Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2809|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[PIC] Lee Ji Ah mặc áo cưới trên Wedding21 tháng 1.2010

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mới đây, Lee Ji Ah tới Nhật Bản thực hiện bộ ảnh áo cưới rất ấn tượng trên nền tuyết trắng. Bộ ảnh đăng trên tạp chí Wedding 21 tháng 1.2010.

Ngoài ra, sau drama cuối tuần "Style", Lee Ji Ah vẫn chưa nhận tác phẩm mới.

Nguồn Hjrx
http://kst.vn [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
tieunien + 3 Huhu ảnh đẹp nhưng sao ss nỡ giành.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 18-10-2011 01:40:24 | Chỉ xem của tác giả

Nguồn Hjrx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 18-10-2011 01:42:06 | Chỉ xem của tác giả

@soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-10-2011 09:46:25 | Chỉ xem của tác giả
Để hỗ trợ Súng trong việc quản lý box tốt hơn
Chủ thớt vào link dưới đây Click here và post các thread đã lập trong box nha.
Theo mẫu:
Tên thread: link

Thời gian tới nếu chủ thớt lập thread mới cũng tiếp tục vào post bài mới giúp Súng như thế nhé.
                                                                                                                         Thân,
                                                                                                                          Mod  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-4-2012 15:22:56 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian vừa rồi do mod đã không tiến hành kiểm tra sát sao tình hình post ảnh trong box do đó đã xảy ra tình hình hot link ảnh khá nhiều.
Vì vậy để tuần thủ đúng quy định mà kites đã đề ra, mod yêu cầu tất cả các thành viên trong box re-up lại toàn bộ các ảnh đã post hot link.
Sau khi đã reup lại ảnh đã hot link hoặc có các thắc mắc hay vấn đề cấn giúp đỡ trong quá trình reup ảnh các thành viên vào thread http://kites.vn/thread/noi-quy-nha-ah-ah-10866-1-1.html báo cho mod được biết (đặc biệt là chủ thread).

Chú thích:

Hotlink ảnh là gì? ---> Bạn sử dụng link ảnh trực tiếp được lấy từ web khác mà chưa reup.

===> Do đó 1 bức ảnh được post lên hợp lệ tức là bạn cần reup lại ảnh. Cụ thể là bạn phải save ảnh  về máy tính, sau đó upload lên các host như upanh.com, imgur.com, anhso.net, photobucket.com, imageshack.us ..v..v. Sau khi reup xong thì bạn chỉ cần copy & paste link ảnh vừa reup vào news trong kites là được.

Thân,
Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-4-2012 16:16:52 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO

Trong thread còn sử dụng hot link ảnh.
Chị Joongbo re-up lại ảnh giúp em nha.
Sau đó chị vào thread em đã post link ở trên hoặc dùng chức năng "Bình luận" ngay ở bài post này của em để báo cho em biết nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách