Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 115044|Trả lời: 241
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2007] 1박 2일 - 2 Days 1 Night Season 1 ( Ep 198 completed | Chuyến đi nhân đ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-3-2012 17:19:46 | Xem tất |Chế độ đọc
2 DAYS 1 NIGHT Season 1 (190~222)

Đây là thread dành cho 1 Night 2 Days Season 1 từ tập 190 đến tập 222, để tránh việc làm loãng thread, và giúp các bạn theo dõi 1n2d 1 cách liền mạch hơn

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +45 Thu lại Lý do
sarahlee_95 + 5 ^^
sui_92 + 5 Ủng hộ 1 cái!
lavender1204 + 5 :XX
siwang + 5 :D
daugaran91 + 5 Ủng hộ 1 cái!
neriAmi + 5 Ủng hộ 1 cái!
chini106 + 5 hóng
nonelse + 5 Ngâm hàng :X
yurilove_9000 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Nằm trong bộ sư tập

• · eun|Chủ đề: 1, Theo dõi : 0
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 5-3-2012 17:20:01 | Xem tất
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2012 17:32:11 | Xem tất
Mong đợi ep mới quá đi thôi ^^
thanks subteam rất nhiều, hy vọng các bạn sẽ kiên trì với show 2D1N này đến cùng, mình sẽ luôn ủng hộ và chờ đợi subteam yêu dấu ^^

Bình luận

Bạn ơi, cho hỏi chút làm thế nào lấy đc link down vậy?  Đăng lúc 16-6-2015 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2012 18:53:24 | Xem tất
không biết mình sẽ ngồi trên ghế hay sàn nhà nữa
nhưng ko sao, mình vẫn viết 1 bài gọi là spam
Như các bạn đã biết, trong những chuyến đi của team 1N2D thường có rất nhiều trò vui nhộn mà các thành viên bày ra, và chúng ta khi xem chương trình ắt hẳn đều cảm thấy rất vui vẻ.
Không những vậy, chương trình cũng mang đến cho chúng ta những xúc cảm mà chưa chắc khi xem Running man hay những chương trình giải trí khác bạn có thể có được, những cảm xúc của các thành viên 1n2d âm thầm lan tỏa, ngấm dần và làm ấm nóng con tim bạn... EP 190-191 mà ST muốn giới thiệu tới các bạn sắp tới đây sẽ thể hiện rõ điều này.
Trong 2 ep này nếu bạn mong chờ mặt giải trí nổi trội như nhiều ep 1n2d trước đây thì không đâu, mình sẽ khuyên bạn không xem.
Nhưng nếu bạn mong muốn cảm được vì sao trái tim bạn có thể trở lên ấm nóng khi bạn xem chúng thì bạn đã chọn đúng rồi đó ^^!
-----------------------------------------------------------------------
Giữa trời đông lạnh giá

Những con người dũng cảm với quyết tâm và cố gắng chiến thắng chính bản thân mình
Vượt qua bao đèo dốc hiểm trở

Cuối cùng, họ đứng đây, trên đỉnh Seoraksan, ngọn núi cao thứ 3 ở Hàn Quốc ....

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Kazehime + 5 Nói tuyệt quá nàng ơi :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2012 19:33:40 | Xem tất
chen vào page 1 mới được ...mình thanks subteam nhiều, hy vọng các bạn luôn đồng hành cùng 1N2D , cùng mọi người chia sẻ những khoảnh khắc tuyệt vời nhất của nhóm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2012 19:49:52 | Xem tất
hết sức mong đợi
mong đợi từng ngày để được xem tập mới >"<
ủng hộ 2day 1 night hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2012 21:47:41 | Xem tất
2 day 1 night- show truyền hình thực tế duy nhất cuốn hút em từ đầu đến cuối với những trò chơi trẻ con và với những thành viên "ngố" không thể tả nhưng...thật có biết bao điều đáng phải học tập...tuy season 1 kết thúc rồi nhưng em hy vong subteam sẽ tiếp tục cuộc hành trình đưa 2 day 1 night đến với khán giả VN.thanks subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2012 00:02:21 | Xem tất
Hura... I love 2 days 1 night...
2D1N ko chỉ là giải trí mà còn là những tình cảm chân thành, ấm áp...
2D1N cho mình những tiếng cười vui vẻ thoải mái, và còn cho mình hiểu thế nào là sự quan tâm xuất phát từ trái tim...
thanks subteam rất nhiều

Bình luận

call^^  Đăng lúc 1-2-2013 10:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2012 17:27:06 | Xem tất
Lót dép, chắc vẫn chen được page 1 chứ nhẩy?
Show này vẫn là show yêu thích số 1 của mềnh, chả cần khách mời sao, chỉ cần mấy anh già mà vẫn có thể làm mình dán vào màn hình và cười như điên rồi~~
ST hwaiting!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2012 23:32:15 | Xem tất
Lâu quá mới thấy ep mới, thanks subteam nhiều ^^
2D1N tuy là show giải trí, lúc xem thì cười muốn vỡ bụng nhưng khi xem xong rồi thì vẫn còn đọng lại nhiều điều thú vị hay những bài học bổ ích, những kinh nghiệm hay...... rất đáng nhớ. Đây có thể chính là điểm khác biệt và là điểm mang lại thành công cho 2D1N (theo cá nhân ta ^^)
Cảm ơn Subteam lần nữa nhé ^@^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách