Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 4902|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn thích nhân vật nam nào nhất trong tiểu thuyết của Đồng Hoa

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Là một fan của truyện Đồng Hoa, với tất cả các nam chính/nam thứ trong truyện mình đều mê mệt. Nhưng có lẽ mỗi người sẽ có một sự lựa chọn của mình. Nếu bạn cũng yêu thích tác phẩm của chị Đồng Hoa như mình, hãy cho biết nhân vật nam nào sở hữu trái tim bạn nhé! {:428:}
Chọn 1Khảo sát, Có tất cả 109 người đã tham gia
15.60% (17)
1.83% (2)
29.36% (32)
6.42% (7)
1.83% (2)
1.83% (2)
0.00% (0)
3.67% (4)
0.00% (0)
2.75% (3)
25.69% (28)
2.75% (3)
0.92% (1)
1.83% (2)
0.92% (1)
0.92% (1)
0.92% (1)
0.00% (0)
0.00% (0)
2.75% (3)
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-9-2013 00:27:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình chọn Thập tam gia nhé.
Trong các tiểu thuyết của Đồng Hoa mình chỉ đọc mỗi Bộ Bộ Kinh Tâm thôi. Sẽ cố gắng đọc thêm các truyện khác.
Ấn tượng với anh 13k này. ^^
Cảm ơn bạn đã làm poll này.

Bình luận

Cảm ơn bạn đã nhiệt tình tham gia :X  Đăng lúc 3-9-2013 12:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-9-2013 21:22:41 | Chỉ xem của tác giả
mình bình chọn cho Xi Vưu nhé.
đọc tác phẩm Từng thề ước của ss Đồng Hoa mà thấy tương cảm cho  nhân vật này quá
lúc đọc kết thúc của truyện mà cứ day dứt à{:402:}
Cảm ơn bạn nhé vì đã làm poll này

Bình luận

đọc truyện này mà em phát rầu luôn đó ss, tội nghiệp Xi Vưu của em T__T  Đăng lúc 6-9-2013 04:38 PM
thế kết thúc nam 9 với nữ 9 ko về 1 nhà sao...? ss chưa coi bộ này, sau khi luyện Bộ Bộ với Bí Mật.. ss vẫn chưa có can đảm đọc bộ khác của Đồng Hoa!  Đăng lúc 6-9-2013 04:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-9-2013 14:18:46 | Chỉ xem của tác giả

Lục Lệ Thành mãi là niềm day dứt trong tim mình... Đang hóng phim và mong kết thúc sẽ khác truyện. Bí mật bị thời gian vùi lấp là bộ duy nhất mình ước là ko có ngoại truyện.  Cứ dừng ở chính văn với kết thúc mở còn hơn.
Cái poll thật dễ thương!

Bình luận

mình cũng đang cực hóng film này. Thanks bạn đã tham gia :X  Đăng lúc 6-9-2013 04:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-9-2013 08:30:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình bình chọn cho anh Lục Lệ Thành. Mấy bộ truyện của Đồng Hoa mới đọc được Bí mật bì thời gian vùi lấp và thích anh từ đó. {:139:}
Nhưng cái kết truyện thấy khổ cho a ý quá. Sắp tới phim truyền hình sẽ lên sóng
Cùng hóng thôi {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-10-2013 10:10:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới đọc mỗi Bí mật bị thời gian vùi lấp
Thích nhất anh Lục Lệ Thành trong truyện này, cơ mà tội nghiệp anh quá
Đang hóng phim mới ra, nghe bảo kết khác truyện, mới xem trailer mà đã thấy thích rồi {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-10-2013 12:14:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất là Tứ Gia của Bộ Bộ Kinh Tâm.
Tiểu thuyết của Đồng Hoa mình chỉ mới xem Bộ Bộ Kinh Tâm thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 21-10-2013 03:22:09 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, lâu lâu quay lại poll thấy có bạn bỏ cho Mạnh Cửu kìa. Có một sự bất ngờ ko hề nhẹ. Ai thế cho làm quen vsssssss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-12-2013 22:05:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình chọn Hiên Viên Thanh Dương
Đọc Từng thề ước, lúc đầu mình thích tình yêu của Xi Vưu, thích 1 Xi Vưu dám yêu dám hận, yêu sâu sắc, hận đến xương tủy nhưng vẫn không làm hại người mình yêu. Nhưng đọc đến đoạn Thanh Dương chết mình lại thích anh nhất, thích cách anh yêu thương, chăm sóc, bảo vệ, hi sinh cho người thân của mình. Để làm được những điều đó, anh buộc phải trở nên lạnh lùng, buộc phải giành lấy quyền lực nhưng anh vẫn không thể làm tổn hại cha của mình.
Thích 1 Thanh Dương tỉ kiếm với Thiếu Hạo, hay luyện kiếm 1 mình trong rừng dâu, rồi "vô tình" làm tuyết rơi để A Hành và Xương Ý có món dâu lạnh khoái khẩu.
Thích hình ảnh cậu thiếu niên miệng ngậm cọng cỏ, lưng đeo thanh kiếm gãy với nụ cười rạng rỡ trong trí nhớ của Thiếu Hạo.
Và thích tình yêu anh và Chu Du, chưa từng nói ra, chưa từng thề hẹn, chỉ 1 câu nói trước lúc ra trận " Đợi ta trở về" mà Chu Du si ngốc đợi mấy trăm năm rồi hóa thành cây thù du. Không phải anh không biết tình cảm của Chu Du, anh nhận ra tình cảm của Chu Du khi cô còn chưa biết, không phải anh không muốn cho cô 1 lời hẹn ước mà là anh còn gánh nặng gia đình thì làm sao, có tư cách gì hứa hẹn với cô, anh càng không muốn cô si ngốc đợi anh như vậy, chỉ là... anh cũng không đoán trước được lần này 1 đi không về.
Có lẽ Thanh Dương chết đi để lại quá nhiều tiếc nuối nên mình vẫn không thể quên được, anh từ mờ nhạt trở nên hết sức rõ ràng, nổi bật cả trong truyện lẫn trong lòng mình. Đây là lần đầu mình thích 1 nhân vật phụ, day dứt vì anh nhiều đến vậy.

Bình luận

Mình có cảm giác y như cậu vậy. Cảm ơn cậu nhiều nhé :X  Đăng lúc 4-12-2013 11:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-1-2014 12:26:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Bộ Bộ Kinh Tâm của Đồng Hoa ...
  Mình rất thích truyện của Đồng Hoa..
Rất nhiều tiểu thuyết hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách