Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7032|Trả lời: 35
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Yoo Yeon Suk hôn Go Ah Ra, Jung Woo ghen tuông

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 02 tháng 11 năm 2013, trong tập phim của bộ phim tvN "Reply 1994," Chil Bong Yi (Yoo Yeon Suk) hôn Sung Na Jung (Go Ah Ra) trong khi anh Rác (Jung Woo) nhìn chằm chằm vào cả hai người.

Trong khi Lee Il Hwa và Sung Dong Il ra khỏi nhà trọ, sinh viên trong khu nhà trọ đã chơi trò uống rượu do Jo Yoon Jin (Do Hee) và Sam Po Chun (Kim Sung Kyun) tổ chức. Và tất cả mọi người tham gia đều trở thành những "kẻ say xỉn".

Người thua cuộc cuối cùng trong trò chơi uống rượu là Sung Na Jung và Chil Bong Yi. Sung Na Jung bắt đầu nháy mắt với Chil Bong Yi. Và khi Hae Tae hô lên "Hôn nhau đi", Chil Sung Bong hôn Na Jung khi cô ấy đang say. Garbage đã nhìn chằm chằm vào cả hai và ghen tuông.

Source: http://www.kdramastars.com/articles/11686/20131103/reply-1994.htm
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-11-2013 10:53:00 | Chỉ xem của tác giả
haha
anh Rác cũng biết ghen rồi cơ đấy
tốt quá
mình ghét tình đơn phương
hóng phim này nhất hiện nay
cảm ơn em dịch tin nhé

Bình luận

done! ^^  Đăng lúc 4-11-2013 10:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-11-2013 11:02:31 | Chỉ xem của tác giả
lsao mà sống nổi
a Rác cũng là ng thì phải ghen thôi :))
chưa xem ep ms nên khá thắc mắc tại sao a Rác lại hôn Baro
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-11-2013 11:09:14 | Chỉ xem của tác giả
Nói ghen thì mình nghĩ không đúng, ánh mắt này chỉ có thể nói là hơi sững và chưa kịp run rẩy =)) Kiểu như vừa thấy một điều mà không thể tin là thật, cũng chưa hiểu được cảm xúc của mình khi chứng kiến cảnh tượng này như thế nào. Một dạng hỗn độn chưa xác định.

Bình luận

haha mình cũng hoàn toàn đồng ý với bạn :D  Đăng lúc 4-11-2013 03:26 PM
mình đồng ý vs com của bạn^^  Đăng lúc 4-11-2013 11:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-11-2013 11:22:45 | Chỉ xem của tác giả
Sau tập 6 thì chính thức về với cp Chil Bong-Na Jung
Hai trẻ đẹp đôi quá xá.
Nói như thế chứ bk cho Na Jung với anh Rác mình cũng ko ý kiến, chỉ mong nếu chồng Na Jung là Chil Bong thì bk viết mấy tập sau hợp lý một chút ko thì dân tình nổi điên mất.
Anh Rác hình như thích Na Jung rôi mà chưa nhận ra tình cảm của mình ấy, cái vẻ mặt của anh Rác thì theo mình ko phải ghen mà chỉ sững sờ khi thấy Na Jung thân mật với một người khác ngoài mình ế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-11-2013 11:26:51 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là bạn cũng tương đối sốc, lúc đó Na Jeong đang ngủ mà. Không thì không có nụ hôn nhẹ nhàng kia đâu.
Anh Rác thì cũng chưa phản ứng mạnh lắm, có lẽ là sững sờ đôi chút thôi, chắc ảnh cũng chưa xác định được tình cảm của mình nên vầy là được rồi.
Dù sao đây không phải first kiss nên cũng không lo = first kiss là của anh rác rồi, ha ha ha.
Hi vọng sau vụ này anh Rác sẽ suy nghĩ nhiều hơn về tình cảm của mình với Na Jeong là được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-11-2013 11:27:37 | Chỉ xem của tác giả
Rồi rồi, phải thế chứ, bạn Bông bắt đầu từ lúc này cứ mạnh dạn vào bạn ạ, trai thủ đô nó phải khác dân tỉnh lẻ chứ, thích là nhích, bạn làm gi thì làm để cho ông anh hờ này sáng mắt ra thì càng tốt :) ai bảo có cô em ngon lành cành đào thế mà còn giả vờ không thích đi, đến khi ngta kiss nàng rồi mới ngơ ngẩn mất mát thế, hô hố, ta thích bạn Bông quá đi mất, làm tới đi bạn ơi !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-11-2013 11:35:34 | Chỉ xem của tác giả
hic hic ~ thật tò mòko biết cuối cùng ai là chồng của Na jung nhỉ :( anh Rác hay Bôngmà thôi ai cũng đượcai cũng dễ thương :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-11-2013 11:41:14 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu thích Rác lắm, nhưng từ ep 6 trở đi lại lăn tăn tí về bạn Bông
Bông-Na đẹp đôi quá xá ạ, cái kiểu Bông nhìn Na cười mỉm mỉm yêu quá đi ạ, tim tui cũng rung rinh theo thôi
Bông-Na một cặp cũng đc ạ, cho khỏi theo mô típ mối tình đầu của 1997 đi ạ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-11-2013 11:46:31 | Chỉ xem của tác giả
Oh sao anh Rác lại để anh Bong hôn thế nhỉ đáng lẽ phải ngăn cản chứ

tội gì mah phải nhìn roy ghen tị thế kia. Cứ kiểu này thì cũng chưa đoán được chồng

của ss Na sẽ là ai đây. Nhìn mặt mah tội anh Rác ghê. Thanks ss Nấm trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách