Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2990|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Project Vietsub] Sunao Ni Narenakute - Update Ep11- End

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Giới thiệu nhân vật

NAKAJI
"NAKAJI vừa là một nhân viên phụ việc vừa là một thợ chụp hình mới vào nghề. Công việc của anh là làm các việc lặt vặt tại tạp chí Ero và chụp hình quảng cáo. Mặc dù Nakaji luôn thần tượng cha mình là một nhà nhiếp ảnh thiện nghệ, nhưng anh cảm thấy chán ghét bởi sự thay đổi của Cha mình khi ông bị thương ở chiến trường. Anh luôn nắm lấy mục tiêu là trở thành một nhà nhiếp ảnh nổi tiếng"

HARU
"HARU là cô gái có tính cách mạnh dạn, cá tính, khó trở nên dịu dàng mềm mỏng, hiện là một giáo viên làm việc bán thời gian tại một trường Trung học Tư lập. 24 năm qua, cô chưa từng có một cuộc hẹn hò với một người bạn trai nào. Mặc dù rất muốn được như Thầy giáo Kim Bát, nhưng cô đang thử nghiệm lập trường của bản thân như là một Giáo viên thực thụ."

PARK SONSU
“PARK SONSU (tự lấy tên là Bác sĩ) xuất thân là người Hàn Quốc, 5 năm trước, anh ta cùng em gái tên là Minha sang Nhật mưu sinh. Hiện là nhân viên của một công ty kinh doanh về dụng cụ y tế . Mặc dù đã trải qua 3 năm làm việc, nhưng vì sự kinh doanh của công ty, và thành tích của anh không được nâng cao, nên ngày ngày anh luôn bị khổ sở bởi sự cáu giận của cấp trên. Park Sonsu sống với người em gái, anh đã cố gắng chi tiêu sinh hoạt hàng ngày của gia đình bằng chính đồng lương của mình. Người em gái của anh là học sinh có thành tích ưu tú, hiện là học sinh năm thứ 3 trường Trung học, nơi Haru đang làm việc. Park Sonsu muốn trở thành một bác sĩ thực thụ”"

RINDA
"RINDA là một biên tập viên của nhà xuất bản Trung Hiền. Trước đây, anh là một biên tập có tâm nguyện được tuyển chọn từ nữ tổng biên tập của công ty tên là Okuda. Rinda rất khổ sở vì phải chịu đựng sự yêu cầu quá đáng ở việc “lên giường”, sự quấy rối tình dục từ Okuda, người phụ nữ quá tầm thường mặc dù có dung mạo đoan trang, trí thức…
Gia đình của Rinda vốn là những người làm việc trong ngành Y. Người anh của Rinda là Bác sĩ bệnh viện của Trường Đại học. Rinda luôn nghĩ rằng bất cứ ai cũng có thể trở thành bác sĩ, mặc dù có thành tích rất khá, nhưng đều bị “rớt” (thất bại) đến 2 lần ở kỳ thi của Khoa Y. …"

PEACH
HIKARI  là bạn thân cùng thời Trung học với Haru, hiện đang làm việc tại cửa hiệu quần áo trẻ em. Tính cách của cô là không suy nghĩ sâu xa về sự việc, nhưng lại rất dễ nhạy cảm (chỉ sự dễ dãi) đối với phái nam. Hikari kể cho Haru (cô bạn thân với Hikari = người mà không có bạn gái) về việc kết thúc quan hệ bất chánh với cấp trên, nhưng thật ra Hikari vẫn còn tiếp tục qua lại. Hikari có một cái tật đặc biệt là lúc nào cũng che dấu cổ tay bằng những thứ trang sức.

Download link:

Ep 1
001 | 002 | 003 | 004 | 005

Ep 2

Ep 3

Ep 4

Ep 5

Ep 6 (đã fix link)

Ep 7
001 | 002 | 003 | 004

Ep 8

Ep 9
001 | 002 | 003 | 004 | 005 | 006

Ep 10

Ep 11-End

Introduce: Suzume
Translates: Miracle2812, W2illow, Amaya, Shinmaru, Ellen_tran, Cass_Mon...
Time: GOESS, Shimaru
TS&Editor: Dwarfqt
Encode: LeeSuSu, FankBu
Uploader: FankBu, DirtOffYourSoul,...
Poster: Amaya

Brought to you by LoveMelody subbing team
Take out with full credit

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-12-2012 09:46:10 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ui! Up lại link được ko. Die hết r. Hức...ứ....ứ........c...c...
T tìm hoài mà ko tài nào xem đc fim này.
Help!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-4-2013 14:24:56 | Chỉ xem của tác giả
hix còn mỗi phim này của hero là chưa coi
vậy mà link die hết rùi
subteam ơi up lại rùi mình được ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-4-2013 20:36:25 | Chỉ xem của tác giả
lúc nào cũng ủng hộ anh jaejoong cố lên nhé oppa!!!!!! yêu anh rất nhiều làm anh cả của jyj chắc vất vả lắm anh cố gắng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-5-2013 21:52:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim cóa vẻ hay nhở ~~ mình vẫn chưa được coi film này of bé bông T.T nhưng hix hix {:402:} link down die hết rồi oa...oa...oa ~~ subteam up link laj nhanh nhanh giùm mình với nga ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách