Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4053|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

(Nice Guy) Song Joong Ki không quan tâm đến việc được đóng vai chính hay không

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-9-2012 20:03:16 | Xem tất |Chế độ đọc
(Nice Guy) Song Joong Ki không quan tâm đến việc được đóng vai chính hay không

Nam diễn viên Song Joong ki gần đây đã chia sẻ về việc đóng vai chính trong phim truyền hình.
Vào ngày 5 tháng 9, Song Joong Ki đã tham gia buổi họp báo cho bộ phim truyền hình cuối tuần Nice Guy của đài KBS tại COEX, Seoul và đã nói về việc đóng vai chính lần đầu tiên trong phim truyền hình.

Anh nói: " Nhiều người hỏi tôi cảm thấy thế nào khi đóng vai chính lần đầu, nhưng tôi không đặt áp lực cho bản thân, nó có lẽ không là vấn đề đối với tôi. Tôi không quan tâm đến việc mình xuất hiện trong nhiều cảnh hay không, nếu quan tâm, tôi đã không nhận lời đóng phim A Deep-Rooted Tree. "

" Tôi thấy rất háo hức khi được đóng phim của biên kịch Lee Kyung Hee. Đến bây giờ, mỗi sáng mở mắt thức dậy để đi quay phim tôi vẫn không tin đó là sự thật. Tôi muốn được Biên kịch công nhận và đó là lí do tôi không quan tâm đến việc được đóng vai chính".

Bộ phim Nice guy kể về Kang Ma Roo, người làm mọi điều vì người con gái anh yêu. Bộ phim thuộc thể loại melodrama cổ điển về tình yêu đầy đam mê giữa 3 nhân vật chính.

Nguồn: en.korea.com
Dịch: [email protected]

PS: kinh nghiệm dịch còn yếu, mong mọi người thông cảm.
mãi Ki mới đóng vai chính mà đóng phim nội dung hơi cũ thế này không boet61 kết quả sao, hồi hộp quá. mà không thấy nhắc đến hươu cao cổ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2012 20:28:21 | Xem tất
xôoooooooofaaaaaaaaaaaaa {:412:} {:311:}
Hóng phim này lâu lắm rồi
Kết bạn JoongKi từ hồi sungkyungwan. Sát gái ko chịu nổi.
Cũng iu bé Moon nữa. Hy vọng lần hợp tác này sẽ giúp hai bạn tiến xa hơn.
Lần đầu được xô fa. Sướng.....{:410:} {:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2012 20:31:18 Từ di động | Xem tất
Sô-pha........hụt! Trời ui mình nhanh thế mà mất chỗ êm, thôi ngồi ghế gỗ cũng được...!!!???
Ta đặt gạch, lót dép hóng vậy!
Tí nữa mình edit nhé chủ thớt!
Edit: Anh nói không quan tâm mình đóng vai chính hay không? Àh, ừhm! Mà anh nói cũng đúng, đôi khi một vai nhỏ, phụ hay thứ mà gây ấn tượng mạnh với người xem thì dù xuất hiện bao lâu, nhiều đất diễn hay không thì người ta sẽ nhớ đến!
Haha, năm nay cả NGỰA ĐIÊN, GIAI LANG (dép lào), ĐẠI VẬT và NỮ LÂM đều có dự án và còn đóng vai chính nữa ha. Mà mặt Nữ Lâm sao nhìn bây-bi búng ra sữa z???!
Chúc Nice guy thành công! Thanks bợn trans news =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2012 20:58:18 | Xem tất
chẳng quan tâm

anh đóng vai nào chẳng mốt và tính cách

fim sắp ra lò

Ki fighting                             
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2012 21:03:21 | Xem tất
Ơh, hôm nay em Rubi cũng đi trans news à?
Lâu quá k gặp, ss đang rất hóng phim này! Mong chờ diễn xuất của Ki và Won
Bít là phim buồn lại càng hóng, kỳ lạ thật! :))

Bình luận

@rubi: ss cũng thích, vì sau khi trả thù là bị dính đòn ngọt ngào! =))))  Đăng lúc 5-9-2012 09:12 PM
trans lâu rồi ss, bỏ thời gian dài, em là em thích mấy phim có hơi hướng trả thù  Đăng lúc 5-9-2012 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2012 23:51:36 | Xem tất
mình gần đây mới theo web này muk đã dc trang đầu ruj` mg wa':)))))))))))))))))))))))))))))))))))
mong chờ phim này để xem Song Joong Ki đóng như thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2012 14:42:24 | Xem tất
nhìn mặt non ghê, wan niệm của a hay nhỉ, đóng vai nào miễn sao đóng hay là ok rùi
ko cần wan tâm nhiều

{:287:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2013 15:54:15 | Xem tất
Chúc mừng anh vì vai chính đầu tiên đã thành công rực rỡ
Lúc nói điều này không biết anh có dự đoán trước là mình sẽ trở thành một hiện tượng nửa cuối năm 2012 sau Nice Guy không nhì {:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách