

1.Có nhiều cách nhưng lời khuyên tốt nhất để xem một bộ phim trên KBS2TV là dùng chương trình chuyên biệt của KBS

Chất lượng hình ảnh tốt, hướng dẫn có kèm theo hình ảnh. Thực hiện theo các bước sau
* Chú ý : Cài đặt ứng dụng của KBS cho máy tính của bạn

B1 : Truy cập trang web bằng IE

http://img.kbs.co.kr/live_player/high/popup/popup.html

B2 : Click vào nút xanh bên trái

B3 : Các cửa sổ pop-up sẽ hỏi bạn " lưu vào đĩa" hoặc " tải về và cài đặt", chọn " tải về và cài đặt". Nhấp vào nút"R (Run)" bên trái

B4 : Chọn "bổ sung phần mềm", click nút "R" bên trái

( Vẫn tiếp tục làm nếu các ký tự có bị cắt xén)

B5 : Click nút "N(next" để tiếp tục

B6 : Click "I ( Install)" ở giữa

B7 : Finish

B8 : Truy cập lại trang web. Phải mất khoảng 20 -30s để chương trình TV bắt đầu chạy
http://img.kbs.co.kr/live_player/high/popup/popup.html

B9 : Kéo tìm và click vào KBS2

Giờ thì bạn đã có thể xem phim rồi nhé !

2. Nếu bạn có smartphone, cực kỳ dễ, hãy truy cập vào website này nhé :

http://smart.kbs.co.kr/live/index.php

3. Trang web này có thể truy cập trực tiếp từ máy tính của bạn, dùng cho cả IE và FF

http://kr.wubisheng.cn/html/hanju/zxtv/?id=KBS2#

4.chỉ cần đăng nhập bằng email

http://www.ionair.tv/index.php

5. Install Solive software, yêu cầu đăng nhập bằng tài khoản Solive

Chúc mọi người xem phim vui vẻ !

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-3-2012 15:04:35 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời! Nhìn này, con tem quý báu.
Mặc dù không hiểu cái vụ bán quảng cáo này như thế nào, nhưng quả thực chúc mừng Sukkie.
Bộ phim bao gồm bao nhiều cái hội chứng đi kèm như thế làm sao không nổi tiếng được. Hy vọng dòng phim này vẫn được mọi ng` yêu thích và Sukkie sẽ nối tiếng hơn BYJ. ẹc, fan bác Bae đừng ném đá em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-3-2012 15:12:10 | Chỉ xem của tác giả
Mất tem rùi nhặt phong bì
kết phim nè lắm nha
mong cho Yoona diễn xuất tốt
love rain thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-3-2012 15:18:00 | Chỉ xem của tác giả
NA xinh khiếp{:301:}
Hóng phim{:286:}
Hóng Na{:290:}
{:288:}{:288:}{:288:}{:288:}{:289:}{:288:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-3-2012 15:20:18 | Chỉ xem của tác giả
quảng cáo nhiều quá thì nhà đài mừng
nhưng người xem sẽ khó chịu đó
vì đang xem, mạch phim tự dưng bị cắt ra thì rất khó chịu
nhìn VN thì biết, cứ film nào hay, các bác tống 1 đống quảng cáo, bắt khán giả chờ mỏi cổ

Bình luận

ss ơi em rep nhầm mất cái comt của em rồi, ss xuống dưới đọc thêm cái comt của em nha  Đăng lúc 26-3-2012 03:45 PM
mẹ xem mấy film mẹ đều thấy có quảng cáo giữa chừng ấy  Đăng lúc 26-3-2012 03:23 PM
=)) mẹ trẻ ơi hàn nó k có tro quảng cao giữ chừng rồi "mời các bạn xem tiêp film vui vẻ" như vn đâu. quảng cáo đầu cuối thôi  Đăng lúc 26-3-2012 03:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-3-2012 15:35:40 | Chỉ xem của tác giả
剣心スック gửi lúc 26-3-2012 15:20
quảng cáo nhiều quá thì nhà đài mừng
nhưng người xem sẽ khó chịu đó
vì đang xem,  ...

ss ơi ở hàn nó quảng cáo cho tè le từa lưa đủ mấy trăm cái đã rồi mới zô film mà ss ))

má ơi coi cái con số mà xỉu !!!!!!!!!!!!!!!!!!
700000$ ~ 1tr$ {:398:}
CHO HAI TẬP FILM {:430:}
Cũng ít chứ chả nhiều mấy nhỉ

Bình luận

"Cũng ít chứ chả nhiều mấy nhỉ"??? hehe ít quá bác nhỉ :D  Đăng lúc 26-3-2012 09:59 PM
ngay cả việc quảng cáo tè le rồi mới đến film là cũng mệt rồi. 10h là h chính thức, mà 10.30 mới bắt đầu chiếu thì e nghĩ xem, có ai chờ đợi k?   Đăng lúc 26-3-2012 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-3-2012 15:44:34 | Chỉ xem của tác giả
phancamly gửi lúc 26-3-2012 15:35
ss ơi ở hàn nó quảng cáo cho tè le từa lưa đủ mấy trăm cái đã rồi mới zô film m ...

trc giờ vẫn chiếu đúng giờ mà ss? chương trình trước đó kết thức lúc 9h45', quảng cáo 20p là đúng 10h5 có film.
với cả em thấy như thế tốt hơn là như chiếu film ở VN
Ở hàn ngta sẽ dc xem film một mạch, sẽ ko bị quảng cáo làm ảnh hưởng đến rating, chứ như VN quảng cáo cứ ngắt quãng nhiều lúc điên quá là em tắt tv luôn
dù sao thì em nghĩ chờ đợi 1 chút để xem liền mạch cũng sướng, trc giờ cũng vậy rồi, bật sang kênh nào nó cũng thế cả thôi mà

@ Kid: cô ơi thế coi bằng TVU ko dc hả TT______________TT

Bình luận

sau đau khổ thế e ?? ss thì đang run lập cập nè =((((  Đăng lúc 26-3-2012 05:18 PM
=)) TVU đã hết đát tư lâu rồiiiiiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 26-3-2012 03:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-3-2012 15:47:51 | Chỉ xem của tác giả
72' 2 tập phim, zậy 1 tập có 36' thôi hả trời
ít zậy sao mà đỡ ghiền dc
fim của Suk lúc nào bán ra nước ngoài giá cũng cao chót vót
tối nay có phim rồi nhưng chắc đợi có sub mới coi
coi trc sợ mất hết cảm xúc
dọn cái ổ cứng sạch sẽ để chuẩn bị down HD
tìm những cái mụn nhỏ nhất trên mặt 2 bạn mà dìm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-3-2012 16:02:21 | Chỉ xem của tác giả
ôi thanks sukkyu nha, bài dịch hay quá
không còn gì để nói nữa, mức độ nổi
hot của phim thể hiện quá rõ ràng , k còn
hoài nghi gì về bộ phim đã bị cái leak 8 phút kia
làm lộ hàng.....................
ôi Suk ơi, tối nay đc gặp rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-3-2012 16:31:18 | Chỉ xem của tác giả
chà chà k bít phim sao nhưng tiền bán quảng cáo cũng đủ bác kbs hời rùi
hình như tối nay tung chưởng, sức nóng của suk thì ở thị trường trung quốc và nhật bản đều hot
hi cọng phim thành công, mà mong muốn lớn nhất là anh menlif hơn 1 chút, k như hồi YAB cũng được, k thik ốm yếu gầy gọt đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách