Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
641#
Đăng lúc 13-6-2012 08:04:32 | Chỉ xem của tác giả
Bác châu chấu mũi thính quá
như đoạn sub thì đúng hoàn toàn là mũi chó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

642#
Đăng lúc 13-6-2012 09:09:05 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ơi cho mình hỏi tý, cái đoạn nhạc lồng đoạn đầu của tập 83 ý (cái đoạn trước khi Oh Ji Ho bước vào, lúc đang quay ở trước cửa phòng KS ý) cái đó là bài nào vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

643#
Đăng lúc 13-6-2012 09:21:45 | Chỉ xem của tác giả
Sub thiếu 1 đoạn phút 4x chả hiểu nói gì cả bó tay hjxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Bình luận

Do có 1 chút nhầm lẫn nên bị thiếu mất khoảng 4 phút thoại đó. Đây là sự bất cẩn của ST. Mong các bạn thông cảm, sau này bọn mình sẽ chú ý hơn.  Đăng lúc 13-6-2012 01:07 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
Kazehime -1 lần sau những bình luận thế này b.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

644#
Đăng lúc 13-6-2012 11:06:32 | Chỉ xem của tác giả
Gary làm zombie nhìn cái mặt thộn buồn cười ko chịu được
kể ra mà tập này chú châu chấu thắng thì hay hơn
buồn cười nhất là anh mũi to đoạn cuối biến thanh zombie cứ đứng ngoài sáng vẫy châu chấu {:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

645#
Đăng lúc 13-6-2012 11:13:21 | Chỉ xem của tác giả
Tập này đoạn đầu chú hươu cao cổ tếu vãi :)) đại ca running man
xem mấy tập gần đây RM ko có gì đột phá :( chắc chưa có ý tưởng nào mới .Hy vọng RM có thêm nhiều trò mới trong ep 100 kỷ niệm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

646#
Đăng lúc 13-6-2012 13:16:36 | Chỉ xem của tác giả
FO1 với RM là 2 chương trình mà mình yêu thích nhất và không bỏ lỡ 1 tập nào hết.
Thật sự, RM đem lại rất nhiều niềm vui và sự hài hước.
Hy vọng RM sẽ không nửa đường đứt gánh giống như FO1
RM fighting *giọng Sooro* {:286:}

Bình luận

bác Jeasuk 2 con từ hồi FO1 rồi á. tại trong ep 68 mình thấy mọi người chúc mừng bác Jeasuk đứa con thứ 2. Không biết là mọi người đùa hay sao nữa.  Đăng lúc 14-6-2012 03:04 PM
Bác ý 2 con rồi đúng ko bạn?  Đăng lúc 14-6-2012 12:00 PM
giọng Sô rô :))  Đăng lúc 14-6-2012 09:52 AM
hy vọng vợ bác châu chấu không mang thai thời điểm này ;))  Đăng lúc 13-6-2012 06:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

647#
Đăng lúc 13-6-2012 15:31:27 | Chỉ xem của tác giả
hihi! trong tập này có chi tiết buồn cười ghê!
Việt Nam mình là nước sản xuất dép lào mới ghê chứ! haiz!
Dép lào nổi tiếng nhỉ! phải chi là dép tổ ong là chuẩn ko cần chỉnh luôn!

Bình luận

ừ, mình cũng để ý chi tiết này, buồn cười quá đi :))  Đăng lúc 14-6-2012 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

648#
Đăng lúc 13-6-2012 16:11:21 | Chỉ xem của tác giả
Tập này hay wa a!!!!!!! Running man cang ngay cang hay, cach tim ra duoc sung ban nuoc o cac phong co ac la co cung rat hay nua. Co dieu may tap nay ko thay chay nhiu nhu hui truoc nua.
Gary binh thuong trong may tap dau tay doi gioi lam ma sao trong ep 89 nay thay cu so so nguoi khac, di tron ko nen thay hoi chan

Bình luận

bạn ơi, edit thành tiếng Việt có dấu nhé :D  Đăng lúc 13-6-2012 04:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

649#
Đăng lúc 13-6-2012 18:19:36 | Chỉ xem của tác giả
yumy1010 gửi lúc 13-6-2012 17:41
Chương trình này hay không mọi người, mà nó chủ đề về gì vậy, đọc nội dung vẫn c ...

Chương trình này là chương trình thực tế đặc sắc nhất của SBS vào chủ nhật . Chủ đề là các Running Man thực hiện những nhiệm vụ và người chiến thắng sẽ nhận được phần thưởng......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

650#
Đăng lúc 13-6-2012 21:27:31 | Chỉ xem của tác giả

Running Man – Super Gameshows

Lời đầu tiên cho phép BTC gửi lời chào trân trọng nhất tới RM-er nói riêng và toàn thể cộng đồng Kiter nói chung!

Chắc các RM-er đều xem xong Ep 98 rồi nhỉ. Trong không khí sục sôi của mùa hè 2012, sắp tới RM sẽ ghi hình ep 100 đúng không? Và để kỉ niệm cho sự kiện ep 100 được lên sóng cũng như kỉ niệm 2 năm RM được phát sóng (11/07/2010 – 11/07/2012), M-zone xin được mở 1 gameshow lớn dành cho tất cả các bạn.

Với mục đích nhằm kết nối mọi người lại với nhau cũng như những Running man-er cùng sống lại với những giây phút sảng khoái khi xem Running man, vừa là một cơ hội để gắn chặt tình cảm giữ các member trong thread cũng như trong Kites.

Xin được bật mí, những trò chơi trong gameshow lần này khá đặc biệt, lần đầu tiên có tại Kites. Đậm chất RM nhé!

Vì vậy, nếu các bạn yêu thích Running man, nếu muốn thử một lần trở thành một Running man thật sự, nếu muốn trở thành người chiến thắng, còn chần chừ gì nữa mà không tham gia gameshow này!

Hãy làm nóng mùa hè cùng với Running Man Super Game nào!

Let’s join!

I. Thành phần ban tổ chức.

1.Ban giám khảo: pearl1010, shindongheee, lavender1204
2.Nhà tài trợ: sieunhantaithe
3.Hỗ trợ đặc biệt: sieunhantaithe
4.MC: MyCoi

II. Cơ cấu giải thưởng.

- 1 giải đặc biệt dành cho đội chơi dành chiến thắng với phần thưởng trị giá 3000$

- 3 giải khuyến khích, mỗi giải 500$

Phần thưởng của chúng ta sẽ do má mì milo của M[afia]-zone chúng ta trao thưởng

Ngoài ra, khi mỗi đội đăng ký tham dự chương trình đều sẽ nhận được 50$ tiền thưởng cùng cơn bão rate!

III. Thể lệ cuộc thi.

The Running Race

The Running Race là cuộc đua siêu tốc để cùng nhau tìm ra những ẩn số bí mật. Những ẩn số đó đã được BTC “cất giấu” ở những nơi bí ẩn trong xứ sở Kites này. Nhiệm vụ của các bạn là hãy tìm ra những ẩn số bí mật đó. Để có thể tìm ra những ẩn số này, một mình các bạn thực hiện là việc không hề dễ dàng gì! Cho nên, các bạn hãy tìm cho mình những người bạn đồng hành nhé. Chúng ta sẽ cùng nhau tham gia theo đội. Mỗi đội 3 thành viên
     Điều kiện để có một đội rất đơn giản, không có bất cứ giới hạn nào, chỉ cần là một member của Kites.Trước khi gameshow chính thức bắt đầu, hãy đăng kí đội chơi với chúng tôi theo mẫu sau:

♥ Tên nhóm:
♥ Các thành viên nhóm:
♥ Giới thiệu sơ qua về nhóm và các thành viên:

Khi đã điền đầy đủ đơn đăng kí trên, yêu cầu các bạn trong nhóm đó comment xác nhận dưới bài đăng ký để BTC biết chắc chắn các bạn sẽ tham gia và ghi danh tên đội của các bạn vào list. Lưu ý là BTC không giới hạn số lượng các đội tham gia. Vì vậy hãy thỏa sức đăng ký nhé!

Hạn đăng kí: từ 13/6  -> 19/6
Đăng kí rep bài post này

Sau khi có đầy đủ danh sách, BTC sẽ thông báo luật chơi cụ thể cho các đội chơi. Còn bây giờ, các member thân yêu của Kites đâu rồi, hãy đăng kí đội chơi để cũng đi tìm ẩn số với The Running Race nào!

Ps: mọi thắc mắc về gameshow các bạn hãy comment (không reply) ngay dưới bài viết này nhé. Mình sẽ giải đáp ngay tại đây! Các bạn chú ý theo dõi nhé!
Thay mặt BTC
MyCoi ♥

Bình luận

cho ss xin cái nội dung mẫu game này để làm game cho box Việt nhá!! ^^ qua com 1 câu để em My biết! ^^  Đăng lúc 21-7-2012 10:25 PM
có nhóm nào thiếu người ko cho mình một chân với  Đăng lúc 17-6-2012 09:07 PM
pa:xhj kịch cụ thể còn phụ thuộc nhiều yếu tố bạn ơi, khi nào có sẽ thông báo. cố gắng thu xếp thời gian ^^  Đăng lúc 16-6-2012 10:52 PM
Btc iêu quí cho mình hỏi cái lịch vs... Chơ´.rủ rê ai cũng muốn đi nhg sợ đung´ hôm ybận thi` :-ss  Đăng lúc 16-6-2012 04:13 PM
MyCoi: ko phải đi sổ mà là update danh sách, ss có nợ e gi đâu =)))))))  Đăng lúc 16-6-2012 12:25 PM

Rate

Số người tham gia 14Sức gió +70 Thu lại Lý do
xiaoling308 + 5 bé ngoan :*
bada_kute + 5 Ủng hộ 1 cái!
reaven_691 + 5 Ủng hộ 1 cái!
chini106 + 5 ôi xèng TT^TT
sui_92 + 5 Ủng hộ 1 cái!
Sunnie + 5 Ủng hộ 1 cái!
pearl1010 + 5 Ủng hộ 1 cái ;))
shindongheee + 5 Ủng hộ 1 cái!
EvelynNg + 5 RM-ers 5ting!!!
wi.silvia + 5 Ủng hộ 1 cái!
Kazehime + 5 Ủng hộ mọi người
lavender1204 + 5 ủng hộ babeeeeeeeee
yuri907 + 5 còi babê =))))))))))))))))))
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách