Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: H.N.Gem
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We Got Married - WooJung Couple - Episode 51+52 Download + Online Compl

[Lấy địa chỉ]
1701#
Đăng lúc 27-7-2012 20:07:00 | Chỉ xem của tác giả
http://www.google.com.vn/imgres? ... p=21&ved=1t:429,r:1,s:0,i:74&tx=52&ty=31
chúng nó làm MC kìa happy quá ah

Bình luận

Music bank đó bạn:)))  Đăng lúc 28-7-2012 04:35 PM
troi cute wa.chung no lam mc o chuong trinh nao vay ban  Đăng lúc 28-7-2012 08:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1702#
Đăng lúc 27-7-2012 23:32:42 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái cảnh anh chị bơi ngửa ngắm trăng trong hồ bơi thật đẹp quá đi mất
còn hơn cả trong movie  nữa
..................................

Bình luận

cái ava là bik shipper của má lúm roài hehehe  Đăng lúc 28-7-2012 12:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1703#
Đăng lúc 28-7-2012 13:54:32 | Chỉ xem của tác giả
Coi cái ep này buồn cười chết được...
Đúng là cặp đôi Cáo Già
Cơ mà càng ngày càng tình cảm ah nha!!!
Biết WGM là có kịch bản, cơ mà ta thix couple này quá!!!
Tự nhiên phải biết...
Chồng Dê vợ Cáo, hợp vào thì ai mà địch nổi {:445:}
Hí hí... đi lừa nhà của người khác...
Hy vọng là lần này họ sẽ thành công!!!
Chắc hùi dạo MBC bị đình công, nên bán lun nhà của Woojung chứ giề!!!
Tội nghiệp đôi trẻ!!!
Cơ mà càng ngày nhìn càng yêu!!!
Mà thui, bán cũng được, mua nhà mới đê, nhà của Teukso nhìn đẹp quá nè!!!

Bình luận

mình down về ko ah bạn ơi!  Đăng lúc 28-7-2012 03:39 PM
ban co link coi wgm online ko cho minh xin voi  Đăng lúc 28-7-2012 03:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1704#
Đăng lúc 28-7-2012 16:28:13 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà ^^! Mình là mem mới của nhà và cũng fan mới của WooJung couple. Thực sự là vì bấn loạn quá nên nhảy vào cm thể hiện tình cảm của mình đối vs cặp đôi này, mong các bạn chiếu cố nhá.
         Sự thật là mình ms xem và biết đến woojung đc gần 1 tuần nay thôi nhưng cũng cố cày kéo đc hết 50ep rồi. Ss Jung mình đc biết qua Dream high và t-ara nhưng k ấn tượng lắm, Jang woo thì là qua i do i do thôi nhưng mình thực sự thíc cách diễn xuất của anh thế nên mình ms bắt đầu xem Woojung couple. Nhưng rồi 1 ep rồi 2 ep mình k thể ngừng việc theo dõi cặp đôi này lại. Để nói về couple này thì chắc cả ngày k hết, sự đáng yêu dễ thương của cả 2 người những lúc Jung nói "molkang molkang " , lúc Woo trêu đùa Jung đều làm mình thích thú. Xem cách họ diễn đạt cảm xúc rất thú vị nhất là lúc ghen :D. Càng ngày mình càng yêu couple này. Nói đến đây mình thấy cần cảm ơn ST rất nhiều mong các bạn có sức khỏe để tiếp tục làm sub nha.
         Trở lại vs cặp đôi này, vì mình là con trai nên thực sự mình chú ý đến ss Jung nhiều hơn, lúc đầu thì mình k biết nhưng hình như càng ngày ss Jung càng xinh ra thì phải. Cái cách mà ss quan tâm đến chồng cũng làm mình thấy ấn tượng và càng thích ss hơn. Xem cảnh ss đưa kem chống nắng, ô , mũ cho 2 bà mẹ va chồng mình thực sự xúc động và trộm nghĩ " vợ mình sau này cũng chỉ cần thế này là đc r " ;)). Còn về ông Woo thì phải nói là ngưỡng mộ k chỉ vì tài năng mà còn cả vì a có người vợ tuyệt vời quá :D. Nhưng mà mình thấy ông a này sao ý rõ là thích ss Jung mà chẳng chịu nói mấy lời đường mật j cả. Rõ rành 2 cô e vợ đã dặn dò là nói mấy lời sến sến vào mà chẳng thấy nói j cả vậy thì sao lấy đc trái tim của ss chứ. Cơ mà rất ấn tượng vs bài hát+khúc huýt sáo ở tập giáng sinh của a, ss Jung nhảy cũng đẹp nữa.
         Thực sự vì xem 50 ep trong thời gian ngắn nên mình chỉ để lại được trong đầu vài cảnh đẹp của couple này thôi. Xem nào, cảnh 2 người trao lời thề nguyện, Woo hát cho Jung trong tập giáng sinh và trong đêm tân hôn sau đó là cảnh 2 người ngắm trăng trong bể bơi. Cuối cùng là lúc Jung giữ chân cho Woo tập cơ bụng và giai điệu that man vang lên. Òa, đẹp.
         Ớ ầu, viết đến đây thấy cm của mình hơi khủng r thì phải nhưng có thế ms thể hiện đc tc của mình dành cho Couple lừa đảo này đc. hj. thôi cuối cùng mình chúc cả nhà và ST khỏe mạnh để mình còn đc theo dõi WooJung tiếp. Chúc cho WooJung lừa đảo thành công và tội nghiệp cho Teuk-So quá, sắp vô gia cư đến nơi r mà k biết >:)

Bình luận

hj, cảm ơn mình đang nge đây rồi. Ngại quá cơ quên k hỏi cả bài Woo hát trong tập giáng sinh. chết mất vừa nge bài này vừa nhớ đến Woojung nhà ta. bấn quá r :D   Đăng lúc 28-7-2012 06:57 PM
hug me của 10cm đó bạn:))  Đăng lúc 28-7-2012 06:49 PM
quên hỏi mấy bạn có biết bài Woo hát cho Jung trong đêm tân hôn là bài j k :-?  Đăng lúc 28-7-2012 06:30 PM
thanks lucy nha mình vừa join group rồi, mình là con trai mà cm thế này là thấy tự phục mình lắm r đó :D  Đăng lúc 28-7-2012 06:29 PM
welcome u ^^ còm dư lày b.thường thui, lội 1-2page trước sẽ thấy nhìu còm dài lứm :)) nếu thích bạn vào Group WJ cùng tụi mình https://www.facebook.com/groups/157134724422195/   Đăng lúc 28-7-2012 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1705#
Đăng lúc 28-7-2012 17:46:56 | Chỉ xem của tác giả
dù ko liên quan tới WGM nhưng trực tiếp đề cập về Couple iu dấu của chúng ta nên hy vọng chủ thớt ko thấy phiền nhé

JW: EunJung-ssi, why are you here?
EJ: Za zzan following the ‘Music Bank’ Olympic Special episode, I’m here as the special MC for awhile.
JW: Aww, [I'm] very happy to see you. Then might as well coolly give your supporting message to our country’s Olympians.
EJ: Okay. To all the country’s representative athletes, wish all of you success in obtaining victory and coming back home safe and sound. FIGHTING!
JW: Yes. Hope that the athletes who are all in London right now can hear this message. Now let us introduce the next upcoming performances.
EJ: Yes. The female MC of ‘Music Bank’, UEE-ssi has already prepared for her stage.
JW: That’s right. It’s regretful that After School has their goodbye stage today. Don’t miss out their performance which is filled with sincerity and effort.
EJ: And also brave(?) performance prepared by Brave Guys. Please anticipate it a lot.
JW: Okay now lets watch the performance by NS YooJi
EJ: ‘I caught you’ (Song title by NS YooJi)

source: woojungislove

yeah yeah... đây là vợ em

ko thể nào cầm lòng nổi với cái khoảnh khắc này... trời ơi, tình dã man, tình đắm đuối

P/S: tranh thủ khoe áo mới... hé hé

Bình luận

ớ ớ, hôm t6 trên KBS world có music bank, ta xem 1 lúc nhìn woo với e rùi ngủ,ai bit đâu là có cả EJ,đúng là cái áo này của woo mà,tiếc quá  Đăng lúc 29-7-2012 03:29 PM
cũng phải thay áo mới thôi ^-^  Đăng lúc 28-7-2012 10:18 PM
buồn 5 phút. giờ hết buồn rồi hehe  Đăng lúc 28-7-2012 09:13 PM
WGM tuần này ko chiếu vì thế vận hội bạn ơi  Đăng lúc 28-7-2012 08:38 PM
woojung ep 51 sao ko co dong tinh vay ba con co bac oi ?cho minh ty tin tuc di  Đăng lúc 28-7-2012 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1706#
Đăng lúc 29-7-2012 09:53:54 | Chỉ xem của tác giả
tin buồn nhé bà con tuần sau tiếp tục ko có WGM vì cái Olympic{:301:}
oai sao tui hận cái olympic này quá ahhhhhhhhhhhhh{:300:}

Bình luận

e buồn mà chết mất^^  Đăng lúc 31-7-2012 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1707#
Đăng lúc 30-7-2012 12:32:58 | Chỉ xem của tác giả
hic, vì vụ lùm xùm của T-ara mà gái nhà mình bị fan ghét roài, buồn quá
lại còn có tin là fan đồng loạt anti gái, anti nhà đài WGM với cả phim "Five Fingers", ko cho gái tham gia nữa
hic, bức xúc quá đi mất ;(((

Bình luận

tất cả các gái còn lại trong T-ara đều có phát ngôn như thế cơ mà,sao lại chỉ anti mình gái,bạn cứ yên tâm đi,k thể 6 ng đều sai đc,fai có lý do j đó  Đăng lúc 30-7-2012 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1708#
Đăng lúc 30-7-2012 15:16:58 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới xem WGM mấy ngày gần đây và thích nhất cặp Woojung, đang chờ ep mới, vậy mà T-ara tự nhiên có chuyện, đọc báo thấy nhặng xị cả lên. Bản thân cũng không biết thật giả thế nào, nhưng thấy bên Hàn có 1 lượng lớn đòi tẩy chay Eun Jung, lại còn bảo phải loại ra khỏi WGM, nếu đài làm thế thật thì buồn chết mất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1709#
Đăng lúc 30-7-2012 16:35:37 | Chỉ xem của tác giả
T-ara có chuyện, bé Jung cũng bị ảnh hưởng

Không biết sau Olympic các tập tiếp theo có được phát sóng không, chứ với làn sóng anti đòi cắt cảnh và chương trình của Jung thế này thì .. chỉ biết chờ đợi trong hy vọng.

Hy vọng bé Jung giỏi giang chăm chỉ sẽ vượt qua được thời gian khó khăn này ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1710#
Đăng lúc 30-7-2012 21:35:18 | Chỉ xem của tác giả
tâm bão sáng nay là nhắm nhiều nhất là vào mợ Jung iu quí nhà ta{:301:} thiệt ta đau lòng ghê gớm. anti fan đòi jung rời khỏi WGM hay Five Fingers.OMG đáng buồn là những ai đã từng là fan thì giờ lại trở thành anti fan Jung>< chúng ta CCer trung thành nên tiếp tục ủng hộ hai vkck nhà Cáo Sói. Chúng ta đã quá hiểu rõ tính Jung và hiểu Jung là người ntn thì cái chuyện bash một người thì mình ko thể tin{:291:} Mình luôn giữ lòng tin vs Jung và WooJung>< Cũng như lời Woo đã nhận xét về Jung là con người hik sức chân thật, thik chăm sóc người khác. Con người tuyệt vời dzậy sao nỡ làm mấy chuyện đó Jung ah CCer tin Jung, ủng hộ Jung. Hãy vượt qua khó khăn này cùng ck WOO nhé, người đàn ông cuả nàng đó. Woo bây giờ là lúc bạn thực hiện lời hứa sẽ bên Jung lúc khó khăn nhất, CCer tin bạn lắm. Đừng để Jung khóc và tổn thương vì bọn anti fan hay fan fake nhé.{:311:} Hãy bảo vệ người con gái này giúp CCer

Bình luận

chiến dịch thu thập 150,000 chữ kí để ủng hộ Jung và tara...các bạn hãy thể hiện sự yêu mến của mình với EUNJUNG bằng hành động nhé  Đăng lúc 31-7-2012 04:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách