Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Casablanca
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] (¯`'♥ Họp chợ buôn dưa Sở Thú JiWonderland ♥'´¯) - CHÚC MỪNG SINH NHẬT HAETNIM 2014

[Lấy địa chỉ]
9101#
Đăng lúc 3-6-2013 22:03:47 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu vào lót tem kê chưn cho thú nào mún ngồi tem thì ngồi {:160:}
tự dưng thấy công việc sao mà nhiều đến thế, thành ra mún vứt hết chui đầu vào chăn {:140:}{:140:}{:140:}
tự dưng thấy mệt quá chả mún cố gắng thêm tí nào nữa
tự dưng mún bé xíu xiu như bé Hoo suốt ngày ăn, ngủ và làm nũng với bố mẹ
tự dưng mún ôm một bé con xinh xắn như Hoo và ngủ quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii {:176:}

thoai lảm nhảm đủ òi, chúc cả nhà ngủ ngon nha

@@ sao chị chuột đâu nhảy vào nhanh hơn mình dzậy ta, chẹp mún làm ng tốt cũng hem dc ý zời mún mình zành tem, thoai thì mình cũng k ngại hé hé sorry các thú, lừn sau có cơ hội sẽ lót tem

Bình luận

Đừng đổ bệnh nha Gấu, cố lên nào ;)  Đăng lúc 4-6-2013 09:14 PM
gấu mà ôm bé nó chắc ná thở =))  Đăng lúc 4-6-2013 09:03 PM
gấu mà chăm em bé, có bạo lực ko nhỉ  Đăng lúc 4-6-2013 07:31 PM
cố lên :D  Đăng lúc 3-6-2013 10:49 PM
sao kite zờ nhấp chuột phải koh đc... kì quá :(((((((((((((((  Đăng lúc 3-6-2013 10:18 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Vikky + 5 hâm hâm nài :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9102#
Đăng lúc 3-6-2013 23:19:44 | Chỉ xem của tác giả
Haet'sbear gửi lúc 3-6-2013 22:03
lâu lâu vào lót tem kê chưn cho thú nào mún ngồi tem thì ngồi
tự dưng thấy c ...

Vào điểm danh, chúc cả nhà buổi khuya vui vẻ :D

Vậy là em cuối cùng đã hoàn tất xong việc chuyển nhà và những dịch vụ mạng cho nhà mới, xem ra chỉ còn tuần sau thi xong rồi vác máy đi sửa là nhẹ gánh rồi :D

@Gấu: Cám ơn Gấu đã tư vấn về vấn đề đó cho ta. Thực ra ta lấy thuốc từ bác sĩ da liễu, tuy ta đi khám nhà riêng nhưng nghe anh trai nói ổng là trưởng khoa da liễu. Khi khám ổng có nói phải uống liên tục 5-6 mới mong dứt hẳn, ta mới uống có 3 tháng nhưng sợ công dụng đó của thuốc nên ngưng sử dụng, thành ra nó mọc lại. Hiện ta đang tích cực uống nước và chắc sẽ đổi dầu gội xem sao :-ss

@Đà Đà: Ổng cho chị thuốc Zoacnel, Isotretinoin 20mg, và 2 viên thuốc mà ổng bảo chống viêm da, sát trùng gì đấy. có những ngày lười đi lấy thuốc của ổng nên ra ngoài tiệm mua mà tìm mua ko thấy, kể cả trên sài gòn :-ss

Tâm sự đêm khuya xíu :D

Dù là chưa thi xong nhưng nghe nhỏ bạn rủ rê đi phỏng vấn, lúc đầu em cũng ko nghĩ mình sẽ đi làm thật trong giai đoạn này nên khi phỏng vấn hết sức cợt nhả, không mang theo giấy tờ gì đi, chỉ có ý nghĩ là xem người ta phỏng vấn ra sao để sau này mình còn biết, thế mà cuối cùng chú kia ko hiểu sao cũng cho em đậu và thành ra bây giờ em nó bỗng dưng có việc làm.
Dù ngoài ý muốn nhưng dù sao cũng là cơ hội để em lấy kinh nghiệm ^^

Điều đáng nói là ông sếp này là người khoái đi du lịch, chụp ảnh, mà có con nhân viên ko hề biết đường và bẩm sinh hay bị lạc đường như em là hướng dẫn thì quá là trái ngang đi T.T đường từ công ty tới sân bay mà ổng còn rành hơn em nữa, ko biết sắp tới dự án tìm chùa cho ổng đi du lịch chơi và bắt em đi với ổng sẽ như thế nào, lại vào ngày nghỉ nữa chứ TT.TT

Hix, lâu ko vào nhà, điểm danh và than thở xíu, chúc cả nhà ngủ ngon ^^

Bình luận

Công nhận Rùa đọc câu ta nói mà hiểu ngay, còn Đỉa ứ hiểu :D  Đăng lúc 5-6-2013 01:48 AM
chúc mừng thị cò đại hờn ;))  Đăng lúc 4-6-2013 11:08 PM
chúc mừng nàng cò :))  Đăng lúc 4-6-2013 09:30 PM
Chúc mừng Cò ^^..  Đăng lúc 4-6-2013 08:45 PM
chúc mừng thị cò nhé  Đăng lúc 4-6-2013 07:02 PM

Rate

Vikky + 5 có việc rùi, yeah yeah :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9103#
Đăng lúc 4-6-2013 00:05:17 | Chỉ xem của tác giả
@chị Cò: chị thử đi bác sĩ đi, nếu ko em chỉ chị 1 bác sĩ mà trước đây em từng đi, cách đây cũng hơn 10 năm rồi(nhưng giờ vẫn còn làm) , ở Q5 đó, trị về da liễu khá là hay. À, chúc mừng chị đã có việc làm nhé {:161:}

@chị Chuột: lâu ngày ko gặp chị, chắc cũng nữa năm rồi đó, từ lúc off lấy lịch của wonnie tới giờ. Ko biết dạo này chị ra sao {:180:} hôm bữa chị Xèng nói chị đi hẹn hò, em cứ tưởng là có thật haha... chị nhớ là giữ gìn sức khỏe nhé, lần off tới chị có đi ko ?

@chị Gấu: hôm bữa em với chị cá độ đội bóng nào đó, mà đã thu rồi đó, nếu mình thua thì trừ tiền bằng cách nào vậy ? sao em chưa thấy gì cả {:184:} ... lần sau rủ em chơi nữa nha

@em Ốc: chị thấy em comment ở trên facebook con mèo đó, chị vô page đó thấy rất nhiều gấu teddy đẹp, mà hỏi con nào cũng hết hàng cả {:140:} . Giờ con mèo đó em mua là hết luôn rồi, ko biết số chị sao đó, hỏi tới cái nào là hết hàng cái đó {:180:}

@jiwonhuynbin: hình như em tên Trâm đúng ko ? Nếu em muốn mua, chị sẽ chỉ em 1 web ở bên Trung có bán con mèo mà em muốn mua đó... nhưng giá mắc hơn 1 chút so với em Ốc vì phải chịu tiền ship này nọ nữa... Trước đây chị thấy có order nhưng vì chị ko muốn mua nên ko có mua, nếu em cần chị sẽ hỏi lại cho nhé {:173:}

Bình luận

@chị Xèng: em đúng là hên thấy sợ thật =)))))).... @chị Chuột: hôm bữa em có đi 1 lần, mà ko gặp chị được :)  Đăng lúc 4-6-2013 10:16 PM
đi chớ ... lâu r koh đc gặp e... nhớ lắm ý :*  Đăng lúc 4-6-2013 09:06 PM
vậy tức là em là số hên, đi mua hàng bán hết, chắc người bánhàng thích em lắm =))  Đăng lúc 4-6-2013 09:04 PM
dạ. E tên Trâm. bên Trung thì chắc lâu với mắc hơn nhiều rồi. Nhưng em nghĩ nếu hết hàng mà người ta muốn mua nữa thì nó sẽ nhập hàng tiếp ạ.  Đăng lúc 4-6-2013 08:32 PM
@chị Xèng: em cũng muốn lắm đó mà ko được =))  Đăng lúc 4-6-2013 01:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9104#
Đăng lúc 4-6-2013 15:46:19 | Chỉ xem của tác giả
misstear gửi lúc 3-6-2013 23:19
Vào điểm danh, chúc cả nhà buổi khuya vui vẻ

Vậy là em cuối cùng đã hoàn tất x ...

Hí hí, hum ni vào nhà thấy nhà mình zui quá  {:301:}

Zui nhứt là tin Cò có ziệc làm nhé, hé hé {:290:}

Thế em có ziệc làm rùi, thì dự án kia của đôi ta dư lào đây em ơi

Em mà cà kê nữa là anh ôm chăn gối mùng mền qua nhà em cắm trại lun đới

Mà chuyển nhà về đâu thế, bữa nào cafe cho ngó mẹt trans K nhà won phát koi

Ủa mà thi xong chưa, hình như còn 1 tuần phải ko, chính xác là ngày nào xong thế

Bình luận

ơ... sao chị Cò dễ giải quá nhễ? Để anh Vịt muốn đem chăn gối qua nhà cắm trại luôn cà.  Đăng lúc 4-6-2013 08:35 PM
mình đạp phụ :))))  Đăng lúc 4-6-2013 06:28 PM
đạp móp mép gì giờ này mới thấy mẹt, mà về nhà là vác zai về =.= đạp đạp đạp  Đăng lúc 4-6-2013 06:21 PM
cái quần chị anh đẹp quá đi. nhất là tấm đầu ^^  Đăng lúc 4-6-2013 06:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9105#
Đăng lúc 4-6-2013 18:59:50 | Chỉ xem của tác giả
Chạy vào nhà than thở xí
Gì mà mới đầu tuần thì bị a po lít thổi vào vì ko bật xi nhan khi quẹo phải, mọi khi đường đó có bao giờ có đâu, thế là 100k của mềnh đã ra đi (1 buổi xem phim của mềnh )
Còn bữa nay, đang chạy xe, thì bỗng dưng chết máy giữa đường, cũng may lúc đó vừa qua cầu, mấy xe sau lại chạy chậm, nên chỉ có 2 xe bị mình làm cản trở, cũng ko xảy ra thương tích gì, ko là em nó chắc bán thân mà đền quá
Tưởng xe bị hư cái gì, nhìn lại thì ôi {:442:} hết sạch xăng, mà cây kim báo xăng thì nó hư lúc nào mình ko hay {:437:}  làm tưởng vẫn còn xăng
Khu vực chỗ mình ở thì ko có cây xăng nào mới ghê, thế là đành cuốc bộ {:432:}, cũng may trời thương đi 1 đoạn là thấy chỗ sửa xe, dùng sức lực còn lại mà dẫn cho nhanh để xin viện trợ.
Kết quả. bị chuột cắn đứt dây {:430:} {:430:}, a sửa xe viện trợ cho tí xăng đủ lếch về tới nhà
Mong là không gặp phải chuyện gì nữa {:399:}

Mới ra new thấy anh Kim Jae won chuẩn bị kết hôn, thích a này có nụ cười dễ thương, cũng đóng chung với c già mấy lần, không biết c già có đi đám cưới không nhỉ, nhìn người ta đám cưới, lại nghĩ đến c gái của mềnh {:425:}

Bình luận

@ KL: chỉ có c là thương em thôi  Đăng lúc 4-6-2013 09:41 PM
cả nhà sao con cười mèo nhà ta, mèo ới ời chị hiểu được cảm giác dắt bộ xe của e :))  Đăng lúc 4-6-2013 09:35 PM
em nhớ đâu ngây thù với c chuột đâu ta, sao c đỡ lòng nào :(((  Đăng lúc 4-6-2013 09:17 PM
mèo mà để chuột nó híp =))  Đăng lúc 4-6-2013 09:08 PM
hà hà hà hà  Đăng lúc 4-6-2013 09:08 PM

Rate

Vikky + 5 Thương thương nời :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9106#
Đăng lúc 4-6-2013 19:17:04 | Chỉ xem của tác giả
@Gấu: khổ lém, mạng mẽo ở nhà chập chờn 2 tháng nay. Đang xài của VNPT, đó h đều okie lém mà ko hiểu sao lần này hư lâu zữ vậy, nên cố gắng kiên nhẫn chờ nó, mà cuối cùng ko nổi. Quyết định cắt hợp đồng chuyển qua fpt xài luôn.

Mà chuyển qua mạng mới thì có thời gian chuyển giao mạng, thành ra ko lên net được, ol trên cty thì cũng chỉ lướt lướt thôi chứ ko để dấu răng gì lại, có điều quần K5 của Bin kỳ này chất quá nên vác vào. Lần đầu tiên trong đời mặc quần của zai mà ko kèm theo hình chị già =)

Qua giờ cứ ngắm cái quần mãi, kỳ nì bin làm 2 cái cf đối ngược nhau hoàn toàn lun, mình lại thích style lạnh lùng đen tối như này nên vác vào, chứ cf kia sáng chói, tươi rói lắm

Sau 2 tháng mạng chập chờn, cuối cùng cũng có mạng lại rùi, ăn mừng thôi {:290:}

Bình luận

gửi quà ăn mừng cho mình đi ;))  Đăng lúc 4-6-2013 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9107#
Đăng lúc 4-6-2013 20:22:10 | Chỉ xem của tác giả
Oài đầu năm đến giờ, Mèo bị tuýt còi 2 lần rồi nhỉ. Cái kim xăng xe chị nó cũng ngất ngư tại chỗ mấy hôm nay, chưa khi nào mình mong nó hạ xuống như bây giờ {:139:}
Vừa rồi, có lần đi gần đến khúc quanh thì gặp một tên không đội mũ bảo hiểm chạy cảnh sát, sượt qua xe mình, may mà ko ngã, nhưng cái xe đã bị vỡ mấy chỗ {:152:}

Hôm nay chắc ai cũng giật mình khi đọc tin về anh Kim Jae Won sắp lấy vợ. Anh chị chọn ngày đẹp thế. Sau này , tất cả 1023 sẽ nhớ kỷ niệm ngày cưới anh chị ^^ Chắc hôm đó chị mình ăn mừng sinh nhật với gia đình, không đi dự đám cưới được rồi.
Tự nhiên nhớ ra, anh Kim đóng với chị mình 2 phim thì cả 2 phim đều có kiss, còn anh Lim Chang Jung thì ngược lại, toàn bị hành hạ {:180:}

Bình luận

hầy, chị mình lại hụt cái đám cưới nì nữa sao =))  Đăng lúc 4-6-2013 09:33 PM
hic, may mà ko sao, sợ mấy người chạy ẩu mà liều vậy lắm, hic  Đăng lúc 4-6-2013 09:10 PM
Hwang Jin Yi thì hình ảnh mờ dần kiss cái nỗi j chứ =))  Đăng lúc 4-6-2013 09:06 PM
may là ko bị té, chứ té thì mệt lắm  Đăng lúc 4-6-2013 09:04 PM
2 lần rồi c, hichic  Đăng lúc 4-6-2013 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9108#
Đăng lúc 4-6-2013 21:16:17 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp Múp quá quà... qua đi chị ôm ôm dê dê tý nào
Bởi vậy mới nói đối xử với bề trên (ví dụ là chị) bạc bẽo là ko ai thương đâu nghen ku...
lần sau gặp c nhớ mà o bế, bợ đí..t cho đàng hoàng... thì có khi mấy đường xui xẻo của e nó bị ít lại {:155:}
Hí hí dzụ anh Won đám cưới công nhận là sấm ser1 ngang mài thiệt chứ chẳng chơi... cùng nhau đóng phim thì cũng là quan hệ đồng nghiệp bạn bè... chắc c sẽ đi dự đám cưới sớm rồi chạy ù về với tềnh yêu của mình đang phễn bụng nằm nhà chờ chứ
còn như sếp Rùa nói ăn sinh nhật zới gia đình, chị mình mà chường mặt về nhà có khi còn bị tống cổ ra ngoài "ko ba tháng là ko cho về"

Bình luận

haha.. Chuột phát ngôn câu nào cũng thiệt là.. ngàn chấm =))  Đăng lúc 5-6-2013 02:44 PM
@@ chời đất gì mà "vượt qua hàng dâm bụt" "ba tháng" "phễnh bụng nằm nhà" @@ má ơi toàn thựt ngữ tượng hình k hà, chị chuột đầu độc e nhỏ hử =.=   Đăng lúc 4-6-2013 11:09 PM
chị hại não tụi em quá nha.  Đăng lúc 4-6-2013 09:56 PM
vượt qua hàng râm bụt nó ghê hớn ý chứ... ngta trai chưa vợ gái chưa chồng mòa :D  Đăng lúc 4-6-2013 09:50 PM
à...à... em hiểu rồi. Chị muốn Won vượt hàng dâm bụt hả? em không chịu đâu đới nha  Đăng lúc 4-6-2013 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9109#
Đăng lúc 4-6-2013 21:46:35 | Chỉ xem của tác giả
òa...òa... tức quá đi à.
ngày gì mà đãng hậu vậy trời. muốn coi gì cũng không được.
Mấy chị ơi! Giúp em với. Em muốn down mấy cái clip của Won mà không down được này. Em down về được nhưng coi không được. Nó cứ báo là bị lỗi khi đang chơi gì gì đó.
Giờ em phải làm sao đây ạ?
Bực quá trời bực luôn hà...thôi... đi ăn bánh xèo cho đỡ tức vậy...

Bình luận

dạ... tải về máy rồi. Nhưng khi chạy thì nó báo lôĩ gì á... em cũng không biết là gì nữa  Đăng lúc 4-6-2013 09:59 PM
báo lỗi gì  Đăng lúc 4-6-2013 09:57 PM
Hình thì điện thoại em có hơn nửa ngàn tấm đấy ạ.  Đăng lúc 4-6-2013 09:55 PM
uầy... T.T...em bực quá chị ơi!  Đăng lúc 4-6-2013 09:54 PM
lấy hình ra koi đỡ đi e :D chứ chị mù It lắm lắm đóa...  Đăng lúc 4-6-2013 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9110#
Đăng lúc 4-6-2013 22:00:48 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mới vô điểm danh ở sở thú, nhớ mấy thú quá đi
Hú Hú mọi người có khỏe không???
Chừng nào nhà mình off vậy mấy ss?
kí tự kí tự kí tự kí tự kí tự

Bình luận

em gần như là út. H em lặn tiếp đây, mai mốt ngoi lên tiếp. Nhớ mọi người quá  Đăng lúc 5-6-2013 10:56 PM
thi tốt lắm ko phải lo hehe  Đăng lúc 5-6-2013 10:55 PM
uầy... thỏ nhỏ hơn mềnh 1 tuổi rồi.  Đăng lúc 5-6-2013 09:45 PM
thỏ 95er à, Chấy đây, Chấy 94er :)  Đăng lúc 5-6-2013 07:07 PM
Nhớ em Thỏ quá :xxx..  Đăng lúc 5-6-2013 02:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách