Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
8761#
Đăng lúc 4-11-2013 21:54:38 | Chỉ xem của tác giả
hú hú có hàng rồi

thanks ST yêu quý {:155:}

1 số hình ảnh RM 171

cre DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8762#
Đăng lúc 4-11-2013 22:01:50 | Chỉ xem của tác giả
Bé Yoo Jung xinh xắn đáng yêu thật nhưng mà vẫn ko cứu vãn đc.
Tập này ko có gì đặc sắc hết, cũng ko buồn cười, ko thú vị.
Chậc, tuần sau có anh Ryu béo ko biết tình hình có khá hơn k?
Lần trước anh đến thì hay nhất là màn xé bảng tên à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8763#
Đăng lúc 4-11-2013 22:26:40 | Chỉ xem của tác giả
nói thật là mình thấy tập này k vui thú vị, tưởng chắc là sẽ hồi hộp gây cấn lắm nhưng mấy trò chơi thường quá k có gì đặc sắc hết.
nội dung lại dễ đoán nữa.khi đến cửa đầu tiên phải loại 2 thành viên thì mình nghĩ ngay là haha và kwangsoo sẽ bị loại
lúc bác jae suk xé bảng tên của phù thuỷ mũi to suk jin mình biết là thế nào cũng có chuyện k ổn mà, bác suk jin vốn yếu xưa nay mà biên kịch thả chạy nhong nhong như thế k bị loại mới là lạ, tất nhiên là sẽ có điều kiện gì đó để bác ở lại rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8764#
Đăng lúc 4-11-2013 23:06:03 | Chỉ xem của tác giả
tại sao ko có cảnh của Kwang vs Ha ăn nhỉ?
Cảnh MC chỗ ống hút ở ô tô nữa :3
Edit nhiều quá :3

Mặc dù tập này ko đặc sắc về nội dung
nhưng mà có sự tham gia của bé YooJung nên ccungx một phần vui vẻ là chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8765#
Đăng lúc 4-11-2013 23:12:33 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam nha

Bình luận

khi xem traiker mình rất hào hứng. nói thật tập này nó hoàn toàn trái ngược so với mong đợi của mình  Đăng lúc 5-11-2013 12:10 AM
Mình cũng không thích tập này mấy,không hay bằng tập 169 nữa!.  Đăng lúc 4-11-2013 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8766#
Đăng lúc 4-11-2013 23:51:42 | Chỉ xem của tác giả
huhu ep này không hay như mong đợi
bảo sao rating bị giảm í >< Jihyo bị thua nhạt nhẽo thôi r
hay có mỗi đoạn cuối yoo jung vs TOP có ánh mắt nhìn nhau đầy nguy hiểm lúc xé bảng tên chú suk jin thôi =='
anw, vẫn mong RM hàng tuần đó. cố lên mọi người ơiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8767#
Đăng lúc 4-11-2013 23:54:21 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong ep 170 hi, subteam làm việc đỉnh quá, tuần nào cũng có ngay nóng hổi cho cả nhà xem hi, thank subteam nhiều lắm lắm. Ep này hơi ngắn hơn những ep khác thì phải, mình hóng moment của Ji Ngố với Gary nhưng bị biên tập cắt đi mất rồi hix, cả cái đoạn gặm ngô của hai bù nhìn Hươu với Haroro nữa huhu
Ep sau hay lắm đây, đối đầu bóng chày thì phải nhưng mà nhiều khách mời dã man luôn hi, hóng ep sau ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8768#
Đăng lúc 5-11-2013 00:51:09 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là tập này không vui lắm :D Em Yoo Jung có vẻ ít nói, nguyên phần đầu chỉ cười cứ không nói gì mấy. Có lẽ là do chưa quen tham gia variety show? Với lại Suk Jin với Yoo Jung cách tuổi nhau xa ơi là xa, biết truyền thống là gọi như vậy nhưng nghe "anh" vẫn thấy hơi kì :") Nhưng mà được cái là Suk Jin vào vai phù thủy rất hợp :)) lần này chia vai hợp lý quá :D :D

Running Man fighting! Hy vọng những tập sau sẽ vui hơn và rating sẽ cao trở lại!

Thanks sub team nhiều nhé! Hai tuần nay có sub sớm để xem trong ngày thứ 2, thấy ngày này đỡ nặng nề hẳn đi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8769#
Đăng lúc 5-11-2013 01:36:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình ko theo dõi chương trình này thường xuyên nên ko biết nó hay hơn hay dở hơn bình thường
Nhưng mà thấy tập này phần đầu buồn cười quá.
Nhất là chỗ hai anh em mới biết được lạc vào xứ Oz.
Top: Vậy thì Yoo Jung là Dorothy?
Yoo Jung: Còn anh là ...TOTO??!!! *gâu*gâu*ẳng* ẳng* {:182:}
chết cười mất thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8770#
Đăng lúc 5-11-2013 02:15:15 | Chỉ xem của tác giả
Tập này vui mà có cái đoạn sau ko đc kịch tính lắm,nếu Top mà thắng SukJin thì chắc anh ấy sẽ tự động "hiến bảng" tên cho YooJung{:263:}, đoạn mở đầu hay!..nhưng mà tập này ngắn quá.
Chưa thấy sư tử nào dễ thương như Kookie, chú hổ lai sư tử "nhát gan", Kookie mặc đồ này cute vật vã{:176:}. Anh sợ rìu lắm, vậy mà cầm rìu bổ vào khúc củi ko thươg tiếc.
Gary trốn cũng toàn tìm chỗ nằm đc để trốn thôi... tủ sách, tủ đồ, anh Kang nằm tất...rất là bình yên ko từ nào tả nổi.
Chú SukJin đóng vai phù thủy quá đạt đó chứ, khúc nào chú xuất hiện cũng ko nhịn được cười, hôm nay thấy chú đáng yêu ghê... ghiền wá, luyện RM tiếp thôi!!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách