Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6033|Trả lời: 46
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Yoo Yeon Seok ngoài đời cũng là một chàng trai hay cười

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một vài bức ảnh của Yoo Yeon Seok, chàng diễn viên làm nên sự thu hút của nhân vật Chil Bong trong sitsom nổi tiếng "Reply 1994" của đài tvN, vừa được tiết lộ.

Trong drama, Chil Bong là người sinh ra và lớn lên ngay tại Seoul, đồng thời cũng là chàng trai khôi ngô có trái tim ấm áp, hình mẫu khiến các cô gái ngày nay dễ dàng say mê.

Trong ảnh, Yoo Yeon Seok nhìn thẳng vào camera với nụ cười dễ thương trong khi chờ đến cảnh của mình, ở một bức ảnh khác chụp cảnh stylist đang chỉnh kiểu tóc cho anh.

Tương tự như nhân vật của mình, Yoo Yeon Seok rất thân thiện, đây chính là điểm mà nhân viên đoàn phim khen ngợi nhiều nhất ở anh.

Hiện có rất nhiều fan "Reply 1994"  cảm thấy tiếc cho nhân vật Chil Bong - người ít nhiều bị tổn thương khi thấy cô gái anh thầm cảm mến là Na Jung dành nhiều tình cảm cho anh trai hờ của cô là Rác. Không ai có thể đoán được tình tiết câu chuyện cho tới khi họ thực sự theo dõi tập tiếp theo của phim.

"Reply 1994" lên sóng mỗi thứ 6, thứ 7 hàng tuần lúc 8:40 trên kênh truyền hình cáp tvN.

cr: http://www.soompi.com/2013/11/18 ... -well/#.UoquTxD7E4P
tranz: [email protected]

P/S: hôm qua trans cái tin hậu đài tuyển cast của nhà đài thấy không nhắc nhiều tới bạn Bảy, nay đã có rồi nghe xxx làm hẳn 1 news luôn. Nhưng không mê tạo hình "bông hoa nhỏ" ở trên cho lắm =]]]]] dù biết là nhan sắc chú ấy cũng over flower lắm rồi, nhưng mà chú Bảy ơi, làm ơn đừng có uốn éo dừm tuôi {:430:} {:430:}  chê-pal..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-11-2013 07:22:36 | Chỉ xem của tác giả
Thấy tin Bông là bay vô liền, k biết tin ra sao chứ cách Bông cười mỗi khi nhìn Na thiệt là dịu dàng quá thể
Tui nói r mà, Bông cười quá xá dịu dàng cơ mà có chút bánh bèo ở trỏng nữa
Uầy, hôm qua coi đoạn Bông nó tỏ tình với Na mà sầu ghê gớm, cơ mà quả kiss cũng an ủi phần nào, ít ra thì nó đã lấy quả kiss-đầu-tiên-trong-trạng-thái-tỉnh-táo của bạn Na mà

Bình luận

Bông đúng là quá đểu ý. Đúng giây phút đẹp như thế. hehee  Đăng lúc 20-11-2013 01:02 AM
cảnh kiss vào đúng giao thừa. thật ý nghĩa  Đăng lúc 19-11-2013 04:05 PM
:))))))) "có hút bánh bèo" =)))))  Đăng lúc 19-11-2013 10:09 AM
đã edit xong ạ, cảm ơn bạn chủ thớt về news :*  Đăng lúc 19-11-2013 10:03 AM
:))  Đăng lúc 19-11-2013 07:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-11-2013 07:42:21 | Chỉ xem của tác giả
móa, news gì nhảm vầy =)))
tôi biết cậu hay cười rồi, nhg cũng ko nhất thiết cứ phải nở hoa bắt bướm như vầy đơu =))
Bông Bông à, may phước BK tìm thấy cậu
ko thì trong mắt khán giả cậu mãi là thằng ó trong phim "Sói"
nghĩ thấy tội *chấm nước mũi*

Bình luận

có news là đc rồi =))) còn 1 news nữa kìa qua lấy sofa mau!  Đăng lúc 19-11-2013 08:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-11-2013 07:45:26 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn "nhá hàng" đám cưới quay sau lưng nhìn sau đầu giống Chil Bong gê lun...
tự nhiên giờ có hứng thú vz Magic eye, cái hình Magic eye cuối tập 9... mình cũng thử nhìn rồi...
Hjhj thì ra là trái tim... hèn chi a Rác sau khi nhìn hỏi lại Na là "e nói ai đưa cái này cho em?"
Lúc đầu ủng hộ a Rác, nhưng lúc rày Bông ka dễ thương quá thấy cũng hơi liêu xiêu
Thanks thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-11-2013 07:52:36 | Chỉ xem của tác giả
sao ngoài đời còn lung linh hơn tr phim thế kia

fangirl này biết phải làm sao

thích tấm Bông chụp với Kún kinh khủng yêu yêu

mong Bông thành với Na quá đi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-11-2013 08:09:15 | Chỉ xem của tác giả
Haha, đọc pi ẹt của chủ thớt thấy buồn cười hơn.
Tềnh hềnh là mấy tập vừa rồi Rác mờ dần còn Bông lại thể hiện được nhiều hơn.
Lại nghiêng sang Bông mất rồi.
Công nhận cười nhìn over flower quá đi mất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-11-2013 08:14:49 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi, sao mà hoa hường bông hậu nay tùm lum zị nè Bông ơi, cười thôi là đau tim lắm rồi, lại còn chúm chím nữa thì có mà chết Nhìn cái mặt zị mà cằm V-line chuẩn luôn đó nha

An ủi có cái là dù sao bạn Bông cũng hun bạn Na được tận 2 phát, hế hế, khoản này thì anh Rác thua Bông rồi, anh Rác mới chỉ có 1 cú Na cắn mỏ anh hôm say rượu

Hy vọng đây sẽ là người đầu tiên và sẽ mãi mãi là người cúi cùng hun Na

Bình luận

Hi vọng là cuối cùng  Đăng lúc 19-11-2013 10:04 AM
*gật gù* ừ ừ =]  Đăng lúc 19-11-2013 08:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-11-2013 08:34:04 | Chỉ xem của tác giả
nhóc nài đập choai, vẻ đập choai nung ninh lắm
cười tươi như hoa, da trắng, nét mặt thư sinh
ớ xã ơi, iem xin lỗi {:155:}
Chạ cò nhẹ dzai Hàn cứ đọ với hoa thế này thì chị em bển có khi làm chuyến sang sông Hồng VN bơi mất thôi {:160:}

*cấu mung* :v

Bình luận

hầy, ta chưa nuột nhưng cũng tạm dùng thoi 2 nhóc ah :v  Đăng lúc 19-11-2013 11:36 AM
@Park: t nghi lắm :))  Đăng lúc 19-11-2013 09:47 AM
ss tính bơi ngửa sông Hồng hả :))  Đăng lúc 19-11-2013 09:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-11-2013 08:36:41 | Chỉ xem của tác giả
nhìn mặt đã thấy là hiền lành vs hay cười rầu
Bông ơi T___T Biên kịch làm thế nào thì làm đừng để Bông của tui phải buồn phải khóc nhớ
lúc đầu mình cũng team Rác mà đến giờ phút này là bị Bông dụ dỗ rồi ;___; muốn quay lại cũng k đc ;___;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-11-2013 08:49:31 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Bông Bông đẹp zai quá đi mất!

Thích cái pic bạn trẻ mặc đồ bóng chày quá!

Càng đẹp lung linh thế này ta lại càng thấy tiếc cho Bông Bông!

Thôi BK hỡi ơi, cho Bông cái HE giùm cháu!

Thanks nàng nhá! ^^

Bình luận

@nilin: Em xem phim này đi, hay lắm đó. Bảo đảm em sẽ đổ rầm rầm vì Bong cho coi;]] Xem đi rồi cho ss xin vài bài thơ nhé! "Nàng thơ" !!!  Đăng lúc 19-11-2013 12:49 PM
T_T nàng cũng ship Bong Na à...  Đăng lúc 19-11-2013 09:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách