Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
1761#
Đăng lúc 4-9-2012 15:53:45 | Chỉ xem của tác giả
Hyun Bin MV - Glad You Came [21-MO Project: Part 19]

{:290:} HAPPY BIRTHDAY OUR AMAZING NAMJA!!!!!!{:290:}

Bình luận

cái điệu phùng má:x:x  Đăng lúc 13-9-2012 08:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1762#
Đăng lúc 4-9-2012 23:38:57 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 4-9-2012 15:53
Hyun Bin MV - Glad You Came [21-MO Project: Part 19]

HAPPY BIRTHDAY OUR AMAZING NAMJA!!!!!! ...

trời ơi đã đến vid 19th rùi, còn 2 vid nữa thui
nhớ hum nào lập thớt nhặt nhạnh mãi mới đến vid số 10
xem cái vid này lại nhớ quảng cáo samsung, thích nhất là clip BTS lồng bài That man, xem đi xem lại ko chán,
khuôn mặt đăm chiêu, cười nhếch môi này, rồi lại nhắm mắt mơ màng, vô cùng đáng iu, oaaa
nói thật mình thích clip mừng SN năm ngoái hơn, năm nay bạn í hình như bê nguyên cái BTS đấy, chọn bài này cũng ko thấy hay
mình lôi clip này ra xem thích hơn, dầu sao cũng cảm ơn withhyunbin nhiều lắm, 21-MO project góp phần giữ lửa cho fan chúng ta mà {:444:}

CF BTS nào cũng đáng iu, khoái xem hơn cả cf chính
bonus cái này tớ reup từ Tàu khựa ) iu thế này ko bê về phí quá

Bình luận

ước gì em đc là 1 in những staff mà đảm nhận bên khâu trang điểm với làm tóc ý, như thế sẽ đc * sờ* BIN~.~  Đăng lúc 13-9-2012 08:22 AM
ngất rùi:x:x  Đăng lúc 13-9-2012 08:20 AM
Ôi ko ngờ Bin hát hay thế, giờ suốt ngày nghe That man của Bin thôi. Người đâu mà vừa đẹp, vừa hát hay, vừa diễn tuyệt đến thế!  Đăng lúc 5-9-2012 04:58 PM
Thích quá.^_^  Đăng lúc 5-9-2012 09:22 AM
xem đi xem lại mà vẫn ngất ngây :x  Đăng lúc 5-9-2012 12:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1763#
Đăng lúc 5-9-2012 00:41:57 | Chỉ xem của tác giả
Bow gửi lúc 4-9-2012 23:38
trời ơi đã đến vid 19th rùi, còn 2 vid nữa thui
nhớ hum nào lập thớt nhặt nh ...

Xem cái behind the scenes kia bao nhiêu lần rồi í, thế mà giờ Bow post chị lại lên cơn {:308:}
Chị thích đàn ông mặc sơ mi + quần âu, xắn tay áo lên khỏe mạnh như Bin thế này lắm đấy {:418:}
Bin mình ấy mà, người đâu lại có người chỉ đi đi lại lại cũng đã ngất ngây khó cưỡng rồi {:264:}
Cộng thêm ánh mắt cười cười, má lúm lại cứ chĩa thẳng vào mặt nta thế thì ai mà chịu được
Đã thế tí tí lại đưa chai nước lên môi xoay xoay, ôi giời ôi ước gì chị được lại cái chai nước ấy {:294:}
Bị Bin uống xong rồi đáp luôn vỏ đi cũng mãn nguyện một đời )))))))
Phồng mang trợn mắt lên làm gì cho mất công hả anh, anh tính hại em thích quá hóa rồ luôn đấy hả ))))
Đúng là cái đồ mặt dầy nhá, quay phim ngta là đàn ông 100%, anh cứ nhìn chằm chằm vào ng ta rồi làm đủ kiểu cute thế mà ko biết ngại hay sao
Thôi nào làm cái trò gì thế, chẹp chẹp biết anh đẹp trai rồi, đừng có làm khổ em nữa mà
Hic hic ............

Mà Bow và cả nhà có đoán đc trong lúc đóng cảnh suy nghĩ đăm chiêu thì Bin nghĩ cái gì trong đầu ko nhỉ???
Chả lẽ lại ko nghĩ cái gì mà cũng giả vờ xi nghĩ một cách lợi hại như thế sao {:438:}

Bình luận

:x:x:x:x em cũng lên cơn nè Tồ ới, em nhớ sắp ko chịu được rùi  Đăng lúc 13-9-2012 08:13 AM
Há há, xem mấy cái này mình cứ ngoác mồm cười theo Bin.  Đăng lúc 5-9-2012 05:00 PM
Bow
a đang nghĩ đến cảnh các e ngắm a và điên đảo như Tồ nên mặt khoái trá thế đấy =))))  Đăng lúc 5-9-2012 11:13 AM
áo sơ mi, đúng rồi hé hé Bin mặc áo sơ mi đẹp gê nơi *nhỏ dãi*  Đăng lúc 5-9-2012 06:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1764#
Đăng lúc 11-9-2012 14:08:18 | Chỉ xem của tác giả
Chết mất nhà ơi, vừa lượn lờ FB vớ đc cái clip đau hết cả bụng
Nhà để ý cái đoạn 0'54 nhé, trời ơi hắn quay lưng ra cho ba cô em tung tẩy quạt quạt

Một cô quạt đầu
Một cô quạt bụng
Một cô quạt mông =))))))))

Ai chả biết anh nóng, nhưng cũng quá đáng vừa thôi chứ =))))))))))))
Mặt thì râu ria tùm lum, tóc bết bết bẩn bẩn ngồi trên giường, xung quanh là mấy xì táp bâu vào quạt tung mù
trời ơi quá đáng quá =)))))))))
Đoạn tiếp còn thêm cô phóng viên biến thái với chất giọng chua loét =)))))))))

Cre: SG'FB
Ôi ai oăn sắp Việt :((((((((((((

Bình luận

Tồ ời, đây là đâu sao tóc Anh loạn hết cả lên thế>>  Đăng lúc 13-9-2012 08:30 AM
hả, mất hết cả hình tượng:><  Đăng lúc 13-9-2012 08:27 AM
nhìn anh nhếch nhác quá n vãn ko che nổi ánh sáng lấp lánh của một ngôi sao, nụ cười của anh, aigoo..amazing namja!!!!!!!  Đăng lúc 12-9-2012 08:25 PM
Clip này vui quá.^_^  Đăng lúc 11-9-2012 07:33 PM
Ước thêm điều nữa, giá mà có Viet Sub để hiểu vì sao anh ấy cười toe toét thế!  Đăng lúc 11-9-2012 05:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1765#
Đăng lúc 15-9-2012 15:36:18 | Chỉ xem của tác giả
{:291:} HAPPY BIRTHDAY BINNE{:291:}

Như cả nhà đã biết ngày 25.9 tới là ngày sinh nhật của Bin, chớp mắt đã qua 1 năm, SN Bin năm ngoái cũng là dịp kỷ niệm lần đầu tiên nhà mình tụ họp tại Kites, cùng nhau tổ chức 1 buổi tiệc ấm cúng, cùng nhau tham gia chúc mừng SN Bin.
Ngoài những lời chúc, món quà tinh thần, còn có sản phẩm thiệp do chính tay các mem nhà mình cùng làm để gửi đi Hàn.
Rút kinh nghiệm năm ngoái do hiện tại Bin đang trong quân ngũ, khả năng quà thiệp đến tay là rất thấp, thế nên năm nay chúng ta đành bỏ bớt khoảng này vậy ^^.

Tạm thời bài post này dùng để góp ý và xây dựng ý tưởng cho đêm tiệc ngày 25 sắp tới, với mục đích tổ chức 1 buổi tiệc nho nhỏ, ấm cúng đúng với phong cách nhà ta, các thành viên trong nhà có bất cứ góp ý gì có thể post luôn tại đây, BTC sẽ xem xét cũng như ủng hộ mọi mặt cho các bạn (cả về vật chất lẫn tinh thần )

Trước mắt em đề cử những việc sau đây:

- Thiết kế banner sinh nhật treo ngay cổng nhà và box lớn, hiện tại vẫn chưa có bạn nào nhận khâu này, kêu gọi tất cả các thành viên trong nhà có khả năng tham gia des, sau khi làm xong em sẽ mở thớt cho các bạn post bài, các mem sẽ cùng vote cho banner ưng ý nhất, giải thưởng cho banner đc chọn là: 500 kite$. Chốt hạn nộp bài cho banner là ngày 20/9/2012.

- Món quà và lời chúc của cả nhà: clip, ảnh, bài hát, thiệp mừng..v.v... tất cả có liên quan đến Bin. Các bạn có thể chuẩn bị dần từ bây giờ, em sẽ mở thớt SN sớm cho mọi người, tùy theo tình hình, nếu ko cả nhà có thể đợi đến đúng ngày rồi post luôn trong thớt SN cũng được ^^

-Gameshow: phần này có BTC lo riêng, các thành viên trong BTC sẽ có buổi đàm đạo nội dung cho game show vào tối t7 tuần này, hòng tìm ra những ý tưởng táo bạo mới lạ và mang tính thử thách nhìu hơn

Ngoài các nội dung trên, bạn nào có những ý tưởng khác muốn cùng tham gia đóng góp có thể trình bày tại đây, cả nhà sẽ cùng xem xét và góp ý, rất mong nhận được sự ủng hộ của tất cả.

sis_wanabe

Bình luận

Bow
chả bít mình làm được việc gì đây :(((((  Đăng lúc 19-9-2012 04:36 PM
banner nộp ở đâu mót ;))  Đăng lúc 16-9-2012 03:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1766#
Đăng lúc 17-9-2012 08:26:55 | Chỉ xem của tác giả
Tin vắn:

Hyun Bin đã gửi một bó hoa và thiệp để động viên cho một ca sĩ có nghệ danh "The One" trong chương trình MBC Sunday SundayNight - Survival -Tôi là ca sĩ.
Nam ca sĩ này cho biết Hyun Bin đã từng ra tay giúp đỡ anh khi anh gặp vấn đề về tài chính. Hyun Bin còn bày tỏ mong muốn đc gặp lại chàng ca sĩ này vào kỳ nghỉ phép trong tháng 10 sắp tới. Hoa và thiệp được gửi trực tiếp từ Hải quân, đây là lý do vì sao ca sĩ trên đã chọn trình bày ca khúc That man như muốn dành tặng Hyun Bin. Anh cũng viết thêm trong thiệp: "Em hy vọng anh sẽ trở thành một "That Man" thực sự trong chương trình hôm nay".

Theo như những gì  ca sĩ này chia sẻ, 2 người dường như có mối quan hệ khá thân thiết "Mặc dù Hyun Bin nhỏ tuổi hơn, nhưng bản thân tôi lại học hỏi được rất nhiều điều tuyệt vời từ chàng trai này."

Clip The One trình bày That Man: http://channel.pandora.tv/channe ... FXwQHMWywQ.facebook
cre: http://news.nate.com/view/20120916n13764
Vtrans by me

Bình luận

Bow
ai làm bạn với anh mình cũng iu cũng quý :xx sao anh này hát hay thế, nổi da gà lun :xx  Đăng lúc 19-9-2012 04:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1767#
Đăng lúc 17-9-2012 09:19:33 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 17-9-2012 08:26
Tin vắn:

Ôi đc làm bạn của anh nhà mình thật là sướng mà {:430:}
Lại còn đc nhận hoa  và thiệp do anh mình tự tay viết từng nét, từng nét
Em hi vọng anh sẽ trở thành một "that man" thực sự trong chương trình ngày hôm nay
Nghe thèm quá đi, lời lẽ gì mà thân thương như thế chứ{:437:}
Biết thêm một người bạn của anh - một người bạn ko nổi tiếng tự nhiên chị có cảm chị có cảm giác ấm áp hẳn. Sống một cuộc sống bình thường, có những người bạn bình thường thật là tốt phải không {:418:}
Cơ mà anh này cũng sắp trở thành ng không bình thường nữa rồi, vớ vẩn nổi tiếng đến nơi rồi í

Ago, hi vọng rằng đây là tình bạn chân chính, ko vì mục đích nào khác {:438:}
Ví dụ như thân với anh trai để tiếp cận em gái người ta chẳng hạn

p/s: Nụ cười chào ngày mới {:264:}

Bình luận

Nói hay thở thôi cũng nghe hay gấp vạn người khác hát...Chết thật, mình cũng thấy thế! =))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 18-9-2012 11:38 AM
Tất nhiên hay thế nào cũng ko thể hay như nghe giọng Bin đc. Chẳng cần hát, chỉ cần ròinois hay thở thôi thì nghe cũng hay gấp vạn lần họ hát rồi :XXX  Đăng lúc 17-9-2012 05:16 PM
Cũng có lần tớ mở cũng ko nghe đc, chắc là do mạng. Hí hí máy tớ cũng cài nhạc chuông bài này, mà hầu như nhà Bin ai cũng thế :XXX  Đăng lúc 17-9-2012 05:15 PM
Tiếc quá sao mình vào đường link đó mà ko nghe đc nhỉ. Sau bao ngày thì mình cũng đã cài đc nhạc chuông điện thoại là bài That man, mình thấy bài này Bin hát hay nhất!   Đăng lúc 17-9-2012 02:50 PM
Ôi trời, giờ mới nghe bài hát. Anh này hát hay quá, còn rất chi là cảm xúc và hổn hển nữa :XXX Đoạn lời hai hòa âm kiểu khác nhưng rất hay :XXX  Đăng lúc 17-9-2012 09:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1768#
Đăng lúc 17-9-2012 20:05:40 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà lưu ý nhé!!

Những sản phẩm để chúc mừng SN Bin như thiệp, nhạc, clip...v.v.. mọi người có thể post trựa tiếp vào thread khéo tay hay làm. Em sẽ edit bài và chuyển vào thớt SN trong đúng ngày 25.
Ngoài ra các món quà dưới dạng thơ, văn, mess..v.v.. thì mọi người vui lòng post tại đây ^^
Mỗi món quà của các bạn dành tặng cho Bin sẽ được BTC ưu ái thưởng cho 1 phần quà đáp lễ nho nhỏ {:418:}

Thật ra ko mất nhiều thời gian, khuyến khích các bạn nếu có hoa tay, có thể tự tay vẽ 1 tấm ảnh Bin, là khuôn mặt hay chibi đều đc, hoặc phát huy thế mạnh của nhà mình là các bài cảm nhận chất đừng hỏi. Về vấn đề này BTC ko giới giạn, sẽ để cho các bạn tự do phát triển ỡ mỗi lĩnh vực và theo ý tưởng riêng của mỗi người.

Mỗi món quà của các bạn là niềm động viên rất nhiều đồng thời tiếp thêm sức cho BTC vào chương trình đêm 25 tới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1769#
Đăng lúc 18-9-2012 10:24:22 | Chỉ xem của tác giả
Sự trở lại của Hyun Bin.. Hội chứng Hyun Bin lại sôi sục!!

Giới truyền thông Hàn Quốc, giới điện ảnh và các hợp đồng quảng cáo đều đang dồn trọng tâm vào sự trở lại của Hyun Bin vào đầu năm sau, dẫn đễn 1 sự cạnh tranh khốc liệt!!
Công ty quản lý riêng của Hyun Bin AM Entertaiment vừa cho biết: "Tất cả mọi người đang kỳ vọng rất lớn và trông chờ ngày cậu ấy comeback. Vào đầu năm chúng tôi liên tục nhận được những dự án lớn dành riêng cho Hyun Bin. Tuy nhiên, chúng tôi vẫn dành quyền ưu tiên để cậu ấy sớm làm quen trở lại với cuộc sống đời thường ngoài quân ngũ. Sau khi xuất ngũ sẽ không sớm để cậu ấy quay lại với nền công nghiệp giải trí."

Hyun Bin nhập ngũ vào tháng 3 năm ngoái và được người dân HQ xem như một hình tượng quốc dân khi quyết định gia nhập binh đoàn Hải Quân ngay tại đỉnh cao sự nghiệp. Anh sẽ chính thức rời quân ngũ vào ngày 6/12/2012. Hiện tại được xem là ngôi sao nhập ngũ nhận được nhiều sự trông chờ nhất từ người hâm mộ. Cư dân mạng để lại rất nhiều lời nhắn cho thông tin vừa qua của AM: "Thật mong Hyun Bin sẽ sớm quay lại màn ảnh", "Tôi không thể tưởng tượng được việc nhìn thấy Hyun Bin nói cười trong phim ảnh, cảm xúc sẽ thế nào, quá trông chờ!!!"

cre: http://news.naver.com/main/read. ... &aid=0000065860
Vtrans by me ;))

Bình luận

mình tự thay ai biết đấy là đâu =)))))))))))))  Đăng lúc 19-9-2012 09:48 AM
new gốc nó như thế, có phải chị tự để đâu =))))))))  Đăng lúc 18-9-2012 11:08 AM
để hình anh Hoon ko đủ máu chị ơi, thay hình hải quân cho máu ;)))  Đăng lúc 18-9-2012 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1770#
Đăng lúc 19-9-2012 16:32:57 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mình ai đọc tin này chưa, Bin xuất ngũ là tách khỏi công ty quản lý cũ, tách khỏi bác Jang rồi, òa

Còn đang lo vụ chọn tp come back đây mà tự nhiên đổi công ty quản lý, tìm được công ty tốt hợp với mình có phải dễ đâu, gắn bó với bác Jang từ hồi còn ngây thơ dại dột, giờ lại tách ra là sao??

hix, lo cho zai nhà tôi quá, ko bít ngồi trong trại anh có trằn trọc suy tư vắt chân lên trán nghĩ ra chiến lược nào chưa, 5ting anh iu {:408:}

Jang Dong Gun bắt tay với công ty giải trí SM,
tạo thành "ông lớn" trong ngành giải trí

SM C&C, công ty con của công ty giải trí SM vừa tiến hành sáp nhập với công ty quản lý AM E&T. Sáng ngày 19, phía SM C&C tuyên bố: "Gần đây chúng tôi quyết định sáp nhập với công ty quản lý AM E&T". Thông qua hoạt động sáp nhập này, SM C&C sẽ mở rộng quy mô, tiến vào lĩnh vực quản lý diễn viên và sản xuất phim ảnh.

Đại diện SM C&C Kim Young Min cho biết: "AM E&T là công ty quản lý tên tuổi có nhiều ngôi sao nổi tiếng trong và ngoài nước như Jang Dong Gun, Kim Ha Neul, Han Ji Min. Việc hợp tác sẽ giúp chúng tôi mở rộng sự nghiệp quản lý diễn viên và sản xuất phim ảnh ra châu Á. Đồng thời thông qua mạng lưới toàn cầu của SM C&C, các diễn viên của AM E&T cũng có thể vượt qua phạm vi châu Á, trở thành ngôi sao thế giới".

Nguồn Tvdaily
[email protected]

PS: Nói thì có vẻ hay ho nhưng theo tin đồn trên mạng, AM quản lý kém, không đủ tiền chi trả cho những ngôi sao hạng A nên mới bị SM mua lại.

Hợp đồng của Hyun Bin và công ty AM đã hết hạn trong thời gian anh tại ngũ. Một nhân vật có liên quan tiết lộ, sau khi xuất ngũ anh mới tính đến chuyện có tham gia đại gia đình SM C&C hay không.

Shin Min AH cũng vừa kết thúc hợp đồng với công ty quản lý AM, cô không tiếp tục gia hạn hợp đồng. Đợi đến khi drama "Arang" kết thúc, Shin Min Ah mới có quyết định về công ty quản lý.

Natehttp://kites.vn/thread/jang-dong ... tri-353558-1-1.html

Bình luận

sut
móa ơi :|  Đăng lúc 20-9-2012 01:51 PM
giữ hình tượng Lính Hải Quân Lục Chiến bảo vệ tổ quốc  Đăng lúc 19-9-2012 10:23 PM
@Tồ: em nghĩ sắp tới Bin sẽ ko đẩy mạnh hoạt động ở Nhật nữa đâu, Nhật và Hàn đang căng lắm, nghệ sĩ Hàn sang Nhật toàn bị lên án, nói chi Bin đang ..  Đăng lúc 19-9-2012 10:23 PM
May mà Bin hết hạn hợp đồng lúc này. Thế cũng tốt, để anh í tự quyết định con đường tương lai.^_^  Đăng lúc 19-9-2012 09:30 PM
Chạy theo lợi nhuận, bắt đóng phim thị trường thì còn gì là Bin của chị :((. Mà nghe nói chỗ anh Bae có vẻ cũng tốt, ko biết ntn  Đăng lúc 19-9-2012 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách