Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
8751#
Đăng lúc 4-11-2013 09:14:43 | Chỉ xem của tác giả
tạo hình của các thành viên trong ep 170

cre:Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8752#
Đăng lúc 4-11-2013 11:30:29 | Chỉ xem của tác giả
càng ngày càng hóng tập Top và em xinh xinh the moon the sun ý ạ:((
có ai thấy là kwang Nhà mình ngày càng đẹp trai k nhỉ???
xem running  man k bh biết chán luôn ấy.mình xem rất nhiều show Hàn nhưng mà runnie đối với mình luôn là sô 1 đó :(( 7 thành viên như 1 gia đình vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8753#
Đăng lúc 4-11-2013 13:03:19 | Chỉ xem của tác giả
Chữ kí của các thành viên khi làm nhiệm vụ ở quán thịt bò

Nhìn phát là ra ngay chữ kí a Gae

cre DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8754#
Đăng lúc 4-11-2013 16:08:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới coi 5 tập Running Man gần nhất, từ 165 đến 169 mà mê mẩn rùi.

Thích Monday Couple quá chừng. Dễ thương gì đâu. Lúc nào cũng thấy anh Gary quan tâm đến Ji Ngố hết. Mặt anh Gary lúc cởi bỏ được mũ bảo hiểm ra, dặn dò Ji là thi xong rồi về nhanh nhé mình phải tua đi tua lại mấy lần. Mặt Gary có vẻ hơi phụng phịu vì chia tay Ji hơi bị sớm nhỉ.

Tập học sinh cá biệt với cảnh sát ngầm cũng vậy, lúc Ji phải cuốn chiếu lăn xuống, đội của Gary đã thắng và được ngồi nghỉ ngơi dưới bóng dù. Thấy Ji lăn từ trên xuống Gary lật đật chạy ra đỡ. Tự nhiên mình cười như điên ... vì khoái.

Còn tập những người thừa kế, Gary được làm người ra hiệu lệnh cho Ji và PSH. Đoạn này thì khỏi nói rùi. Quá dễ thương luôn. Cái cách Gary nói chuyện với Ji cũng dễ thương. Mắng cũng dễ thương. Mà cú đầu Ji cũng dễ thương nữa.

Từ giờ mình chắc trở thành fan của Running Man rùi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8755#
Đăng lúc 4-11-2013 16:41:12 | Chỉ xem của tác giả
[M-zone].Running.Man.E170.SD.KITES.VN

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8756#
Đăng lúc 4-11-2013 16:50:58 | Chỉ xem của tác giả
Subteam tuần này ra sub lẹ quá Đã vậy còn thấy thông tin tuyển nhân sự nữa. Đây có phải là việc đáng để ăn mừng không Điều này chứng tỏ từ nay tốc độ ra sub sẽ ngày càng bá đạo hơn nữa, chất lượng thì lúc nào cũng khỏi phải bàn.
Come on 360 Từ giờ sẽ không cần nhìn sub 360 ra mà nóng lòng đợi sub Kites nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8757#
Đăng lúc 4-11-2013 19:22:36 | Chỉ xem của tác giả
yeye đã có sub rồi
cảm ơn subteam nhiều ạh, tập này vui lắm nèk
coi news mà hóng sub quá chời, vừa đi học về đã bay vào nhà chờ sub rùi
thích bé Yoo Jung quá bé dễ thương vậy chắc mấy chú không nỡ ăn hiếp bé đâu nhỉ, àh bên cạnh bé còn có anh trai TOP theo bảo vệ còn gì
thanks subteam một lần nữa, iu st quá ST jjang!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8758#
Đăng lúc 4-11-2013 19:33:00 | Chỉ xem của tác giả
mãi hum qua mới xem 169, nay lại được xem 170 {:290:}
Ep mũ bảo hiểm hài quá, cười chảy nước mắt, rất thích 2 anh khách mời nữa. 1anh thì ngố tàu 1 anh thì rất có tính cách giải trí rất hợp RM.
Khổ Soo hâm thật, gần xé được của Gary thì bị out, đúng là đen vẫn hoàn đen.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8759#
Đăng lúc 4-11-2013 21:02:28 | Chỉ xem của tác giả
Ôi giời ơi chả hiểu sao Torrent nhà mình khó ở hay sao mà down tập 169 4 ngày chưa xong
Xem tập 168 thích mấy đoạn cảu Monday Couple nhất í
Cùng đoán đúng cùng đc vàng chứ trời ơi trông yêu chết mất
Giá mà yêu nhau ngoài đời thật
Thanks ST nhiều nhaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8760#
Đăng lúc 4-11-2013 21:19:22 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong mới hiểu là tại sao ep này rating lại giảm mất 0.6%, dù là một fan trung thành của RM nhưng vẫn phải công tâm thừa nhận rằng ep này thật sự là chán coi tệ hơn cả ep 150 "Running man Avengers", kịch bản thì ko có chặt chẽ, các thành viên cũng nhường các guest hơi bị lộ liễu, lúc bác Yoon Jae Moon xé dc bản tên của Gary hyung thì trong đâu mình lập tức nghỉ "ahhhhh, cuối cùng thì 3 khách mời sẻ đấu với phù thủy và khách mời sẻ thắng".
Mà kệ, các PD và biên kịch cũng chỉ là người thì cũng sẽ có lúc như thế này thui. Tiếp tục hồi hộp và mong chờ vào ep sau, dù sao cũng bám đuôi Rm dc 2 năm rùi có 1,2 ep tệ cũng không có khiến mình mất lòng tin vào RM dc {:173:}  

Bình luận

ep Avengers coi chán là vì các kĩ năng của các thành viên vô dụng quá, chỉ có kỉ năng của Mong noona và của chú Suk Jin là thấy ổn nhất thui  Đăng lúc 5-11-2013 10:54 AM
mình thấy tập Avengers buồn cười mà, cái đoạn chú cc chỉ nách của hươu đau cả bụng...cơ mà tập này thì công nhận chán kinh dị  Đăng lúc 5-11-2013 01:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách