Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6740|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Pics] SHINee Onew và After School Jung Ah đang hẹn hò? Công ty quản lý phủ nhận

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nhóm trưởng của SHINee và nhóm trưởng của AS đang vướng vào một tin đồn hẹn hò.

Một nguồn tin thân cận với cả hai cho biết: "Onew và Jungah đã hẹn hò được một năm. Onew từng chọn Jung Ah là hình mẫu lý tưởng, họ bắt đầu gặp gỡ và nảy sinh tình cảm với nhau." Được biết Onew đã chọn Jung Ah là hình mẫu lý tưởng trong một chương trình Radio từ năm 2010.

Nguồn tin này còn cho biết, dù cả hai rất bận rộn với lịch trình dày đặc thì họ vẫn dành được thời gian để hẹn hò. Hai người thường hẹn hò ở xe của Jung Ah.

Hai người nhận được nhiều chú ý vì dù cặp đôi Idol-Idol không phải mới mẻ, nhưng họ là một cặp đôi chị - em. Onew sinh năm 1989 và Jung Ah sinh năm 1983, nghĩa là họ cách nhau  tới 6 tuổi.

Họ mới bị phát hiện cùng nhau ở Apgujeong mà không có mũ hoặc kính mát, những vật dụng không thể thiếu với các ngôi sao khi ra ngoài.

Cre: http://www.soompi.com/2013/03/25 ... ng-recent-spotting/
Vtrans by [email protected]

Công ty quản lý phủ nhận

Theo sau tin đồn tình cảm và những hình ảnh mà paparazzi đã chụp được của SHINee Onew và AS Jung Ah, hai công ty quản lý đều lên tiếng phủ nhận chuyện hai người hẹn hò. "Họ chỉ là bạn thân như nhữn tiền bối và hậu bối."

Vào ngày 25 tháng 3, một trang báo đã đưa tin hai người đã hẹn hò được một năm, và dù lịch trình kín mít thì họ vẫn có thời gian hẹn hò, chủ yếu là trên xe của Jung Ah. Bài báo cũng cho thấy những hình ảnh hai người bị paparazzi chụp lại.

Công ty quản lý của Jung Ah, Pledis Ent nói với enews: "Hai người chỉ thân thiết như tiền bối và hậu bối. Họ từng cùng nhau ăn cơm và chúng tôi đều biết họ là bạn thân. Chúng tôi rất bất ngờ với tin đồn hẹn hò này."

Công ty này còn cho biết "Chúng tôi đã hỏi lại Jung Ah, cô ấy nói họ là bạn thân, không phải người yêu."

Công ty quản lý của Onew, SM chỉ thông báo: "Chúng tôi sẽ hỏi lại Onew. Chúng tôi biết họ là bạn thân."

SHINee đang quan quảng bá album Dream Girl, còn AS đang chuẩn bị trở lại vào tháng 4 này.

Cre: http://enewsworld.interest.me/enews/contents.asp?idx=32230
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-3-2013 13:37:23 | Chỉ xem của tác giả
vừa lên FB thấy news
nháo nhào vào các thể loại trang để đọc
nói chung là anh hẹn hò cũng được
nhưng nhìn có vẻ k giống hẹn hò bí mật chút nào
e tuy k biết ss này nhưng nếu anh yêu thì cũng okie :))
bên ss Jung Ah đã phản đối rồi, SM chắc cũng thế thôi, nhìn có vẻ cũng giống chị em thân thiết
chỉ mong vụ này k ảnh hưởng lớn tới Sái, sắp quay lại tới nơi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-3-2013 13:38:09 | Chỉ xem của tác giả
Thôi thì chờ cô đăng thêm tin tức vậy.

Cơ mà trước giờ mình nổi tiếng là fan bao dung, idol quen ai thì quen, không cản vì yêu là chuyện của idol, cơ mà cái cặp này thì mình.... không ủng hộ

Còn lý do thì có hàng tá lý do để phản đối. Tốt nhất 2 người chỉ là bạn thân thôi nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 25-3-2013 13:57:57 | Chỉ xem của tác giả
chỉ là bạn thân thôi, làm ơn hãy chỉ là bạn thân thôi.... nam mô nam mô....

mình có thể ủng hộ bạn Jjong dù ngày đó bạn có 20t đầu và giới idol chưa ai dám công khai như bạn
cơ mà lần này thì kooooooooooooooooooooooooo
6t lận đấy zai à :((((
phải kiếm 1 cô, dù ko đc như SSK thì cũng phải gần bằng chứ :((
hức...
sr zai, e cũng chả đc bao dung cho lắm
nếu SM nhận e sẽ cố mà chúc phúc a, còn h thì
nam mô nam mô, lạy giời ko phải

sao dạo này a lắm xì căng đồ thế hả lão ngơ kiaaaaaa
trong vòng 1 tuần a làm cả 3 vụ rồi đấy :((

Bình luận

công tu là cái thể loại gì =))  Đăng lúc 26-3-2013 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-3-2013 14:08:01 | Chỉ xem của tác giả
Tin hai người này hẹn hò xôn xao từ khá lâu rồi nhưng chỉ dừng lại ở mức độ tin đồn
Không ngờ bây giờ còn có tận cả ảnh, nhưng mà chắc fan không tin đâu chỉ mong họ là bạn
Mình là mình ủng hộ idol hẹn hò lém lém nhưng mà couple này có vẻ hơi khó vì chênh lệch tuổi tác hơi nhiều, nếu có hơn chỉ nên một hai tuổi thôi .
Không bắt được ảnh cầm tay hay quàng vai như vụ Jongkyung thì còn lâu Sm nó mới nhân

Bình luận

thấy vụ này giống vụ Tec - Sica ghê  Đăng lúc 25-3-2013 02:14 PM
mình cũng ủng hộ idol hẹn hò lắm, yêu đi còn có cảm hứng mà hát hò, với thấy idol yêu đương có cảm giác showbiz nó bớ khắc nghiệt. nhưng đôi này thì... :((((   Đăng lúc 25-3-2013 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-3-2013 14:23:02 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này anh bị săm soi kĩ quá! Mệt thật đấy.
Nhưng chắc họ chỉ là bạn thôi, chênh lệch tuổi tác đến thế mà.
P/S: Qua rất nhiều lần, rất thích cách trả lời báo chí của SM. Có lỗi thì nhận lỗi, trả lời thì không vòng vo. Đến vụ này thì " chúng tôi sẽ hỏi lại Onew". :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-3-2013 15:24:31 | Chỉ xem của tác giả
Điều mình quan tâm số 1 ở đây là: onew hút thuốc lá.

Trời ơi, đối với mình tin này còn đnág động trời hơn cái đống rumor Key bị gay ở trên Netizen :|, sao thằng bé có thể sa đọa đến mức hút thuốc nhờ, thật sự mình cực phản cảm với hành động hút thuốc lá luôn ý.

Số 2 là: Onew à, kể cả đống rumor trước đây, sao cậu toàn quen chị lớn tuổi vầy T______T mà cái kiểu giật nảy bạn bè thân của SM thì mình nghi là đúng r :(

Dù sao thì mình cũng là đứa truyền thống, chẳng thích chị ơi em yêu chị đâu :9(

Bình luận

ngón giữa, mũ và vụ này, a đã có 3 cái scandal chỉ trong mấy ngày. :|  Đăng lúc 25-3-2013 04:22 PM
ôi bạn nói mình mới để ý, căn bản chưa bao giờ nhìn thấy thuốc lá điện tử :((((((((((( chán thật :((  Đăng lúc 25-3-2013 03:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-3-2013 16:15:08 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là sốc, sốc toàn tập từ khi biết tin hồi 12h trưa tới giờ

Cũng chuẩn bị tinh thần thằng này đagn quen ai rồi, đợt comeback này nó thay đổi hẳn, nhưng chỉ là không nghĩ là Jungah

Nói đi nói lại thấy cái này 90% rumour, chẳng có đứa idol nào đi hẹn hò mà phơi mặt trần nhồng nhộng thế kia cả

Bình luận

ko nắm tay => bạn  Đăng lúc 25-3-2013 04:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-3-2013 16:17:37 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng k thích đôi này chẳng hợp gì cả
hi vọng chỉ bạn thôi
ta nên tin những gì công ty nói cho vui lòng
chẳng ai hẹn hò mà ăn mắc công khai thế kia đâu
mà cũng k có hành động thân mật đặc biệt nào
chỉ là bạn thôi chắc chắn chi là bạn thôi