Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6046|Trả lời: 15
Thu gọn cột thông tin

(Nice Guy - Gã Khờ) Sau “The Princess’ Man” Kim Young Chul và Moon Chae Won tiếp

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-9-2012 17:40:01 | Xem tất |Chế độ đọc

Sau “The Princess’ Man”, diễn viên Kim Young Chul và Moon Chae Won lại tiếp tục hội ngộ với nhau một lần nữa trong vai cha con qua drama “Nice Guy”, điều này tạo mối quan tâm cho khán giả.

Hai diễn viên gần đây cùng xuất hiện trong drama với khung giờ chiếu thứ 4 & 5 của đài KBS 2TV “Nice Guy”. Điều này là sự tiếp nối cho lần hợp tác trong drama năm ngoái cũng của đài KBS 2TV “The Princess’ Man”, đây là lần hợp tác thứ hai của cả hai. Trong drama lần này, vai diễn của cả hai cũng như lần trước diễn xuất có sự tương tác tinh tế.

Trong drama “The Princess’ Man”, Moon Chae Won phản đối phụ thân, kiên trì hy sinh vì tình yêu, kết quả bị thuộc hạ của phụ thân bắn tên trúng. Tương tự thế, trong drama “Nice Guy”, mặc dù cha đã ra lệnh phản đối, cô vẫn đối diện chống lại, kết quả là khuôn mặt tươm máu sau khi bị trúng từ các mảnh vở.

Đối với duyên phận cùng với Kim Young Chul, Moon Chae Won phát biểu “Bởi vì đã từng hợp tác qua một lần với Thầy Kim Young Chul, cho nên dường như cũng có thể giảm thiểu thời gian xã giao, rất vui, mặc dù là vai diễn mới, nhưng bởi vì qua tác phẩm trước đã có kinh nghiệm phần nào, không còn xa lạ với dạng nhân vật ương ngạnh và có mối quan hệ không tốt với cha”.

Cr: TVDaily & Moonsworld
Wind2Moon

Nhà Nice Guy - Gã Khờ: http://kites.vn/thread/-kbs-2012 ... hd--303066-1-1.html

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 Cảm ơn bạn
Aqua + 5 Bài viết hữu ích - chăm PR cho nhà.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2012 17:48:30 | Xem tất
Mình thì chưa xem TPM :D ko biết phim đó hai người diễn với nhau ra sao :D nhưng trong Nice Guy thì quá ổn ấy :D
Cái đoạn ném chiếc cốc thủy tinh :-ss
Được tiếp tục diễn với nhau thế này cũng hay, vì ko có cảm giác ngượng ngùng, lại hiểu ý nhau nên rất khớp :X
Hi vọng đến cuối phim hai cha con sẽ yêu thương nhau chứ ko thế này mình cũng xót cho EG lắm

Bình luận

đúng rùi đấy xem đi. phim này hay đến mức tớ xem hết nguyên cả bộ trong 1 ngày đấy  Đăng lúc 17-9-2012 11:09 PM
trời ơi, tớ vừa mới xem TPM cách đây 5 hôm, k dứt ra. đc, 1 ngày luyện gần 10 ep :)) xem đi bạn, chúng mình lạc hậu so với mọi người rồi đấy =))  Đăng lúc 17-9-2012 01:30 PM
ơ thế là bạn chưa được xem một bộ phim tuyệt vời của sis moon roài, hơi phí đấy  Đăng lúc 16-9-2012 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2012 17:52:49 | Xem tất
Trong phim này rõ ràng là thấy sự nghiêm khắc hơn của một người cha dành cho con gái. :((( Ko còn những ánh mắt dịu dàng như trong phim TPM nữa rồi.
2 cha con nhìn nhau và trả lời như thể giữa cấp trên và cấp dưới vậy :((((. Nhìn cha đã lạnh lùng rồi, nhìn Eun Gi còn lì ra hơn.
Mỗi lần thấy tấm này là phải chạy gấp qua nha TPM lục hình cha con vui vẻ bên nhau cho đỡ nhớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2012 18:15:40 | Xem tất
Mình cũng rất vui vì lần tái hợp này của hai "cha con".
Trong The Princess Man hai người đã rất ăn ý rồi. Tuy là chưa xem được Nice Guy, nhưng qua hình thì hình như nhân vật cha lần này không dịu dàng bằng người cha trong The Princess Man. Trong Princess Man, tuy ông là một người tàn bạo, nhưng vẫn rất thương yêu con cái, hai bên tuy có đối đầu nhưng không cho mình cảm giác "căm ghét" nhau như trong hình của Nice Guy.
Mình đang muốn chờ cho phim ra một vài tập rồi xem luôn một lúc, nhưng không biết trụ được bao lâu đây.
Hy vọng là Nice Guy sẽ thật thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2012 19:01:53 | Xem tất
Chưa xem “The Princess’ Man” nên không biết trong phim đó quan hệ giữa hai cha con như thế nào
Chứ trong “Nice Guy” thấy quan hệ giữa hai cha con  không tốt lắm, nạt nộ rồi còn ném cả gạt tàn làm mặt của Eun Gi bị chảy máu
Từng hợp tác với nhau nen chắc hai diễn viên có thể hợp tác tốt hơn
Mong bộ phim sẽ thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2012 19:16:44 | Xem tất
{:307:} công nhận cha con mà đối nghịch nhau quá

nhưng chắc là do có hiểu nhầm gì đó giữa bố mẹ nên mới dẫn đến như thế

chứ làm gì có người bố nào đối xử với con gái mình như thế chứ

mà đứa bé Eun Suk chưa chắc đã là con trai ruột cơ hi hi

bà chị đó gian cáo thế cơ mà

Nice Guy công nhận xem 2 tập đầu hồi hộp kịch tính y như xem phim trinh thám hành động

k ngờ Moon diễn tả vai diễn lạnh lùng cao ngạo khó chịu tốt như thế này

cp này nhìn cũng đẹp đôi, 2 người đều nhỏ nhỏ người

chứ ss Park Shi Yeon dạo này phát tướng nhìn to con quá trời quá đất nhìn k đẹp được như mấy phim trước

đã thế toàn mặc áo rộng thùng thình như kiểu có bầu í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2012 19:29:25 | Xem tất
Mới 2 ep nên chưa rõ lắm, 2 cha con chỉ mới nói chuyện có 1 lần mà đã ảo tung chảo rầu.
Ko bít quan hệ cha con trong phim này thế nào, có lí do j ẩn sâu trong đó hay ko nữa
Nhìn chị Won trong phim này thix quá, diễn rất đạt nữa
Nói chung là rất thix phim nì=))

Bình luận

đang chiến phim này hả nàng???  Đăng lúc 16-9-2012 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2012 19:42:42 | Xem tất
Phim quá hay luôn, đợi tuần sau xem tiếp >"<, mà tóc sis trong phim này mình không thích lắm T.T Sao hàn dạo này thk bổ luống quá {:261:}, có ki ki của em là vẫn đẹp dã man, dù a diễn vai đau khổ nhưng e thấy a vẫn rất cute. Chị jae hee trong phim nhìn xinh quá nhưng mà ghét cái chị này kinh khủng >"<, tóm lại là phim rất là hay, tuyệt. {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2012 19:52:19 | Xem tất
Bác Kim Young Chul  và Moon Chae Won  trong Nice Guy ,
lại một lần nữa vào vai Cha + Con , vì đã từng đóng chung
với nhau nên họ đóng vai trò cha con này rất tốt , hai cha
con mà  xem như kẻ thù , Moon Chae Won xinh thật diễn
rất kịch tính  hay lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2012 20:30:27 | Xem tất
lại gặp hai cha con nữa rùi