Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6052|Trả lời: 56
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Buổi hẹn hò lãng mạn của Yoo Yeon Suk và Go Ah Rah

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập phim của "Reply 1994" phát sóng vào ngày 08 tháng 11, Chil Bong (Yoo Yeon Suk) và Na Jung (Go Ah Ra) đã có một ngày lãng mạn trên sân bóng chày.

Trong tập này, Chil Bong đã nói với Na Jung: "Đây là trận cuối cùng của giải đấu rồi. Hãy đến đây và cổ vũ cho anh  nhé". Na Jung đồng ý và đã đến sân bóng chày để "tiếp thêm sức mạnh" cho Chil Bong.

Thấy Na Jung, Chil Bong được khuyến lệ rất nhiều và đã dẫn dắt đội giành chiến thắng. Trong tiếng reo hò của đám đông, ánh mắt của anh ấy chỉ hướng về  Na Jung.

Sau khi mọi người đã rời đi hết, Chil Bong đã tặng cho Na Jung một món quà, đó là bóng đã mang đến chiến thắng cho đội anh ấy thể hiện một khía cạnh khác rất lãng mạn của anh ấy và làm rung động trái tim những cô gái.

Source: http://www.kdramastars.com/artic ... t-baseball-game.htm
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-11-2013 23:17:02 | Chỉ xem của tác giả
Nó đây, cái đoạn tặng banh tặng bóng thần thánh này đây..
Ta may vải mặc cuồn rồi cơ mà mấy nàng bảo đại diện chuồng nên giặt cuồn cũ mặc lại (vì đó cũng là cái cuồn đẹp nhất)
Tình hình là ta vừa hú đc 1 bản zai coi rep94, bản coi ngang ep5 rồi..
Công nhận lội cũng nhanh đó..
Bản nói là anh Rác sẽ là chồng Na, ta thì bảo anh Rác hay bạn Bông đều hợp tình hợp lý cả..
Cơ mà ta hơi nghiêng về bạn Bông chút xíu xìu xiu vì bạn Bông quá toẹt vời lun..
Nhưng thường những Good Boy như này lại ko win đc cái bạn Bad Boy (Bad theo cái nghĩa gốc: dơ và bẩn) {:184:}
Tóm lại là anh Rác hay anh Bông cũng đều okie, đều very gút cả ..

Tặng kèm quả gif mặc cuồn thần thánh {:180:}

Bình luận

nhìn cái còm sofa với ghế gỗ là 1 bầu trời cách biệt =)) đẳng cấp nó khác thế đấy *cùng ăn 1kite$ mà* .. chẹp chẹp =)))))))  Đăng lúc 9-11-2013 11:38 PM
>"< thế mà bảo là mợ ta còm là tốt nhất mới ghê chớ  Đăng lúc 9-11-2013 11:35 PM
>"< thế mà bảo là mợ ta còm là tốt nhất mới ghê chớ  Đăng lúc 9-11-2013 11:35 PM
bữa lâu fansign mà bị hoãn do fan đông quá đó mà :)))  Đăng lúc 9-11-2013 11:34 PM
ớ đâu mà có chồng đi chùng hở mợ? :">  Đăng lúc 9-11-2013 11:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-11-2013 23:18:19 | Chỉ xem của tác giả
chẹp chẹp, đôi này lãng mạn quá
So với Rác thờ ờ, thì sao Bông vẫn chiếm ưu thế
bạn Rác quan tâm người ta mà chả chịu thể hiện j sất
Đến lúc sắp mất rồi mới cuống lên
CHẹp chẹp

P/S: nấm mốc

Bình luận

Tôi là Nấm cutoe! :v  Đăng lúc 9-11-2013 11:53 PM
Tạp chí tài chính ah cô? cô bá đạo quá! :))) done nhá! :*  Đăng lúc 9-11-2013 11:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-11-2013 23:20:15 | Chỉ xem của tác giả
tiêu rồi sao lại có buổi hẹn hò giữa 2 bạn thế này buồn quá

vậy còn anh rác của em phải làm sao đây

cơ mà nhìn 2 bạn trẻ đẹp đôi quá nhưng em chỉ thích anh rác thui ><

Thanks ss nấm nha

Bình luận

Chúng ta chắc còn phải chờ anh Rác dài dài  Đăng lúc 10-11-2013 01:22 AM
done rồi cưng! :*  Đăng lúc 9-11-2013 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-11-2013 23:26:41 | Chỉ xem của tác giả
Hụ Hụ... Cu Bông này sao mà cute chết người quá!...
Liệu chàng có phải là chồng của Na kO nhể ???
Hóng phim vậy!

Bình luận

done ^^  Đăng lúc 9-11-2013 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-11-2013 23:36:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Độ lãng mạng của Bông đỉnh quá 2 đứa song song giữa hàng rào rồi còn ném bóng cứ như là tình anh trao em hãy nhận nè
Càng xem càng thích Bảy Bông Bóng Bẩy nên mong là chồng Na Jung sẽ là Bông   xem hình mà chỉ muốn có phim xem hay đang cố kìm nén chờ sub k xem raw để xem cho đã con mắt
Bông dễ thương bá cháy mợy
mỗi lần mỏ anh chúm chím chúm chím thiệt khiến ng khác đắm đuối mà♥♥♥♥
p.s tình hình hiện nay khiến ng xem đau tim quá Nhiều chi tiết cho rằng anh Rác là chồng Na Jung và nhiều chi tiết cũng cho rằng Bông là chồng Na Jung..thiệt là k chịu nổi cảm giác tò mò đau đớn này
mà dù j thì mềnh vẫn ủng hộ Chil Bong
BongNa team, fighting!!!!!!!!!

Bình luận

edit đi nha bạn! ^^  Đăng lúc 10-11-2013 07:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-11-2013 23:37:17 | Chỉ xem của tác giả
Couple bông na đã có tiến triển đi xa mà rác na của mềnh cứ dậm chân tại chỗ =='
Bông cũng rất tâm lý và ga lăng nên rác na mà không thành thì bông na sẽ ủng hộ 100% ạ.
Rác ơi, anh cứ đứng đó nhìn bông thể hiện à, hết hun rồi hẹn hò, đến bao giờ anh mới ngộ ra đây.

Bình luận

UHM, theo PR phim này mà.  Đăng lúc 15-11-2013 07:13 PM
Cô Min cũng xem phim này á ??  Đăng lúc 9-11-2013 11:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-11-2013 23:43:34 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng bạn Bông đã có buổi hẹn hò đầu tiên
coi như bước đầu thành công rồi nhé
đầu xuôi đuôi lọt
mong là anh sẽ lọt đc qua ải của anh kia ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-11-2013 23:46:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chả biết nữa nhưng càng ngày xem phim càng bị cái nhiệt huyết yêu đương trẻ trung của 2 bạn này làm mình bấn loạn ý huhu cho dù đối tượng hướng đến của 2 bạn là khác nhau :'(
Thích là phải nhích chứ thế hệ X mà :v Ssereuki cũng bảo anh ý theo ko nổi xu hướng nên d chân tại chỗ là đúng rồi, chỉ tội Bông Bông, sau này mà thất tình thì haizzzzz
Biên kịch nếu có Rác Na thì làm ơn hợp lí tuyến tình cảm Bông Na giúp em nha :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-11-2013 23:48:02 | Chỉ xem của tác giả
Chil Bong là mẫu nhân vật hơi bị giống Tae Woong - a của Yoon Jae trong Reply1997...
Dù cho BK và PD có hết lần này đến lần khác chơi trò ú tim vz mình thì mình vẫn quyết liệt ủng hộ a Rác và Na Jung^^
Chil Bong là mẫu nhân vật thú vị... như chất xúc tác zậy đó... mình cũng thik Chil Bong, nếu k có Rác thì Bông sẽ là nhất^^
Ủng hộ Reply1994 nhiệt tình...
Reply1994 fighitng~~~
Thanks thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách