Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3242|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

‘Real Man’ tiến đến doanh trại của Yoo Seung Ho để huấn luyện

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Các fan nên bắt đầu coi "Real Man"vì có một cơ hội nhỏ rằng các bạn sẽ lại thấy Yoo Seung Ho trên TV lần nữa.

Vào ngày 9/7, một nhân viên của MBC phát biểu rằng dàn cast của 'Real Man' sẽ đến 27th Infantry Division trong vòng mới của chương trình, nâng cao sự mong đợi của người xem.

Lý do tại sao thông tin này là tâm điểm vì nó cùng một nơi Yoo Seung Ho hiện đang phục vụ.

“Không chắc rằng việc Yoo Seung xuất hiện sẽ xảy ra.” một thành viên của dàn staff nói, vì đoàn làm phim sẽ tiến hành theo lịch làm việc của doanh trại.

Trong tập trước, ca sĩ Wheesung xuất hiện như một người huấn luyện. Tuy nhiên, sự xuất hiện của anh không được lên kế hoạch và là trùng hợp ngẫu nhiên.

Đó cũng chỉ là vận may nếu Yoo Seung Ho xuất hiện trên show.

Cre: http://mwave.interest.me/enewsworld/article/40233
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-7-2013 15:35:45 | Chỉ xem của tác giả
hóng chờ quá
em này nhập ngũ quá kín tiếng, lại không có nhiều thông tin và hình ảnh của em khi trong quân ngũ nên ai cũng muốn được nhìn em một lần
chắc là các noona khi nhì thấy em sẽ cười tít mắt vào đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-7-2013 15:41:44 | Chỉ xem của tác giả
Cỡ mà Yoo Seung Hoo xuất hiện chắc rating lên 20 luôn quá
show này thấy rating cũng khá
mà k nơi nào làm sub
lại có pk Kim Soo Ro nữa hjxhjx
hy vọng sớm có noi nào có ý định làm sub chương trình
dạo này MBC làm tốt bên mảng variety show quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-7-2013 15:56:43 | Chỉ xem của tác giả
Đây đúng là dịp để thấy Seung Ho {:180:} Bạn này nhập ngũ mà quá kín tiếng nên giờ cuối cùng cũng được thấy hình ảnh quân đội, thông tin nhiều rồi {:161:} Chắc kỳ này dự đoán là Real Man có raiting tăng cao lắm ~~ Xem giới thiệu sơ qua thấy có bác Soo Ro trong chương trình này, chắc cũng hấp dẫn lắm {:180:}
Cám ơn bạn dịch tin nhé ~^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-7-2013 16:23:59 | Chỉ xem của tác giả

k chắc a có xuất hiện hay ko??????
Nhưng cứ hóng, lướt qua thôi cũng đc.
Nhìn cái cho bớt nhớ
Yoo đi nghĩa vụ nên tin tức cực hiêm. Thấy là nhảy vào liền.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-7-2013 16:35:30 | Chỉ xem của tác giả
nếu là hùi trc chắc chắn show này có thể cố gắng tìm cách để có sự xh dù chỉ là "vô tình" của các celebs trong quân ngũ, ai cũng biết netizens muốn thấy h/a của các sao trong đây đến ntn nhưng dạo gần đây sau những vụ lùm xùm lt của top star cho đến ca sĩ khi hoạt động trong này từ ra ngoài nhìu hơn lính bt, kỳ nghỉ dài hơn, đi wa đêm, nghi vấn xxx... thì hình ảnh giới nghệ sĩ - quân nhân đang bị ảnh hưởng, dạo quanh các trang TH còn có mấy page yêu cầu bỏ chế độ nghệ sĩ - quân nhân & mong muốn tất cả dc đối xử bình thường như nhau, số lượng thành viên các trang này cũng khá đông... show RM kg cần stars đến thì ratings cũng đã cao lắm r bởi dzậy nên có lẽ họ sẽ kg dùng cách này để quảng cáo hay lôi kéo nữa đâu, nếu có thì tốt, kg thì cũng kg sao :)

p.s: nhưng mà có dzô mấy page đó mới thấy dân H nó khoái Yoo Seung Ho, chắc tại mấy vụ kia lùm xùm nhìu còn Ho thì tự nguyện đi sớm & chấp hành tốt, kg xh trc đám đông bao j :)

Bình luận

ừm, đu theo đi, ủa mà khoan, con có cuồn r chứ, con là staff nên mới dc rết chứ, ê, mài troll tau à, hay là kiếm cuồn cho con cờ nhon :))  Đăng lúc 9-7-2013 05:48 PM
dạ hơm tới mợ ơi hay là con ham hố phát nhể nghe theo lời mợ=))))  Đăng lúc 9-7-2013 05:47 PM
vì mợ là mợ của con mà :)) con có thi game nhà lửa kg, thấy con chưa có cuồn nên thi đi, có j mợ ủng hộ cho *nháy mắt*  Đăng lúc 9-7-2013 05:43 PM
mợ con comt news lúc nào cũng chất lượng nhất  Đăng lúc 9-7-2013 05:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-7-2013 16:41:12 | Chỉ xem của tác giả
Real Man - chương trình này đang rất được yêu thích nè - rating cũng cao nữa
Các bạn ấy đến doanh trại của em Yoo ghi hình à Mình cũng muốn xem cái số này quá, mình nhớ em Yoo Seung Ho của mình quá TT__TT chờ làm sao nổi bây giờ.

Tập này đến chỗ em chắc để nâng hình tượng quân nhân lên, lấy lại cảm tình của dân Hàn. Nhìn zai đi lính đẹp ngời ngời thế kia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-7-2013 17:44:46 | Chỉ xem của tác giả
Đó cũng chỉ là vận may nếu Yoo Seung Ho xuất hiện trên show.

cha chả lụa ~ trông ngóng cái vận may này còn hơn là khui nắp lon cá hộp 3 cô gái trúng chuyến đi Thái Lan nữa
đã 4 tháng rồi chỉ biết gặm nhắm mớ news, phỏng vấn rồi mấy phim cũ của em ~
bây giờ gương mặt em ra sao nhỉ? trên gương mặt em sẽ hiện lên những đường nét như thế nào đây ?
đoàn làm phim REAL MAN ơi ~ thấu chăng lòng fans
- cảm ơn bạn đã dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-7-2013 17:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Chương trình này đang làm mưa làm gió bên Hàn hok kém gì các cháu trong DWAWG đâu. Rating cao ngất luôn. Có dòm qua thử, cũng thú vị lắm á. Tiếc là hok có sub để xem thôi à :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-7-2013 17:46:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hóng quá hóng quá đi thôi
Em trai ơi làm ơn hãy xuất hiện đi nhé
Từ lúc biết tin em bí mật nhập ngũ các noona, fan girl của em khóc ròng hok thôi
Mong là điều kỳ diệu sẽ xảy ra giống tập trước
Đặt gạch hóng Real Man thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách