Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7884|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Running Man) Gary có sự cố về quần áo & hỏi Song Ji Hyo, "Đó là màu mà

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Gary đã có một sự cố với chiếc quần của mình trong khi thực hiện nhiệm vụ và đã để lộ đồ lót của mình trước mặt Song Ji Hyo.

Trong tập ngày 18 tháng 11 của 'Running Man' của đài SBS với Nhiệm vụ điệp viên đã được diễn ra với khách mời là Lee Seung Gi và Park Shin Hye.

Nhiệm vụ gián điệp thứ 4 trong ngày là "Đoàn kết! Đi qua vòng tròn khác nhau '. Nhiệm vụ phải chui người qua những thứ như  vợt tennis, móc treo quần áo,... và thời gian giới hạn là 15 giây.

Trong nhiệm vụ, Gary đã phải chui qua một cái móc quần áo. Gary tự tin qua vợt tennis nhưng đã có một sự cố về quần khi để lộ đồ lót của mình.

Song Ji Hyo cười nói rằng, "Kang Gary, đồ lót của bạn có màu vàng. Tôi thấy nó "Gary trả lời:" Em nhìn thấy nó ư. Đó là màu sắc mà em thích, phải không "và đã có tất cả mọi người xung quanh đã bùng nổ tiếng cười.

P/s: Dạo này chết hài 2 anh chị! ^^

Nguồn:http://kpopfever.com/2012/11/rm- ... lor-you-like-right/
V-trans:[email protected]

thêm cái gif cho sinh động này cả nhà

nguồn: kpopcorngifs - Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-11-2012 23:03:56 | Chỉ xem của tác giả

Trời ơi làm ơn tha cho em......................

khổ với 2 anh chị quá thể, sao tự nhiên dữ vại

mà Gary mặt cũng dày khiếp, hỏi lại tỉnh rụi.........mà màu vàng xao??????? nổi vại???????????

hóng ep này quá đê )))))

Bình luận

hihi!^^. like 2 anh chi....  Đăng lúc 19-11-2012 01:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-11-2012 23:13:53 | Chỉ xem của tác giả
tình huống gì mò hót quá dzị nè :))
chương trình có vẻ càng ngày càng hấp dẫn
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-11-2012 23:20:10 | Chỉ xem của tác giả
hahahha:))
MC dạo này thân thiết phết. mấy tập gần đây là toàn đi cả nhau. động chạm cũng nhiều.
chỉ mong love story của Mong Ji kết thúc đêm đẹp rồi hihih.
tập này với tập sau đều có seung gi , ôi thích :xxxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-11-2012 23:29:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang rất chi là hóng ep này nà ... giờ đọc cái new này lại càng hóng ............
.......... coi cái mặt chị Ji cười hem có đỡ nổi .........
...........có nam khách mời đệp chai mà c ji thiệt là ....... hớ hớ ...."Kang Gary, đồ lót của bạn có màu vàng. Tôi thấy nó "
...........có nữ khách mời xinh đệp mà a ri cũng thiệt là ....... hớ hớ ......... " Bạn nhìn thấy nó ư. Đó là màu sắc mà bạn thích, phải không "
...........2 cái người này thiệt là tự nhiên quá sức zị đóa .........
cơ mà mấy ep gần đây đúng là a gary tấn công mong ji dữ dội lắm nha ........... hem bik là biên kịch có dự định cho couple này tái hợp hay là chủ ý cá nhân đây nữa ....... kekekkkkkkk

ps: cái quần của p.pun là hàng limited nà...độc đáo,cá tính lắm nha...híhí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-11-2012 00:13:37 | Chỉ xem của tác giả
ôi!chết cười vs anh chị nhà này mất.2 anh chị đẹp đôi quá.nàng Ji ngố chưa có ng iu có phải tốt k??khổ anh Gary,vẫn " vương vấn tình cũ quá " ^O^
running man ngày càng hay.xem là cười đau bụng lun.hòn ep tới có bạn Ji và bạn Hye
thanks bạn đã dịch new

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-11-2012 00:32:57 | Chỉ xem của tác giả
màu của Ji ngố là màu tím cơ mà,
trong RM ngố toàn mặc đồ màu tím thôi, chắc là Ngố thích màu tím
còn cái vụ màu vàng.....
ôi anh Gary thật là, ai lại mất hình tượng như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-11-2012 00:43:19 | Chỉ xem của tác giả
Mắc cười quá.
Anh Gary từ khi trở lại thì đột nhiên hoạt bát hẳn lên, nhất là cứ muốn "hàn gắn" lại với Ji Hyo ấy...
Keke... thế nào mình cũng sẽ được cười thỏa thích đây...
Hóng RM mới quá!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-11-2012 01:33:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đoạn đối thoại nên để là anh xưng em cho cute. Nghe bạn vs tôi kiểu xa cách thế nào áh :))
Anw, thx bạn dịch

Bình luận

hihi, hồi bữa thấy Mong JI bảo couple này là gánh nặng đó =))  Đăng lúc 19-11-2012 09:34 AM
căn bản bt là 2 ng` toàn gọi tên nên để vậy! cơ mà edit rùi nhá! ^^  Đăng lúc 19-11-2012 09:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-11-2012 08:02:03 | Chỉ xem của tác giả
cái couple này khoảng 2, 3 ep gần đây có nhiều chiện hài ghê nha

từ ngày "sự cố" rồi Gary trở lại thấy a ấy đã dữ dội hơn xưa rồi =))

à mà cái này góp ý chút xíu với b trans thôi nhé ^^ t thấy nên trans là "anh", "em" như cách xưng hô của Gary và Ji Hyo trong RM thì nghe nó hay hơn ^^

Bình luận

@beany: b p.pun là fan bự của nhà RM đó b, làm sao mà b ấy ko biết đc  Đăng lúc 19-11-2012 09:58 AM
@p.pun: ^^ uhm m thấy này nghe giống đoạn đối thoại trong RM hơn đấy ^^  Đăng lúc 19-11-2012 09:56 AM
Ji Hyo nhỏ tuổi hơn cả Haha mà. bạn xem RM toàn gọi là anh em thôi. khi nào tức quá thì gọi là Kang Gary  Đăng lúc 19-11-2012 09:35 AM
đã sửa ..tại trong show Ga và ss Ji hay gọi nhau là tên  Đăng lúc 19-11-2012 09:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách