Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: H.N.Gem
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We Got Married - WooJung Couple - Episode 51+52 Download + Online Compl

[Lấy địa chỉ]
1721#
Đăng lúc 1-8-2012 23:13:31 | Chỉ xem của tác giả
JUNG rời WGM???
Có phải sự thật ko???nói cho mình với.
nguồn có đáng tin cậy ko bạn???

Bình luận

CCM rút EJ về bạn qua mục news có đăng tin đó bùn ghê tạm biệt woojung  Đăng lúc 3-8-2012 01:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1722#
Đăng lúc 1-8-2012 23:32:43 | Chỉ xem của tác giả
Tamj biệt woojung, tạm biệt tình yêu mỗi tuần của mình
đón nhận tin này như giọt nước tràn ly, như muối vào biển
tâm trạng từ mấy ngày nay đã bão hòa
thật k thể dùng từ ngữ nào để diễn tả sự thất vọng
đây có lẽ là chuyện tất yếu
hình ảnh của T-ara và Jung đã bị hủy hoại thậm tệ
thì việc nàng xuất hiện trong 1 show thực tế là quá khó khăn
còn chuyện j có thể xảy ra tiếp đây.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1723#
Đăng lúc 1-8-2012 23:36:01 | Chỉ xem của tác giả
mới đọc tin vào có mấy bạn đã com trc rùi
thương nàng quá đi à!
thương cả t-ara nữa
bao nhiêu thứ giờ bị tẩy chay hết cả!
sao fan hàn nhiều khi lại ác vậy chứ!
chưa rõ nguyên nhân đã dìm hết ng` ta xuống rồi!
Hy vọng tin này ko là thật!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1724#
Đăng lúc 2-8-2012 06:57:47 | Chỉ xem của tác giả
vừa đọc tin về EunJung sẽ rời khỏi WGm mà lòng đau nhứ cắt
hận lão CEO *** chết
tại sao mọi việc lại tới mức này
t.y WooJung của tôi................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1725#
Đăng lúc 2-8-2012 09:21:04 | Chỉ xem của tác giả
Netizen Hàn có thể hủy hoại 1 nhóm nhạc trong vòng vài ngày.

Mình thấy thật thấy sợ người Hàn quốc.

Không hiểu họ nghĩ gì nữa, chưa biết đúng sai, đã đẩy người khác vào con đường ko lối thoát.

Giờ chỉ biết tin tưởng, mong cho mọi chuyện ko điên rồ thêm nữa, mong cho T-Ara sớm bình tâm, mong cho các gái mạnh mẽ hơn, mong cho sẽ sớm gặp lại T-ara trên sân khấu chứ ko phải trên các news này.

Thương EJ quá, hợp đồng quảng cáo, phim, rồi bjờ là cái này...

EJ 5ting.

Bình luận

chán nản  Đăng lúc 2-8-2012 10:46 PM
thì ngược lại cũng có chuyện dv hay ca sĩ nổi tiếng sau 1 đêm đấy thôi bạn,  Đăng lúc 2-8-2012 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1726#
Đăng lúc 2-8-2012 15:25:26 | Chỉ xem của tác giả
Tiu tùng cái couple này ròi, chồng chưa kịp lãnh lương mua bất cứ thứ giề cho vợ thì vợ đã rời show mất ròi còn đâu.
Thế là từ nay hết thấy cái cảnh nhõng nhẽo của chị ý và cảnh dê xòm cũa anh ý nhé.
P.s: scandal này thấy không gì mà sao khi wa hành động và phát ngôn của CEO thì mọi chiện bung bét hết lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1727#
Đăng lúc 2-8-2012 21:01:10 | Chỉ xem của tác giả
chuwahic,đọc tin từ sáng mà mình rơi nước mắt rùi!
cũng ko hẳn vì jung rời wgm,mà quá thương nàng,bao nhiu cái đổ ập 1 lúc thế kia ko bít có chịu nổi ko!
nàng là người có nhìu chuwong trình nhất cuối cùng từng thứ 1 như mạng sống bị đánh mất dần dần!
sự việc chẳng có gì mà cuối cùng như giết người!
cứ nói lên tiếng nhưng mà cuối cùng fan là những người giết họ,cũng ko hiểu có là fan hay gì nữa,
hai,trách gì bao nhiu người tử tự như thế,người hàn thật buồn,áp lực rùi bao nhìu thứ~
haiz,tạm biệt woojung nhé,chắc cũng còn mấy tập nữa,tạm biệt tình yêu mỗi ngày thứ 7 ,
buồn thật!

Bình luận

uh đúng rùi,cảm giác như là hại họ là fan lun ý,anti!  Đăng lúc 3-8-2012 02:55 PM
cuối cùng chỉ có antifan chính là những người đang bắt nạt Jung thôi, thương Jung quá  Đăng lúc 3-8-2012 12:13 PM
thương jung nhất  Đăng lúc 2-8-2012 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1728#
Đăng lúc 3-8-2012 07:21:44 | Chỉ xem của tác giả
Sau Adam thì mình thích Woojung nhất. Giờ Jung không thể tham gia chương trình nữa buồn quá. Mà sao cặp đôi này gặp nhiều sóng gió quá nhỉ, lần trước người hâm mộ bấn loạn với 1 đám cưới trong mơ thì bão ập tới, người hâm mộ vui mừng khi Woojung đã trở lại thì giờ 1 cơn bão mạnh hơn rất nhiều chia cắt họ mãi mãi. Giờ WGM cũng không còn cặp đôi nào mà mình thích nữa, buồn quá TT__TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1729#
Đăng lúc 4-8-2012 10:22:03 | Chỉ xem của tác giả
xixao gửi lúc 4-8-2012 09:10
Chương trình WGM với sự tham gia của Eujung xin kết thúc tại đây, hẹn gặp lại các bợ ...

xl ko phải những fan của page này mà EJ bỏ WGM
mà là do những antifan mù quán chưa rõ thực hư ntn như bợn đây.
Mình thấy bợn cũng quan tâm tình hình lắm
nhưng có điều não bợn phẳng quá nên chẳng suy nghĩ gì trước cmt cả

Bình luận

edit lại theo nội dung thread nhé bạn. nội dung của bạn được đề cập trên đã được xử lí. cảm ơn bạn nhju  Đăng lúc 5-8-2012 09:00 AM
kệ ngta đi bạn, mình thấy cái tên đó là cố tình vào đây nói thế đấy,mình cứ trả lời hay để í đến n là n tưởng được chú ý,hãy bỏ qua những kẻ đó   Đăng lúc 4-8-2012 10:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1730#
Đăng lúc 4-8-2012 11:02:49 | Chỉ xem của tác giả
haizz vào đông mà bắt gặp antifan trà trộn vào trong tình thế này lại càng buồn hơn{:301:}
nhưng dzù sao mình cũng tin các CCer là fan chân chính luôn ủng hộ hai vk ck
Tin vui là tuần sau ep 51 vẫn tiếp tục chiếu, còn tin Eunjung rời WGM vẫn chưa được thông báo chính thức từ CCM hay MBC nên các bạn đừng lo lắng và hãy chờ đợi
lúc này mình chỉ mong Woo sẽ mang lại nụ cười cho Jung{:303:}
Haizzz mình nhớ tụi nó quá(((((((((((

Bình luận

quan tâm làm j bọn anti não phẳng ss ơi, thôi mình cứ tiếp tục ôm hi vọng mong manh mà chờ đợi như lần trc WooJung ngưng cả tháng trời ấy  Đăng lúc 6-8-2012 09:04 AM
quan tâm làm j bọn anti não phẳng ss ơi, thôi mình cứ tiếp tục ôm hi vọng mong manh mà chờ đợi như lần trc WooJung ngưng cả tháng trời ấy  Đăng lúc 6-8-2012 09:04 AM
hi vọng là đừng bỏ wgm :(  Đăng lúc 4-8-2012 12:53 PM
theo lịch woojung có lịch quay WGM vào ngày 28/7 :) phải chờ đến tuần sau ntn roài mới bik đc bạn ah:(((  Đăng lúc 4-8-2012 12:38 PM
tuần sau à..haiz...thôi thì vẫn đc xem kết thúc của vụ lừa đảo nhà là đc rồi. chắc là sẽ ko có ep chia tay đâu nhỉ, thời điểm này làm sao quay đc  Đăng lúc 4-8-2012 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách