Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 16281|Trả lời: 461
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Man from the Stars) 10 dấu hiệu cho thấy Min Joon đã "đổ" Song Yi

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-12-2013 13:10:33 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ phim quá. Trong mấy tập tuần này thì anh hơi lạnh nhạt chị. Còn chị thì cuồng anh đến mức cứ ngỡ mình bị hâm hay hoang tưởng.  
Nhưng thân phận của anh sắp bị lộ, mặc dù vừa muốn chị biết rõ nguồn gốc của anh vừa sợ chị biết rồi thì mối quan hệ của 2 ng k đc thân thiết nữa. Hóng quá đi. Hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

“Man from the Stars” có đầy đủ các yếu tố : Lãng mạn, hài hước, đau buồn và ghê rợn
“Man from the Stars” tiếp tục giữ rating cao với cốt truyện hấp dẫn và dàn nhân vật không hoàn hảo một cách đáng yêu. Yếu tố lãng mạn vẫn tiếp tục diễn ra giữa các nhân vật chính, đặc biệt là nhân vật khắc kỉ Do Min Joon. Chun Song Yi đang phải đối mặt với phản ứng dữ dội từ cái chết của đối thủ của mình, nhưng Min Joon luôn bên cạnh để giúp đỡ. Cảnh hồi tưởng quá khứ xen lẫn với cảnh hiện tại mang tới bối cảnh đầy thuyết phục về mối nhân duyên định mệnh giữa Min Joon và Song Yi. Không chỉ dàn diễn viên chính mà sự xuất hiện của dàn diễn viên phụ cũng làm cho bộ phim vô cùng hấp dẫn và khiến khán giả "đứng ngồi không yên".

10 dấu hiệu cho thấy Min Joon đã "đổ" Song Yi

Không còn nghi ngờ gì, Min Joon đã phải lòng nhân vật chính của chúng ta. Cho Song Yi ở lại một đêm không hề làm tổn hại mối quan hệ đang nảy nở giữa họ mà qua hành động và những cảnh hồi tưởng, chúng ta có thể thấy Min Joon ngày càng chìm đắm trong tình yêu hơn .

1. Min Joon có thể đưa ra luật cách xa 1 mét, nhưng dường như anh ấy lại đang tự phá vỡ luật

2. Min Joon để cho Song Yi bắt nạt mình trong bữa ăn với Song Yi và "bố" của Min Joon

3. Min Joon đi mua đồ cho Song Yi như những người đàn ông chu đáo khác

4. Min Joon cố gắng ngăn chặn Song Yi khỏi những tổn thương cô có thể phải chịu đựng : Nói dối về đám phóng viên, ngăn cản cô ra ban công, dùng sức mạnh của mình để làm vỡ bình hoa

5. Min Joon không thể ngừng nghĩ đến Song Yi. Vì thế anh ấy ngừng lật cá lại sau khi Song Yi trách móc

6. Sau khi nhìn thấy Jae Kyung ở nơi để xe, Min Joon thông báo cho tòa nhà để đảm bảo sự an toàn của Song Yi. Khi cảm thấy thông báo như vậy vẫn chưa đủ, anh ấy nhấn chuông nhà Song Yi một cách điên cuồng

7. Min Joon cố ý nói dối Hee Kyung để khiêu khích Hee Kyung về mối quan hệ của Min Joon và Song Yi. Min Joon không hề nhận ra rằng hành động đó quá trẻ con và ấu trĩ

8. Min Joon để lại một mẩu giấy để nhắc nhở về kì thi. Mặc dù có đôi chút hăm dọa nhưng mẩu giấy vẫn cho thấy rằng Min Joon muốn gặp Song Yi đến thế nào

9. Min Joon giải thoát Song Yi khỏi đám phóng viên ở trường

10. Min Joon dừng thời gian vì không muốn nghe câu trả lời của Song Yi về lời thổ lộ của Hee Kyung

Cre: Soompi
[email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
misshan15 + 5 Cảm ơn bạn
sarahlee_95 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-1-2014 17:37:06 | Chỉ xem của tác giả
đang bị thích cái phim này, mặc dù vai diễn của ss JHJ có phần giống trong My Sassy Girl, điều đó lại khiến mình càng thích thú hơn. Thấy dường như hok hề có chuyện mười mấy năm đã trôi qua vậy

Cũng thấy thích KSH trong phim này dù trong thực tế không thích cậu ấy cho lắm. Nhưng vai diễn Do Min Joon khá là thú vị, cùng với Chun Hong Yi tạo nên một cặp thật kì cục dễ thương.

Nội dung còn pha lẫn chi tiết giết người hồi hộp càng hấp dẫn không chỉ đơn giản là mấy phim tình cảm hài vô vị. Thích!

Đang ngóng chờ đến những tập tiếp theo, trong lúc đó thì mình đi xem lại phim vậy hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-1-2014 17:40:43 | Chỉ xem của tác giả
kết phim này kekeke
đổ là đúng rồi làm bao nhiêu chuyện cho song yi mà
keke đoạn song yi bị thương ơ r chân , chàng đi mua băng bông nói nhanh
quá họ không nghe kịp  luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-1-2014 17:41:16 | Chỉ xem của tác giả
cách cụ giáo do min joon đổ cô diễn viên sang chảnh chun song yi đáng yêu quá cơ ^^.
thích nhất cái cách cụ ghen với hwi kyung, nói cụ chứ thấy min joon xì teen gần chết luôn
đừng nói là cụ, ai gặp chị chảnh nữ này mà không yêu cho được chứ, phải công nhận là jun ji hyun đóng vai này quá đạt, hi vọng giải thưởng năm sau sẽ thuộc về chị, yêu chị lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-1-2014 17:47:28 | Chỉ xem của tác giả
"đổ " là cái chắc! he! mình thích cặp đôi này! trời ơi ngóng tập tiếp theo
dễ sợ. không biết cụ có làm quản lý cho mợ không?
và khi đó mọi chuyện chắc sẽ thú vị lắm đây. ôi! tường tượng thui!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-1-2014 17:48:33 | Chỉ xem của tác giả
nhất cự li, nhì tốc độ, từ khi Song Yi gặp Min Joon vô tình hãy hữu ý cả hai toàn ở nhà với ở trường, ở nơi có cả hai thì không yêu mới lạ. Với lại bản chất Min Joon ngây thơ và hiền lành, may mà còn sống cách biệt với thế giới chứ không cũng dễ dại gái nhiều lần lắm.
Hôm qua giờ vẫn chưa xem được nốt phần cuối tập 6, cứ đến đoạn cuối cái mạng lại đơ, chắc tối thử lại
hi vọng là phim không theo hướng bi kịch, 400 năm chứ có phải ngày 1, ngày 2 đâu, đến kiếp này mới thấy được hình dạng trưởng thành của cô bé, chỉ mong HE thôi

Bình luận

ờ, mình cũng thấy dự hậu không tốt lắm, mối tình thấy tương lai u ám nhất từ trước đến giờ!  Đăng lúc 9-1-2014 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-1-2014 17:50:57 | Chỉ xem của tác giả
Cụ ơi cụa à
Cụ yêu chị già sang chảnh kia rồi chứ gì, thích chị ,thương chị yêu chị thì cụ cứ thừa nhận đi. Cụ mà nói lời yêu thì kiểu gì chị già đó chả đồng ý ngay ý mà.
Chị ý ế lâu quá rồi, cô đơn lâu quá rồi, giờ có người như cụ để chị ấy nương tựa, che chở chị ấy thì còn gì bằng nữa.
Tiến nhanh lên nào cụ giáo ơi !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-1-2014 17:52:44 | Chỉ xem của tác giả
cụ cứ chối chứ chúng cháu thấy hết rồi nhá
toàn tự đặt luật xong tự phá luật
chảnh nữ đến phá nhà cụ như cái bãi rác thế mà cụ vẫn để yên mà
hết phóng viên rồi mà cụ vẫn níu kéo con người ta ở lại với cụ   
xong lại còn bị ngây ngất với nụ hôn của chảnh nữ
cụ hoàn toàn chìm đắm trong tình yêu rồi cụ ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-1-2014 17:53:32 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất cái 1 và 5 luôn!! xem đi xem lại bao nhiêu lần mà vẫn thấy cụ đáng yêu quá thể. Cụ thì vẫn nghĩ mình chỉ quan tâm đến Song Yi vì giống Il Hwa và muốn xem có phải Song Yi là kiếp sau của Il Hwa không. Nhưng hành động của cụ thì phản lại hết suy nghĩ rồi. Yêu mất rồi đáng yêu quá điiii.Càng xem càng hay không biết 3 tháng sau cụ sẽ chọn Song Yi hay quay trở về hành tinh đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách