Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 23805|Trả lời: 37
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Ojakgyo Brothers) UEE - Joo Won đồng thanh "Chúng tôi có thể hẹn hò nhau&

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Báo Hàn Quốc hôm nay đăng một loạt tin về việc hai diễn viên trẻ Joo Won và UEE không ngại ngần thể hiện tình cảm của mình đến bạn diễn trong chương trình "Happy Together 3" phát sóng tối qua. Chương trình có sự tham gia của các diễn viên chính trong bộ phim truyền hình cuối tuần "Ojakgyo Brothers" Joo Won, Uee, Jung Woong In, Jun Mi Sun, Ryu Su Young, Choi Jung Yun, và Song Sun Mi. Nam diễn viên Yeon Woo Jin vai cậu em út Hwang Tae Pil không thể tham dự vì đang bận đóng một drama ngắn khác.

Các cặp đôi chính trong phim phải tham gia vào trò chơi “Couple OX Quiz" trong đó cả hai phải trả lời cùng lúc câu hỏi của MC. Khi được hỏi "Liệu hai bạn sẽ hẹn hò với nhau không nếu người kia ngỏ ý?", cả hai lập tức giơ câu trả lời "Có" khiến cả trường quay ồ lên phấn khởi. Câu hỏi tiếp theo "Hai chúng tôi trông rất đẹp đôi?", bảng trả lời ngay lập tức đưa lên "Đúng vậy" khiến mọi người bàn tán sôi nổi.

UEE và Joo Won vào vai một cặp tình nhân, từ lúc ghét nhau ban đầu dần dần chuyển sang yêu nhau, tình yêu của họ đã giúp họ vượt qua những khó khăn thử thách và cuối cùng đi đến hạnh phúc. Nhờ diễn xuất tự nhiên và nhờ hình ảnh đẹp mà cặp đôi tạo ra, rất nhiều diễn viên đàn anh đàn chị trên trường quay của "Ojakgyo Brothers" giục giã họ thành đôi thật ở ngoài đời. UEE e thẹn thú nhận rằng mỗi khi đóng cảnh tình cảm với Joo Won, cô không thể không đưa tình cảm thật của mình vào. Cô nói thêm "Khi tôi thấy anh Joo Won mặc vest trong một cảnh quay, tôi nhận thấy rằng nam giới trong trang phục vest mới quyến rũ làm sao".

Ngoài ra, trong chương trình UEE có biểu diễn một đoạn nhảy bài "Single ladies" của Beyonce, trong khi mọi người vỗ tay không ngớt thì Joo Won lại nhìn đi hướng khác. MC Yoo Jae Sul hỏi tại sao, câu trả lời của Joo Won khiến tất cả ngạc nhiên. "Tôi không thể nhìn cô ấy nhảy, tôi không thích! Tôi thích hình ảnh UEE dễ thương hơn". MC trêu Joo Won "UEE không phải là bạn gái của cậu nhưng có vẻ như cậu chăm sóc cô ấy kỹ quá. Tôi cá là cậu không thích phản ứng của chúng tôi khi ngắm cô ấy chứ không phải vì cậu không thích cô ấy nhảy" khiến cả trường quay rộ lên tiếng cười.

Phản ứng của Joo Won trở thành tâm điểm của báo chí vì hành động của anh có chút gì đó ghen tuông. Netizen cũng sôi nổi bàn tán dự đoán liệu có phải cả hai đang có ý định hẹn hò? Họ để lại lời nhắn "Sắc hồng rực cả trường quay" (pink: tim hồng ^^), "Họ thật sự đang hẹn hò phải không?", "Thật là tốt nếu họ đang yêu nhau", "Cặp đôi đáng yêu", vv...

Ngoài ra, sự có mặt của dàn diễn viên Ojakgyo Brothers đã khiến chương trình Happy Together 3 đạt rating cao nhất trong số các chương trình phát sóng cùng thời điểm, số liệu 13,8 % (tăng 2.3 % so với tuần trước), chương trình "Star Couple Show 'Honey'" của đài SBS và "Joo Byung Jin's Talk Concert" của đài MBC lần lượt đạt 8.9% và 5,3%.

Theo Nate
Tổng hợp bởi [email protected]

Không copy bài đi nơi khác!

PS. Hôm qua trước khi chương trình phát sóng báo chí đã mớm mớm vài bài rồi, không thể dừng được nên đã dịch. Chương trình phát sóng xong thì báo chí rầm rộ đưa tin, nhiều tin lặp đi lặp lại những tin hôm qua Movall đã dịch, cũng có rất nhiều tin mới kể lể chi tiết hơn về chương trình. Rộn ràng quá nên không thể không khoe với mọi người :)

Những tóm lược sau đây thì báo chí không đi sâu nhưng xin lược kể lại từ chương trình.

MC có hỏi hình mẫu phụ nữ lý tưởng của Joo Won là ai, câu trả lời là UEE!

Joo Won không phủ nhận cũng không thừa nhận chuyện tình cảm khi MC hỏi hai người họ chừng nào hẹn hò, Joo Won trả lời "Chuyện gì xảy ra sau đó mới là quan trọng" và nhắc đi nhắc lại câu này đến hai lần. Các MC tiếp tục hỏi họ có số điện thoại riêng của nhau không, và Joo Won có giữ liên lạc với bạn diễn sau khi đóng phim không thì Joo Won khẳng định là có. Nữ diễn viên đóng vai Soo Young nhấn mạnh nếu có hẹn hò thì tốt nhất là nên giấu kín không cần công khai, vì nếu cả hai đi đến hôn nhân thì không sao, nhưng nếu lỡ may không đến được với nhau thì sẽ ảnh hướng không ít.

Về phía UEE, câu trả lời chỉ lấp lửng "Tôi là idol mà!", ý là idol thì không thể yêu ai hoặc đúng hơn là không thể công khai tình yêu. MC có hỏi tiếp tục là idol cho đến năm bao nhiêu tuổi? Một cô MC nữ khác trả lời "30 tuổi!", UEE gật đầu và có vẻ phụng phịu vì chuyện đó.

Nói chung là sau chương trình, trăm phần trăm là hai bạn có tình cảm với nhau, thậm chí có thể hiện giờ đã bắt đầu hẹn hò. Hai bạn này gần như nửa công khai nhưng lại không thể trực tiếp tuyên bố, và mọi người trong đoàn phim đều biết và ủng hộ. Netizens hiện tại không thấy có ý kiến công kích vấn đề này, hầu hết khán giả xem phim đều ủng hộ, riêng fan của nhóm After School có thái độ thế nào thì chưa được biết.

PS2.
Cảm ơn bạn già GR :)

Nói chung thì tớ tin chắc hai bạn đang có tình cảm với nhau, thể hiện trong chương trình rất rõ, lại còn được tất cả mọi người khuyến khích, ủng hộ. Rõ đến độ nhiều người nghi ngờ liệu đây có phải là kịch bản của chương trình nhằm PR cho phim? Nhưng không cần PR thì OB cũng đã nổi tiếng lắm rồi. Nói chung hai bạn còn quá trẻ, lại là diễn viên và idol thì không nên vội tính đến chuyện hôn nhân, cho nên nhỡ sau này hóa ra hai bạn không có gì với nhau thì tớ cũng không buồn, vì chắc chắn một điều thời gian đóng phim hai bạn đã từng rung động vì nhau. Còn chuyện công khai tình cảm (chứ không phải tuyên bố chính thức) kỳ này cứ coi như là hai bạn mở đường để chuẩn bị tâm lý dư luận ^^.

Xin chúc mừng hai bạn có bộ phim thành công và có bạn diễn ăn ý, đẹp đôi :) Riêng về cảm xúc cá nhân, với tư cách là fan của OB thì từ hôm qua đến giờ sau khi xem xong show này mình cứ nhăn răng cười suốt, đi ngủ cũng cười! :)

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +30 Thu lại Lý do
lananhkh + 5 Yêu couple này! :D
nh0k_k0j + 5 :x :x :x
banhsukem + 5 đẹp đôi :x
Gavn2310 + 5 Rất đẹp đôi :x
greenrosetq + 10 Ủng hộ bạn hiền

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-2-2012 18:32:50 | Chỉ xem của tác giả
cũng thik couple này lắm nhg... đã bỏ phim 1 thời gian rồi, liệu có nên coi lại?
Joo Won và UEE đẹp đôi thật, cầu chúc cho 2 bạn trẻ sớm thành đôi nhé ^^

Bình luận

áo đẹp quần đẹp :*  Đăng lúc 17-2-2012 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-2-2012 18:35:56 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị này cũng có dáng vẻ phu thê lắm !
gương mặt khá giống nhau, hẹn hò và kết hôn đi cho mọi người chia vui !!!
Vậy nhé !!!!!!!!!!!!!:)))))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-2-2012 18:37:51 | Chỉ xem của tác giả
oh temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-2-2012 18:37:56 | Chỉ xem của tác giả
Ôi zơì ơi, đôi trẻ này, bấn loạn quá đi mất.
Mình có xem raw nhưng k hiểu giề, chỉ thấy bác Châu Chấu và mấy bà cô cứ hỏi đi hỏi lại có hẹn hò không có hẹn hò không.
Anh Joo Won rất chi là e thẹn nhé, cơ mà cứ kiểu lấp lửng làm mềnh tò mò quá.
Hẹn hò thật thì mình ủng hộ lắm lắm.
Hai anh chị rất chi là cư te bấy bì nhá.
Cảm ơn bạn chủ thread đã dịch bài ạ.
Bấn loạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-2-2012 18:46:40 | Chỉ xem của tác giả
Hai người này rất là đẹp đôi {:418:}

Diễn xuất tự nhiên và cute cute cute lắm

Đến giờ mình vẫn chưa xem đầy đủ được tập nào, chỉ chọn cảnh cut của đôi này thôi

Bình luận

Cảm ơn Gà ^^ Thôi không cần xem hết OB, xem hai bạn này là đủ rồi, đáng yêu quá ai mà ko yêu cho được :)  Đăng lúc 17-2-2012 06:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-2-2012 18:46:52 | Chỉ xem của tác giả
100% ủng hộ, ủng hộ, ủng hộ. Mà cũng phải canh cái show này có sub mà coi mới đc :X Siu cu xì te.

Mà anh chị này yêu nhau là quá xứng luôn rồi nên đa số mọi người không ai phản đối được, trừ mấy tay quản lý không cho ca sĩ mình quen bạn trai/gái thôi >.< Mà anh chị ơi, cứ yêu đi ngoài những người không ủng hộ thì cũng có cả đống/khối người ủng hộ đóooooooo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-2-2012 18:55:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang bị nghiện cp này đây
Anh Joo won thì đáng yêu kinh khủng, cả chị uee nữa chứ :((
Trong film 2 ng đẹp đôi, mà ngoài đời thì cũng k kém đâu ạ :))
Hai ng cứ hẹn hò cũng đc, nhưng mà tán thành là khi nào cưới thì 2 anh chị hẵng công khai ạ =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-2-2012 19:12:46 | Chỉ xem của tác giả
Đến giờ vẫn đang chờ đủ cả bộ vietsub để xem luôn một thể :">
Fanboy của AS thì không biết thế nào {:398:}
Chứ fangirl thì ủng hộ nhiệt tình {:438:}
Thích Joowon từ hồi Baking, lúc đấy cũng thấy anh í với chị Eugene rất đẹp đôi  {:418:}
Nhưng chị Eugene thì có nơi có chốn rồi, còn mình lại là fan AS nên đương nhiên thích couple này hơn{:440:} {:440:}{:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-2-2012 19:21:29 | Chỉ xem của tác giả
Couple này nếu thành đôi thực thì cũng đẹp nè , like mạnh :) . 2 người cũng còn trẻ , lại là diễn viên vs idol , nên nếu thực có t/c và nghĩ đến chuyện lâu dài sau này thì giấu đc báo chí thí cứ giấu .

Mình cũng đang chờ vietsub full bộ OB này để xem đây , thấy ko đc PR rầm rộ nhưng mà rating cao quá xá :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách