Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6084|Trả lời: 29
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Ngọn Gió Đông Năm Ấy) Jo In Sung giúp Song Hye Kyo đứng dậy- Anh ấy thật chu đá

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

[My Daily- Jeon Hyung Jin] Nam diễn viên Jo In Sung đã bị bị bắt gặp khi đang thể hiện sự quan tâm và chăm sóc dành cho Song Hye Kyo
Bộ phim truyền hình tối thứ 4-5 của đài SBS công bố đoạn băng video phía sau hậu trường trên trang web chính thức của họ.
        Đoạn băng được tiết lộ, từ tập 9 của Gió đông năm ấy được phát sóng tuần trước vào ngày 7 tháng 3, trong đó Oh Soo (Jo In Sung) đang tìm kiếm Oh Young (Song Hye Kyo)- người đang bị nguy hiểm. Oh Young chất vấn Oh Soo về viên thuốc mà anh đưa cho cô sau khi phát hiện viên thuốc thực re được sử dụng để gây chết không đau đớn. Cô giận dữ nói “Tại sao anh không thể  giết tôi?”
        Trong khi quay, Song Hye Kyo khóc nức nở khi cô ngồi bệt trên sàn, và ngay khi đạo diễn hô “Cut”, Jo In Sung giúp Song Hye Kyo đứng dậy và yêu cầu nhân viên mang áo khoác. Thậm chí ngay khi việc quay kết thúc, Jo In Sung vẫn thể hiện sự quan tâm và chăm sóc đến bạn diễn.
        Trong buổi họp báo gần đây, Song Hye Kyo đã khen Jo In Sung khi nói “ Bộ phim của chúng tôi có nhiều cảnh tình cảm với những cảm xúc nặng nề, nên có nhiều lúc tôi gặp khó khăn, nhưng mỗi khi như vậy, Jo In Sung luôn kiên nhẫn với tôi, và thậm chí khi mệt mỏi, anh ấy luôn bắt nhịp với tôi. Tôi rất biết ơn vì điều đó. Khi chúng tôi đóng những cảnh nhiều cảm xúc, Jo In Sung luôn làm cho không khí trường quay vui vẻ hơn. Bởi vì tôi không có tính cách đó, nên tôi càng thấy biết ơn anh ấy”
        Cư dân mạng đã đưa nhận xét “ Thậm chí Jo In Sung cũng đã yêu sự quyến rũ của Song Hye Kyo,” “Ai cũng yêu sự quan tâm như vậy,” và “Trông họ thật đẹp đôi”
Source: My Daily via Naver
Người dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-3-2013 13:21:46 | Chỉ xem của tác giả
so pha của ta
ths chủ thớt dich tin
anh Jo không chỉ chu đáo, ga lăng
mà còn có một trái tim ấm áp
luôn luôn quan tâm giúp đỡ
mọi người xung quanh mình
mong 2 anh chị yêu nhau lắm
đúng là một cặp đôi đẹp từng mi li mét ^__^

Bình luận

Ngồi ké,yêu ac nhìu,,,,,  Đăng lúc 19-3-2013 07:55 PM
mama là ss hách dịch như mama ý,gặp êm toàn mần thịt với tét mông không thui ah=)))))))))))))))))))  Đăng lúc 19-3-2013 03:07 PM
tim giề,sao em không có*hậm hực*  Đăng lúc 19-3-2013 02:15 PM
Nhận được rùi em ! Mắt cũng đang long lanh ! hihi  Đăng lúc 19-3-2013 01:33 PM
Hơ, bạn này nhanh chân quá!  Đăng lúc 19-3-2013 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-3-2013 13:26:54 | Chỉ xem của tác giả
Hí, vừa phải nhờ google để trans bài này, quay sang thì đã được bạn trans rùi, tks bạn nhiều nhé
Công nhận xem đoạn BTS này mới thấy độ ga lăng của anh Jo,
đạo diễn vừa hô cắt một phát là anh lao như tên bắn sang đỡ Song dậy,
không những một vài lần mà lần nào cũng thế.
Anh tỏ ra vô cùng sốt sắng lo lắng cho Song,
Anh ơi sao anh đã đẹp trai lai láng rồi anh còn ga lăng nữa chi vậy,
thế này thì chỉ tổ làm khổ fan girl thôi

Bình luận

edit rồi đó,em đang bận làm slide:(((  Đăng lúc 19-3-2013 02:10 PM
@ red: Ui thế à, thế ngủ dậy bạn dịch nốt nhá, mình hóng ^^  Đăng lúc 19-3-2013 01:37 PM
Mình đang định dịch cả interview của SHK nhưng mừ giờ buồn ngủ roài. Suốt ngày mê hai em đẹp trai xinh gái này nên ngứa ngáy chân tay.  Đăng lúc 19-3-2013 01:35 PM
bạn cũng nhanh không kém, đúng là thần dân vương quốc GIÓ có khác : )  Đăng lúc 19-3-2013 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-3-2013 13:29:56 | Chỉ xem của tác giả

Bạn nhanh thật đấy ! Mới thấy tin tiếng Anh mà giờ đã dịch rồi ! Thanks bạn nha !

Có tin Gió là phải nhảy vào ngó nghiêng 1 cái ! hihi

Chưa có phim nào mà BTS hay hình ảnh bên ngoài lại ít như phim này ! Cuối tuần vớ đước cái BTS như trời hạn mong mưa !  Đoàn phim tập trung khi quay nhưng lúc bình thường ko ngớt tiếng cười ! Jo thật chu đáo ! hihi

PS: Đang héo hon vì chờ đến ngày mai ! hic

Bình luận

sao cía PS của ss giống của êm vợi,phim này bed sen thì nhiều mà chưa đúng chất chệ Noh=))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 19-3-2013 02:49 PM
em xí cái mặt tiền chớ không tí nữa mặt tiền cũng k còn,trôi tận page 3,4 là không đc!  Đăng lúc 19-3-2013 01:43 PM
ss nhận được tim của em chưa ??? mắt long lanh ^__^  Đăng lúc 19-3-2013 01:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-3-2013 13:30:25 | Chỉ xem của tác giả
Hớ hớ.mình đã bắn với tốc độ ánh sáng mà vẫn không nhanh bằng ss Kim,mụ Zo và Hebe mama{:431:}

Tình hình là xem cái BST thấy anh Sung galant không chịu đc.

Kể ra ai ở vào tình cảnh đó chắc cũng vợi,hơn nữa lại là 1 mỹ nhơn ngồi khóc sụt sịt nữa chớ,nhưng cái lao của anh nó quá chi là đẹp mắt nên không tránh khỏi 1 số soi mói:
bị bắt gặp

Em đề nghị anh chị bớt đẹp đôi đi cho em đỡ thổn thức,còn Sô-Young thì cố gắng thêm vài cái bét xem,kít sen cho em nhờ.
PS:đúng là héo hon với cái phim nầy mờ

Bình luận

đang lội page của nhà từ đầu đến giờ đêy, hí hí  Đăng lúc 19-3-2013 10:16 PM
cứ mơ đi nít đâu dc.....kekeke  Đăng lúc 19-3-2013 06:45 PM
Phải gọi là Zo xinh nhá, ko đc gọi là mụ Zo, tính dìm hàng chị hả?  Đăng lúc 19-3-2013 03:35 PM
con bé này sao lại goi chị là "Hebe mama" ss của cô đâu có già hử ???  Đăng lúc 19-3-2013 03:03 PM
Há há đúng là tâm trạng chung ! ss làm việc mà cứ ngó ra ngó vào ! Rồi thở dài ! Mặc dù việc cũng ngập đầu hahahaaha !  Đăng lúc 19-3-2013 02:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-3-2013 13:30:41 | Chỉ xem của tác giả
mong chờ ngày mai quá đi không biết diễn biến như thế nào
anh cứ ga lăng thế thì chắc tụi con gái chết lừ đừ mất thôi nói chi tới ss Song Hye Kyo
2 người này đẹp đôi quá...mong kết thúc HE
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-3-2013 13:32:54 | Chỉ xem của tác giả
anh ga lăng quá thể, đúng là phong cách của anh luôn khiến trái tim em xao xuyến
mà phải công nhận trong  phim này 2 người quá đẹp đôi :)
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-3-2013 13:37:46 | Chỉ xem của tác giả
Khỉ. Cái đoạn này đến chết dở ánh mắt của anh Jo. Chẹp. Hụ hụ. Đến chết vì 2 anh chị cơ. Hụ hụ.
Khéo tối nay lại phải ngồi tua đi tua lại ấy. Ánh mắt của anh vừa đau vừa đáng sợ ấy :( ...
HE HE HE ~ ~ Đả đảo đả đảo :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-3-2013 13:42:05 | Chỉ xem của tác giả
A ga lăng quá
Cứ thế này bảo sao fan muốn hai ac thành đôi
Thật sự mong trong tương lai ac sẽ cùng hợp tasc trong các dự án khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-3-2013 14:22:32 | Chỉ xem của tác giả