Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4882|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Missing You) Park Yoo Chun đã xuất hiện

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Với rất nhiều sự mong đợi, Park Yoo Chun cuối cùng cũng đã xuất hiện trong Missing You.
Trong tập 5 của bộ phim truyền hình tối thứ tư & thứ năm của đài MBC - Missing You, phát sóng ngày 21 tháng 11, thành viên của nhóm nhạc JYJ lần đầu tiên xuất hiện với vai trò Han Jung Woo.

Jung Woo đến gặp Sang Deuk tại nhà tù. Sang Deuk là tội phạm tình dục, kẻ đã hãm hiếp mối tình đầu của Jung Woo, Lee Soo Hyun (vai diễn của Kim So Hyun).
Tên tội phạm cố ý chọc tức Jung Woo: "Mày đã liên lạc với bạn gái cũ của mày rồi chứ? Cô ta thật xinh đẹp". Mặt Jung Woo như đanh lại: "Ông sẽ biến mất khỏi cuộc đời tôi. Đó là lý do tôi trở thành thám tử. Thời hạn tù còn ba ngày nữa, sau khi được thả, hãy cẩn thận, đừng để bị giết. Ông không được phép chết, bởi vì tôi sẽ là ngươi giết chết ông”.

Các phản hồi từ cư dân mạng: "Kẻ xấu xa kia vẫn còn sống. Thật ghê tởm!", "Luật pháp cần nghiêm ngặt hơn với tội phạm tình dục tại Hàn Quốc.", "Ôi, sự xuất hiện của Yoo Chun làm tôi hạnh phúc."

Source: en.korea
V-Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-11-2012 01:17:54 | Chỉ xem của tác giả
Temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
Cuối cùng giai nhà ta đã xuất hiện sau bao ngày làm fan ngóng dài cổ
Yoochun daebakkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-11-2012 01:39:02 | Chỉ xem của tác giả
trong phim I Miss You này Park Yoo Chun đóng cặp với Yoon Eun Hye thấy không xứng ,vì nhìn 2 người chêch lệch tuổi quá,chưa kể Yoo Seung Ho lại còn thấy trẻ hơn nửa,khi đóng vai tình địch của Park Yoo Chun,lại càng thấy khó khăn hơn,hy vọng các diễn viên sẽ dùng chính tài năng diễn xuất của mình sẽ cuốn hút dc bộ phim

Bình luận

ý bạn là nói ai ko xứng với ai. sis so với tuổi thì quá trẻ.vs SH thì đúng là nhìn có lớn tuổi hơn, nhưng vs chun là quá chuẩn. đừng nhìn tuổi so người  Đăng lúc 23-11-2012 07:08 AM
bạn xem phim đi rồi hẵng kết luận nhé ^^  Đăng lúc 22-11-2012 02:29 PM
ss Jimin của gác mái còn 82 cơ mà! có sao đâu  Đăng lúc 22-11-2012 11:15 AM
Park Yoo Chun sinh năm 86, Yoon Eun Hye sinh năm 84, khoảng cách chênh nhau có 2 tuổi mà, sao là chênh lệch tuổi quá.  Đăng lúc 22-11-2012 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-11-2012 07:21:05 | Chỉ xem của tác giả
Park Yoo Chun Yoon Eun Hye Yoo Seung Ho diễn xuất của 3 anh chị này quá tuyệt
hi vọng phim sẽ càng thành công.
rating sẽ tăng cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-11-2012 08:28:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim này chắc Chun dành cả tâm huyết lám đây...
Biểu cảm nhìn rất chi nhập tâm...
Mong rat sẽ càng cao hơn, tình tiết gay cấn và tiến xa hơn để trở thành bộ phim luôn trong tim mọi người
{:412:}{:412:}{:412:}{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-11-2012 08:45:41 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù rất thích Yoo Chun, thích IMY ( Cũng vì thích Yoo Chun nên mới xem IMY)

nhưng sao mình có linh tính là rating phim sẽ không cao được. Vì hình như thị hiếu khán giả Hàn bây giờ ko thích xem phim quá bi đát.

Bình luận

rating tập 6 tang rùi bạn ạ, cứ đảm bảo mức 2 con số là okei ^^  Đăng lúc 22-11-2012 02:32 PM
đúng rồi giờ người ta ko thik xem phim buồn nữa đâu, phim này chiếu mới 4 tập mà coi cũng khóc wa trời luôn!!  Đăng lúc 22-11-2012 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-11-2012 08:54:21 | Chỉ xem của tác giả
anh đã xuất hiện rồi kía
mí cái pics nhìn anh đau khổ quá đi
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-11-2012 09:04:49 | Chỉ xem của tác giả
{:300:} cái tên tội phạm kia

vừa hấp diêm vừa giết người mà sao tù có 14 năm

còn nhân đạo hơn cả VN hay sao >"<

thế là tên kia ra tù là bị gik hả, ô mô hôm qua xem ol lag tung chảo nên k bít chi tiết này {:269:}

Bình luận

Nó chó chi tiết giảm nhẹ mà ss, phạm tội tronng lúc dùng mà túy, tinh thần ko tỉnh táo, nói chung thêm bố của jw nhúng tay vào nữa, nếu ko nó nhận tội giết người làm gì   Đăng lúc 22-11-2012 02:31 PM
Hù vậy thôi, chứ sao giết được :D  Đăng lúc 22-11-2012 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-11-2012 09:18:58 | Chỉ xem của tác giả
Thấy bạn Chun thịêt là đau lòng quá đi. Nói chung cái tên xấu xa đó k nên gặp, quả nhiên khi gặp là muốn giết thôi, giết nó mình ở tù uổng quá Chun à!

Bạn hâm đóng vai này nhìu nỗi buồn quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-11-2012 10:34:20 | Chỉ xem của tác giả
phim buồn nhưng có nhiều đoạn thoại sâu sắc quá, xem mà nước mắt nước mũi tèm lem
2 ng gặp lại, kẻ kia cũng ra tù, cứ như xoay vòng trở lại mười mấy năm trước
Jung Woo sẽ làm gì đây, hăn ta đáng chết nhưng nếu ra tay giết hắn thì... :(

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách