Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10115|Trả lời: 65
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Running Man) T.O.P Big Bang giúp “em gái” Kim Yoo Jung xé bảng tên phù thủy Ji

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Running Man) T.O.P Big Bang giúp “em gái” Kim Yoo Jung xé bảng tên phù thủy Ji Suk Jin lần 2 và ôm chầm lấy cô bé ăn mừng chiến thắng

Phần đầu của "Running Man" tập 170 ngày 3/11 có sự xuất hiện ngắn của Yoon Jae Moon, T.O.P Big BangKim Yoo Jung. Nửa phần sau là sự xuất hiện của cầu thủ bóng chày nổi tiếng Ryu Hyun Jin.

“Anh em” nhà T.O.P đã mở đầu bằng màn đi xe đạp không thể buồn cười hơn nữa khi ông anh tỏ ra thực sự lúng túng không biết làm sao cho chiếc xe chịu lăn bánh, khiến cô em Yoo Jung ngồi sau dù đang mặc váy cũng phải cùng anh loay hoay dậm chân lấy đà cho xe chạy. Xe lăn bánh mà Yoo Jung cứ tủm tỉm cười không biết nói gì trước sự vụng về của “anh trai”.

(Đằng sau hình ảnh thơ mộng này)

(Là một sự thật như thế này)

Khi ở xứ Oz, tuy nhỏ bé mong manh, nhưng cô bé Kim Yoo Jung đã chơi rất hồn nhiên và nhiệt tình, cũng không hề ngán ngại khi đụng độ với phù thủy Ji Suk Jin. Cô bé thậm chí còn đấu tay đôi và giựt cả bảng tên của ông chú phù thủy khiến Ji Suk Jin cũng phải ngỡ ngàng vì quá khinh địch.

Trong thử thách cuối cùng, T.O.PKim Yoo Jung lại có cơ hội chạm trán với Ji Suk Jin. Ji Suk Jin tỏ ra rất đề phòng T.O.P bởi ông biết sức mạnh và sự nhanh nhẹn của chàng trai này. T.O.P rất cố gắng và suýt giựt được bảng tên của ông, nhưng cuối cùng vì bất cẩn mà anh đã bị giựt bảng tên trước.

Thua cuộc, T.O.P ngồi ngoài với Yoon Jae Moon nhìn Kim Yoo Jung chiến đấu với Ji Suk Jin lần nữa,. Tuy nhiên, anh đã tìm cách làm Ji Suk Jin phân tâm và ngầm ra hiệu cho Yoo Jung chớp thời cơ giựt bảng tên của ông chú phù thủy. Nhìn ánh mắt T.O.P, Yoo Jung biết ngay phải làm gì và cô bé đã nhẹ nhàng vòng ra phía sau Ji Suk Jin giựt phăng cái áo choàng dán bảng tên bỏ chạy. Ji Suk Jin kịp rượt theo khiến cô bé té ngã, cả hai giằng co với nhau, nhưng cô bé 14 tuổi đã không cho ông chú cơ hội sửa sai nào mà cố sức xé phăng bảng tên lần nữa.

T.O.P không giấu nổi sự phấn chấn đã chạy ra đập tay ăn mừng với Yoo Jung và còn ôm chầm lấy cô bé vào lòng rất tự hào. Cả hai sau đó hả hê nhìn sang cười Ji Suk Jin đang mếu máo than vãn vì không tin nổi mình lại thua một cô bé 14 tuổi đến 2 lần trong một cuộc chơi.

Nguồn: Nate
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-11-2013 02:06:49 | Chỉ xem của tác giả
Nửa đêm đọc new ngồi cười tủm tỉm như điên TT_TT
Trời ơi sao hai anh em này dễ thương quá vậy Làm mình hóng sub hơn ;__;
nhưng vì chưa có sub nên đành ngồi đọc news v :<<<
Lại còn ôm chầm nữa chứ ;''>>> Nhờ Yoo Jung mà dạo tình lão TOP ciu hẳn ra ấy nhỉ :3
Thankss chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-11-2013 02:12:32 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái này với xem hình thấy TOP với Yoo Jung vui quá nhỉ!

Anh TOP, anh làm gì có cái xe đạp không mà đề mất mặt quá vậy anh? {:152:} Bảo sao mà em gái giờ nó bảo không có hình mẫu lý tưởng nào hết! Hình mẫu lý tưởng của nó đây cơ mà, không biết đi xe đạp!

Khúc cuối lại còn ôm em thắm thiết nữa kia, thương quá nha!

Tội nghiệp chú Suk Jin, phù thủy mà hiền quá, bí xé bảng tên tới 2 lần! )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-11-2013 02:29:10 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh em dễ thương quá ta

đoạn ôm nhau kìa, rõ cưng mà , bác Suk Jin là phù thủy hài nhất
mình từng gặp ^^, mai là có sub rồi
cảm ơn bạn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-11-2013 02:47:06 | Chỉ xem của tác giả
  Từ ngày đóng chung phim điện ảnh hai anh em này thân quá nhỉ. Mà nhớ hình như Yoo Jung cũng thích Big Bang (nhưng mà hình như cô bé hâm mộ G-Dragon thì phải). Bình thường trông TOP lạnh lùng là thế vậy mà trước em gái Yoo Jung trở nên cute hơn, cười cũng nhiều hơn nữa rất ra dáng một ông anh đấy chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-11-2013 05:12:20 | Chỉ xem của tác giả
đợi sub thôi đợi chờ là hạnh phúc hehe
Thộn ơi là thộn =)) đùa nhìn a già lạnh lùng ai ngờ tính như trẻ mẫu giáo ôi xí hổ chưa T.O.P , làm em nó ngồi trên xe mà ko nhịn đc cười

Bình luận

nhìn cái ava của bạn mà mình té ghế ;))  Đăng lúc 4-11-2013 07:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-11-2013 05:50:42 | Chỉ xem của tác giả
Hahaah 2 anh em dễ thương chưa kìa. Mah chắc 2 người hiểu nhau lắm nhĩ

còn nháy mắt làm ám hiệu nữa chứ. Một mình chú sao chọi lại cả hai được

mah thua luôn cả em YooJung mới đau chứ. Hóng tập này quá đi. Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-11-2013 06:51:26 | Chỉ xem của tác giả
2 anh em này cute quá đi, tuy Kim Yoo Jung còn nhỏ nhưng cũng lợi hại không kém gì ông anh TOP nhỉ
chắc mọi người ngạc nhiên lắm đây, 1 mình chú Suk Jin dù lợi hại nhưng khó mà chống chọi với 2 anh em lanh lợi đó được.  Kim Yoo Jung lần này đỉnh nhất, 2 lần hạ được ông chú già, hóng tập này quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-11-2013 07:11:23 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ông già BIG BOY của tui cuối cùng đã xuất hiện trở lại RM, lần này thì hình như có vẻ có kinh nghiệm hơn lần đầu, xé đc cả bảng tên của Kookie cơ đấy, cơ mà sau đó lại bị anh cả xé lại bảng tên, quá phũ {:404:}
LOL cơ mà điệu bộ ngố và thộn vẫn rõ thế kia, thì k sợ rating thấp anh ạ, chờ đợi chiều là có sub coi lun

P.s: happy Birthday my T.O.P always be shine and happy the most. {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-11-2013 07:42:47 | Chỉ xem của tác giả
Sự thặc đằng sau bức ảnh đi xe đạp lãng mạn là vô cùng phũ phàng
ôi anh già Choi, 27 tuổi mà không biết đi xe đạp chòy oyyy tội nghiệp con bé Yoo Jung, mặc váy đỏ mà phải nhoi nhoi cùng ông anh.
Mr Choi à, sao lúc nào cái sự thộn và bingu của anh cũng đáng iu chết người thế hả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách