Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7213|Trả lời: 60
Thu gọn cột thông tin

"Master's Sun" thống trị bảng xếp hạng những từ khóa hot nhất trên Nav

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-8-2013 16:03:26 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào tối ngày 15.08, sau khi tập 4 của drama "Master's Sun" kết thúc với cảnh quay lãng mạn đầu tiên của So Ji Sub và Gong Hyo Jin, các từ khóa liên quan tới bộ phim được một lượng lớn khán giả tìm kiếm trên các website Nate, Naver và Daum.

Riêng tại Naver, Master's Sun đã chiếm 4 trong top 10 từ khóa được tìm kiếm nhiều nhất. (Xem ảnh)

1. So Ji Sub
3. Master's Sun
6. "Shelter" (Từ cuối cùng mà So Ji Sub nói với Gong Hyo Jin trong tập 4)
7. Master's Sun OST

Credit: Master's Sun Fanpage : https://www.facebook.com/TheMastersSun
Translator: [email protected]

P/s: Post news này để các fans Master's Sun ở Kites tự sướng là chính :))

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
MyCoi + 5 Bài viết hữu ích
atlibby + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 16:04:26 | Xem tất
Hum wa trans review mà ức chế với cái "air-raid shelter" nên đã nhẹ nhàng dịch nó với nghĩa "nơi trú ẩn an toàn", thiếu đường dài dài "nơi trú ẩn an toàn với không khí trong lành hương thơm dịu nhẹ êm ái" {:184:}

Được Quân Chủ ôm vào lòng thì quá-an-toàn ấy chứ, ước mơ được ngủ với giám đốc đã thành hiện thực, giờ được giám đốc cho ở bên cạnh, được giám đốc để ý, được giám đốc ôm ấp này nọ kia ấy -> mợ bước qua trang mới rồi {:96:}

Đợt comeback này của chị em nhà Hong có đường ghê, đợt trước đang xót với Big cứ dở dở ươn ươn nên bây h 2 mợ bù cho quả Master Sun với cả hug kiss bed đầy đủ. Quỡn thiệt {:105:}

Bình luận

Goong Yoo mà :D  Đăng lúc 16-8-2013 10:04 PM
@Hana: Big hình như là Gong Yoo chứ hơm phải Go Soo :">  Đăng lúc 16-8-2013 08:46 PM
mình thấy Big cũng hay mờ ^^ kết hơi chuối và khó hiểu tí thôi :)  Đăng lúc 16-8-2013 08:34 PM
Big hồi xưa cx gv iêu hs, cơ mà đáng iêu vãi :x thế mà rating hơi thảm, khổ thân a Go Soo comeback vs ss LMJ :'(  Đăng lúc 16-8-2013 08:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 16:13:24 Từ di động | Xem tất
:) thích So Ji Sub nhất nên dõi theo phim này vì có vẻ 1 thời gian Hong sister đã bị đuối dần,ko còn mới lạ.Tuy nhiên,phim khá lôi cuốn,iu Subiee nhất.Nói thật là dù diễn giỏi nhưng e vẫn ko đc thích chị Gong :v ,chả hiểu,tại thấy chị ý cứ thế nào ấy.Mấy con ma trong phim kinh di vãi ra,toàn xem tối,thót hết cả tim :( nếu hài hài thêm tẹo nữa thì tuyệt :3 ngoài lề tẹo là đang kết good doctor lắm ấy ,ai rảnh thid xem nha :)

Bình luận

Nhưng qua phim này thấy khá khẩm hơn, đặc biệt lại thấy sis Gong khá ổn, (giờ lại thấy thích) chỉ thiếu chút hài hước đặc trưng của Hong sisters....  Đăng lúc 17-8-2013 08:19 AM
Hồi xưa mình có xem một số phim có chị Goong đóng, thật sự thấy ko thích y như bạn vậy đó, với lại cũng cảm giác Hong Sister bị đuối giống bạn nói.  Đăng lúc 17-8-2013 08:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 16:21:30 | Xem tất
Với tình hình này thì càng có hi vọng rating phim Master's Sun ngày càng tăng.
Quan trọng là phim cũng ngày càng hấp dẫn hơn, còn cái OST của phim nữa chứ, hôm trước có nghe 1 bài thấy hay hay.
Ngay từ đầu khi mới có thông tin SJS và GHJ tham gia thôi cũng đủ thấy phim đáng xem rồi (hơi chủ quan nhỉ)
Chúc phim ngày càng hot và thanh công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 16:23:29 | Xem tất
Đúng là để ta tự sướng mà.
Tiếc là nàng Gong không có trong này nhưng lượng fan của anh nhìu hơn nàng là ko có gì bàn cãi.
Master's sun càng ngày càng được nhìu người biết đến. Thật sung sướng nha.

Bình luận

Cảm ơn bạn nha. :) Nàng cũng có trong danh sách là ta vui roài.  Đăng lúc 16-8-2013 05:42 PM
nàng ấy đứng 11 hay 13 j đó ^^  Đăng lúc 16-8-2013 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 16:30:02 | Xem tất
Vui vui ghê, hạc phim phim này rất hay

Mà coi phim chủ yếu ngắm ma là chính hihi

Chúc phim sẽ thành công hơn nữa

Cảm ơn chủ thớt nhé{:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 16:58:30 | Xem tất
phải công nhận Master's Sun càng ngày càng nổi tiếng
mới chiếu được 4 ep mà đã hot xình xịch thế này rồi
tiếp tục ngóng new về phim nữa
thank bạn đã dịch new nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 17:03:53 | Xem tất
đã chiến xong ep 4, phải nói là rất phấn khích. Đến tập 4 rồi mà vẫn thỉnh thoảng giật mình bởi mấy con ma
Cặp Gong So quả bá đạo, diễn như không ý, cực kì ăn ý. phim này skinship cứ phải gọi là, ôm ấp sờ mó đủ cả, xem mà cứ ghen tị với ss Gong hoài{:161:} Không biết tập mấy có kiss nhỉ
từ Gió đông đến giờ mới nghiện lại drama Hàn, mong phim tiếp tục giữ vững phong độ rating ngày càng cao cho Chú Sub với In Guk song kiếm hợp bích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 17:22:29 | Xem tất
yêu so ji sub quá, yêu luôn cả phim master's sun
bộ phim đang hấp dẫn từ đầu đến cuối luôn mà
ui mình bấn loạn vì so ji sub quá đi
mong bộ phim sẽ có rating càng ngày càng cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 17:25:47 | Xem tất
mặc dù biết là rating chẳng quan trọng lắm  nhưng mà xem film mình cứ rình rình theo rõi rating. Thấy rating cao cảm giác rất hưng phấn! lolz. giờ thấy thống trị bảng xếp hạng từ khóa hot nhất trên Naver, mình xướng hết cả người! Haha! Film hay quá đê! Cảm ơn subteam! {:424:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách