Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: H.N.Gem
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We Got Married - WooJung Couple - Episode 51+52 Download + Online Compl

[Lấy địa chỉ]
1731#
Đăng lúc 4-8-2012 13:18:39 | Chỉ xem của tác giả
Thật là chưa có thông báo chính thức Jung ngừng tham gia WGM chứ, lại có thêm hi vọng rùi, dù chỉ là hi vọng mong manh. Đây là couple mình thick nhất từ trước tới giờ tuấn nào cũng ngồi hóng, Jung mà hok tham gia cũng nghỉ coi luôn.
Tuần sau vẫn được coi couple lừa đảo, vợ chông nhà này lừa nhà người ta có thành công không, nhớ quá đi!!!

Bình luận

roài woojung cũng thua thoai:)) chúng nó lại quay lại vs chiếc xe iu thương  Đăng lúc 4-8-2012 11:16 PM
buồn quá đi mất, mình thích cặp này lém. lúc nào cũng hóng, z mà :((  Đăng lúc 4-8-2012 10:40 PM
Dù tụi nó có lừa được đi nữa thì cũng bị TuekSo lấy chổi quét khỏi nhà àh. Ai đời cho người ta vô cướp nhà.  Đăng lúc 4-8-2012 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1732#
Đăng lúc 4-8-2012 21:41:58 | Chỉ xem của tác giả
EunJung có thật sự rời WGM hay hok thì tin này chưa bao giờ được CCM xác mình, báo chí hay phương tiện truyền thông nào mà đăng rời bỏ là hok đúng. Thông báo chình thức từ đài truyền hình và CCM đều chưa đưa ra thì lấy đâu mà rời với hok.
Muốn biết còn tiếp hay hok thì phải đợi đến lúc thông báo thôi. Bây giờ chẳng tin được cái gì cả, chỉ còn biết đợi quyết định của CCM và MBC thế nào mà thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1733#
Đăng lúc 4-8-2012 22:11:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi thik anh này sau khi xem I do i do này
dễ thương ghê á
có link xem online hết tất cả các tập ko mn
down về ngán quá à ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1734#
Đăng lúc 4-8-2012 22:22:31 | Chỉ xem của tác giả
cái bạn XIXAO gì đó bạn kỳ ghê ak. Tin EunJung ra khỏi WGM chưa chính thức, bây giờ chỉ là rumor thoai. Hình như bạn anti Jung phải không??  nếu là CCer sao lại nói dzậy????{:288:} Mình xin đảm bảo là tin Jung ra khỏi WGM chưa đc CCM hay MBC chính thức thông báo>< Còn cái bạn gì gì đó nếu có thỉ đưa cho mình link đi Nếu muốn xác định chúng ta phải chờ đợi có lẽ tuần sau sẽ bik Còn WooJung rồi cũng sẽ có một ngày chia tay nhưng chia tay trong hoàn cảnh này ai cũng buồn và thất vọng. Anti chỉ là ở HQ còn trên thế giới hầu như ko ai anti T7 cả) Đó là sự thật{:301:} Đề nghị bạn nào anti WooJung hay Jung out khỏi cái động naỳ chứ  đừng làm mấy cái trò đó. Tuần này mình và các CCer ai cũng mệt mỏi rồi, chúng tôi cần là gặp WooJung chứ ko phải là cái tin chia tay OK

Bình luận

edit lại nhé bạn. về bạn dươc bạn dề cập ở trên đã dc xử lí. cảm ơn bạn nhju  Đăng lúc 5-8-2012 08:54 AM
cứ coi như là hy vọng đi nhưng mong manh lém bạn:(( dzù sao tuần sau vẫn có ep 51 cho CCer xem là may roài:)))  Đăng lúc 4-8-2012 11:13 PM
z là còn có cơi hội sẽ tham gia hả?? ôi mong woojung lắm  Đăng lúc 4-8-2012 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1735#
Đăng lúc 4-8-2012 22:41:54 | Chỉ xem của tác giả
cuộc hôn nhân của couple này sắp đến hồi kết thì bão liên tục ập tới
hết đình công h lại là vụ lùm xùm đáng tiếc của T7
mong là họ sẽ có cái kết đẹp như tranh nhưng mà đừng có đẹp hơn khuntoria
p/s: do mình là fan của KT

Bình luận

mong là có happy ending nhưng có thể là ko có:((  Đăng lúc 4-8-2012 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1736#
Đăng lúc 5-8-2012 14:13:37 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà ơi,sao ngoài news thì có tin cty thông báo là sau khi chiếu những phần đã quay trước đó thì Jung sẽ rời WGM :|
http://kites.vn/thread/eunjung-s ... -3--344982-1-2.html

dù nhà đài chưa đưa tin nhg nói thật với cái news sáng nay của cb Ji bị ng dân phản ứng với cái show đã quay trước scandal thì trường hợp MBC nó cắt phần của Jung rất cao
chỉ sợ chiếu rồi mợ Jung bị ném đá thì sẽ mợ sẽ càng đau lòng hơn ấy

(ta nhớ vc 2 đứa cno quá đi mất :((( )

Bình luận

chờ đợi từng ngày ra ep mới,thế mà giờ...buồn hiu hắt lun  Đăng lúc 6-8-2012 01:20 PM
mình cũng buồn lắm bạn ah:(( ai fan ruột của CCer chắc chắn ko cam tâm  Đăng lúc 6-8-2012 11:15 AM
thà là rating giảm hay lịch Woojung kín quá buộc phải chia tay, chứ couple đứt gánh thế này oan uổng quả :((.  Đăng lúc 5-8-2012 07:59 PM
vụ việc chưa làm rõ nhg mọi hậu quả có bnhiu bữa giờ Jung lãnh hết,từ CF,phim cho tới show ..quá chán với bên hàn  Đăng lúc 5-8-2012 04:01 PM
mình nghĩ là tỷ lệ out rất cao>< woojung của chúng ta out quá oan uổng. Fan thế giới thật sự buồn và thất vọng đối với fan hàn  Đăng lúc 5-8-2012 03:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1737#
Đăng lúc 5-8-2012 22:51:08 | Chỉ xem của tác giả
Không biết sau khi vợ Jung out WGM thì chồng Woo ngố có buồn không ? Có còn giữ liên lạc vợ Jung không đây T^T . Thật sự không muốn 2 người "đùng" 1 cái thành xa lạ đâu , còn có biết bao nhiêu kỉ niệm , chương trình vẫn đang vui mà . Ít nhất cũng phải cho bít cảm nhận của chồng Woo khi xa vợ Jung chứ :(

THẬT KHÔNG CAN TÂM

Bình luận

đúng roài>< mình ko cam tâm  Đăng lúc 6-8-2012 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1738#
Đăng lúc 6-8-2012 01:15:58 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ơi mình đọc tin trên kenh14 có bài viết minh oan cho Tara cái này ko biết có phải queens bên Hàn làm ko nhỉ.
Nếu đã minh oan rồi thì sao lại phản ứng mạnh khi chương trình Quiz to Change the World có Tara vậy
Fans bên đó thật là hết hiểu nổi

Bình luận

xong lần này tự nhiên mất cảm tình với fan Hàn quá  Đăng lúc 6-8-2012 12:48 PM
fan hàn điên lém bạn><  Đăng lúc 6-8-2012 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1739#
Đăng lúc 6-8-2012 09:45:17 | Chỉ xem của tác giả
Sophie.Nguyen gửi lúc 6-8-2012 01:15
Mọi người ơi mình đọc tin trên kenh14 có bài viết minh oan cho Tara cái này ko biết c ...

Bạn không xem cm trên kenh14 à, ý kiến của mọi người cho rằng đều thiếu thuyết phục.Các bằng chứng đưa ra đều nằm trong các show đã từng phát xóng trên tv, mà đã là show thì tình cảm đều giả tạo, dù nội bộ của họ có vấn đề thì cũng không dại gì mà biểu hiện trên một chương trình tv.Mà dù có biểu hiện ra trong khi quay thì cũng sẽ bị edit quay lại

Bình luận

còn bạn xem những chứng cứ rồi xem những phản bác chứng cứ lại mà vẫn suy nghĩ kiểu đấy thì bạn cũng là ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm i  Đăng lúc 9-8-2012 07:52 PM
thử hỏi hiện bạn đang hâm mộ thần tượng nào...vì sao..vì chỉ nghe nhạc thôi hả..hay cũng mày mò các show xem rồi ngày càng hâm mộ thêm  Đăng lúc 9-8-2012 07:45 PM
ít coi show hàn hay sao thế bạn....các idol thể hiện trong các show là 80->90% tính cách thật của họ...kêu đều là giả tạo thì hơi bị mích lòng nhiều group idols đó bạn   Đăng lúc 9-8-2012 07:44 PM
đã có ai khẳng định cái twit đó là nói đến chuyện đó chưa hay tất cả đều tự cho rằng như thế rồi lôi hàng đống show ra làm bằng chứng  Đăng lúc 7-8-2012 01:55 AM
thì đó bằng chứng bắt nạt HY là lấy từ mấy cái show đó chứ đâu mah chỉ lấy khúc giữa bỏ đầu bỏ đuôi mới ghê chứ  Đăng lúc 6-8-2012 02:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1740#
Đăng lúc 6-8-2012 21:57:04 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà ơi cho mình hỏi chút với. có bạn nào biết bài hát JW hát tập 35 lúc đàn cho EJ và mẹ cô ấy nghe là bài gì không? mình rất thích giai điệu của nó. Mong mọi người giúp đỡ. Cảm ơn mọi người nhiều nhiều!

Bình luận

là Official missing you nha bạn http://www.youtube.com/watch?v=djbR4DYHyV0  Đăng lúc 7-8-2012 06:30 PM
chắc bạn hỏi bài Hoa tuyết hả? Snow flower, bạn thử search xem đúng không  Đăng lúc 6-8-2012 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách