Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10501|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Nice Guy) Moon Chae Won bất ngờ ôm đằng sau Song Joong Ki. Họ đã thân nhau đến

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Song Joong Ki đã nhận được một cái ôm bất ngờ từ phía sau của Moon Chae Won.

Một video BTS tập 17 "Nice Guy" được đăng trên trang chủ của KBS với tiêu đề :" Cặp đôi Eun-Ma Roo tận hưởng khoảnh khắc hạnh phúc trong phòng ăn với cái ôm từ phía sau."

Trong tập này, Seo Eunki (Moon Chae Won) đã kìm nén cảm xúc của mình và trao cho Kang Maru (Song Joong Ki) cái ôm thắm thiết từ phía sau.

Song Joong KiMoon Chae Won đã cho thấy sự chuyên nghiệp của mình trong lúc diễn tập cho cảnh quay, nhưng cả hai khá là ham ăn khi liên tục ăn lấy ăn để đồ ăn trên bàn. Không khí phim rất vui vẻ khi cả hai đều đùa giỡn và 'tám' chuyện với các nhân viên xung quanh. Điều đặc biệt đáng chú ý là trông Moon Chae WonSong Joong Ki có vẻ như rất thân thiết với nhau.

Moon Chae Won đã dạy Song Joong Ki cách đánh trứng. Sau đó anh nói đùa :" Em thật giống bà nội trợ đảm đang."

Lát sau, họ bắt đầu chú tâm tập quay cảnh nấu ăn cùng nhau. Và Moon Chae Won đã bất ngờ ôm mạnh từ phía sau Song Joong Ki. Hình như Song Joong Ki đang nhai cái gì đó, khi được ôm bất ngờ, anh bị sặc :" A, nóng." Song Joong Ki chỉ nói vậy rồi thôi, cho thấy cả hai người đã rất thân thiết với nhau.

Ngoài ra, theo các nguồn tin thân cận, tập 18 của "Nice Guy" đã đạt con số kỉ lục 18.2%.

Image: KBS ‘Nice Guy’
Source: TV Daily via Nate
kpopfever
vtrans [email protected]

BONUS BTS

cre: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Jay + 5 Ủng hộ 1 cái!
Archkenzo + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-11-2012 00:17:07 | Chỉ xem của tác giả
đây là cảnh trong ep 17 nè
oài, mình là bị thích cực kỳ những cảnh back hug kiểu này
cực lãng mạn và tràn đầy tình yêu
cơ mà: nhưng cả hai khá là ham ăn khi liên tục ăn lấy ăn để đồ ăn trên bàn
=)) bó tay với hai anh chị, có cần phải tới mức đó ko chứ =))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-11-2012 00:17:27 | Chỉ xem của tác giả
Đáng yêu quá đi thôi ^^
Cả ss Moon cả Ki nữa...
Áp lực quay phim căng thẳng nhưng cả 2 vẫn rất vui vẻ thân thiết:)
Yêu Maru yêu cả Eun Gi nữa...
Nice Guy 5ting !!!!!!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-11-2012 00:24:57 | Chỉ xem của tác giả
ss Moon vs anh Ki dễ thương quá đi
back-hug, lãng mạn ơi là lãng mạn thì a Ki lại suýt sặc, =))
ôi tôi bấn cp rồi đấy
mà bị thik cái câu " 2 người rất thân thiết" lắm lắm
mong là real quá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-11-2012 00:49:15 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh này thấy spoil trên FB rồi nên phân vân tơ tưởng mãi, ko hiểu cảnh này ý là gì, Seo Eun Gi muốn làm gì >"<
Nếu Eun Gi đã muốn rời bỏ Maru, thì thế này làm mình đau khổ tột cùng mất :((
Hi vọng là Happy đến cuối phim như này ấy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-11-2012 00:51:28 | Chỉ xem của tác giả
Chưa coi ep 17 nên chưa hóng tới cảnh này. Cả ngày lăn lộn đi gõ đầu trẻ, đến giờ mới gõ bàn phím :)

Cảnh hôn tự nhiên này có vẻ hay ho à nha. Thân thiết đến tự nhiên rồi kìa. Hí hí

Lãng mạn một cách đơn giản. Nàng Gi chắc hết kìm chế được tình cảm nên ôm Ru cho đỡ nhớ đây mà ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-11-2012 00:52:02 | Chỉ xem của tác giả
xem clip thấy 2 người này ham ăn dã man
đặc biệt là anh Ki nhá, chơi trò ăn không cần tay, chơi bằng miệng luôn ))
mấy BTS gần đây toàn thấy anh ăn không ah, miệng nhóp nhép thấy ghét ghê
mà 2 anh chị đóng phim thân thiết quá, ráng thành couple ngoài đời luôn cho bà con mừng nữa nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-11-2012 00:54:11 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chết cười với cái news =)) Ở trên thì bảo 2 anh chị k ngừng ăn uống, xuống dưới thì chàng bị sặc vì nóng lúc nhai đồ ăn =))

Nói thật là sau cái BTS này mình mới thấy 2 người tự nhiên thế nào, Ki thì ăn như kiểu wolf boy, toàn húc nguyên cái mồm vào đồ ăn, thế mà Chaewon vẫn vô tư ăn như k có gì. Xong Ki lại tiếp tục nói với nàng cái chủ đề kì cục khác bằng cái mặt ngây thơ vô số tội =)) mà thấy dv đáng ra phải giữ dáng lắm chứ đâu có ăn uống liên tục như 2 ng, cái BTS nào mà liên quan tới cái bếp cũng thấy Ki ăn liên tục =;

Nói tóm lại là tự nhiên thế thì real đê :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-11-2012 02:03:06 | Chỉ xem của tác giả
Omo, omo, omo...!!! Mong cho hai bạn này thành couple ở ngòai thiêt luôn đi, đáng yêu quá thể đáng!!!
Cái back hug sau cùng là Eun Gi ôm thật đó mà, nên Maru mới giât mình như thê', uiiiii... ^^

Bàn về phim thì mình nghi Maru chết cuối phim quá. Cầu mong không phải là vây nhưng mà sao thâ'y lo quá đi, huhuhu Bình thường sẽ mong bác biên kịch thuơng tình mà làm HE nhưng mà bác biên kịch này thì ko có cơ hội lă'm

Còn 2 tâp cuối nữa thôi, phim hay nên thấy hết nhanh quá, hic hic. Phim đang ở khúc hết sức là cao trào căng thẳng nên mình nghĩ rating 2 tập cuối sẽ đạt 20%.

Eun-Ma couple fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-11-2012 06:12:15 | Chỉ xem của tác giả
coi xong chết cười với hai người :))))
đồ ăn trong phim chắc ngon lắm đê :)))
hay sao mà hai con người kia cứ ăn lấy ăn để .... đi qua đi lại là lại thấy JK ăn ...mà ăn hok cần tay ^^
Chae Won thấy vậy cũng ăn thử theo :))
hai cái con người vô tư này =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách