Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8167|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Missing You) Diễn xuất tuyệt vời của Yoon Eun Hye được khán giả khen ngợi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"Missing You", Diễn xuất của Yoon Eun Hye luôn tuyệt như vậy? "Những lời khen ngợi từ khán giả"

Diễn xuất tinh tế của Yoon Eun Hye trong "Missing You" đã nhận được những  lời khen ngợi từ người xem.

Trong tập 6 bộ phim truyền hình thứ tư-thứ năm của đài MBC "Missing You" (Biên kịch Moon Hee Jung / PD Lee Jae Dong, Park Jae Bum), được phát sóng vào ngày 22 tháng 11, Zoe (Lee Soo Yeon / Yoon Eun Hye) biểu hiện cảm xúc cùng cực khi cô nhớ lại những ký ức đau đớn từ 14 năm trước.

Zoe gặp lại thám tử Han Jung Woo (Park Yoo Chun), người đã đến để điều tra cái chết của Michelle Kim (Kim Sun Kyung). Với tư cách là vị hôn thê của Harry (Yoo Seung Ho), cô không thể chấp nhận anh ngay cả khi cô nhận ra anh. Với việc Han Jung Woo cảm thấy sự hiện diện của Lee Soo Yeon trong con người Zoe, khao khát để được gần cô, bộ phim diễn biến theo hướng dòng cảm xúc bi thương.

Trong khi Zoe đã cố gắng hết sức mình để quên những ký ức của 14 năm trước , rốt cuộc cô đã phải nhớ lại những ký ức đau buồn một lần nữa khi kẻ cưỡng bức Kang Sang Deuk (Park Sun Woo) bị xe của Harry đâm. Zoe nhận ra Kang Sang Deuk và hồi tưởng lại cảnh tượng đau đớn , vết thương chưa thể chữa lành ngay cả sau 14 năm. Cô ấy vô cùng thống khổ và gào khóc. Nhưng cô cũng cho thấy một hình ảnh khác so với quá khứ khi Kang Sang Deuk liên lạc với cô, chuẩn bị trả thù ngay cả khi cô run sợ.

Trong tập này, Yoon Eun Hye trong vai Zoe biểu lộ sự run sợ và  buồn đau khi cô đã cố gắng để phớt lờ mối tình đầu của cô- Han Jung Woo. Cô cũng thể hiện những hình ảnh hạnh phúc bên Harry, người yêu hiện tại của cô và biểu hiện bị sốc khi gặp Kang Sang Deuk, bộc lộ diễn xuất  tự nhiên và sâu sắc với nhiều biểu cảm .

Người xem đưa ra những lời khen ngợi của họ trên các diễn đàn liên quan đến bộ phim như, "Yoon Eun Hye luôn diễn tốt như  vậy ư?”, “Bây giờ tôi có một ấn tượng khác về cô ấy", "Tôi đã khóc khi Yoon Eun Hye khóc và tôi mỉm cười khi Yoon Eun Hye cười", "Thật tuyệt vời, Yoon Eun Hye, Park Yoo Chun, Yoo Seung Ho, cả ba người xuất hiện đều đẹp và diễn xuất của họ thật tuyệt "…

Trong khi đó, cái chết của Kang Sang Deuk thu hút sự chú ý , tập trung vào việc kẻ giết anh ta là ai. Theo diễn biến hoàn cảnh , có vẻ  Zoe sẽ bị buộc tội giết người, tạo thêm sự bí ẩn cho bộ phim.

Source: http://news.nate.com/view/20121123n03919

Credit: yooneunhye.net

Translate: [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
panda_loly + 5 Ủng hộ 1 cái!
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
baotrang84 + 5 Ủng hộ 1 cái!
icevy + 5 thanks ss, Yoon yêu nhà mình mà

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-11-2012 14:44:20 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi ko lượn sofa, hì hì..{:426:}
Mình mới xem ep 5, đoạn đầu ss xuất hiện thì thấy bình thường, vì bản chất ss là fashion rùi còn gì nữa
Nhưng đoạn từ lúc ss về sân bay
Cảm giác ở ss đã thay đổi rõ rệt
Mình nhìn thấy trong đó SY
Chờ đợi ep 6
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-11-2012 14:46:16 | Chỉ xem của tác giả
Một diễn xuất không thể chê vào đâu đc. Với những tập phim mình đã xem thì đó là những dòng cảm xúc thật ấn tượng. Trước những đau khổ mà nhân vật chính phải chịu đựng từ 14 năm trước cũng như những cảm xúc mãnh liệt của Jung Woo về lỗi lầm của mình và sự chờ đợi trong đau đớn. Có thể nói rằng những tập phim đầu đã khiến cho mình khóc nấc lên khi theo dõi. Mong rằng với sự diễn xuất của các diễn viên trưởng thành bộ phim sẽ còn hấp dẫn hơn nữa. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-11-2012 14:51:14 | Chỉ xem của tác giả
ôi cũng ko biết nói gì hơn

ss Yoon nhận đc lời khen diễn xuất em thật sự rất vui

hi vọng những ep sau ss Yoon vẫn giữ đc phong độ tốt như vầy...^^

em xem một cái ep 6 mà gần 2h mới xong, vừa xem vừa nghiền ngẫm thật kĩ

nhất là những diễn xuất nội tâm của ss yoon trong phim

Bình luận

3 lần..2 lần xem đầy đủ...1 lần vừa xem vừa cap hình :)  Đăng lúc 23-11-2012 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-11-2012 14:58:28 | Chỉ xem của tác giả
Đọc được tin này mình mừng khôn xiết ấy
nói thật lúc đầu xem vì là fan của chị Yoon chứ mềnh cũng ko đặt niềm tin vào độ hay của nó, mình sợ giống với My fair lady ~~
Giờ thì thở phào nhẹ nhõm rồi, hy vọng bộ film ngày một thành công. Hy vọng cast nhớn hay cast nhỏ đều được giải qua bộ film này. Thật sự mình rất thích Missing you {:430:}

Bình luận

chắc do ko thík cái anh đóng chung với chị Yoon ~~ nhìn mặt chả đểu đểu thế nào í hjhj ý kiến cá nhân ^^  Đăng lúc 23-11-2012 03:55 PM
í í, sao lại ko thích My Fair Lady vậy..^^  Đăng lúc 23-11-2012 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-11-2012 15:09:43 | Chỉ xem của tác giả
mình đã luôn chờ đợi những news như thế này

và giờ nó đã trở thành hiện thực ^^

chưa xem tập 6 nên chưa biết những cảnh này trong phim thực sựnhư thế nào

tối về mần sub tập 6 rồi bàn tiếp hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-11-2012 15:17:12 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong raw ep 6 mặc dù k hiểu ngta nói chi trơn trọi nhưng mà mình lại rất thích biểu cảm mắt và cái miệng của ss Yoon Eun Hye
Đặc biệt là lúc mà nam chính hét zô mặt của ss í
Đúng là rất thật ~~ làm mình cũng giât mình theo luôn ấy

Phim chi mà hay quá
Nhưng mà bi kịch quá xem nhiều cũng khá là hơi bị rầu theo
Hi vọg sau này sẽ thấy đc ss Yoon với vẻ với Chun cho cuộc đời tươi đẹp trở lại ~~
Chứ đẹp như thế này mà suốt ngày khóc lóc thì buồn tấm lòng Făng lắm

Bình luận

ham hố j, thấy người yêu ta đẹp hem vk, ngay cả khóc cũng vững xinh...=)))))  Đăng lúc 23-11-2012 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-11-2012 16:39:13 | Chỉ xem của tác giả
nhìn ss mà muốn khóc, ss đóng đạt quá
mong ss sẽ vui vẻ về sau, chứ đau đớn dzị, dân tình chịu hong nổi đâu
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-11-2012 16:51:37 | Chỉ xem của tác giả
Càng xem tâm trạng càng buồn thảm... nhưng vẫn muốn xem. Sao dạo này phim hàn toàn phim bi thể nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-11-2012 17:05:34 | Chỉ xem của tác giả
từ hồi cà phê hoàng tử là đã thấy ss diễn hay rồi

đến phim lie to me thì khỏi phải bàn

lần này càng kiểm chứng thêm

đúng là ss vừa đẹp vừa tài năng

phim này hay

ep 5 hay dã man ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo