Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4881|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Secretly Greatly" vẫn vững vàng trong cuộc chiến phòng vé (+ Action T

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim điện ảnh Hàn Quốc "Secretly Greatly" với sự tham gia của Kim Soo Hyun, Lee Hyun Woo và Park Ki Woong vẫn đang tiếp tục đạt thành tích tốt, giữ vững ngôi đầu bảng xếp hạng phòng vé và đã vượt mốc 5,5 triệu khán giả.

Theo số liệu của Hội đồng Điện ảnh Hàn Quốc công bố sáng nay 20/6, "Secretly Greatly" dẫn đầu doanh thu phòng vé Hàn Quốc với 110.429 khán giả ngày 19/6, và đã vượt mốc 5,5 triệu với tổng số khán giả tính đến nay đạt 5.584.748.

Cùng ngày, tác phẩm Hollywood "Man of Steel" (đạo diễn Zack Snyder, sản xuất Warner Bros.) thu hút 99.310 khán giả, kém 11.119 khán giả so với "Secretly Greatly" và giữ vị trí thứ hai. Tổng số khán giả của "Man of Steel" tính đến nay đạt 1.498.178.

"Secretly Greatly" chỉ vừa khởi chiếu từ ngày 5/6 và chỉ mất chưa đến hai ngày để đạt 1 triệu khán giả, trở thành đề tài bàn tán sôi nổi trong cộng đồng fan. Ngay cả khi phải cạnh tranh với bom tấn hè rất được trông đợi của Hollywood "Man of Steel", "Secretly Greatly" cũng chỉ nhường lại ngôi đầu trong duy nhất một ngày 13/6 là ngày "Man of Steel" khởi chiếu, và giành lại vị trí trong tất cả những ngày còn lại. Không nghi ngờ gì khi "Secretly Greatly" vẫn sẽ giữ vững phong độ trong tuần thứ ba ra rạp.

Ngoài ra, nhà sản xuất "Secretly Greatly" cũng vừa công bố ba ấn bản poster đặc biệt của ba nhân vật chính trong phim:

Kim Soo Hyun vai Won Ryu Hwan

Lee Hyun Woo vai Lee Hae Jin

Park Ki Woong vai Lee Hae Rang

Nguồn: Korea Star Daily via Yahoo News, Nate
Dịch: [email protected]

Trailer phiên bản hành động của "Secretly Greatly"

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
MyCoi + 5 poster đẹp qá :x
misshan15 + 5 Rất zã man!!~~
JustWendy + 5 Đẹp quá!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-6-2013 10:13:12 | Chỉ xem của tác giả

{:290:} {:290:} {:290:}

3 tấm poster đẹp quá đi
em ấn tượng tấm bé dâu hơn á

nhà mềnh sub cái trailer rầu nà

hây phim nó lại tăng lượt vé như tên bắn
sau phim nay doanh thu là bao bao nhiêu nhỉ{:404:}
thâu không khen nữa em nó hết biết khen gì hơn
chỉ thể hiện bằng hành động thôi
{:408:} {:400:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-6-2013 10:20:42 | Chỉ xem của tác giả
Oa oa, ba cái poster quá đẹp luôn
Xem trailer, Ngố đánh võ giỏi ghê
Liệu phim này có được chiếu ở Việt Nam không đây? Ngóng lịch chiếu phim của Lotte với Megastar mà chả có chỗ nào có dấu hiệu sắp chiếu cả {:437:}.

p/s: được cái ghế gỗ luôn này. Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.

Bình luận

Ôi dồi, mừng quá. Mình sẽ cố đợi để đi xem ngoài rạp, ủng hộ Ngố :))  Đăng lúc 20-6-2013 09:30 PM
Lotte update trên FB & Youtube bạn ạ ^^  Đăng lúc 20-6-2013 12:46 PM
Sao bạn biết vậy, mình vào xem phim sắp chiếu của Lotte xem mà ko thấy thông tin gì cả?  Đăng lúc 20-6-2013 12:30 PM
Lotte sẽ chiếu vào ngày 9/8 đó bạn ^^  Đăng lúc 20-6-2013 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-6-2013 10:27:04 | Chỉ xem của tác giả
Hyunie của lòng mềnh ^^
Chờ đợi... Chờ đợi...
Phim này được Lotte mua rồi mà
Tháng 07 hay tháng 08 đây
Please, confirm Drama đi >_<
Hôm xem RM làm mềnh tự kỷ mấy ngày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-6-2013 10:36:32 | Chỉ xem của tác giả
e không ra rạp xem phim được rầu đành câm nín ngồi chờ sub nhà mình thâu {:402:}

oa oa {:140:} tại sao rạp lotte k chiếu tháng 7 luôn đi, lại còn phải để tới tháng 8 làm gì

hức, cái poster đẹp quá :'( Ryu Hwan à : cuối phim a sẽ die thật xao :

hy vọng phim sẽ được tầm 3 chục triệu lượt xem để còn có trò hay mà xem nữa

Bình luận

chỗ em cũnh hơm có rạp lotte thâu đành hóng sub nhà mềnh s ạ  Đăng lúc 20-6-2013 11:20 AM
=)))) Mít múa lửa xem làm giề ss =)) e muốn thấy bé múa lửa cơ =)))  Đăng lúc 20-6-2013 10:41 AM
Sub nhà mình là phải chờ em =))))))))) Mà em đu theo đám cô Mít mần chi mà hét giá đến 3 chục triệu zậy? =))))) 10 triệu là Mít nó múa lửa rầu ế =)))))))))))  Đăng lúc 20-6-2013 10:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-6-2013 10:40:11 | Chỉ xem của tác giả
Oa Oa sao đẹp thế giời ơi

Anh ơi em là em đọc tin mừng về doanh thu của phim anh  cũng phải 4,5 lần rồi ấy

Yêu quá cơ cách 2 3 ngày là lại nghe tin mừng {:270:}

Hy vọng đạt 10tr người hehe, kiểu này 2 vợ chồng được phen vui sướng nhé, cô vợ thì thống trị màn ảnh nhỏ, anh chồng thì kéo fan ra rạp. Ôi iu 2 người ghê

Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-6-2013 10:42:53 | Chỉ xem của tác giả
xem trailer hay quá, đúng chất hành động
mong nhà mình sớm làm sub hoặc có rạp để đi hóng

thế này thì chú Bea bội thu rồi, mấy triệu lượt người xem cơ mà, chúc mừng cả nhà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-6-2013 11:40:49 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, chết chết với 3 cái poster, đẹp quá lun ấy chứ.
trailer hum pữa đã thấy hay r, thêm cái này càng hot nữa
Soo hyun quay mấy cảnh đánh nhau đẹp quá, nhìn trình zã man {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-6-2013 11:57:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Mèn ưi, sao giờ mới 5.5 triệu *đạp bàn*

Nhà Ngố gào khản cả cổ kêu cuối tuần trước phải cái mốc mà. *mơ*

Huhu, thế này là đi tong 30 triệu hở ? Ai mần kwiyomi cho em coi đơi ? *khóc* =)))))))

*chấm chấm* Cơ mờ biết đâu đc. Nhỡ được thì sao ? Ai bẩu cậu không hứa cơ, 1 triệu đã mần kwiyomi. Hức...

Dù sao xì pai phai tênh.... Phải vượt 10 triệu đó.

Anh Ryu Hwan - tình yêu của đời êm, sao anh lại đẹp thế... Thế này mong có phần 2 thiệt... Đoạn cuối đừng.... nhá.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-6-2013 12:05:58 | Chỉ xem của tác giả
{:85:} Vì cái poster này mà làm Mít phải bối rối {:140:} *ưm~~ bối rối hơm biết nên đè hun chỗ nào trước {:98:}* {:107:}
Còn chuyện đứng đầu cuộc chiến phòng vé thì *bay bay đu cột điện*, nhìn thấy ngày ngày lượng vé vẫn vô cùng khủng vượt cả superman thì thôi phỡn ko thể tả,
chỉ sợ các bác đưa pé iu của mít lên mây quá pé bị chóng mặt rồi ko chọn được drama thì khổ {:152:}
*cào tường* tháng 8 ơi đến đi để tui còn đi coi phim {:140:}

Bình luận

:)  Đăng lúc 20-6-2013 07:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách