Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lily93
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nhà Tám Ki'ss Ki'ss ♥ ] i ♥ jk ~ Nhà t8m Ki'ss House ^^

[Lấy địa chỉ]
3241#
Đăng lúc 12-10-2012 14:29:35 | Chỉ xem của tác giả
Katy1210 gửi lúc 12-10-2012 13:34
chị gọi em là Katy hay Ty, sao cũng đc ah ^^

bên nhà Nice Guy em cũng hiếm khi vào chị ...

ô mô e ở nước ngoài chứ hok ở nước trong hở
Thế mà chị ko biết. Chắc là US quá
^ ^
Dạo này c cũng ko xem nên ko vào, vì sợ biết trước đó.
Nhưng cái tính chị thì, coi xong là phi bài lên, dù là trễ rầu, nhưng cũng có người đồng cảm mà,
HIiii
Mà U - ZOne là vùng nào vậy em? Chị chỉ biết K -Zone, E -Zone , thấy U - Zone nhưng chưa bít nó ở đâu cả.
Ngủ ngon, khi nào rảnh thì reply chị cũng được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3242#
Đăng lúc 12-10-2012 14:48:56 | Chỉ xem của tác giả
cherry_milk gửi lúc 12-10-2012 13:40
tròe ơi FTU HN luôn á, VVVVIIIIPPPP vại!

Bạn thân của tớ cũng học FTU HN, như ...

FTU thì thường bị mang tiếng là chảnh, kiêu :)) Tớ nhớ là năm ngoái hay đầu năm rồi có  bài báo gì nói em FTU bảo muốn lương 1000 USD/ tháng =))

Sau đó là cái mác FTU đi bị kì thị nhiều :))

Thực ra thì học FTU, vào môi trường (có thể coi là năng động ^^", cạnh tranh cũng có - khốc liệt), cũng sẽ thay đổi ít nhiều. Có bạn sẽ thay đổi hoàn toàn luôn so với hồi mới đầu, có bạn thì nhích lên một ít.

Tớ thì thuộc dạng nhích lên một ít =)) Vì hồi cấp 3 khá là cù lần :)) đã từng nộp thi Ngoại ngữ, nhưng đúng hôm đến điểm danh để kiểm tra soát lại thông tin, tớ bắt xe ôm, chạy một mạch từ chỗ Ngoại ngữ về Ngoại thương (cách tầm 5km), đổi ý và quyết định thi NT =))

Uh, giờ Xri chuẩn bị ra trường, có thể lên sẵn kế hoạch, rồi dần dần thực hiện ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3243#
Đăng lúc 12-10-2012 21:38:01 | Chỉ xem của tác giả
Gavn2310 gửi lúc 12-10-2012 14:48
FTU thì thường bị mang tiếng là chảnh, kiêu Tớ nhớ là năm ngoái hay đầu năm r ...

ss Gà rảnh vào nhé

Taxi: http://kites.vn/thread/-party-for-min--353482-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3244#
Đăng lúc 12-10-2012 22:36:02 | Chỉ xem của tác giả
Gavn2310 gửi lúc 12-10-2012 14:48
FTU thì thường bị mang tiếng là chảnh, kiêu Tớ nhớ là năm ngoái hay đầu năm r ...

À cái vụ đó tớ biết đó Gà. Mà tớ nghĩ chỉ là con sâu làm rầu nồi canh thôi. Năng lực xứng đáng thì người ta hoàn toàn có thể trả được mức lương đó chứ.
Còn khi đi tuyển dụng chả phải nhà tuyển dụng hay hỏi bạn mún mức lương bao nhiu. Bạn nớ thấy năng lực bạn nớ tốt thì nói 1000$, ko có gì phải xoắn. Tớ ủng hộ. Cứ nói thẳng nói thật. Mình phải nâng tầm giá trị của bản thân chứ
Hoặc có khi do công việc đó ko thích làm nên cố tình hét giá như vậy cho ng ta choáng chơi
Bạn thân tớ thì nó vốn cũng năng động, nhưng ra HN có lẽ là cách cư xử, đối đáp, quan hệ giữa người  - người có nét văn hóa hơi khác trong Nam nên nàng bị nhiễm, rùi về đây ko sửa đc nên tớ thấy xa lạ. Nó hơi sáo, với lại, thêm 1 cái là thâm .
Tớ thì thích thật tình và thoải mái, tính tớ khá mở, yêu ghét rõ ràng. Nhưng càng lớn càng gặp nhìu chuyện, có cảm giác như mình cứ bị trôi đi theo nhịp sống. Bạn bè dần xa nhau í, thấy buồn lắm.
Coi như là duyên số bắt Gà vào NT rầu, haha, thay đổi, miễn là tích cực thì đều t6t1, ko sao cả.
Còn tớ giờ chưa có kế hoạch gì, cứ thế mà chạy thui. Con người vô tư mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3245#
Đăng lúc 12-10-2012 22:44:49 | Chỉ xem của tác giả
cherry_milk gửi lúc 12-10-2012 22:36
À cái vụ đó tớ biết đó Gà. Mà tớ nghĩ chỉ là con sâu làm rầu nồi canh t ...

Cái vụ thâm nho, nhiều khi tớ cũng không đỡ được nàng à :))

Càng lên bậc đi học cao hơn, (tiểu học - trung học - đại học), nhận ra là bạn bè thường sẽ không còn vô tư :) Dĩ nhiên là bọn mình biết, lớn thì có nhiều thứ phải thay đổi, thích nghi với môi trường, nhưng nhiều khi hơi hẫng.

Tớ thì ở Hải Phòng từ nhỏ, tiếp xúc với mọi người, thấy môi trường toàn người ăn to nói lớn sóng biển =)) Nhà cách biển tầm 20km, nhưng gần cổng chợ :)) Thành ra nhiều khi không được khéo léo. Lên HN học, gặp nhiều bạn đúng là khéo quá, cảm giác xa lạ. Thậm chí đến lúc ra trường rồi, vẫn cảm thấy không thực sự thân thiết.

Như bạn cấp 3, lên ĐH không cùng trường, thậm chí 1-2 tháng chẳng thấy mặt nhau, nhưng ới cái là gặp mặt, vẫn nói chuyện vui vẻ, rồi tâm sự, xả stress ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3246#
Đăng lúc 12-10-2012 22:55:36 | Chỉ xem của tác giả
Gavn2310 gửi lúc 12-10-2012 22:44
Cái vụ thâm nho, nhiều khi tớ cũng không đỡ được nàng à

Càng lên bậc đi họ ...

Ôi tớ sợ lắm
Hà nội thì khỏi nói rùi, nhưng thật là đối xử cứ thế nào í, sơ lắm cơ... Hức
trong này, sống cởi mở quen rầu, thêm tính tớ lại khùng khùng, hay cởi mở với mọi ng nên... tính toán quá thì tớ xỉu mất {:402:}, ko chơi đc
Nhưng bạn tớ may mà vào đây rùi nên đỡ hơn. Nhưng có vẻ vẫn thân với hội FTU lắm, thân hơn tụi tớ bây giờ
Tụi tớ học với nhau từ cấp 1 đến cấp 3 luôn, nguyên 1 lớp nên thân như anh em. Vậy mà.,..
Thôi kệ, bỏ qua đi. Nói thêm buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3247#
Đăng lúc 13-10-2012 11:56:22 | Chỉ xem của tác giả
Tafu gửi lúc 11-10-2012 20:40
e thích câu đầu tiên của ss nha nghe vần vần thế nào ấy...^^
để hôm nào e koi t ...

Bên dự án NG nhà mình là dự án hot, ưu tiên số 1 của Kites nên được đầu tư.
Công nhận đọc lướt qua MQ thì hiểu thêm đc 1 số nội quy của box Dramas hơn
Do NG nhà mình có mũi tên vàng nên luôn đc ưu tiên làm trước
VỚi lại ST toàn dàn có kinh nghiệm, khả năng nghe vững nên chuyên nghiệp hơn em à. Nhìn thấy tên thucle là yên tâm về chất lượng trans sub rầu
Còn nhà MQ chủ yếu là fan của KJW, với lại thật ra thì thuật ngữ chuyên ngành khá khó nghe em ơi, nên làm sub chậm cũng dễ hiểu, nhưng nguyên nhân chính chắc là nhân lực và điều phối công việc ko tốt lắm.
Thôi thì ko nói đến, ta k thích ST nhưng có phim là được.
Bộ Can u hear my heart hay phết. Kiểm duyệt tốt. BK rất chắc tay, chắc chắn bộ mới của lão Chun dép lào với Eun Hye vườn nho sẽ hot ko kém gì NG rùi đây
Ô mô.... nghĩ đến ngày cạnh tranh cho 2 phim mà lòng hùi hụp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3248#
Đăng lúc 13-10-2012 13:24:06 | Chỉ xem của tác giả
Gavn2310 gửi lúc 12-10-2012 22:44
Cái vụ thâm nho, nhiều khi tớ cũng không đỡ được nàng à :))

Càng lên bậc đi họ ...

tình hình ss xem ep10 chưa

ôi em mới em ong

phải nói nó sao nhể

hic                     
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3249#
Đăng lúc 13-10-2012 13:37:44 | Chỉ xem của tác giả
binhbieuhaha gửi lúc 13-10-2012 13:24
tình hình ss xem ep10 chưa

ôi em mới em ong

Xem xong ep 10 rồi đó em :(

Thấy thương cho nhân vật Maru nhiều lắm. Hiện tại bị overwhelmed quá nên ss chưa sắp xếp lại ý tưởng cảm xúc để sang nhà Nice Guy bên kia làm một bài.

Tóm tại là đã nhìn thấy kết cục đau lòng của phim, dễ Sad Ending, nhân vật ốm đau, bệnh tật =((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3250#
Đăng lúc 13-10-2012 13:42:22 | Chỉ xem của tác giả
Gavn2310 gửi lúc 13-10-2012 13:37
Xem xong ep 10 rồi đó em :(

Thấy thương cho nhân vật Maru nhiều lắm. Hiện tại bị ove ...

http://en.korea.com/blog/enter/m ... g-pretty-shes-mine/

http://en.korea.com/songjoongki/ ... e-kwang-soos-looks/

mấy cái này chưa có bài ss nhỉ

bài hôm qua chẳng ai dịch

hôm nay mò vào mới thấy

có nên dịch ko ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách