Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5295|Trả lời: 39
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Rating tập 14 đạt 9.2%, đâu là phân cảnh tuyệt nhất?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Theo Twitter chính thức của "Reply 1994", rating trung bình của tập 14 đạt 9.3%, giảm 0.3% so với tập 13. Tuy nhiên phân cảnh có tỉ lệ người xem cao nhất là 11.8%, tăng 0.3% so với tập trước.

Cre: Reply 1994 Official Twitter

Tin từ Nate:

"Reply 1994" tập 14 đạt tỉ lệ người xem 9.2%.

Bộ phim "Reply 1994" của đài tvN lên sóng thứ sáu vừa qua đã đạt được tỉ lệ người xem đầy ấn tượng với con số 9,2% theo hộ gia đình và 10% đối với các kênh trả phí, tăng lên 0,6% so với tập 13 trước đó.

"Reply 1994" là bộ phim đầu tiên của tvN đạt được ngưỡng 10% này. Đặc biệt khoảng thời gian hơn một phút khi Chil Bong một mình suy tư cùng quả bóng chày đạt mức rating cao nhất 13,9%.

Cre: http://news.nate.com/view/20131207n04937

Dịch: [email protected]

PS: hic, mừng hụt :(( Thế là thế nào????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-12-2013 08:48:17 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng phim nhé 10% rồi dự là còn tăng cao

tối thứ 6 chắc là tối của đài TvN rồi =))

toàn rết bá đạo thui, không ngờ đoạn trầm tư của Bông lại có rate cao nhất

1 tương lai không tươi sáng cho shipper Rác Na rồi =((

Bình luận

có chút nhầm lẫn, mới đính chính lại nha bạn :(  Đăng lúc 7-12-2013 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-12-2013 08:48:27 | Chỉ xem của tác giả
Lúc nào cảnh của Bông cũng đạt tỉ suất xem cao nhất

Chúc mừng phim nha...phim hay vậy mà

h thì lót dép hóng sub ep 14 thôi

thks chủ thớt nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-12-2013 08:55:50 | Chỉ xem của tác giả
đó giờ vẫn ship na rác nhiệt tình.cơ mà coi tới tập này thương bông qá.huhu.
"Na Jung à... có thể sau này... khi chúng ta gặp lại nhau. Nếu không có ai bên cạnh cậu... cậu có muốn hẹn hò với mình không?"
sao lại có người si tình như này?? nhưng bây giờ trong mắt na chỉ có rác rác và rác.bông có làm gì thì vẫn là người đến sau rồi. thương lắm nhưng mà ko có chia hai con na ra cho mỗi anh 1 miếng được. thôi hẹn đến reply 1999 đi rồi cho anh được tới với na
cơ mà coi mấy tập này thấy na rác hạnh phúc tự nhiên thấy lo quá chừng. biên kịch dễ gì mà để chúng nó vui vẻ tới cuối phim.thể gì cũng có hiểu làm sóng gió này cnoj cho mà xem. ba mẹ hai đứa còn chưa biết chuyện nữa mà. lại còn con em họ ở đâu nhảy vào phán 1 câu như kiểu thầy bói "Sẽ chia tay ngay thôi" rồi còn "Anh sẽ bị cướp mất bởi một người đàn ông khác. Khi còn ở bên nhau thì hãy đối xử tốt với cô ấy. Nếu là em thì em cũng sẽ đi về phía người đó.".
biên kịch ssi ơi.làm ơn để cho chúng nó tới với nhao đi. na rác jjang!! cứ làm hai thuyền đau tim như này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-12-2013 08:58:54 | Chỉ xem của tác giả
Quả bóng Bông cầm có ý nghĩa gì nhỉ? Chắc ko phải quả bóng đã tặng Na phải không? Hôm qua chưa xem tới đoạn này vì bận ngủ ^^ (đêm nằm mơ Bông nhặng xị), thế nên thích nhất cảnh chia tay trong tuyết: Một lời tạm biệt & một giao ước, dù đối phương im lặng (được hiểu là đồng ý ^^).

Cảm ơn bạn đã dịch tin :)

P.S: À mà giờ mới để ý, chủ thớt ơi, cái rết tăng 0,6% là tăng ở Seoul nhỉ? Vì tớ nhớ tập 13 rết toàn quốc là 9,6 thì phải. Tập 14 đạt 9,2% là giảm rồi :||

Bình luận

Ko sao, chỗ nào có Bông thì vẫn vui chán mà :)).  Đăng lúc 7-12-2013 09:28 AM
đã check, :( buồn 5p  Đăng lúc 7-12-2013 09:18 AM
cũng thấy lạ, có news rating khác nữa cơ, đang check lại  Đăng lúc 7-12-2013 09:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-12-2013 09:01:25 | Chỉ xem của tác giả
LÀ SAO LÀ SAO???

Tức là vụ việc nhóm bạn trẻ Shin Chon nắm tay nhau đi dạo mí lại free hug ở Myung Dong thành sự thật rồi phải không???

*tung hoa*

*tung hoa*

*tung hoa*

Không biết nói gì hơn nên cứ thế lủi thủi đi ra :D

.
.
.
*quay lại*

Tự nhiên nhớ tới vụ trái bóng @@ Ủa vậy Chil Bong sẽ tặng nó cho Na Jeong vào lúc nào vậy cà??? Ở mấy năm sau khi 2 người gặp lại (chúng ta hẹn hò nhé :D) hở??? Mà quả bóng đó ở năm 1996 đã nhìn hơi cũ, mình đoán đó là quả bóng đầu tiên của Chil Bong, đã có từ khi cậu ấy mới tập bóng hồi tiểu học ^^ Mà sao cậu ấy nhìn quả bóng mà mặt buồn rười rượi vậy, mình không muốn có bất cứ chuyện gì xảy ra làm gián đoạn sự nghiệp bóng chày của Chil Bong đâu T_T

Edit: vậy hóa ra mừng hụt à =)) Hem sao, tuần sau sẽ tăng thôi ^^ Vậy mới nói mình vẫn chờ cập nhật chính thức từ Twitter hơn là mấy mẩu tin vớ vẩn trên Nate :)

Bình luận

đính chính rồi đó.  Đăng lúc 7-12-2013 09:20 AM
Chờ cập nhật từ Twitter chắc ăn hơn ^^  Đăng lúc 7-12-2013 09:19 AM
vẫn chưa :( sorry vì quăng ẩu, check lại rồi :(  Đăng lúc 7-12-2013 09:19 AM
có news rating khác nữa kìa, kì kì, đang xem lại  Đăng lúc 7-12-2013 09:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-12-2013 09:03:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vậy là sẽ có free hug đúng ko hê hê
Dự là sắp có chỗ bị bão táp càn quét rồi đó
Bong Bong àhhhhh, cảnh nào của anh cũng đạt rết cao nhất thế :)) vậy là đội anh hơi đông rồi đó hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-12-2013 09:19:44 | Chỉ xem của tác giả
daebak. đỉnh quá à, cũng đúng thui phim càng ngày càng hay mà, iu chú đạo diễn quá, dạo gần đây ep nào cũng  gần với là hơn 90 phút hết à. Bị cuồng anh Rác từ ep 1 đến giờ{:176:}, anh ấy đã chính thức tỏ tình nhưng mà còn những 8 ep nữa nên cũng không biết trước đk gì. Hy vọng con rết  ngày càng béo hơn..{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-12-2013 09:27:10 | Chỉ xem của tác giả
ha ha đỉnh quá di thui nhất là cái tin anh bông ngồi suy tư thui mà lại rat cao nhất như vậy là tương lai tươi sáng cho bông và na rùi, mình để ý thấy cảnh nào của anh bông đều rát cao ngất, na ơi yêu bông đi mà{:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-12-2013 09:31:47 | Chỉ xem của tác giả
thường về cuối tập hay có xu hướng tăng rating :))
kiểu nhiều người cũng mất kiên nhẫn với tình tiết phim nữa, nên chỉ muốn xem thử cuối tập có gì đáng hóng hớt không
mà trong pre tập sau có cảnh Rác Bong đối đầu
đoán chừng cảnh đó sẽ là về cuối tập 15, lại cuối tập :)) nên chắc sẽ đạt peak đoạn đó tiếp

P/S: đam mê mặt tiền ko hề giảm sút :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách