Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5331|Trả lời: 96
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Bí mật khuôn mặt baby của người đàn ông 30 tuổi Yoo Yeon Seok?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-1-2014 00:24:05 | Xem tất |Chế độ đọc
Bí mật khuôn mặt baby của người đàn ông 30 tuổi Yoo Yeon Seok?
Không uống rượu và hút thuốc

Nam diễn viên Yoo Yeon Suk đã đáp lại sự tò mò của fan, mặc dù anh ấy cũng đã phải suy nghĩ khá nghiêm túc về câu từng câu trả lời. Mỗi khi anh ấy nói "Ồ, đây là một câu hỏi khó", trong trường quay tràn ngập tiếng cười khi thấy dáng vẻ lúng túng đó của anh. Chúng tôi đã có một phần hỏi đáp nhanh với Yoo Yeon Seok.

Q: Điều bạn muốn làm nhất khi bộ phim Reply 1994 kết thúc là gì?

A: Khi việc quay phim kết thúc, tôi muốn đi du lịch và chụp ảnh. Nhưng thực tế thì tôi lại phải ngay lập tức chuẩn bị cho những dự án tiếp theo và bây giờ cuộc sống của tôi bỗng trở nên vô cùng bận rộn.

Q: Bạn có thường xuyên tìm kiếm tên của chính mình trên Internet không?

A: Tôi đã không thực sự làm như vậy trong quá khứ, nhưng thời gian gần đây hình như đã có rất nhiều tin tức về tôi sau khi phim kết thúc, bởi vậy, tôi sẽ tìm kiếm về mình khi tôi có thời gian.

Q : Bí mật của bạn để có một khuôn mặt baby thật khó tin là của một người đàn ông đã 30 tuổi?

A: Tôi cố gắng duy trì một chế độ sống lành mạnh, không uống rượu và hút thuốc. Tôi cũng ăn nhiều đồ ăn tươi và món ăn truyền thống của Hàn Quốc như lúa mạch và bibimbap thay vì ăn đồ ăn liền.

Q : Làm thế nào để bạn giải toả căng thẳng ?

A: Tôi thích trồng cây, làm đồ handmade hoặc đi câu cá, cũng như nhiều sở thích khác. Đặc biệt là khi tôi phục vụ nghĩa vụ quân sự, cha tôi mua cho tôi một chiếc máy ảnh Leica và cho đến giờ tôi vẫn còn sử dụng nó.

Q : Bạn nghĩ điều gì là điểm hấp dẫn của riêng bạn ?

Ánh mắt và sự biểu cảm. Tôi không nghĩ rằng tôi đặc biệt đẹp trai, nhưng tôi khá tự tin về sự biểu cảm đa dạng của mình, tôi có thể biến đổi linh hoạt từ biểu cảm của một nhân vật tốt sang cái nhìn giận dữ của một nhân vật phản diện. Tôi nghĩ rằng khả năng giao tiếp được bằng ánh mắt rất quan trọng với một diễn viên.

Q : Trong số các tác phẩm của bạn, bạn thấy nhân vật nào buồn nhất?

A: Tôi phải thừa nhận rằng, đó là Chilbong . Nhưng trong "A Werewolf Boy" nhân vật Jitae cũng rất đáng thương. Phải chăng cậu ấy là một đứa trẻ đã không nhận được bất kỳ tình yêu thương và không biết cách thể hiện bản thân? Chilbong đã kết hôn và đã trở nên nổi tiếng nhờ thi đấu trong các giải đấu lớn nhưng Jitae thì kết thúc bởi cái chết. Dù nhìn nhận theo cách nào, tôi vẫn thấy nhân vật Jitae kém may mắn hơn Chilbong.

Q: Nếu bạn phải chọn một trong những 4 học sinh trọ học trong "Reply 1994" để giới thiệu với em gái của bạn, bạn sẽ chọn ai?

A: Chilbong là người rất tuyệt vời, chúng ta có phải loại trừ Chilbong không?( Cười) Tôi thích cặp đôi lovey- doveyness Samcheonpo - Yoonjin. Samcheonpo luôn ủng hộ Yoonjin 100%. Vì vậy nếu anh ấy có thể luôn đứng về phía em gái tôi như vậy, tôi sẽ giới thiệu em gái tôi cho cậu ấy.

Q : Bạn muốn thử sức với những vai diễn như thế nào trong những dự án sắp tới?

A: Cũng giống như tiền bối Jo Seung Woo trong bộ phim "Marathon", một nhân vật có thể vượt qua khuyết tật của bản thân và vươn lên trong cuộc sống. Tôi muốn thử sức với những nhân vật như vậy, những nhân vật có thể truyền cho khán giả tinh thần và sức mạnh vượt qua nghịch cảnh.

Nguồn: The Daily Focus Korea
Eng: autumn_bliss@soompi
Viet: [email protected]

PS:
Cảm ơn catwoman đã dịch bài phỏng vấn này From "Vườn Bông" with love <3.

Đây là chiếc Leica mà YYS nhắc đến trong bài phỏng vấn.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
missfox_134 + 5 thêm một lý do để kết anh chàng n.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 00:25:09 | Xem tất
Haha, em đã giựt được sofa về news của anh Suk đây. Không bỏ công ngồi hóng .
Anh mới có 30 tuổi thôi mà sao sở thích của anh thật là tao nhã quá đi , nào là trồng cây, nuôi cá, làm đồ handmade, chưa kể cái vụ nuôi chó nữa à nha.
Thanh niên nghiêm túc là đây, không uống rượu, không hút thuốc, không ăn đồ ăn liền, chăm thể thao hèn giề body của anh nó mới "hư hỏng" như vại :v
Có vẻ như dạo này anh không có nhiều thời gian nên không thể nào vác máy ảnh đê du lịch chụp lung tung nhỉ.!
Mà có vẻ như càng lớn tuổi anh già càng trẻ ra ấy nhỉ, càng có nhiều hành động kute hơn trước nữa. Mà ai nói anh đẹp trai vậy, a chỉ dễ thương thôi, cộng với đôi mắt hí đầy biểu cảm ấy thôi cũng đủ duyệt roài.
Cha anh đã mua cho anh một món đồ quý giá như vậy hỏi sao anh không thích Lecal được chứ
Ôi cứ có tin về anh là mềnh lại hóng hớt ko thôi.he he!

ps: thanks cat với sis nhé .<3

Bình luận

mơ quá đi chời ơi =)))))))))  Đăng lúc 9-1-2014 11:07 AM
=)) đừng khen anh nhiều như vại ko anh lấy làm vợ bây giờ..........=))  Đăng lúc 9-1-2014 10:48 AM
xời ơi máu fan gơn nó nổi lên là cứ ngồi hóng sofa thôi ss ơi .hí hí :D  Đăng lúc 9-1-2014 12:45 AM
Good Sofa :)  Đăng lúc 9-1-2014 12:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 00:28:47 | Xem tất
>"< vê nờ hát ick ơi ng ơi.. đẩy ng ta xuống ghế gỗ à>"<...
đọc bài này bên nhà Bông rồi.. không ngờ các gái bưng ra đây.. em cat ném sang cả nhà chếnh nữa cho nó mấu..
công nhận trả lời phỏng vấn là 1 thử thách khó khắn vs ông seok vì ổng hơi bị ngố vs cả hình như là thật thà .. nhỡ cái miệng cái là kể tuốt luốt mất
sở thích thì thôi rồi chuận ng nông dân .. thích trồng Bông..
Thôi thì mặc dù vẫn rất là a cay vs cái tác phẩm vừa rồi của anh nhưng mà nghĩ tới những dự án mới tới tấp ùa vô đập vào mặt là fan thấy vui rồi..
vs lại cũng đang mong anh tham gia Wgm vs ss ara đây..:"> luk ông í chọn ss ara thấy mùi gian tềnh phảng phất.. căn bổn là ổng cũng hơi bị ngơ nên chắc là thật lòng đấy

Bình luận

lờ i vờ ơi, phận đằng ấy chỉ đc ngồi ghế gỗ thoy nhá, mềnh cứ f5 chỉ để đc cái sofa anh Suk nhá nhá =)))))  Đăng lúc 9-1-2014 12:47 AM
đem sang thread phim rồi đó, vào đó ngó tí ha, :)) YYS thật thà nhỉ, nói thiệt quá  Đăng lúc 9-1-2014 12:42 AM
ghế gỗ cũng êm :)  Đăng lúc 9-1-2014 12:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 00:29:44 | Xem tất
Tôi không nghĩ rằng tôi đặc biệt đẹp trai

hehe, chàng khiêm tốn quá mắt một mí, môi chúm chím, dù không phải vẻ đẹp hoàn hảo nhưng mà làm bao trái tim fangirl chết đứ đừ
YYS oppa, sa rang hê ố!!!!!!!!!!!

Bình luận

cái này là nó nói thật lòng, ta cũng thấy thế, nhưng như vậy mới đặc biệt :)  Đăng lúc 9-1-2014 12:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 01:11:31 | Xem tất
30 tuổi mà phong cách ông già quá đi thôi
Cái style này nhiều gái trẻ mê lắm luôn nè
Công nhận là cái vai trong Werewolf boy đáng ghét dễ sợ
Không có Cửu gia thư gỡ gạc lại hình ảnh
thì còn lâu tui mới ngó tới Chil Bong. Hé hé hé

Cám ơn chủ thớt đã dịch tin nhóa <3

Bình luận

Không để ý dòng đó =)))) CƠ mà nhìn áo thì ra là fan của con Vịt à? :">  Đăng lúc 9-1-2014 05:14 AM
người dịch tin: chỉ chỉ lên trên :)  Đăng lúc 9-1-2014 01:22 AM
Chủ thớt chỉ đăng tin dùm chứ hok có dịch tin :)  Đăng lúc 9-1-2014 01:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 01:12:39 | Xem tất
Không hút thuôc, không bia rượu => phải cưới người như anh
Thì ra cậu Seok có sở thích chụp ảnh, thảo nào mình lại mê mẩn cậu vậy
Ngoài lề tí, mình thì  chả thấy cái bản Giltae trong Sói đáng thương chi cả, chỉ thấy bố láo vs khốn nạn là giởi thôi
Đáng thương hơn phải là thằng Bông ý, cái bạn cameo quốc dân ý <3

Bình luận

=)) mình cũng xin 1 chân chạy theo... cơ mà hơi khó vì anh nhà rất " hiền " và ngơ  Đăng lúc 10-1-2014 12:06 AM
1 phát là t đi cảm tử quân vs Bk luôn :))  Đăng lúc 9-1-2014 01:12 PM
@linhcu: chắc giống ở chỗ toàn đơn phương,mà vai nào của cậu ý ko đơn phương thì lại bị phũ, đúng là nhọ quốc dân=))@liverrard:bh cậu nhà mà manh động  Đăng lúc 9-1-2014 01:12 PM
=)) chả nhẽ bao nhiêu câu than thở lại dành hết cho chilbong... thế thì công đi giải thích tứ tung của ông PD thành công cốc à =))... chúng ta chỉ có thể ngầm hiểu   Đăng lúc 9-1-2014 10:46 AM
đánh trống lảng ,chắc vậy,chả nhẽ dùng từng ấy câu than khổ về CB=)), ng ta chửi chết, nhg công nhận phận plot device của hai nhân vật này cũng giống nhau:-<   Đăng lúc 9-1-2014 08:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 01:21:06 | Xem tất
Mình chưa xem mấy tập cuối cùa " Reply 1994 " vì nghe nói Anh "Rác"
sẽ là chồng, chứ không phải Chích Bông , mà mình lại thích Chích Bông
nên mình không xem luôn , bí mât về khuôn  mặt  baby của người đàn
ông 30 tuổi Yoo yeon Seok , đọc new nói  về cuộc sống và con người
của Yoo Yeon Seok , mình mới thấy rằng cuộc sống và suy nghĩ của bạn
ấy quá tốt làm sao kiếm được một người con trai như Yoo Yeon Seok ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 01:35:33 | Xem tất
30 thật á. Xem phim lúc đầu cứ nghĩ anh mới 18 tuổi thôi ấy. Thật là mẫu hình lý tưởng cho đàn ông noi theo. Mà mình cảm giác diễn viên với con trai bây giờ thông minh là phải biết tự làm đẹp í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 01:42:34 | Xem tất
đúng là thanh niên nghiêm túc, không uống rượu, không hút thuốc. không hút thì cũng đừng chích nghe anh
nhiều người cũng quyết tâm lắm mà đâu có cai được mấy cái thứ bùa mê đó.
mặt và tuổi của anh thật khác xa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 01:51:21 | Xem tất
Bông Bông 'xinh đẹp' của lòng ta, trẻ trung đẹp trai nó vừa vừa thôi chứ, lấy hết cả phần của thiên hạ rồi kìa. Trước đây không biết Yun Seok là ai, gần đây coi Reply 1994 mới biết anh sinh năm 84, choáng kinh. Cứ nghĩ là một diễn viên 9x chứ. Công nhận SK trẻ thật, cùng 'đẳng cấp' với Song Joong Ki rồi đó anh hai ơi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách