Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6098|Trả lời: 48
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Marry Me If You Dare) Yoon Eun Hye thừa nhận rằng cô rất lo lắng với vai diễn m

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mặc dù đã đóng vai chính trong một loạt các drama thành công , Yoon Eun Hye vẫn thừa nhận rằng cô rất lo lắng ngày vào ngày đầu tiên trên phim trường của "Marry Me If You Dare", còn được biết đến với tên gọi "Future's Choice."

" Đó quả là một quãng thời gian dài khi tôi đứng trước máy quay mà tim tôi đập thình thịch , " Yoon Eun Hye cho biết . "Tôi đã run rẩy và rất lo lắng nhưng mặc dù như vậy, tôi nghĩ rằng ngày đầu tiên của tôi đã rất tốt . Giám đốc và đoàn làm phim đã rất tốt với tôi và sau một thời gian tôi cảm thấy như mọi thứ đã bắt đầu trở nên rất tốt. "

Nữ diễn viên Yoon Eun Hye đã xuất hiện trên bộ phim " Missing You " với ngôi sao Park Yoo Chun và Yoo Seung Ho vào cuối năm 2012. Nhưng bất chấp khoảng thời gian ghỉ ngơi khá lâu , cô cũng không mất quá nhiều thời gian để nhập tâm vào vai diễn mới.

Trong " Marry Me If You Dare ", cô vào vai Na Mi Rae một nhân viên của trung tâm cuộc gọi , một người tự nói với chính mình trong những tình huống khó khăn rằng tất cả mọi thứ đều tiến triển tốt để tự trấn an mình. Nhưng trên thực tế cô chỉ tự an ủi mình và cuộc sống của cô không được trọn vẹn. Một ngày , tương lai của cô bồng xuất hiện và mọi thứ thay đổi. Con người trong tương lai thúc đẩy cô theo đuổi ước mơ của cô là trở thành một nhà văn truyền hình .

Với mái tóc xoăn và biểu hiện trên gương mặt của cô trong bộ phim truyền hình mới, thật dễ dàng để thấy rằng Yoon Eun Hye đã thực sự nhập tâm với vai diễn mới của mình .

Yoon Eun Hye có nhiều kinh nghiệm trong việc nhập vai với nhiều vai diễn: khi là một cô gái giả trai trong "Coffee Prince ", khi lại là một cô công chúa trong " Princess Hours ", một kẻ nói dối quyến rũ trong " Lie To Me” , một người thừa kế tập đoàn trong " My Fair Lady " và còn là bạn gái cũ của Lee Min Ho trong "Personal Taste ".

Một trong các đồng nghiệp của Yoon Eun Hye trong " Marry Me If You Dare " là Lee Dong Gun . Anh đóng vai Kim Shin , một nhân viên tin tức truyền hình nguyên tắc. Lee Dong Gun đã không xuất hiện trong các bộ phim truyền hình trong năm năm mặc dù anh cũng được biết đến với vai diễn nổi tiếng trong "Sweet 18 " và " Lovers in Paris . "

Một ngôi sao đồng nghiệp khác của cô là CNBlue Jung Yong Hwa, được biết đến trong " Heartstrings " và " You are beautiful ". Anh vào vai Park Se Joo , cháu trai của giám đốc điều hành , anh sẽ kế thừa công việc của ông mình nhưng anh lại đang giả vờ là một người quay phim

Han Chae Ah vào vai Seo Yoo Kyung , một người dẫn chương trình buổi sáng thông minh

Choi Myung Gil  sẽ vào vai Tương lai của Yoon Eun Hye

Bộ phim sẽ được phát sóng ngày thứ Hai và thứ Ba , bắt đầu từ ngày 14 tháng 10 .
Nguồn: KDramaStars
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
kate_lee + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-9-2013 14:49:20 | Chỉ xem của tác giả
Tương lai là sao vậy bạn ? không hiểu chỗ này 1 chút , chẳng lẽ có 1 người ở tương lai đến để thúc đẩy chị nữa ah ???

Không thích fim trước của chị cho lắm nhưng lần này sẽ ủng hộ chị hết mình

Fim lần này thấy nội dung cũng thú vị với lại hóng anh Gun lắm ,đã lâu rồi mà

Nhân vật của chị cũng khá thu hút ,lúc nào cũng có gắng vui vẻ nhưng nội tâm lại không như vậy

cái tạo hình không đỡ được đấy hóng ngày chị thay đổi lắm

mong fin sẽ có thành tích tốt ,

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-9-2013 14:56:36 | Chỉ xem của tác giả
Ùi, quả đầu này làm YEH già đi mấy tuổi ý nhỉ. Không biết vai diễn như thế nào mà làm Eun hye lo lắng nữa. Máy phim của YEH thì quả là có phim hay, có phim lại thấy nhàn nhạt nhưng chẳng phim nào phàn nàn được về diễn suất của nàng ý :D
Cám ơn bạn đã dịch tin nha :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-9-2013 15:00:00 | Chỉ xem của tác giả
Bản thân mình cũng lo lắng về vai diễn này của Yoon Eun Hye
Tạo hình này của chị khiến mình hơi Shock và làm mình liên tưởng đến Lie to me
Chỉ hi vọng bô phim sẽ thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-9-2013 15:07:54 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mình k xem phim HQ nhưng đợt này
có Yoon và anh Dong Gun đóng chắc sẽ phải
cố gắng mò lên xem quá nhưng thật ra mà
nói mình k thích mái tóc này của Yoon nhìn
nó giống bà thím quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-9-2013 15:22:22 | Chỉ xem của tác giả
Đọc news có thêm chút thông tin về phim, vậy là "tương lai của Mi Rae" đến hiện tại để khuyên cô ấy nên đi theo ước mơ của mình sao?
Dạo này phim đều có yếu tố giả tưởng nhỉ?
Nghe vậy lại càng hóng phim hơn!
Thanks chủ thớt nhé! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-9-2013 15:31:11 | Chỉ xem của tác giả
Đây không phải là lần đầu tiên ss đóng vai chính mah

còn lo lắng sao. Chắc vvai diễn lần này gây khó cho ss đây

mah nhìn đi nhìn lại vận không ưng được kiểu tóc của ss nhaz

Chúc ss thành công với vai diễn. Thanks bạn trans news

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-9-2013 15:34:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim ngày T2-3 thì hơi tóp rating đây, chúc mợ thành công nhé!
Tóc mợ tạo hiệu ứng gây chú ý vì nó xoăn, haha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-9-2013 15:36:20 | Chỉ xem của tác giả
Đừng vì thế mà bị áp lực nha ss!
Chúc bộ phim thành công!
Chúc ss trở lại và lợi hại gấp đôi
5ting {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-9-2013 15:41:15 | Chỉ xem của tác giả