Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phòng PR của Subteam] Hỏi / đáp - Đề cử phim bạn muốn được Vietsub

[Lấy địa chỉ]
261#
Đăng lúc 11-12-2012 08:55:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình đề cử phim ''Yêu hãy nhân lúc bây giờ ''  Hồ Vũ Uy và Trần Đình Ni đóng nha. Phim hình như cũng hay lắm, nhất là toàn zai xinh gái đẹp ko hà.

Bình luận

mình ùng hộ 1 phiếu  Đăng lúc 2-2-2013 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

262#
Đăng lúc 11-12-2012 15:39:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin đề cử phim Nghịch Thủy Hàn của Trương Trí Lâm và Chung Hán Lương, ST có thể xem xét không. Mình có nguồn raw chất lượng tốt. Không biết ST làm sub dựa trên soft eng hay là thế nào, vì bản raw đó chỉ có sub tiếng trung trên phim thôi.

Bình luận

ủng hộ 1 cái  Đăng lúc 14-12-2012 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

263#
Đăng lúc 16-12-2012 14:50:20 | Chỉ xem của tác giả
xin chào subteam của C-zone...
mình muốn dề cử phim làm vietsub....
"Secret angel" ...
mong rẳng các bạn có thể đáp ứng...
tks nhiều...hehe  ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

264#
Đăng lúc 16-12-2012 20:58:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin đề cử một bộ phim đã cũ rồi nhưng mình rất mong muốn subteam có thể làm nó, đó là bộ phim "Vườn sao băng" của Đài Loan

Bình luận

mình cũng ủng hộ phim này, trên mạng toàn bản Engsub cũng ko tìm thấy bản rõ, cá nhân mình ko thích BOF vì DV nữ chính diễn lố quá, ko bang Đại S :(  Đăng lúc 3-1-2013 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

265#
Đăng lúc 16-12-2012 23:30:32 | Chỉ xem của tác giả
Sorry mình không hiểu qui định thứ 1 của admin về lồng tiếng hay gì gì đấy lắm
mình xin đề cử phim "Lên nhầm kiệu hoa được chồng như ý" ạ.
Nếu phim này không phạm vào qui định nào thì ST làm nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

266#
Đăng lúc 19-12-2012 12:39:39 | Chỉ xem của tác giả
mình muốn kites làm lại sub cho phim they kiss again. Mình thấy kites đang làm lại sub phần 1 rùi thì giờ làm luôn lại sub phần 2 đi cho trọn bộ. Mình thích phim đó lém. Xin nhờ Kites nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

267#
Đăng lúc 28-12-2012 21:34:27 | Chỉ xem của tác giả
phim "Lạc mất tình yêu" hình như diễn viên chính là Trần Tường, Trịnh Tịnh Hâm và Sài Cách được VTV1 lồng tiếng rồi thì có sub được nữa ko ạ??? vì lồng tiếng nghe từ ngữ hơi khó hiểu :) trên kênh VTV1 lúc 1h trưa ấy ạ??? hình như đây là phim HanaKimi phiên bản Trung thì fải? nếu như không phạm phải quy định gì thì ST làm sub dùm em nhé ^_^ hình như tên tiếng anh của nó là Runaway sweetheart ^_^ nghe nói là bên Trung Quốc còn chưa chiếu mà VTV1 tự sub rồi chiếu luôn :( hình như có mấy đoạn bị cut :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

268#
Đăng lúc 1-1-2013 20:18:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình đề cử phim "Chung cực nhất bang 2 - KO2"
Phim hiện đang phát sóng trên kênh GTV bên Đài ạ
Hi vọng nhà mình sẽ sub bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

269#
Đăng lúc 3-1-2013 10:54:18 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim vừa đoạt giải China Tivi Drama là "Chân Hoàn Truyện" vô cùng đáng để làm Việt sub. Thời lượng của phim khá dài nhưng nếu ai đã từng xem qua các tập đầu sẽ thấy đây là tuyệt phẩm của phim Trung Quốc từ nội dung, phục trang, bài trí đến họa phẩm.

Tất cả các yếu tố trong phim đều rất đồng đều và gắn kết, phim k có tình tiết thừa cũng như phục trang sai lệch, kể cả trình bày các cảnh trong phim. Mình may mắn đã được xem và hy vọng cũng nhiều người may mắn giống mình.

Một tác phẩm thực sự của năm 2012!

Bình luận

Phim này đã có web khác làm rồi ^^  Đăng lúc 3-1-2013 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

270#
Đăng lúc 3-1-2013 21:58:14 | Chỉ xem của tác giả
kaedecheng gửi lúc 16-12-2012 20:58
Mình xin đề cử một bộ phim đã cũ rồi nhưng mình rất mong muốn subteam có thể làm n ...

mình cũng ủng hộ phim này, trên mạng toàn bản Engsub cũng ko tìm thấy bản rõ, cá nhân mình ko thích BOF vì DV nữ chính diễn lố quá, ko bang Đại S :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách