Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3572|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

‘School 2013’ công bố teaser đầu tiên

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bộ phim truyền hình “School 2013” hiện đang trong quá trình sản xuất và nhà sản xuất của bộ phim này mới đây đã công bố teaser đầu tiên.

Đoạn teaser đầu tiên được thực hiện dưới dạng phỏng vấn, trong đó các diễn viên của bộ phim nói về những ước mơ và khát vọng của chính bản thân mình thời học sinh.

“School 2013” chính thức khai máy vào ngày 03.11.2012 tại trường trung học Suwon ở Gyeonggi-do.

Với mục tiêu khắc họa chân thực cuộc sống học đường ở Hàn Quốc, nhà sản xuất của bộ phim này thậm chí đã mời nhiều bạn học sinh chia sẻ các câu chuyện của họ trên trang chủ của bộ phim. Và một số câu chuyện này sẽ được xây dựng thành chuyện phim.

Thông tin từ nhà sản xuất cho hay: “Chúng tôi hài lòng vì phản ứng tích cực với teaser đầu tiên. Từ ngày đầu tiên, tất cả các nhân viên và các diễn viên đều làm việc rất chăm chỉ”

“School 2013” sẽ lên sóng từ 03.12.2012.

Nguồn: Enews
Dịch: [email protected]

Ôi thầy Choi Daniel, tạo hình của thầy là thế này sao =))))))?? Có cái cánh thiên thần vẫy vẫy nữa chứ ;)). Jang Nara vẫn trẻ thật!

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +11 Thu lại Lý do
chini106 + 5 JNR :X
gemangel + 3 Ủng hộ 1 cái!
shinmoney + 3 :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-11-2012 14:15:19 | Chỉ xem của tác giả
Có phải là cậu đóng vai chàng gay trong Secret Garden đóng vai chính không nhỉ? Lâu rồi mới lại ra phim học đường sau God of Study. Công nhận sis Jang vẫn trẻ thật, thần tượng của thằng em mình hic.
Hy vọng có sub coi để có thể tìm lại được cái thời đi học nhí nha nhí nhố của mình ^^.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
JustWendy + 1 Tem

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-11-2012 14:22:09 | Chỉ xem của tác giả
Lại hóng thêm phim này, thiệt tình có hai bạn hot boi của lòng em tham gia là em đặt gạch ngồi im đợi :)

Thấy ới, sao tóc tai thầy lãng tử quá xá dữ dội dậy. Cô Jang thì vẫn trẻ trung như ngày nào.

Phim có vẻ hấp dẫn đây. Nội dung học đường là thích rồi ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-11-2012 14:51:07 | Chỉ xem của tác giả
sản phẩm thứ hai của Content K nên ủng hộ nhiệt liệt
dàn diễn viên cũng ổn nữa
chắc chắn sẽ là bộ phim học đường thú vị đây
hóng nào hóng nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-11-2012 14:55:34 | Chỉ xem của tác giả
Từ sau Rep là bị hóng School
Hay ho quá đáng :)
1 tháng nữa thôi !!!
Mà cái vid hình như bị remove rồi hay sao ý ạ :s

edit: đã xem cái vid... cute quá ^^

Bình luận

hehe... e xem đơi ~~~~~~  Đăng lúc 6-11-2012 03:26 PM
Ừ, đúng là bị xóa rồi. ss đã thay ^^.  Đăng lúc 6-11-2012 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-11-2012 15:09:39 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình bạn Choi nhìn cũng đc nhưng thấy sao sao ấy nhỉ?
Cái tease bị xóa mất rồi người ơi :(
Edited
Xin lỗi thầy Choi nhé, nhưng nhìn cái đầu thầy tự dưng em liên tưởng tới cái tổ quạ =))

Bình luận

Cảm ơn bạn đã nhắc. Mình vừa thay rồi.  Đăng lúc 6-11-2012 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-11-2012 15:32:30 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái tóc anh Choi nhà nàng là như nào ế? =)))))))))))))

Vụ cánh thiên thần này... e hèm... dạo này ta bị tự kỷ và nhậy cảm lắm HT ợ, nhìn cặp cánh là đủ cho ta nhớ tới cái người nào đấy, cũng từng đeo cánh uống cà phê ở đâu đó ý *chuẩn bị đi vào con đường lạc đề, phải xì tốp gấp =))*

Xem teaser xong tự dưng nảy ra ý nghĩ, "mình phải hóng phim này" ^o^ Nhìn bầu không khí học đường trẻ trung thấy thích làm sao ế ^o^ Mèn, cầu cho mềnh đừng tự kỷ quá đà, đứng núi School trông núi... *e hèm* =)) Để cho ta bình yên mà hóng phim =))

Nhà sản xuất của bộ phim này thậm chí đã mời nhiều bạn học sinh chia sẻ các câu chuyện của họ trên trang chủ của bộ phim. Và một số câu chuyện này sẽ được xây dựng thành chuyện phim

--> Nghe giông giống "Jungle Fish 1" nhể? ^o^ Ôi cơ mà dạo này ta hâm lắm, nhìn cái giề cũng có thể liên tưởng tới ai kia được hết, nên HT cũng hơm cần để ý đến ta làm giề =)) Cứ ghi vào sổ là ta sẽ hóng phim này *hô hô*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-11-2012 18:24:12 | Chỉ xem của tác giả
Từ sau R1997 thì đang lên cơn thèm phim có dính dáng tới học đường :">

Lại còn ss Jang - tềnh yêu của mình cb nữa :">

Chắc là dù trời có sập or ngày tận thế thì cũng phải hóng phim này thôi

Cp Nara - Choi Daniel tái hợp nữa hai ng này nhìn thế mà hợp phết. Rồi cả a đầu xù trong AGD  {:430:}

Hóng phim thôiiiiii {:425:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-11-2012 18:46:26 | Chỉ xem của tác giả
ơ chị ơi em cũng để ý đến tạo hình của anh Choi và cái đôi cánh thiên thần lồng ghép giống chị =))
tóc tai dài ngoằng xoăn tít ra :)) ko phải nói quá chứ hơi giống tổ quạ 8-}
đùa cơ mà đúng là đeo kính vào có khác ý @@ nhìn đz hơn hẳn bỏ kính ra 8->

Bình luận

Hai cái cánh thiên thần ấy cute quá ^^. Có khi nào khi còn là học sinh "thầy" mơ làm thiên thần :))?  Đăng lúc 6-11-2012 08:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-11-2012 20:37:37 | Chỉ xem của tác giả
OMG! Choi Daniel và jang Nara!!!
Có 2 người này thì nhất định phải xem rồi.
Hóng phim quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách