Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4613|Trả lời: 39
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[PV] 25.12.2013 | Shirayukihime - Flower

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
  Shirayukihime - Flower

ღ♪♫♥ J-zone Subbing Team ♥♫♪ღ
Translator: hopeful_colour
Timer: AvirL
Typesetter: cuopbienmap
Encoder: cuopbienmap
Designer: .Me.

DOWNLOAD

Mời các bạn ghé thăm thread của E-GIRLS

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
sleepy + 5 Ủng hộ 1 cái!
hopeful_colour + 5 ^ ^
linhchi1112 + 5 Ủng hộ 1 cái!
rainy.fio + 5
casanovar + 5 Ủng hộ 1 cái!
AvriL + 5 fx hop the :D
cooro_vt + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 30-11-2013 10:22:19 | Chỉ xem của tác giả
  Shirayukihime - Flower (1440x816)

DOWNLOAD

Bình luận

anh? =))  Đăng lúc 1-12-2013 11:15 AM
thanks subteam, thanks anh cuopbienmap nhìu thjk nhìu  Đăng lúc 1-12-2013 11:14 AM
Thanks so much! :D  Đăng lúc 30-11-2013 09:23 PM
bạn dùng tag {\fad(400,400)\blur3} ở mỗi line là được:D  Đăng lúc 30-11-2013 09:21 PM
Thank Subteam. Không có gì để khen thêm ngoài những lời mà mọi người bên dưới đã nói :) Chỉ có một điều là, cho em xin Translation Effects được không ạ?  Đăng lúc 30-11-2013 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-11-2013 10:29:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

đặt gạch trước, mạng đang cùi bắp không tiện còm
:))) cubi thông cảm
đủ chữ chưa nhở
*cubiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii* * nhắc nhiều cho bà hắt xì *

*tranh thủ mạng đang tốt :))*
bài này hợp với mùa đông phết í
nhạc buồn, nền trắng, giọng hát thì nhẹ nhàng nữa chứ TT^TT
mùa đông mà nghe mấy bài này cứ như bị tự kỉ í, buồn thế nào ấy
đúng là mùa toàn nghe nhạc buồn, nhạc nhẹ không
các nhóm cứ thi nhau ra mấy bài buồn cho hợp không khí
giờ bên khu jzone bà cũng sub bài nhạc buồn luôn
chữ trắng hơi mờ nên không rõ lời lắm, nhưng nghe nhạc thì chắc là lời bài hát cũng buồn lắm đây
ps: tks cubi làm mấy bài này nhớ, kun thích nhạc nhật kiểu như vầy, dễ cảm thụ hơn hẳn :3
khoái thể loại này lắm, *ôm hôn thắm thiết*

Bình luận

à ra thế, hèn gì cái pv to rõ đệp, xem sướng :)) daily xem giựt chết đi được :((  Đăng lúc 30-11-2013 12:02 PM
vimeo chất lượng tốt hơn thằng daily mà, tôi bị xóa nhiều acc vimeo rồi  Đăng lúc 30-11-2013 12:00 PM
uh, chất lượng xấu thật mà :)) tui nhìn nhòa nhòa thế nào ấy, có mấy bài mới của akb đệp kìa :3  Đăng lúc 30-11-2013 11:55 AM
tôi thì ko thích coi onl, vì chất lượng kém, trông xấu lắm  Đăng lúc 30-11-2013 11:53 AM
nghe bà nói thì tui mới biết đó chớ, tui chuyên đời xem onl r mới down mà :3  Đăng lúc 30-11-2013 11:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-11-2013 10:30:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hàng của các gái Flower là phải hóng và xí 1 chỗ mới được.
Hôm trước đã xem MV rùi, hôm nay đọc trans, thấm thêm lần nữa. MV nào của Flower cũng lung linh hết ạ, mấy gái hóa công chúa tuyết đẹp quá.
Thấy bảo em nhóm trưởng rút để tập trung sự nghiệp diễn xuất, cơ mà chỉ nhớ được mặt của 4 bạn nên cũng không biết em này là ai. MV này cái em mới đc đôn lên làm vocal ấy, hát nhiều nhỉ, nhiều hơn cái em trước giờ vẫn hát chính (2 em hát chính, cái em kém xinh hơn ấy {:438:} ).
Chị xem onl cơ mà chất lượng kém quá nên down về lun rùi, khi nào có Full HD đạp đít chị 1 phát nhé. {:418:}
Arigatou gozaimasu.{:412:}

Bình luận

đã có bản nét hơn ạ:D  Đăng lúc 1-12-2013 10:25 AM
dạ, chắc tối nay or sáng mai là có ạ:D  Đăng lúc 30-11-2013 11:54 AM
hóng bản full HD cho nét ạ, bản HD này trên utube nên xấu quá  Đăng lúc 30-11-2013 10:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-11-2013 10:43:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ôi cái nhạc nó hay mà cái cảnh nó đẹp ~~~ Mùa đông mà xem cái PV thế này thì hết ý, xem xong thấy không phí mấy phút cuộc đời ~~~

Bài hát thì chưa ấn tượng như Taiyou to Himawari nhưng vẫn giữ được chất của Flower, điệp khúc vẫn da diết uyển chuyển. Mio cũng được đẩy lên hàng đầu nhảy cùng với Shuuka thay cho vị trí cũ của Mizuno. Với lại thích cái là Chiharu và Kyoka đã có nhiều line hơn (nhất là Kyoka) chứ không đến nỗi Reina bá đạo nữa.

Quan trọng là cái PV nó bị đẹp, đẹp quá trời á ~~~ ;;A;; Vũ đạo không được đầu tư như Taiyou nhưng mà bù lại mỗi em có một phân cảnh riêng mà cái nào cũng đẹp rụng rời. Shuuka kiểu như nữ chính cùng với Reina xinh vật vã!! Nozomi cạnh cái gương cũng zinh ơi là xinh ~

Chất lượng dịch nhạc Flower subteam mình đặc biệt tốt!!! Đọc lên thấy đâu ra đấy, thấy nổi bật được cái "đẹp" và chất thơ trong nhạc Flower.

Font chữ vietsub khá đẹp, mình chỉ chưa ưng lắm font của kara, còn về màu trắng thì mình thấy không vấn đề gì, không khó nhìn.

Với lại vì cái PV nó đẹp quá nên mình bị khó tính (>.<) có lẽ mình thích kara gọn hơn một chút xíu, chút xíu thôi ~

Thanks subteam!

Bình luận

đã có bản chất lượng tốt hơn  Đăng lúc 1-12-2013 10:25 AM
kara của full hd chắc sẽ nhỏ lại chút  Đăng lúc 30-11-2013 11:45 AM
font kara kiểu dành riêng cho noel, vì có hoa tuyết, hehe, chưa kiếm được font nào đặc biệt mà đẹp cả  Đăng lúc 30-11-2013 11:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-11-2013 10:54:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

chậc, PV quá đẹp, tuyết rơi mà nhìn cứ như kim cương í, nền long lanh ko thể tả, nghe cái này đúng là liên tưởng tới không khí mùa đông. Mình vốn rất thích ballad, rất la mấy bài da diết như thế này. Nhưng mà bài này co vẻ chưa bắt tai cho lắm, đc cái điểm cộng về đầu tư cho PV, và người đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-11-2013 11:02:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nhóm này nghe 2 bài rồi
bài nào MV cũng đẹp hết ráo
Lúc đầu mình còn ko biết , nhìn kỉ lại mi71 thấy quen quen
:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-11-2013 11:04:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Uầy, PV nhìn cap đã thấy đẹp mê hồn :">

PV của Flower thì đẹp, nhưng suốt ngày mấy sắc đỏ, tím, hồng , mong sớm thấy màu xanh tươi sáng XD

Thực ra, Flower e nhớ mỗi mặt Shuuka, 19 tuổi mà sắc sảo quá :">

Cảm ơn subteam đã nhanh tay làm bài này {:444:}

Bình luận

tím hồng, đỏ cũng là đặc trưng mà, trông thật rực rỡ:))  Đăng lúc 30-11-2013 12:19 PM
ai đâu như ai kia =))))  Đăng lúc 30-11-2013 11:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-11-2013 11:08:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

ca sĩ đẹp quá nè^^

gần đây nghe những bài nhạc Nhật thấy rất nhẹ nhàng, hơi buồn, bài này cũng thế :">

cảnh quay, trang phục cảm thấy rất hợp với nền nhạc buồn

nhất là bộ váy với cái mũ trắng làm mình liên tưởng tới mấy bộ trang phục quý tộc châu Âu, đẹp hà

thanks subteam nha^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-11-2013 11:14:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

PV quá đệp đi *xuýt xoa* =))) em mới nhìn cái banner là mê; rồi ạ :)

tuyết trắng rơi khắp nơi, khung cảnh dựng lên quá hợp với tên bài hát, quá ngất ngây ♥

giọng này của nhóm đến là dịu [vì mình là dân hai lúa nên đã nhằm tên bài hát với tên ca sĩ, xin chân thành xin lỗi các tình yêu có liên quan ạ T.T, rất êm tai + cộng thêm vì lời hay nên càng tô điểm thêm nữa này :), vũ đạo tuy k nhiều là mấy nhưng chỉ cần mấy chị ấy khoe dáng như trong pv này là em đã đổ rồi ạ =)))

Không biết là ai chọn sub bài này [em chắc là ss Màu =)) còn k thì ss toàn 'chôm' trên mấy bài kiểu này k a =))] nhưng em xin trao ngàn nụ hôn cho người ấy ấy ạ :x , thiệt khổ - dạo này càng ngày càng đổ bên J-pop rồi =))

Cảm ơn ss cubi đã up, ss màu đã trans, ss AvirL đã time, và vân vân và bla bla ạ :3

Bình luận

cô mưa đừng mơ nhé=))  Đăng lúc 1-12-2013 08:10 AM
thôi hai ss đừng hú hí ở dưới nữa, chuyển hết tài sản về cho em là hòa nhau liền à :3  Đăng lúc 1-12-2013 03:56 AM
đào đâu mà đc gấp tôi :v  Đăng lúc 30-11-2013 12:51 PM
hừ, lần sau trả gấp đôi nha cô màu kia  Đăng lúc 30-11-2013 12:18 PM
nợ rate cô nhé cubi :)) định rate mới nhớ ra là chẳng còn cắc bạc nào :">  Đăng lúc 30-11-2013 12:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách