Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
3491#
Đăng lúc 8-8-2013 09:12:01 | Chỉ xem của tác giả
ô yeah có ep mới ùi
vui qá * tung bông lên sàn*
mà hình như ep này là tập đặc biệt anh chị em nà
yêu qá cơ, nhưng mà k có taksu mà lại có bin ná
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3492#
Đăng lúc 8-8-2013 09:16:34 | Chỉ xem của tác giả
min yul ơi ời ời
bao ngày ngóng trông , nay đã được gặp roài {:440:}
cảm giác thật là phê nhỉ
cảm ơn subteam iu quý nhé, lại còn không mất tiền kites nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3493#
Đăng lúc 8-8-2013 09:43:32 | Chỉ xem của tác giả
nửa đêm hôm qua lượn lờ lên thì thấy đã có ep 31 được 15 phút rồi
lúc đấy thật là sung sướng. ngồi hì hụi down rồi đợi chờ để xem luôn cho nó nóng hổi
trời rạng sáng mới xem xong. mong đợi ep 32 ra tiếp quá và cũng cảm ơn ST nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3494#
Đăng lúc 8-8-2013 10:15:12 | Chỉ xem của tác giả
Ep 31này có MinYul vui gê . hóng tập này từ lúc có preview giờ thỏa
Thanks ST . ST 5ting để cho ra những ep nóng sốt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3495#
Đăng lúc 8-8-2013 10:16:19 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng Dad, Where are you going cũng đã đuổi kịp. Híc, càng ngày càng bấn mấy đứa, rùi lại có suy nghĩ giống Joon khi hay hỏi bác Dong Ji, bao nhiêu chuyến đi nữa thì hết. Cứ lo thấp thỏm sợ thông tin chương trình thông báo chấm dứt.
Thích anh chj em lâu lâu mới xuất hiện 1 tập nhưng khi nhìn thấy thái độ của mấy đứa em khi được hỏi có muốn đi ko mà tội tụi nó quá. Đang ngủ cũng bật dậy, nhanh chóng mặc đồ, uống 1 lèo hết ly nước to đùng...
Xem tập này thấy iu cái giọng của anh em nhà Bin vô cùng, rất dễ thương, yêu quá thể. Càng ngày càng bấn Su, cái thằng bé thông minh và tư tưởng sáng tạo liên tục không giới hạn. Và càng ngày càng thấy yêu bố vô đối, thẳng thắn thừa nhận ghen khi em Bin quấn bố mình.Bộ dạng chạy banh cái quần nữa.
Thấy cách dạy con của nhà nhà Su và nhà Minguk trái ngược nhau hoàn toàn. Bố Su để con tự nhiên, con bố Minguk thì ngay cả nói chuyện cũng luôn luôn dạy kiến thức cho con rùi. Vậy nên Su lúc tham gia chương trình 6 tuổi đâu biết chữ, còn MinYul mới 5 tuổi đã biết viết rùi. Mặc dù trái ngược nhau nhưng mình thấy cái nào cũng có điểm tốt của nó cả.

Bình luận

@sheilla2012:e đang nói lúc Su mới tham gia lúc đó Su ko biết chữ.Còn bây giờ hơn nửa năm rùi mà, Su cũng biết chữ rùi^^  Đăng lúc 8-8-2013 11:38 AM
Su chỉ là biết biết chữ hơn thôi chứ ko phải là ko biết gì em ah. Tập cắm trại trường học có đoạn em nó chơi đoán chữ với bố mà.  Đăng lúc 8-8-2013 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3496#
Đăng lúc 8-8-2013 10:50:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Từ trc giờ đã thích em Bin rồu và khi xem xong ep 31 thì càng thích ẻm hơn :)) con gái mà k bẽn lẽn j cả chỉ lúc appa bảo ẻm giới thiệu về mình thì ẻm mới ngài ngại :)) còn về sau thì bá đạo quá trờy :)) mới ngày đầu tiên mà đã lao vào ôm bố Soo làm Soo ghen :)) lại còn leo lên cổ ng ta ngồu mới chịu dc, trc đó còn cầm cọng cỏ chọt chọt Soo làm Soo nhột :)) xem mà buồn cười k chịu dc cứ tua đi tua lại =))
Xem xog ep này lại chỉ mog sang tuần nhanh nhanh để còn gặp lại em Bin dã man đòi mổ lợn để dc ăn giăm bông =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3497#
Đăng lúc 8-8-2013 11:01:23 | Chỉ xem của tác giả
ep 31, ep 31 đến roài, subteam thần tốc quá
các tình iu của tui, lại được gặp các em roài, vui quá xá là vui luôn {:425:}{:403:}{:403:}
tập này còn có bin đại ca vs em yul nòng nọc nữa chứ, zời ơi, bấn loạn bấn loạn {:290:}{:290:}
down về coi ngay thoai, nhớ các em chít đi được
thanks subteam nha, subteam vất vả rồi..^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3498#
Đăng lúc 8-8-2013 11:46:20 | Chỉ xem của tác giả
cô Bin của tui, chịu không nổi với cô luôn. Ba Dong Il: con trai thì toàn biết sách vở, còn em gái nó thì cứ bỏ nhà đi chơi suốt {:438:}
cô bá đạo quá cô ơi, thích cô quá cô ơi {:438:}
em Hoo mặc quần hoa xì tai jumpsuit nhá, cưng quá đỗi, ep này hay quá đê {:425:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3499#
Đăng lúc 8-8-2013 12:38:33 | Chỉ xem của tác giả
ep 30 đang xem thì có ep 31 gặm tiếp rồi.
đời ta sung sướng quá.
thanks subteam nhé {:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3500#
Đăng lúc 8-8-2013 13:41:45 | Chỉ xem của tác giả
Tks ST nhiều nha.
Vậy là cuối cùng cũng được xem kịp với tiến độ bên Hàn rồi
À mình để ý mấy ep gần đây các bố và các bé đều đeo 1 cái có vẻ là vòng cao su ở chân trái. Mọi người có biết đấy là cái gì và đeo để làm gì ko ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách