Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: H.N.Gem
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] Pit-a-pat Shake - Sungmin, Hyorin, Lee Joon, Lizzy, Lee Tae Sung, Han S

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 11-4-2012 19:05:53 | Chỉ xem của tác giả
Show này có vẻ lạ nhỉ, không biết tình cảm trong 1 thời gian ngắn có phát triển như WGM hem?
Mình sẽ xem và cho ý kiến sau vậy kaka...
thanks subteam :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 11-4-2012 22:27:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình down bằng torrent cũng ko đc
hự hự L-<
đành phải spam lấy link khác xem sao
{:313:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 12-4-2012 09:04:13 | Chỉ xem của tác giả
xem cái này rồi mới phát hiện ra Sungmin chân thật đến thế nào...Và xem cái này rồi mới biết Liz được nhiểu người thích vì tính cách thẳng thắn nhưng đáng yêu của mình :)
Joon chọn Liz đầu tiên, nhưng đối với Liz, Joon thì xếp t3 => thành 1 couple :)
Liz chọn Sungmin đầu tiên, còn Sungmin cũng chọn Liz luôn => thích couple này nhưng k thành đôi
Chỉ thấy Sung thật thà quá đang, khi nói đi nói lại về ch có được thành đôi với Liz hay không? Rồi xin đế giầy chỉ vì sợ Liz cao hơn. Ác hơn nữa khi tuyên bố rằng, nếu partner k phải là Liz thì sẽ nhấn mạnh đó là vì công việc, chỉ là vì công việc. Buồn ra mặt khi biết partner là Hyorin :)
Chỉ thương Hyorin khi nghe lời nói này của Sung thoai. Chả nhẽ nếu là Liz thì anh chàng sẽ không phân biệt với công việc và tình cảm cá nhân à?
Nhưng kết quả là mình thích perf của Sunhwa nhất, sôi động và khá đặc biệt :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 12-4-2012 10:46:59 | Chỉ xem của tác giả
Trước khi coi show này, mình đã từng nghe một số bạn bình luận về tính cách Hyorin, họ nói rằng "cô ấy hơi vô duyên, kì kì làm sao ấy". Mình chỉ biết cô này ở trong nhóm sistar và giọng hát khá tốt, còn đâu thì mình không hiểu nhiều cô ấy.

Nhưng sau khi coi show này thì mình hiểu hơn và có thể cũng hiểu hơn tại sao một số bạn lại không thích tính cách của cô ấy... Stop! Đừng nghĩ mình không thích cô ấy, mà ngược lại hoàn toàn, nếu như ai ít tiếp với dạng người như cô ấy, họ sẽ không có cảm tình và đôi khi có hơi ác cảm. Nhưng sau khi tiếp xúc rồi, mình đảm bảo cô ấy là một người đầy thu hút và tốt bụng, cô ấy rất giống một người bạn của mình lẫn tính cách lẫn ngoại hình ở ngoài đời.

Quan điểm của Hyorin trong việc chọn bạn trai cũng 1 phần nào cho biết cô ấy thuộc dạng người như thế nào. Cô ấy khá là nam tính (tất nhiên không phải theo kiểu của tomboy) nghĩa là thẳng tính, xều xòa trong một số việc hoặc thậm chí là người bừa bộn, chỉ ngăn nắp khi có khách đến. Là dạng vừa vô tâm nhưng khi để ý đến vấn đề ai đó, cô ấy cũng sẵn sàng giúp đỡ rất nhiệt tình là đằng khác, đôi khi bạn cảm thấy cô hơi bộc trực và hơi thô lỗ nhưng bên trong đôi lúc cũng rất nhạy cảm (nhất là những người đó thích màu hồng) và cực kỳ tốt bụng.

Mình phân tích vấn đề này, đơn giản chỉ là muốn bênh vực cô ấy vì muốn nói rằng nếu bạn gặp người này ở ngoài đời thì đừng đánh giá chỉ vì ngoại hình hay cử chỉ người đó. Hãy thử tiếp xúc cô ấy, đối xử chân thành thì cô ấy sẽ là người bạn vững chắc, giúp đỡ bạn hết mình không chỉ ở một người bạn mà cả công việc hay bất kì trường hợp nào, cô ấy đều rất nhiệt thành giúp đỡ bạn. ^^ Sorry, mình muốn gửi những người có suy nghĩ chưa hẳn là "xác đáng" về con người thực cô ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 12-4-2012 13:04:46 | Chỉ xem của tác giả
Show này thích nhất Sung Min - Hyo Rin và Sun Hwa - Hwi Soon, hai cặp này cute và chất :))
nhưng mà hơi nghiêng về Min Rin, ban đầu 2 ng` hoàn toàn ko hợp nhau, 1 ng` kĩ tính và 1 ng` có tính cách hoạt bát và có chút "nhanh gọn lẹ" ( cảm giác về Hyo Rin thực sự là thế =)), cũng như nhóm máu A cẩn thận và nhóm máu B khìn khìn có chút bất cần, nhưng khi đóng Love thì lại đủ tình và hợp ý, cute mà ko giả, hơi tiếc vì ko được hạng nhất vì màn trình diễn ko sôi động bằng Hwa Soon nhưng mình đánh giá cao nỗ lực tập hát của cả hai :))
Của Sun Hwa - Hwi Soon thì thú vị và hài hước, cả hai cũng chứng tỏ mình rất nghiêm túc và hoà mình vào nhiệm vụ, sinh động đầy sức sống :)), đặc biệt là hài hước có cặp, Hwi Soon là nghệ sĩ hài ko nói nhưng Hwa cũng nhắng ko kém
Lee Joon và Lizzy là cặp đôi thẳng thắn =)), ôi nàng Lizzy thích nàng ấy từ SH, vui vẻ hài hước thẳng tính =)), thích nói thích, ko thích bảo ko thích, có các kiểu cười rất thú vị, Joon thì nói thẳng chàng ko thích trả tiền cho mấy bộ aerobics chút nào nhưng mờ ko thể ko trả. Thú thực là phần gặp gỡ cũng như màn nhảy aerobics của hai bạn mình ko thích lắm, nhưng lúc luyện tập thì rất là đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 12-4-2012 13:24:07 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam trước đã {:311:}
Chưa xem nên ko có gì để bình loạn {:301:}
Mình like nhất cp JoonZi vs Seung Yeon Tae Sung {:308:}
Phải xem để coi mấy cp khác thế nào , có khi xem xong lại like cả 4 {:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 12-4-2012 13:39:44 | Chỉ xem của tác giả