Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9343|Trả lời: 43
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ppyongteam - Joo Won's House][Happy Birthday to Joo Won] Chuseok Special Baker King Kim Tak Gu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

[Vietsub] CHUSEOK SPECIAL 2010

BAKER KING KIM TAK GOO CAST

Bạn đã từng mê mẩn những chiếc bánh mì nóng hổi, thơm lành và ngon mắt trong bộ phim truyền hình quốc dân năm 2010 - Baker King Kim Tak Goo? Bộ phim với cốt chuyện chặt chẽ về ý chí của người con trai với nghề làm bánh mì và và sự đấu tranh với số phận trong hành trình đi tìm mẹ của mình. Bên cạnh đó tình bạn, tình anh em, sự đố kỵ và lòng hận thù giữa các tuyến nhân vật càng khiến bộ phim có sức hấp dẫn mạnh mẽ đối với đất nước Hàn Quốc và đã tạo nên cơn sốt Vua Bánh Mỳ lớn chưa có với rating đạt mức 50,8%.

Nhưng đằng sau ống kính là một Mi Sook cực kỳ thân thiện, xinh đẹp và dễ gần; là một Ma Jun với nụ cười tươi rói và bẽn lẽn; một Yoo Kyung với khuôn mặt của nàng tiên một thời khiến bao chàng trai Hàn Quốc thầm thương trộm nhớ...

Hai mẹ con Kim Tak Gu đằng sau ống kính lại không thân thiết với nhau như hai mẹ con Ma Jun, quản lý Han lại là một người cực kỳ vui nhộn. Ai sẽ là Ông hoàng nụ hôn? Ai xứng đáng với danh hiệu Nữ hoàng lãng mạn? Cảnh quay phẫn nộ hay nhất thuộc về ứng cử viên nào?

Và còn nhiều điều thú vị khác nữa... Hi vọng các bạn sẽ khám phá qua tập đặc biệt mừng Trung Thu của Baker King Kim Tak Goo nhé

Brought To You By PpyongTeam - Joo Won's House

Project Leader: nakyung
Translator: tell_me_when, nakyung
Caption Translator: sussi
Editor: nakyung
Timer: AvriL
Typesetter: freya
Encoder: TrongDuc2903
Uploader: U-zone
Designer: Fluff

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
sholuaws + 5 Ủng hộ 1 cái!
sussi + 5 Ủng hộ 1 cái!
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!
SongHyo + 5 Mở hàng rết ủng hộ

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-9-2013 00:35:10 | Chỉ xem của tác giả

LINK DOWLOAD

SD

HD

LINK ONLINE

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

@thanhhoastyle98 : đã update link online rồi nha bạn^^ enjoy  Đăng lúc 2-3-2014 11:15 AM
St ơi, up thêm link online đi ạ. giống như cái Special Ojacgkyo ý ạ :D  Đăng lúc 19-10-2013 04:36 PM
ui Bông Bí Tim quớ *hun chụt*^^  Đăng lúc 30-9-2013 05:46 PM
thanks ST nhé  Đăng lúc 30-9-2013 05:43 PM
vietsub complete  Đăng lúc 30-9-2013 04:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-9-2013 01:57:47 | Chỉ xem của tác giả
mới xem đc phần 2 ENG sub thôi mà thấy vui lắm
Lúc xem phim thấy ghét Ma Jun vì xấu tính, thương Tak Gu quá
Ai ngờ xem chương trình này thấy bất ngờ về con người ngoài đời của Won quá
Cứ bẽn lẽn, dễ thương như con gái ấy, nhìn yêu không chịu được, hát cũng hay nữa
Cũng bất ngờ với dàn diễn viên, nhất là người đóng vai bố mẹ của Ma Jun, trong phim thì thấy ác quá, ở ngoài thì lại vui tính
Trong phim không thấy mẹ Ma Jun đẹp, mà ngoài thấy cô ấy vừa đẹp vừa sang,
Phim nào cũng thấy Won thân thiết với các tiền bối hết, 2 mẹ con cũng tình cảm quá, vì bảo vệ con trai mà chiến đấu với 1 đống người, xem đoạn này mà cười đau cả bụng
Rất thích xem các show thế này, vì được thấy con người đời thường của Won, cám ơn subteam nhiều nha, ngày càng yêu con người đời thường của Won rồi

Bình luận

edit bài!  Đăng lúc 5-10-2013 03:58 PM
post này sẽ đc edit thành post dow link nha tềnh ơi, có gì post bài khác sau khi xem nha :* thanks!  Đăng lúc 27-9-2013 10:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-9-2013 06:41:59 | Chỉ xem của tác giả
hic
Quên edit cái này mất tiêu
sr chủ thớt :)

Cái này coi đi coi lại raw nhiều ùi
thuộc lòng luôn
=]]
Won cách đây gần 4 năm, baby hết mức
Mừ xem cái này thấy Won còn đc mến hơn YSY nữa kia

Dự án này ấp ủ bấy lâu nay cũng đc lên thớt, từ hùi mình mới biếtn loàm sub tới giờ luôn <3

Bình luận

edit bài!!! Không xóa bi h  Đăng lúc 5-10-2013 03:57 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái! =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-9-2013 07:22:51 | Chỉ xem của tác giả
Hic, chả hỉu sao vừa được thay máy mới ở cơ quan, rồi chả vào được youtube nữa. Không xem được lúc này, đành tối về xem vậy.
Nhưng vẫn cảm ơn Ppyongteam đã vất vả.
Ngày mới vui vẻ nhá cả nhà.

-Edit- Chính cái chương trình này đã khiến mình đổ Joo Won. Trong phim với ngoài đời quá khác nhau. Lúc đóng cảnh cưỡng hôn trông Bờm rất chi là mạnh mẽ quyết tâm, thế nhưng khi nhắc đến cảnh hôn trong chương trình thì e thẹn, ngượng ngùng, người đâu mà dễ thương thế.

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-9-2013 08:16:47 | Chỉ xem của tác giả
sao không có link down ta
lần đầu có bộ phim nam thứ nổi tiếng hơn nam chính
Joo Won bây giờ là nhất rồi, yêu lão lắm

Bình luận

hi.thanks bạn nhiều  Đăng lúc 1-10-2013 08:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-9-2013 08:29:20 | Chỉ xem của tác giả
Xí chỗ trước ah :))
Show này lâu lắm rồi nhưng k ngờ nhà mình lại làm lại. E đã shock khi thấy aegyo của bạn, khác hẳn hình tượng trong film :))

Thank subteam nhìu nhìu

Hôm nay CN mới có thời gian down về xem đây ah :D

Mới đó mà hơn 3 năm rồi. Bé Won babe giờ đã trưởng thành, chín chắn hơn rất nhiều rồi, nhưng cái kute với aegyo thì còn bá đạo hơn trước =)) Ngày trước xem King Of Baking rất thích lối diễn của bạn, cứ nghĩ ở ngoài bạn cũng nghiêm túc giống film lắm, ai ngờ... =))

Tuổi mới, chúc bạn sẽ thử thách bản thân ở những film khó nhai hơn nữa, và càng ngày càng thành công :)

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-9-2013 08:32:23 | Chỉ xem của tác giả
Tập này mình chưa xem tý nào, hóng sub của Ppyongteam {:161:}

Hồi xem Vua bánh mì cũng bị ấn tượng bởi vai diễn của Won rồi, nhưng lúc đó chưa có bị lậm hắn như bây giờ nên xem phim xong là xong chứ ko tìm hiểu thêm gì nữa

Từ khi mò vào Joo Won's house thì mới biết thêm nhiều điều về hắn, và nghe mn bàn tán về tập HT này nhiều ghê lắm. Ai cũng nói trong này hắn khác 1 trời 1 vực với trong phim làm mn choáng

Bây giờ mà mình xem thì chắc chắn sẽ ko bị shock như mn trc đây vì mình đã đc mục sở thị cái độ cute của bạn ý lâu rồi, nhưng vẫn hóng lắm, vì lúc đó Won mới debut trong vai trò diễn viên mà, chắc chắn còn nhiều ngại ngùng và e dè hơn bây giờ

Thank subteam nhiều nhoa {:155:}

P/s: khi nào có sub nhớ cà phê cho mình biết đặng còn down về nhóa, mình bị lười ra khỏi nhà ý {:144:}

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-9-2013 09:04:30 | Chỉ xem của tác giả
Tập này ss đã xem được 1 phần trên Youtube, lúc đó tiếc hùi hụi vì sao không có phần 2
Giờ thấy chữ comming soon của nhà mình thấy iu nhà mình ghê
cám ơn Ppyong team nhiều nhé. Tặng 1 nụ hun nè {:155:}

Lúc trước xem VBM ghét Won ghê, phải chi lúc đó ss mà xem cái special này thì đã iu Won sớm hơn rồi, không phải đợi đến lúc Bridal Mask mới bắt đầu biết đến Won. Giờ biết đến thì đã thành nghiện rồi ^^
Trong show này Won cute vô đối lun, khác hẳn với lúc đóng vai Majun. Lúc đầu ss nghĩ chắc Won ngoài đời tính tình cũng vậy, vì cái mặt hơi nghiêm nghị. Xem xong té cái rầm vì cái suy nghĩ trớt quớt, trong phim và ngoài đời trái ngược hoàn toàn.

Thanks ppyong team lần nữa nhé.

Bình luận

sao ges vợi ss, e xem là thích Majun lun ah ^^  Đăng lúc 25-9-2013 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-9-2013 09:52:12 | Chỉ xem của tác giả
{:440:} {:443:} {:443:}

Cuối cùng nhà mình cũng ra sub xx

down về thôi

thật tuyệt vời ông mặt trời :">