Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
1771#
Đăng lúc 19-9-2012 21:32:47 | Chỉ xem của tác giả
Bow gửi lúc 19-9-2012 16:32
Nhà mình ai đọc tin này chưa, Bin xuất ngũ là tách khỏi công ty quản lý cũ, tách kh ...

Công ty AM của anh Jang già thế mà quản lý kém à? Mình tưởng anh ấy máu làm ăn thế thì quản lý đâu vào đấy chứ. Nhiều có tiếng mà không có miếng... AM đúng là toàn diễn viên hạng A không, sao lại để đến nỗi không trả lương được chứ.

Không hiểu Keyeast của anh Bae có khá hơn không? Dù sao thì vẫn ấn tượng công ty này, vì toàn nhận những nghệ sĩ khó nhằn. Lee Ji Ah vì vụ lùm xùm li hôn, phóng viên suy đoán là công ty Keyeast đã biết chuyện Ji Ah kết hôn rồi, nhưng vẫn nhận. Anh "Thái tử gia" của Goong bắt vì tội hút chích, tàng trữ ma túy ấy, sau đó đi lính, chưa xuất ngũ thì đã có tin tức anh ấy về đầu quân cho Keyeast. Hơn nữa, anh Bae mấy năm nay cũng rất ít đóng phim, mà lui về hậu trường, đào tạo lớp hậu bối, chắc là cũng chăm chút cho việc quản lý công ty và nghệ sĩ hơn. Chứ anh Jang thì bản thân công việc của riêng anh ấy thôi đã ngập đầu, đóng phim liên tù tì, còn thời gian đâu mà quản lý công ty.

Kiểu này hơi lo cho zai, dù sao sau 2 năm quay lại, còn cần 1 thời gian quen lại môi trường khắt nghiệt này. Nếu đổi ekip hết thì sợ càng bỡ ngỡ hơn.

Bình luận

chị cũng thấy anh Bae chăm lo tốt cho nghệ sĩ,nhg có vẻ xác suất khg cao thật,nhg làm diễn viên tự do thì vẫn cần phụ tá và quản lý mà  Đăng lúc 19-9-2012 11:01 PM
Về với bác Bae cũng tốt, zai lớn, zai bé của mình ở đây cả. Hehee P/s: Tuy nhiên em thấy xác suất Bin về Keyeast xem ra ko cao, có khi chàng lại nổi hứng làm dv tự do.   Đăng lúc 19-9-2012 10:30 PM
Hiện giờ em cũng chỉ đang nhắm tới nhà anh Bae thôi. Thấy bảo anh Bae bảo vệ và chăm sóc cho nghệ sỹ lắm. Cũng có vẻ tôn trọng chuyện đời tư của NS  Đăng lúc 19-9-2012 10:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1772#
Đăng lúc 19-9-2012 23:03:06 | Chỉ xem của tác giả
sabina gửi lúc 19-9-2012 21:32
Công ty AM của anh Jang già thế mà quản lý kém à? Mình tưởng anh ấy máu làm ăn th ...

Lúc đọc tin nghe thấy cái chữ SM đã thấy sợ, nhà mình ko quan tâm đến idol thì ko biết chứ, bọn nó chơi bẩn, kiểm soát bóc lột nghệ sỹ tàn bạo, vụ JYJ của Yoo chun là điển hình, chúng nó chỉ giỏi đào tạo idol hát hò, kiểu chạy theo lợi nhuận thị hiếu hút fan, chứ chất lượng dv với film của SM thì thấp lè tè. Hóng thấy dân tình bên DC cũng la ó loạn xạ, Bin ko phù hợp với tính chất của SM chút nào. Cái ông nhà mình lại còn cái kiểu thích phim nghệ thuật, khó nhằn, thử đòi đóng mấy phim như I’m happy hay FOL xem, cho ra rìa ngay, bị ép đóng mấy phim thần tượng chim cò hoa lá cành thì thôi rồi :((( Vợ chồng bác Jang chắc mải đầu tư bất động sản, ko quan tâm để ý đến AM hay sao mà giao quản lý cho ng khác nên công ty mới hoạt động kém hiệu quả mang tiếng là toàn dv hạng A. Bọn SM muốn bành trướng nên muốn thâu tóm cả cái dàn dv thực lực ấy chứ>'< Em vẫn tin là zai nhà mình quyết ko đi theo thằng SM đâu :D

E thấy Keyest của bác Bae cũng rất ổn, nhưng thấy công ty đấy toàn mấy anh trẻ trung năng động tính bay nhảy như KHJoong hay Kim soo Hyun, ko bít lão già kém nhí nhố ấy có đu nổi ko. Quan trọng là Bin vốn về phe bác Jang, bác Jang bác Bae đều là 2 ông vua điện ảnh xứ Hàn mà xem chừng ko thân thiết lắm, nên khả năng bỏ bác Jang về bác Bae hơi thấp. E nhắm thấy King Kong ent. của chị già Kim Sun Ah là ổn nhất, công ty này cũng có tiềm lực, nhiều sao đầu quân vào đây mà ss GR cũng nói công ty này thường xuyên dành được suất béo bở trong các dự án khủng, cũng tốt cho Bin ^^

Rất tiếc cái thị trường Nhật, AM hoạt động rất ổn mảng này, vì bác Jang cũng vốn là Hallyu tiểu biểu bên Nhật, và nổi tiếng bên Nhật cũng là thước đo đẳng cấp của sao Hàn, nhưng ko phải công ty nào cũng lấn sân sang được thị trg này. E rất thích cách hoạt động của Bin ở Nhật, ko muốn Bin bỏ ngỏ các thím già bên ấy âu :(((((

Khả năng nữa là Bin sẽ làm diễn viên tự do như Song Hye Kyo bây giờ chẳng hạn. Khả năng thấp nhất là Bin ta lập công ty riêng :D

Dù thế nào e tin là Bin sẽ có quyết định sáng suốt, 3 tháng nữa là rõ thôi :D

Bình luận

em ơi,nếu anh Jang khg rủ rê thì liệu zai có đầu tư BDS cùng với anh ấy khg?tự bản thân zai chị nghĩ chả có tướng làm ăn đâu,có bạn bè rủ rê hùn hạp thì ok   Đăng lúc 22-9-2012 09:28 PM
Bow
đây c star ạ, nhưng toàn tiếng Hàn thui :D http://gall.dcinside.com/list.php?id=hyunbin  Đăng lúc 21-9-2012 11:55 PM
Bow ơi, trang DC là trang nào vậy em? Chị muốn xem quá.^_^  Đăng lúc 20-9-2012 07:25 AM
Đúng là ngán mỗi vụ anh Bae vs anh Jang ko thân thiết. Chứ về nhà anh Bae có phải ngon ko. Hay hợp tác vs Kyo lập công ty riêng cũng đc ý :-"  Đăng lúc 19-9-2012 11:56 PM
Nếu có thêm ng giúp đỡ để Bin có thể làm diễn viên tự do thì sẽ tuyệt đúng ko. Anh có thể làm bất cứ điều gì anh muốn. Ôi chao thật là lo lắng quá đi :(   Đăng lúc 19-9-2012 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1773#
Đăng lúc 19-9-2012 23:24:57 | Chỉ xem của tác giả
Bow gửi lúc 19-9-2012 23:03
Lúc đọc tin nghe thấy cái chữ SM đã thấy sợ, nhà mình ko quan tâm đến idol thì ko  ...

ta nghĩ lượt diễn viên sang đó đang còn hợp đồng thì sang thôi
chứ nếu hết hợp đồng chưa chắc họ đã ở lại công ty AM
có lẽ bác Jang cũng thế
đi đâu về đâu thì 3 tháng nữa sẽ biết
ta ko tìm hiểu lắm nên cũng ko biết nhà AM thế nào
nhưng nghe dân tình phản ảnh ko ổn lắm
đùa chứ vào nhà YG ta thấy cũng chẳng yên tâm hơn
vào đấy được cái môi trường tôn trọng nghệ sĩ
nhưng sợ lão nhà mình ko đú được với cái đám trẻ già quậy phá đấy, có khi lại hư người ra =))))))))
hay là về tự lập công ty riêng đi
rồi kéo bác Jang về bổ trợ
chuyển sang đào tạo nhân tài =)))
già rồi, làm kinh tế để còn lấy vợ đi là vừa anh ạ =))

Bình luận

Bow
công nhận YG toàn mấy ông bà quậy phá, biết đâu vào đấy zai thế thành 1 phần tử bất cần đời =))))))  Đăng lúc 19-9-2012 11:33 PM
Bow
bác Jang là chủ AM mà, chắc ko thiết tha làm ông chủ nữa, mún đầu tư cái khác nên mới chịu sáp nhập, cũng được sếp nhỏ SM, chỉ khổ zai mình bơ vơ thui :(  Đăng lúc 19-9-2012 11:32 PM
bác Jang chỉ có làm chủ ngta,chứ khg chịu để ngta làm chủ,hùn hạp đâu,làm gì zai mời đc bác Jang về,bác ấy dominant thấy mồ  Đăng lúc 19-9-2012 11:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1774#
Đăng lúc 19-9-2012 23:28:37 | Chỉ xem của tác giả
Bow gửi lúc 19-9-2012 23:03
Lúc đọc tin nghe thấy cái chữ SM đã thấy sợ, nhà mình ko quan tâm đến idol thì ko  ...

Công nhận là công ty Keyeast cũng nhiều người trẻ tuổi, nhưng cũng có phải là không có người "già" như zai nhà mình đâu, Joo Ji Hoon có phải là còn trẻ gì đâu, sinh năm 82 bằng tuổi zai à. Còn Ji Ah hình như bây giờ không còn là người của Keyeast nữa, nhưng cũng có phải là trẻ nhí nhảnh đâu. Lee Na Young cũng từng là người Keyeast mà.
Cái quan trọng là zai ban đầu theo anh Jang, giờ theo anh Bae, có vẻ không ổn. Vì anh Jang và anh Bae như 2 ông hoàng rồi, cạnh tranh nhau ngôi vị phải biết. Rừng không thể 2 hổ, nước khg 2 vua, mà anh Jang và anh Bae thì chả anh nào kém cạnh anh nào. Thị trường Nhật Bản bên anh Bae hoạt động tốt lắm, nếu thật sự đầu quân thì khg lo là bỏ lơ thị trường Nhật Bản đâu. Nhưng theo anh Bae thì nghe như mang danh "phản bội", có vẻ không ổn.
So Ji Sub giờ đầu quân cho YG à? Nhưng anh Subbie vẫn đóng phim thực lực và vẫn chứng tỏ thực lực của mình rất tốt, đâu phải do công ty quản lý đâu.
Nghệ sĩ tự do thì không ổn, nhìn Kyo đi, giờ không biết là lặn ở nơi nào luôn rồi, chả thấy đâu nữa, tưởng như biến mất khỏi thị trường Hàn Quốc ấy. Hôm trước chị đọc tin đài Hồ Nam thấy bảo là có phát hành sách tự truyện hay là clip gì đó, chả nhớ, trên trang đó có tung 1 vài hình, đúng là chưa nhìn thấy những hình đó bao giờ. Nhưng mà cũng chả vớt vát lại được danh vọng đã có 1 thời của Kyo.
Còn chuyện mở công ty, zai nhà không thiết tha mấy vụ làm ăn, chả thấy có tướng ông chủ, chả có tướng kinh doanh.

Tự dưng sực nhớ ra Kim Ha Neul, nàng Sky. Thấy thương quá! Làm như có điềm báo trước ấy nhỉ? Năm 2008, nàng ấy đóng On Air, nói về chuyện hậu trường của showbiz Hàn. Trong phim đó, Sky đóng vai nữ diễn viên hạng A, mà công ty quản lý không có tiếng tăm gì cả, nói chung là anh quản lý giỏi nhưng bị thất bại, dìm mấy lần nên lúc nữ diễn viên hạng A ấy đầu quân thì công ty dường như là con số 0. Rồi cuối phim, anh quản lý cũng sát nhập công ty với mấy công ty khác, lúc đó cô diễn viên hạng A do hợp đồng chưa hết, cũng chuyển sang công ty mới sát nhập luôn. Hiện tại, Sky giống vai diễn của mình năm 2008, Sky mới kí hợp đồng với AM không lâu, hẳn là chưa hết ngay được. Nên khi AM sát nhập với SM thì Sky cũng phải theo sang luôn. Chứ như Shin Min Ah và zai thì hết hạn hợp đồng, có thể là bay nhảy tìm chỗ trú thân mới.

Bình luận

Bow
Sky chắc hết hợp đồng cũng đi lun thôi, c nói phim đấy e lại nhớ đến anh Park :(  Đăng lúc 21-9-2012 11:56 PM
Bow
à mà ai bảo c zai hok có tướng kinh doanh, Bin nhà ta vẫn đầu tư BDS cùng bác Jang đấy ạ ;))  Đăng lúc 21-9-2012 11:55 PM
ai biết là Kyo giờ ở chỗ nào?bên TQ cũng khg nghe thấy Kyo nhận phim gì bên ấy,bên Hàn cũng khg,chả biết là giờ ra sao  Đăng lúc 20-9-2012 12:05 AM
Ủa? Em tưởng Kyo lấn sân sang TQ nên mới bỏ bê thị trường Hàn chứ. Ra là lặn 1 mạch sao  Đăng lúc 19-9-2012 11:58 PM
Bow
Kyo giờ như chả thèm thiết tha nổi tiếng nữa, nàng í có vẻ thong dong quá, nên mới làm dv tự do :(  Đăng lúc 19-9-2012 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1775#
Đăng lúc 20-9-2012 15:05:35 | Chỉ xem của tác giả
Kỳ nghỉ phép thăng chức 10/2012

Sắp tới Hyun Bin sẽ chính thức được thăng cấp lên Trung Sĩ vào dịp lễ Chusuk (tên gọi Lễ trung thu của Hàn).
Đồng thời sẽ bắt đầu kỳ nghỉ phép vào ngày 1/10/2012 (Ngày kỷ niệm quân đội quốc gia).
Hải quân HQ cho biết hiện tại anh vẫn phục vụ trong quân ngũ với vai trò lính tuyên truyền.

PS: có thể đợt nghỉ phép này sẽ xem xét vấn đề cty quản lý, hy vọng mọi chuyện sẽ ổn :(

cre: http://news.nate.com/view/20120920n07112

Bình luận

ôi zai nghỉ phép, ko biết là được mấy ngày nhỉ? hy vọng có tí ảnh chứ dạo này thèm ngắm zai lắm rồi :(  Đăng lúc 20-9-2012 08:36 PM
chả cho về sớm độ dăm ngày có phải hơn ko  Đăng lúc 20-9-2012 03:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1776#
Đăng lúc 25-9-2012 00:31:50 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday Hyun Bin
Happy birthday Kim Tea Pyung
Happy birthday Hyun Bin
Happy birthday Marine Corps

Chúc ANH của em luôn mạnh khỏe, đẹp zai, thêm tuổi mới nhìu niềm vui hạnh phúc

Chúc ANH nhìu thành công hơn, năm 2013 đang chờ anh tỏa sáng,
riêng trái tim em, ANH mãi mãi tỏa sáng

Vì ko có thời gian chuẩn bị quà cáp kĩ càng, nên em mạo muội cóp py vậy
............OPPA SARANGHAE

*******************HYUN BIN-25-09-2012*************************

Bình luận

bê qua thớt SN đi chứ sao lại để đây :))  Đăng lúc 25-9-2012 12:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1777#
Đăng lúc 26-9-2012 16:06:59 | Chỉ xem của tác giả
Hyun Bin xuất hiện vào ngày 25/9

Vào ngày hôm qua 25/9, Hyun Bin đã có bài phát biểu tại thao trường Gar Ryoung Dae tỉnh Choong Cheung, nơi tập hợp các cơ quan đầu não của các bộ phòng quân, không quân và thủy quân, để chào đón ngày kỷ niệm 64 năm lực lượng quân đội nhân dân. Dự kiến vào ngày kỷ niệm chính thức lực lượng quân đội 1/10 tới đây, anh sẽ được phong cấp lên hàm trung sĩ.

Bình luận

Mấy cô mình nghe được giọng nói của Bin, còn chị chỉ toàn nghe tiếng đàn piano không à! hix...hix...hix...  Đăng lúc 28-9-2012 03:01 PM
Giọng nói của Bin càng ngày càng ấm áp, ôi nhớ anh quá Bin ơi!  Đăng lúc 27-9-2012 09:30 AM
òa, giá như hình nét thêm chút nữa  Đăng lúc 26-9-2012 09:07 PM
Nhớ anh Bin quá. Thanks em Bow up tin nhá.^_^  Đăng lúc 26-9-2012 08:43 PM
ôi ôi Bin xuất hiện rồi :xxxx nhìn thấy anh, nghe giọng nói của anh mà em nhớ anh quá Bin ạ :(  Đăng lúc 26-9-2012 07:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1778#
Đăng lúc 28-9-2012 10:51:51 | Chỉ xem của tác giả
AAAAAAAAAAAAA, hôm nay lên báo nè, tha hồ ngắm {:298:}
tháng 9 tháng 10 kỷ niệm quân đội có khác, hắn ta xuất hiện hơi bị nhiều ))

[28/9] Anh lính Hải quân Hyun Bin
tham gia lễ kỷ niệm 62 năm lấy lại Seoul

Vào sáng nay 28/9, nam diễn viên Hyun Bin đang thực hiện nghĩa vụ quân sự tại đơn vị Thủy quân lục chiến đã tham gia lễ kỷ niệm lấy lại Seoul 28/9 được diễn ra tại quảng trường hòa bình bảo tàng chiến tranh Yongsan Seoul.

Lễ kỷ niệm có sự tham gia của các quan chức đứng đầu lực lượng quân đội, nghị sĩ quốc hội cùng khoảng 1500 chiến sỹ Hải quân và dự bị.

.................Ngắm típ thì vào link này nhoa x
http://kites.vn/forum.php?mod=re ... 121&pid=3967186

Bình luận

trên má trái ấy c Ha=((((((((((((  Đăng lúc 1-10-2012 01:38 PM
hả hả? Sẹo nào? Sao em nhìn ko thấy?  Đăng lúc 29-9-2012 09:00 AM
chết mất thôi đẹp zai quá!!!!!!!  Đăng lúc 28-9-2012 03:04 PM
Hình như hồi trước khi vô lính, BIN cũng có vết sẹo nhỏ ở bên má trái mà.)))))))0  Đăng lúc 28-9-2012 02:23 PM
Đúng rồi, có vét sẹo lõm trên mặt kìa, hu hu  Đăng lúc 28-9-2012 02:13 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1779#
Đăng lúc 1-10-2012 12:37:16 | Chỉ xem của tác giả
Clip tháng này nhé

Hyun Bin MV - I'll Be There (SPICA) [21-MO Project: Part 20]

Còn 65 ngày nữa thôi {:418:}

PS: Có cả tên cà héo nhà mình ))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1780#
Đăng lúc 4-10-2012 16:36:18 | Chỉ xem của tác giả
"Jang Dong Gun: Hyun Bin trông khỏe mạnh hơn và tuyệt vời hơn "

Trong cuộc phỏng vấn với tờ Newsend gần đây, Jang Dong Gun chia sẻ anh thường xuyên gặp gỡ Hyun Bin - nam diễn viên nổi tiếng sắp xuất ngũ vào tháng 12 tới.

"Thực ra tôi gặp cậu ấy còn nhiều hơn đi chơi với bạn bè thân thiết. Trước khi kết hôn tôi cũng thường đi chơi với bạn bè lắm, nhưng sau này thì không thế nữa vì ai cũng bận rộn với dự án riêng rồi. Thế là tôi chỉ gặp được mỗi Hyun Bin thôi.

Trong thời gian tôi ra nước ngoài, chúng tôi lại trao đổi qua điện thoại. Cậu ấy bây giờ trông khỏe khoắn và tuyệt vời hơn xưa nữa.

Tôi đang mong chờ cậu ấy come back với công việc diễn xuất. Tôi nghĩ rằng cậu ấy sẽ còn chăm chỉ hơn xưa nữa vì không còn bao lâu nữa cậu ấy sẽ xuất ngũ rồi.

Chúng ta không nên nói với Hyun Bin rằng "có vẻ như cậu xuất ngũ nhanh thật đấy", câu nói này đối với người đã từng trong quân đội ko hay chút nào đâu."

PS: gớm gì mà hẹn hò còn nhìu hơn bạn thân, ra nước ngoài thì phải gọi đt nói chuyện, nghe có mùi gian tình quá {:436:}

cre: http://news.nate.com/view/20121002n15830?mid=e0100

Bonus thêm cái ảnh Hoonie ^^

Bình luận

Kiểu này đi lính về thì Bin sẽ về đâu??? Bạn này có chất gây nghiện kinh thật luôn áh!!!  Đăng lúc 5-10-2012 12:14 AM
Dạ vầng anh nhà em nhìn ngon lành hơn, em cũng biết bác ạ =)))))))))  Đăng lúc 4-10-2012 06:44 PM
vợ chú Jang ghen với Bin nữa thì sao =))  Đăng lúc 4-10-2012 05:25 PM
ngưỡng mộ tình bạn của 2 anh lắm í  Đăng lúc 4-10-2012 04:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách