Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
3501#
Đăng lúc 8-8-2013 13:45:32 | Chỉ xem của tác giả
ep 31 mong chờ đã lâu *lăn lăn xoay xoay* lại được ngắm bé min yul đáng iu của mình, thix min yul nhất ih', nói chung minh thix anh em nhà min guk min yul nhất ^0^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3502#
Đăng lúc 8-8-2013 13:53:09 | Chỉ xem của tác giả
chính thức down xog . .tối sẽ về nghiền ngẫm iem Su 4D của lòng tôi . .
yêu e nhất qả đất . .xem quả mặc quần hoa r chạy dưới mưa . .
đáng yêu kinh khủng ý .. mắt lúc nào cũng ti hí . .lại còn buộc tóc đầu qả táo nữa
e cute thế này thì chị b' làm sao . . {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3503#
Đăng lúc 8-8-2013 13:53:50 | Chỉ xem của tác giả
ep 31, ep 31 đến roài, subteam thần tốc quá
các tình iu của tui, lại được gặp các em roài, vui quá xá là vui luôn
tập này còn có bin đại ca vs em yul nòng nọc nữa chứ, zời ơi, bấn loạn bấn loạn
down về coi ngay thoai, nhớ các em chít đi được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3504#
Đăng lúc 8-8-2013 14:23:32 | Chỉ xem của tác giả
down ngay và luôn ep 31, luyện ngay và luôn đã xong, lại tiếp tục chờ dài cổ ep 32 {:402:}
mấy bé đi hái đào thương quá, mồ hôi nhễ nhại cơ mà nhìn ai cũng zui ra mặt. Su 4D, sao e lại nở cái nụ cười ngơ ngơ ngố ngố ngây thơ toe toét ấy nhìu quá vậy, t xuýt xoa luôn miệng cute quá @@ Binnie đúng là bá đạo mà, trái ngc hẳn vs Joonie điềm đạm, con bé mạnh mẽ thích j nói đó, kết thân cực nhanh nhưng cũng có lúc aegyo chết ng, ngồi sẹc xi thiệt ak. Yul hăng hái quá chời, WookAh đánh nhau rồi bị bố bắt ôm nhau, ko dám hó hé, cái đoạn Hoo sẹc xi xuất hiện cười lăn lộn, Wook vs Hoo mặc quần hoa, chết cười lun nhưng đoạn 2 bố con Star tắm thì đúng là
lảm nhảm nhìu thặc, tập này hài cực kì. tks subteam nhìu thiệt nhìu <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3505#
Đăng lúc 8-8-2013 14:55:45 | Chỉ xem của tác giả
trong show này các bé đều vô cùng đáng yêu và tinh nghịch. đặc biệt mình rất thích 2 bé hoo và joon.
bé hoo thì đáng yêu kinh khủng, trông bé tròn tròn, mập mập, đôi khi tỏ ra người lớn nhưng thực tế rất trẻ con, lém lỉnh. bé còn rất chú ý tới bé ji ah, bé gái duy nhất của show nữa chứ. mai sau 2 bố của bé chắc có thể làm thông gia với nhau ý chứ.
bé joon bằng tuổi hoo nhưng lại tỏ ra người lớn hơn rất nhiều. bé có  tính tự lập khá cao.
anh cả min guk tuy lớn nhất nhưng lại hơi mít ướt. mấy tập đầu xem lần nào cũng thấy bé khóc.
tóm lại là đều yêu tất cả các em

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3506#
Đăng lúc 8-8-2013 15:24:50 | Chỉ xem của tác giả
Ep 31 hay quá {:448:}
Ba bé đứa nào cũng dễ thương á.
Min yool có cái má phúng phính chỉ muốn cắn cho phát, cơ mà nói chuyện như ông cụ non. {:437:} buồn cười đoạn cu cậu mặc mỗi quần trong xong đứng nhảy nhót hát hò. lại còn gọi điện cho mẹ 2 lần chỉ để miêu tả cái nhà với nói tên ngôi làng (mà cũng không đúng) {:286:}
Bin thì siêu quậy, trái ngược hẳn với anh trai, vừa đến nơi đã nắm tay minguk nhảy vòng vòng, lại còn nhảy lên người bác jong hyuk mới quen, trêu cả junsu vốn nghịch ngợm nhất nhóm. bá đạo nhất là lúc ngồi trong xe Bin vắt chân với nháy mắt
Còn Jiwook thì đúng là cậu em nghịch ngợm, nhìn giống đặc bố, đáng yêu lắm ý {:449:} bé này cũng hòa đồng lắm, nhìn bình thường có vẻ hiền hiền nhát nhát, thực ra lại nghịch ngầm {:406:}

Mong tập sau quá, không biết mấy đứa đi bán mận thế nào đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3507#
Đăng lúc 8-8-2013 16:17:01 | Chỉ xem của tác giả
vui quá! cuối cùng cũng đã có ep 31 ùi! {:290:}{:290:}{:290:}
thanks sub team nhiều nhiều nha! hjhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3508#
Đăng lúc 8-8-2013 16:31:33 | Chỉ xem của tác giả
phải nói là xem sub nó bấn gấm nhìn lần xem tiềng hàn ko hiểu mô tơ gì ráo...nói bao nhiêu lần rồi những phải thốt lên câu iu Bin đến chết mất.
sao mà con bé này nó thú vị thế, thu hút nhiều ng thế... Bây giờ mới để í đến lúc nó đọc rap trả lời bố, đã vậy còn thêm câu sub của subteam, cái gì mà không khóc như chè thiu, không đứng liêu xiêu góc phòng.hợp vần, hợp tính cách em nó ghê gớm.
pà nhỏ này cũng bắt chươcs thục nữ như lời bố, õng ẽng thấy buồn cười quá cơđược mấy giây thì lại trở về bộ dáng lưu manh ban đầu, thú vị nhất là cái biểu cảm chán nản, chờ đợi mệt mỏi nên phán câu " chỉ cần nói thích hay ko là dc mà"...bố dong il đúng là đến chết với con pé này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3509#
Đăng lúc 8-8-2013 16:50:47 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi không vào cmt, toàn lẳng lặng vào kéo các bé về rồi xem trong âm thầm {:398:}
Nhưng lần này xem xong tập 31 thì phải chạy ngay vào đây viết cho 2 cái đứa dễ thương kia phát.
Ôi Min yul ơi, em ăn cái gì mà dễ thương thế hả, nhìn chỉ muốn cắn cho phát thôi. Cái mặt thì lúc nào cũng như ông cụ non ý, nhất là cái lúc cãi bác Pd bảo là phải hái nhiều mận quá. Nhóc này bênh bố quá cơ, mới có bé tí mà phát ngôn ra những cái câu nghe xong không cười không được{:444:}
CÒn binie thì {:418:} cái tính này chắc là giống bác Sung rồi. Không nhịn được cười lúc bác bảo con trai tôi thì chỉ ngồi trong nhà đọc sách còn con gái tối thì chạy đi chơi. Nhòm cái mặt bác lúc đấy rõ là hài{:157:}
P/s: mình cứ tưởng bác sung với bố Min Guk chơi với nhau mà sao MG lại với gặp Bin có 1 lần nhể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3510#
Đăng lúc 8-8-2013 17:35:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
há há,ep 31 kìa,là lá la,ngồi hóng từng ngày cái ep này, tò mò không biết em gái của bạn Sung thư sinh thế nào.
Rồi bé Min Yul nữa,mỗi lần nhìn má mà mún cạp cạp ghê.
Iu mấy bé này chết mất >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách