Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhoxjuak
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NEWS] Tổng hợp những tin tức mới nhất của Miss A

[Lấy địa chỉ]
451#
Đăng lúc 22-3-2013 22:54:08 | Chỉ xem của tác giả
( đây là bài phỏng vấn dành tặng cho tất cả fan yêu mến Suzy hâm, măc dù nó hơi dài và mình trans ko  hay lắm, nhưng hi vọng fan của Su sẽ đọc, vì theo mình nó thực sự ý nghĩa)

Phỏng vấn Suzy trên Ceci issue ấn bản Tháng Tư năm 2013

Ceci: Ở độ tuổi 20+, đây là lần đầu Ceci gặp gỡ Suzy. Không giống khi ở độ tuổi 10+, đâu là những khác biệt?

Suzy: Sau khi kết thúc lịch trình, em có thể dành thời gian để uống 1 cốc bia (cười).

Ceci: nếu chúng tôi dùng những bông hoa để diễn tả bạn, đó sẽ là những cảm giác của những cành hoa đang nở rộ. Chúng ta có thể nói đó là một thành công lớn mà bạn đã đạt được trong vai trò của 1 ca sĩ lẫn 1 diễn viên khi tuổi đời còn nhỏ.

Suzy: Em tin rằng con đường phía trước của mình còn dài. Trong vai trò là 1 ca sĩ, tất cả thành viên của miss A đều cảm thấy biết ơn và ý nghĩa khi nhận được những phản hồi tốt từ mọi người. Tuy nhiên đối với tư cách là 1 diễn viên thì những phản hồi dành cho em là không như vậy. Có thể mọi người nói đó là những thành công nhưng đối với em, đó chỉ mới là 3% của người diễn viên thực thụ.

Ceci: Chỉ 3% thôi sao, vậy có bao nhiêu phần em muốn thể hiện trong bộ phim sắp tối của mình "The Gu Book's Sceret"

Suzy: Nhân vật trong phim không khác nhiều so với tính cách thực tế của em, luôn vui vẻ là lạc quan. Nhưng lần này, em sẽ hoá vai 1 người xuyên suốt những màn đấu đánh mạnh mẽ để thể hiện 1 hình ảnh mới mẻ hơn. Hiện giờ em đang học cưỡi ngựa, kungfu và cả Taekondo,... Bên cạnh đó, để sử dụng tốt ngôn ngữ thời xưa, em cũng đang luyện tập đọc kịch bản rất nhiều.

Ceci: Không còn bao lâu là bắt đầu bấm máy, bạn có hồi hộp không?

Suzy: Thật ra thì em đã hồi hộp ngay từ lần đầu đọc kịch bản. Có 1 vài cơ hội dành cho những diễn viên trong cùng thế hệ có thể phấn đấu cà chúng ta có thế tiến gần hơn. Nhưng khi chúng ta phải đối mặt 1 với số điềm báo trước thì nó lại hoàn toàn khác. Như thế nào cũng vậy, em vẫn còn rất lo lắng về khả năng diễn của mình.

Ceci: Hình như hơi bất ngờ khi chúng ta có thể nghe được từ "sợ" từ Suzy nhỉ?

Suzy: Sẽ là không tốt nếu bạn làm gì đó mà không có sự chuẩn bị. Theo tính cách của riêng em, em muốn mọi thứ phải được hoàn hảo. Thời gian luôn luôn thiếu và sẽ không có thời gian cho sự nghỉ ngơi giữa các hoạt động của ca sĩ và diễn viên (của Suzy), hơn nữa, em không thể dành nhiều nỗ lực hơn để có thể học diễn xuất hay những kỹ năng mới (vì ko có thời gian). Khi mà em không thể chuyên tâm vào 1 việc nhất định, học thêm 1 thứ gì mới làm em thêm hoảng sợ.

Ceci: Là 1 diễn viên xuất thân từ idol, sẽ luôn có những nghi vấn đặt ra cho khả năng diễn xuất?

Suzy: Em không bao giờ lo lắng về điều này. Không phải vì khả năng diễn của em tốt, nhưng em nghĩ sẽ tốt hơn nếu em bình tĩnh và trau dồi khả năng để làm cho những nghi vấn đó biến mất hơn là tự tạo áp lực cho mình. Sự thật là sẽ chẳng có cách nào giúp ta thoát khỏi những lo lắng như vậy. Nếu như em luôn bị ảnh hưởng bởi những yếu tố bên ngoài, sự tự tin của mình sẽ giảm đáng kể. Vì thế, sẽ tốt hơn cho em nếu không ghĩ đến nó và cố gắng hơn trong diễn xuất thật tự nhiên.

Ceci: Bạn có nghĩ những lời bình từ công chúng khắc nghiệt quá không? Ví dụ như lời bình bảo rằng bạn chỉ có 3 công việc?

Suzy: không ạ, sẽ không nghi ngờ gì khi nhận được những lời này. Chúng khiến em cảm thấy tồi tệ. Thậm chí nếu nó xảy ra, em cảm thấy vần còn quá sớm nếu em nhận được những khen ngợi bởi vì công việc của em là luôn phải đối diện với phán xét của dư luận, đúng chứ? Nếu không muốn nghe những chỉ trích, em đã không nên bước vào Công việc giải trí này ngay từ đầu. Em không thể tránh khỏi, vì vậy em nên chấp nhận chúng phải không?

Ceci: Vậy chắc phải có những lúc em không vừa lòng vì sự tự do của cuộc sống? Em có bằng lòng với mình bây giờ không?

Suzy: Lúc bắt đầu, em đã rất hạnh phúc khi bước vào con đường này trong khi chỉ mới training trong vòng 1 năm. Nhưng dần dần, em cảm thấy sợ hãi. Vì em chẳng có cơ hội được đối mặt với sợ hãi và nỗi buồn, và em cho đó là điều không may. Em là người sẽ học được những bài học đắt giá từ nỗi buồn và trưởng thành hơn. Nhưng bây giờ dường như lại có 1 khoảng gãy trong sự trưởng thành của mình. Và em rất sợ tất cả sợ hãi vài nỗi buồn sẽ đến với em cùng 1 lúc, và có thể em sẽ không phản kháng được. Gần đây, em thường hay nghĩ đến cách giải quyết lẽ ra em phải làm đối với rắc rối đã gặp.

Ceci: Vậy em làm gì để cảm thấy thanh thản khi bất an?

Suzy: Dành nhiều thời gian với các staff của công ty, người thân, bạn bè và tán gẫu. Nó làm em cảm thấy tốt hơn. Nhưng em không muốn người thân biết mình đang mệt, và cũng vậy đối với bạn bè ở quê. Vì chúng ta phải làm những việc khác nhau, em không thể nói "con kiệt sức rồi" mà thay vào đó luôn nói "con yêu hay nhớ Bố Mẹ/ mọi người". Nếu là em của quá khứ, em sẽ la toáng rằng em cảm thấy rất tệ trên mạng xã hội, nhưng giờ khi biết có rất nhiều người dõi theo em, em đã dần không làm vậy nữa, em đối mặt và giải quyết nó riêng mình.

Ceci: Nhưng điều đó làm bạn thêm áp lực. Nếu 1 ngày nó bùng nổ, bạn sẽ làm gì?

Suzy: Khi nó xảy ra, em đi dọc theo sông Hàn cùng với chiếc mũ của mình, mọi chuyện sẽ ổn. Lúc đó, em chỉ là " Bas Soo Ji" thôi, chứ không còn là Suzy đâu ạ.

Ceci: Chúng tôi nạc nhiên khi nghe bạn nói vậy, danh hiệu "mối tình đầu quốc dân" mang cho bạn nhiều áp lực à?

Suzy: sự thật là em thích là 1 cô gái điên cuồng hơn 1 cô gái trong sáng, đó mới là con người em. Nhưng mọi người lại nghĩ em luôn là cô bé trong "Architecture 101". Lúc đầu em cứ sợ không biết bao lâu hình ảnh này sẽ gắn với mình. Vì vậy khi trong công việc, em cần trang điểm đậm để thể hiện 1 bộ mặt trường thành hơn. Nhưng em hiểu mọi người yêu mến hình ảnh trong sáng đó, thế nên em luôn cố gắng thể hiện hình ảnh mà mọi người yêu quý nhất,

Ceci: nếu chỉ là 1 người bình thường, bạn sẽ làm gì bây giờ?

Suzy: có lẽ em vẫn đang nhảy trong nhóm nhảy hiphop của mình, bây giờ nghĩ đến thì lúc đó em rất hạnh phúc mặc dù rất mệt. Chúng em ăn mì và bành mì mọi lúc và chỉ biết đến nhảy mà thôi. Nó mang lại cho em nhiều niềm vui và thậm chí em đã muốn dành cả cuộc sống của mình để làm những việc đó.

Ceci: Và có lẽ bạn đã  yêu 1 người nào rồi đó nhỉ? Bạn đã từng yêu ai giống như trong "Architecture 101" chưa?

Suzy: Có lẽ em đã từng, nhưng em không chắc đó là mối tình đầu của mình. Cố thể sau này em sẽ rõ hơn ạ..

Ceci: Có 1 sự đối lập là tuy bạn chỉ mới 20 tuổi nhưng sự nghiệp lại đang nở rộ nhanh chóng, bạn muốn cuộc sống trong những năm 20+ này như thế nào?

Suzy: Mọi người đều biết em còn nhỏ tuổi, nhưng sự thật là em cũng rất băn khoăn. Em luôn muốn thay đổi và những việc làm của mình đều phải diễn ra đúng dự định và hoàn hảo. Tự nhiên em lại cảm thấy không cần băn khoăn nữa, và em có thể thể hiện nhiều thứ hơn. Em có nhiều thời gian. Trong tương lai, em sẽ làm từng việc một phù hợp với độ tuổi của mình.

Ceci: Vậy những hình ảnh nào bạn muốn làm thêm cho "Suzy"?

Suzy: Sẽ là 1 hình ảnh gắn với công tác từ thiện? Hình ảnh đại diện cho thời trang hay văn hoá cũng tốt. Nhưng nếu em có được thời gian rảnh rỗi, em muốn đến những nơi như Nam Phi để giúp đỡ những bệnh nhân và những người cần sự giúp đỡ. Bên cạnh đó, em còn muốn gặp những người mà em đã không thể gặp trước đây và chăm sóc họ vì cuộc sống quá bận rộn của mình.

Ceci: Vậy giờ bạn đang mong ước gì?

Suzy: em ước được làm mọi thư thật vui vẻ như ngày hôm nay. Trong khoảng thời gian quay Dream High, em đã cảm thấy thật mệt mỏi nhưng luôn phải diễn thật vui vẻ. Vì thế, em đã có rất nhiều kỉ niệm. Em ước khoản thời gian quay " The Gu Book's Sceret" cũng sẽ thật vui. Và em sẽ cố gắng nhiều nhất có thể, nếu rating cao thì em chắc chắn là cũng sẽ vui ạ.

Ceci: "Architecture 101" đại diện cho mối tình đầu, "Big" là hình ảnh 1 cô bé điên cuồng, vậy lần nảy bạn mong sẽ nhận được phản hồi nào cho " The Gu Book's Sceret"?

Suzy: có lẽ là nữ võ sĩ mà bạn luôn muốn ôm lấy, hay nói ngắn gọn là "sword fairy" (dịch là Tiên Kiếm à =))

Bên lề:

Suzy đã xuất hiện trong buổi chụp ảnh với 1 vài thứ nặng trên tay. Tay trái của cô ấy là chú cún cưng Damon trong khi tay phải là 1 thanh kiếm. Sự xuất hiện của cô ấy gắn với những thứ mà cô ấy hiện đang tập trung cho. Như chúng ta thấy, cô ấy múa kiếm trước gương trông rất nhẹ nhàng, có nghĩa là cô ấy đã chuẩn bị rất nhiều. Khi mọi thứ đang được chuẩn bị để chụp ảnh, Suzy cầm lấy ipad của mình và học kịch bản. Đó là lúc chúng tôi cảm thấy bị thuyết phục bởi cách mà cô ấy chuẩn bị mọi thứ thật siêng năng. Ban đầu, chúng tôi nghĩ cô ấy đang chán trong khi chờ đợi. Tuy nhiên, khi thấy cô ấy chạy theo Damon và chụp ảnh cùng chú. Cô ấy còn ngồi tán gẫn với vài thứ và không thể hiện bất cứ mệt mỏi nào. Thực sự chúng tôi đã lo lắng liệu Suzy có cảm thấy ngột ngạt vì những câu hỏi nhàm chán của chúng tôi. Nhưng khi cô ấy ngồi xuống phỏng vấn, cô ấy cho chúng tôi biết cảm giác bùng nổ và học được từ những khó khăn khi trưởng thành. Suzy chỉ mới thể hiện cho chúng tá thấy 3% của cô ấy. Chúng ta có lẽ sẽ được thấy Suzy trong tương lai. Vào độ tưởi 20, cô ấy thực sự là 1 bông hoa nở rộ nhưng chắc chắn với mọi người rằng, bông hoa ấy sẽ không bao giờ tàn lụi một cách dễ dàng.

vtrans: [email protected]
cre: ảnh: http://img14.poco.cn/mypoco/myph ... 96762162193_000.jpg
      @forsuzy94
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

452#
Đăng lúc 26-3-2013 20:09:56 | Chỉ xem của tác giả

Fei đã chứng tỏ rằng khi đang nấu ăn trông cô vẫn rất xinh đẹp.

Vì thành viên của miss A này đang rất năng động trên "Master Chef Korea Celebrity", cô đã chụp một loạt hình với bối cảnh căn bếp trên tạp chí "1st Look". Cô mặc quần áo trang nhã, đeo băng đô vương miệng và bỏ tạp dề lại đằng sau cho loạt hình này. Một trong những tấm hình bên trên, nhìn cô khá lạnh lùng khi tạo dáng với cái đĩa đã đầy thức ăn và ánh mắt liếc sang bên rất ngầu.

Trong cuộc phỏng vấn, cô cũng đã giải thích lí do mình tham gia "Master Chef Korea Celebrity". Cô nói, "Mỗi khi nhóm em được hỏi, "Ở nhà ai nấu ăn?" thì em sẽ trả lời đó là mình. Nhưng em chưa bao giờ khoe khả năng này cho người hâm mộ biết cả, nên em đã quyết định không nghỉ ngơi nữa mà tham gia vào chương trình. Em đã nhận ra rằng quan tâm tới việc trang trí món ăn cũng rất quan trọng. Món ăn mà bạn nếm có ngon hay không cũng phụ thuộc vào việc nó có được trình bày đẹp hay xấu. Qua chương trình, một lần nữa em lại nhận ra rằng nấu ăn thực sự thú vị đến mức nào"

Cô cũng nhắc đến J.Y.Park, nói rằng, "Anh ấy không thích ăn thịt cũng chẳng thích ăn cà rốt. Anh ấy là một người khá kén ăn. Nhưng bất cứ món gì em nấu, anh ấy đều ăn rất ngon miệng. Mỗi khi nhóm em thu âm, anh ấy đều bảo rằng muốn ăn đồ ăn của em nấu một lần nữa. Em cũng thực sự muốn làm vậy"

Cre: Allkpop
Vtrans by: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
nhoxjuak + 5 Cảm ơn e

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

453#
Đăng lúc 8-4-2013 11:41:41 | Chỉ xem của tác giả
Lee Seung Gi khen ngợi năng lực đóng cảnh hành động của Suzy

Có vẻ như miss A Suzy là người khiến bạn không muốn bộc lộ mặt xấu, theo như lời của Lee Seung Gi

"Chúng tôi không có nhiều thời gian để chuẩn bị cho cảnh quay", anh ấy đã nói đến việc hợp tác trong cảnh hành động trong tập mới nhất của MBC "Entertainment Relay" . "Chúng tôi sợ rằng không thể làm được điều đó hoặc ai đó sẽ có thể bị thương."

"Bình thường chúng tôi thực hiện những cú đá sao cho thật đẹp trước máy quay. Nhưng Suzy lại nhắm tới thân người mà đá thật." " Em ấy thật tình muốn đánh gục người ta khiến tất cả mọi người đều sửng sốt"

Suzy không bác bỏ tình báo nóng hổi mà còn nói "Ba em là huấn luyện viên Taekwondo, nên em có học một chút"

Bài học cho hôm nay, fans của Suzy muốn làm fan cuồng (sasaeng) có lẽ là một ý kiến quá tồi.

cre: allkpop
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

454#
Đăng lúc 14-5-2013 19:55:20 | Chỉ xem của tác giả
miss A ' Fei dạo phố Seoul

Fei của miss A có một cuộc tản bộ trên đường phố Seoul.

Fei đã cập nhật cho người hâm mộ trên Weibo của mình rằng "Hiện tôi đang ở Insadong". Cô cũng chia sẻ ảnh một bức ảnh thời trang mùa xuân của mình, khoe đôi chân trần trong tiết trời ấm áp. Với vẻ đẹp lan tỏa đến hàng dặm xa như thế thì thật ngạc nhiên là xung quanh không có đám đông người hâm mộ vây quanh.

Fan hâm mộ nhận xét, "Bạn ngày càng đẹp hơn", "Tôi cũng muốn đi đến Insadong," và "Bạn có đôi chân đẹp."

Fei gần đây đã chiến thắng trên "Dancing With the Stars 3" với một màn trình diễn đầy cảnh động dành tặng cho mẹ mình.

Cre: http://www.allkpop.com/2013/05/m ... he-streets-of-seoul
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

455#
Đăng lúc 14-5-2013 20:03:50 | Chỉ xem của tác giả
Fei và Jia của miss A khoe vẻ đẹp và tình bạn thân thiết của họ

Fei và Jia của miss A thật al2 một đôi bạn thân và Fei đã nói rằng tình bạn của cô với Jia chính là định mệnh!

Cả hai cô gái xinh đã cùng chụp một bức ảnh trong khi mặc những bộ váy trắng. Fei bĩu môi một cách đáng yêu trong khi Jia đang mỉm cười tinh nghịch. Fei đã viết trên Twitter của mình rằng "Tôi nghĩ rằng chúng tôi đã được định sẵn sẻ trở thành bạn bè của nhau ^ ^".

Trên một tập gần đây của chương trình "Dancing With the Stars 3 ', Fei đã tiết lộ rằng họ là hai thành viên Trung Quốc của Miss A, cô và Jia thường an ủi nhau bất cứ khi nào gặp trở ngại, khó khăn. Có vẻ như kết quả cuối cùng là cặp đôi này đã trở thành những người bạn không thể tách rời!

Cre: http://www.allkpop.com/2013/05/m ... nd-close-friendship

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
nhoxjuak + 5 ss đi đâu rùi ss :(

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

456#
Đăng lúc 17-5-2013 12:29:51 | Chỉ xem của tác giả
Tổng hợp từ fan account chính Baechimi của Suzy

Suzy tại bữa ăn ủng hộ tinh thần cho đoàn làm phim từ các fan tài trợ chính Baechimi, SuzyHome, BaeSuzyBar, và ForSuzy

"Suzy có mặt tại nhà hàng và trông rất hạnh phúc khi nhìn thấy banner~

Và cô bé đã rất tự hào khi mọi người bắt đầu cầm đũa lên vs nói với cô ấy rằng mọi người rất biết ơn và sẽ ăn thật ngon, cô ấy đã giơ ngón cái đến với chúng tôi và làm điều ấy 1 lần nưã trong khi ăn ㅠㅠ

Sau khi ăn xong, cô ấy đã nói chuyện điện thoại với quản lý một lát rồi chụp một kiểu ảnh rất nhiều lần liên tục nhau. ㅋㅋㅋㅋ Rất đáng yêu ㅠㅠ

Và sau đó chúng tôi đề nghị cô ấy ký tên, cô ấy bảo chắc chắn rồi và bắt đầu ký~ Sau khi nhận được chữ ký của Suzy, chúng tôi tặng những món quà đã chuẩn bị riêng cho cô ấy, Suzy phải rời đi ngay vì lịch quay còn dày. Suzy không ngừng cảm ơn chúng tôi trong lúc rời đi~ Sau khi cô ấy đi, chúng tôi bắt đầu dọn dẹp và tôi nghĩ Suzy đã chụp những bức ảnh cùng gấu ôm của chúng tôi ngay trước chiếc xe chở thức ăn ủng hộ. Lẽ ra chúng tôi nên đi ra ngoài chứdù gì đi nữa thì Suzy vẫn tiếp tục quay và chúng tôi trở về nhà

Cảm ơn tất cả mọi người đã cùng ủng hộ dự án này. Bạn có thể thấy được tất cả thông qua twitter của Suzy cũng như fanaccount này, Suzy đã rất hạnh phúc và biết ơn. Hi vọng mọi người sẽ luôn ủng hộ Suzy và ForSuzy trong tương lai.

Translated by Seryn @avocadokang of ForSuzy @forsuzy94. Please take out with full credit.

Picture 1 credit: @mbc9book
Pictures 2 & 3 credit: @missA_suzy
vtrans by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

457#
Đăng lúc 23-5-2013 13:50:30 | Chỉ xem của tác giả
Suzy ngoài đời thực thật tuyệt vời

Nữ diễn viên, thành viên nhóm nhạc nữ miss A Suzy nhận được nhiều ngưỡng mộ vì vẻ đẹp đáng kinh ngạc của mình.

Ngày 22/5, một diễn đàn trực tuyến đăng tải vài bức ảnh của Suzy với tiêu đề "Suzy ngoài đời thực xinh đẹp không thể tin tổi".

Trong những bức ảnh là cảnh Suzy đang ở cửa hàng mua sắm để gặp gỡ fan hồi tháng trước. Trong sự kiện này, Suzy mặc váy trắng, áo khoác xanh và áo kẻ ngang. Với mái tóc dài buông xõa, Suzy trông vô cùng xinh đẹp ngay cả trong những ảnh chưa chỉnh sửa.

Người hâm mộ bình luận: "Cô ấy thật đẹp", "Cơ thể hoàn hảo", "Suzy thực sự là nữ thần".

Suzy hiện đang đóng vai Dam Yeo Wool trong bộ phim "Gu Family Book" của đài MBC.

source: soompi
vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

458#
Đăng lúc 23-5-2013 23:26:52 | Chỉ xem của tác giả
miss A’s Fei tâm sự suy nghĩ của mình về sự nổi tiếng nhiều hơn của Suzy

Gần đây, trong cuộc phỏng vấn diễn ra tại buổi chụp hình cho tạp chí thời trang "Singles", Fei (miss A) đã tiết lộ suy nghĩ của mình về sự nổi tiếng của thành viên cùng nhóm Suzy.

Câu hỏi được đặt ra là liệu các thành viên khác của miss A cảm thấy ghen tị với sự nổi tiếng hơn nhiều của Suzy. Fei đã trả lời, "Trong mỗi nhóm nhạc, luôn luôn có một thành viên được yêu mến hơn những người còn lại. Nếu chúng tôi suy nghĩ quá nhiều về những điều như thế, nó sẽ trở nên rất khó khăn cho cả nhóm. "

Fei tiếp tục một cách thành thật, "Tôi thực sự tin rằng mỗi người đều có 1 con đường của riêng mình để theo đuổi."

Khi được hỏi về phong cách hẹn hò của cô, Fei trả lời: "Tôi là kiểu người đòi hỏi rất nhiều sự quan tâm và chăm sóc từ bạn trai. Có lẽ đó là vì tôi có nhóm máu B, nhưng tôi có thể rất dễ xúc động. "

Sr: http://www.soompi.com/2013/05/22 ... greater-popularity/
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

459#
Đăng lúc 12-7-2013 19:59:29 | Chỉ xem của tác giả
Phỏng vấn Suzy: " Em muốn được thử vai trở thành người phụ nữ quyến rũ"

Suzy: "Em muốn trở thành happy virus mang hạnh phúc đến cho mọi người"

Vai trò "diễn viên" có ý nghĩ như thế nào đối với Bae Suzy của nhóm nhạc thần tượng miss A?

Suzy: "Khuôn mặt em có thể gầy hơn một chút. Bí quyết của việc này là sự mệt mỏi (cười). Cân nặng của em cũng thay đổi vì lịch quay phim vào buổi đêm. Em đã từng nghĩ em có sức khoẻ cực tốt nếu so với những người khác nhưng sau những buổi quay đêm thì em lại thấy mình cực kì yếu. Mọi người có vẻ tràn đầy sức sống và năng lượng nhưng em lại nằm khắp nơi. Em nghĩ rằng em có thể vượt qua tất cả mọi thứ vì tất cả các diễn viên và phi hành đoàn sản xuất đã luôn khiến mọi người cảm thấy vui vẻ.

Sau khi được khen ngợi về sự trưởng thành của mình, Suzy nói, "Em nghĩ rằng em đã nữ tính hơn. Trong nửa đầu của bộ phim em khá nam tính. Khi Yeo Wool và KangChi gặp nhau rồi yêu nhau, em đã kết nối đến bản thân mình và như được khởi động để trở nên nữ tính hơn khi vướng vào tình yêu lần đầu tiên. Bây giờ em vẫn còn cảm thấy sự kết nối đó trong lòng."

Khi nói về những vai diễn muốn được thử thách trong tương lai, Suzy chia sẻ: " Em muốn thử nhiều vai trong tương lai. Ví dụ, một người không có bất kỳ cảm xúc hay một cô gái có một trái tim băng giá hoặc thậm chí một nhân vật quyến rũ. Em muốn bộc tả một nhân vật khiến mọi người khó lòng từ chối vì điểm quyến rũ và tính cách riêng của mình. Hoặc vai một nữ anh hùng (hành động) với quần áo da gợi cảm chẳng hạn (cười)."

Suzy khi được hỏi về ý kiến ​​của mình về diễn xuất của cô, cô nói, "Em luôn luôn không hài lòng khi nhìn thấy diễn xuất của mình. Em có thể làm nhiều hơn thế nữa, có đôi khi em cảm thấy thất vọng vì đã không làm được những gì tốt nhất. Nhưng cũng có vài cảnh khiến em tự hào. Em thực sự muốn làm tốt cảnh Kang Chi nói lời tạm biệt với Yeo Wool. Đó là một cảnh u buồn, em đã muốn được làm tốt cảnh đó."

Nữ diễn viên Bae Suzy nói rằng cô muốn trở thành một loại virus lây lan hạnh phúc cho mọi người.

Suzy: " Để tự cho điểm mình trên thang 100, em chấm mình được 10 điểm, em hứa sẽ không ngừng cố gắng hết sức để nâng cao điểm số của mình trong vai trò của một nữ diễn viên cũng như một ca sĩ"

cre: http://www.kdramastars.com/artic ... atale-character.htm

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

460#
Đăng lúc 23-7-2013 13:31:43 | Chỉ xem của tác giả
Suzy (miss A) đã khóc trong preview chương trình "Healing Camp" của đài SBS, khiến người xem vô cùng hiếu kì.

Chương trình "Healing Camp" hôm 22 tung đoạn preview tập kế tiếp sẽ phát sóng hôm 29/7 với Suzy làm khách mời.

Đoạn preview dù ngắn ngủi nhưng đủ cho thấy sự quyến rũ của Suzy. Suzy xuất hiện và nói: "Rất nhiều điều đã xảy ra trong 20 năm qua". Cô bình luận mọi người không nói cô không đến từ Seoul mà dùng từ "atta", một từ ám chỉ cô đến từ Jeollado. Suzy cũng nói về sự phân phối thu nhập trong công ty quản lí của mình.

Người hâm mộ cũng tò mò vì Suzy, thường biết đến như một người rất vui vẻ, bắt đầu khóc và nói "Em không biết em có nên nói ra chuyện này hay không. Một người em tin tưởng" Đoạn preview kết thúc trước khi Suzy nói xong và càng khiến người xem hiếu kì hơn.

Kết thúc preview, Lee Gyeong-gyu cho thấy phản ứng khá bất ngờ. Khi một nhân viên tuyên bố đến giờ nghỉ, ông hỏi liệu có đúng đã kết thúc hay không. Sức hấp dẫn của Suzy khiến MC Lee Gyeong-gyu cũng bị "lẫn".

Suzy nói về lí do xuất hiện trong "Healing Camp": "Em mới 20 tuổi song có cuộc sống không phải ai cũng biết và em nghĩ có thể có ai đó muốn nghe về cuộc sống đó".

<Photo> Screen capture from "Healing Camp"

Cre: osen via miss A news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách