Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7134|Trả lời: 70
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Yoo Yeon Seok, lời tỏ tình bi thương nhất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập 14 bộ phim "Reply 1994" phát sóng ngày 6/12 với tựa đề "Những người đã làm tôi thay đổi", Chil Bong đã biết sự thật Sseureki và Na Jung đang hẹn hò.

Chil Bong đã mời Na Jeong đi uống rượu với tâm trạng buồn bã vì biết tin hẹn hò của Na Jeong và việc mình phải đi Nhật. Thấy ChilBong như vậy, Na Jeong đã rất quan tâm đến anh nhưng Chil Bong chỉ luôn mang khuôn mặt buồn bã, day dứt.

Chil Bong hỏi "Cậu có thấy bất tiện không", Na Jeong trả lời "Bất tiện và rất ngại. Không phải vì mình ghét cậu đâu. Khi thấy cậu xuất hiện trên TV, mình đã rất ngạc nhiên. Người đó đang sống ở nhà trọ cùng mình sao? Giao tiếp giỏi, chơi thể thao giỏi, được mọi người yêu thích, cậu quả thực rất giống một ngôi sao. Khi chúng ta ở với nhau thì mình không biết nhưng khi ở trên TV thì cậu thực sự là một ngội sao."

Na Jeong nói "Cậu sang Nhật cũng phải làm tốt nhé. Cả những tuyển thủ ở Nhật cũng rất yêu quý cậu" "Chắc chắn cậu sẽ làm tốt. Cậu là một người rất chững chạc và tốt bụng mà."

Chil Bong nói với biểu cảm phức tạp "Tốt bụng quá nên mới hỏng hết cả. Ngay cả người con gái mình thích cũng không thể đến bên. Đó là một loại bệnh. Mình không nói với cậu đâu, mà đang nói với chính bản thân mình".

Hai người đã nói lời tạm biệt. Na Jeong đội mũ của Chil Bong và bắt tay với Chil Bong, Chil Bong lại bày tỏ một lần nữa "Na Jeong à, nếu như vài năm sau chúng mình gặp lại, nếu khi ấy bên cạnh cậu không có ai cả thì hãy hẹn hò với mình nhé".

cre: http://news.nate.com/view/20131206n34928?mid=e0103
trans: [email protected]

P/S: Bông ơi là Bông ~~~ cậu được đó được đó~~~

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-12-2013 11:28:28 | Chỉ xem của tác giả
Tốt bụng quá nên mới hỏng hết cả. Ngay cả người con gái mình thích cũng không thể đến bên. Đó là một loại bệnh. Mình không nói với cậu đâu, mà đang nói với chính bản thân mình".

thích câu này nhứt luôn, tốt quá nên mới hỏng cơm hỏng cháo
đề nghị bạn Bảy hãy lạnh lùng vô, khốn vô *trấm lệ* đừng ăn chơi quá là được
tình đầu không phải cứ nhất thiết là khắc cốt ghi tâm, nhưng như vầy là đủ để thốn thêm vài năm rồi
kiểu vài năm nữa khi anh bớt thốn và em bớt xồn xồn vì người con trai khác, chúng ta hãy về cùng 1 team nhé {:444:} =]]]]]]]

"Ngày trở lại, mình sẽ trở thành một người lợi hại, để cho thế giới này, bởi vì có mình, sẽ có một chút khác biệt nào đó, thế giới đó của mình, chẳng qua chính là trái tim của cậu"

Nhiều năm nữa gặp lại, liệu cảm giác có còn như xưa? hay là MÃNH LIỆT HƠN??? =]]]]]]]]]]]]]

Bình luận

nickname dã man quá :)))) hết thằng khốn qua đáng thương, chẳng có cái nào sáng sủa :)))  Đăng lúc 7-12-2013 04:41 PM
lời thoại của bk và diễn xuất của YeonSeok ném 1 cú vào mềnh :) cuối cùng k đc đến bên Na, mọi ng sẽ tặng 7 "đáng thương quốc dân" :))  Đăng lúc 7-12-2013 02:00 PM
trước khi đi Nhật, k ấy hẹn Na ra ngoài lần nữa đi, rồi bonus cho Na nó nụ hun, để sau này khi có nhớ lại, thì nụ hun đó sẽ xứt hiện, kkkkkkkkkkkk  Đăng lúc 7-12-2013 01:30 PM
hehe mong là vậy :-?  Đăng lúc 7-12-2013 01:04 PM
cuộc chia tay này rất giống vs YJ và SW trong re 97 :)  Đăng lúc 7-12-2013 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-12-2013 11:30:37 | Chỉ xem của tác giả
Chil Bong Chil Bong Chil Bong ơi. (Kêu mãi thành ra Diêu Bông mất thôi)

Thấy thương cậu, nhưng không thấy tội nghiệp cậu gì hết nhóc à. Thương vì cậu, người con trai đầy đa cảm và ấm áp, chân thành và biết cách yêu thương. Hành động rút lui của cậu hiện giờ không khiến cậu trở nên đáng thương, cậu không cần sự cảm thương từ người khác khi là người phía sau trong chuyện tình. Tôi thương cậu vì cậu thôi nhóc à. Cậu vẫn sẽ tiếp tục con đường cậu chọn đúng không nhóc. Mạnh mẽ lắm. Mạnh mẽ lắm nhóc à. Tôi đã thấy kết quả, và tôi trông chờ chứng kiến quá trình của cậu thôi. Tin ở cậu, Chil Bong.

Nếu giả sử BK xử cậu giống như mấy BK khác hay cho nam thứ ban đầu chiến đấu đã đời rồi đá 1 phát du học nước ngoài để cặp chính tung tăng dung dẻ thì cũng đáng ngại lắm. BK 97-94 chắc sẽ không non tay đến thế đâu nhỉ, bằng chứng 97 đã làm được, nên đặt niềm tin :)

Bình luận

http://couch-kimchi.com/2013/12/06/answer-me-reply-1994-episodes-9-to-13/ Bạn có thể dịch cái này trong thread phim đc k, mình thấy rất hay nhưng tiếng anh còn hạn hẹp :)  Đăng lúc 7-12-2013 01:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-12-2013 11:35:51 | Chỉ xem của tác giả
"Tốt bụng quá nên mới hỏng hết cả. Ngay cả người con gái mình thích cũng không thể đến bên. Đó là một loại bệnh. Mình không nói với cậu đâu, mà đang nói với chính bản thân mình".
Thương Bong quá đi lắm
Hum bữa xem cuối tập 13 thấy Bong khóc nên dự rằng tập 14 buồn thảm với Bong  đây
Hy vọng cuối phim có phép màu Na về bên Bong nhé{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-12-2013 11:41:01 | Chỉ xem của tác giả
nếu BK mà đá Bông đi nhật để Na Rác hạnh phúc bên nhau thì anti BK luôn
Huhu thương Bông quá đi đúng là lời bày tỏ đau thương
Vừa đẹp trai vừa nhà có điều kiện tài giỏi mà không thể ở bên người con gái mình thích
Biết Na rất yêu Rác nhưng đúng là quá nhẫn tâm với Bông mà {:442:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-12-2013 11:44:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Bông buồn mà lòng mình buồn theo tim đau như là chuyện của chính mình vậy
Tuần trc đã k dám xem thì tuần này chắc cũng k dám xem nốt chỉ nhìn hình thôu cũng muốn rớt nc mắt TT.TT mog BK đừng làm Bông tổn thương nữa
P.s anh Suk diễn cảm xúc đạt quá đạt

Bình luận

Sho
Đúng đó chỉ cần điệu cười tủm tỉm của Bông trở lại thôu cũng đủ  Đăng lúc 7-12-2013 09:27 PM
chỉ cần Bong vui vẻ.. cái điệu cười tủm tỉm xuất hiện nhiều như trc thui.. chứ hắn cứ buồn hoài thướng lắm>"<  Đăng lúc 7-12-2013 03:56 PM
từ lúc bông thất tềnh đến h mình dám xem nữa à... vì cứ thấy hắn buồn là mình cũng buồn. cả ngày chả làm ăn đc j..:"<.. mình thì ko nhất thiết là na jeong.   Đăng lúc 7-12-2013 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-12-2013 11:46:55 | Chỉ xem của tác giả
tại sao lại si tình thế này cơ chứ chỉ khổ cho bản thân thôi Bông Bông ơi
đoạn cậu ấy đội nón lên cho NaJeong rồi cảnh 2 bạn đứng dưới tuyết và Bông nói

"Na Jeong à, nếu như mấy năm sau chúng ta gặp lại, nếu khi ấy bên cạnh cậu không có ai cả thì hãy hẹn hò với mình nhé".

làm mình thực sự rất rất cảm động..chưa bao giờ xem phim mà mình thấy yêu nhân vật nam hơn cả nhân vật nữ như thế này cả..thôi thì hy vọng BK nhân từ 1 chút nếu đã ko cho bạn ấy đến với NJ thì hãy thôi hành hạ ngta dùm cái
nói thế thôi nhưng khs mình vẫn tin vào 1 tương lai tương sáng cho Bông-Na {:173:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-12-2013 11:47:57 | Chỉ xem của tác giả
  zai của tôi si tình quá , thương quá *khó ròng*

Đến h vẫn chưa đủ dũng khí xem vsub ep 13 chứ chẳng nói đến việc đu live 14 15 như các bạn

Xem preview thấy Bông buồn rười rượi là k nỡ lòng nào r

Thôi thì đợi khi nào bình tâm lại r sẽ đu tiếp

Vậy là zai sẽ đi Nhật chắc phim sắp có biến cố rồi nhảy cóc mấy năm giống rep97 rồi

K biết đến lúc về có làm nên cơm cháo j k hay lại buồn bã đi dự đám cưới Na -Rác

Bình luận

cô thì h chỉ có Bin thoai =))))))))))  Đăng lúc 7-12-2013 01:24 PM
thôi, hai nhà làm gì ,à qua thớt phim nói ta chả muốn vô, ta chỉ qua nhà Bin thoai :))  Đăng lúc 7-12-2013 01:13 PM
đọc roài. cô vào nhà Bông nhiều bằng chứng Bông Na là vợ chồng lắm =)))))))))))))))  Đăng lúc 7-12-2013 01:12 PM
haizz, cô đọc news trước chưa, ta vẫn chỉ có Bông Na thoai =))  Đăng lúc 7-12-2013 01:11 PM
giun ất lúc nào cũng chỉ biết cười  Đăng lúc 7-12-2013 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-12-2013 11:50:28 | Chỉ xem của tác giả
sao liên tiếp mấy tập gần đây BK chơi ác với Bông nhà em như vậy, cứ nhìn thấy gương mặt u sầu của Bông, trái tim fan girl như em chịu sao nổi đây hở BK
mặc dù Na-Rác hiện giờ rất hạnh phúc, nhưng vẫn tin Bông sẽ khổ tận cam lai ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-12-2013 11:51:07 | Chỉ xem của tác giả
Hức, bị BK vứt sang Nhật rồi. Bông của tui làm sao giờ.
Không sao, đời còn dài, còn tận mấy tập nữa, sẽ có biến, mặc dừ hơi mong manh
Chờ xem BK giải quyết bạn Bông thế nào, chứ qua Nhật rồi kiếm được tình mới bên đó thì khỏi nói đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách