Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1961|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Single] 2008 Digital Single ~ Love Virus

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Lee Ji Ah, ngôi sao của bộ phim truyền hình ăn khách năm 2007 Tứ Thần Ký (Legends), vừa trình làng ca khúc đầu tay của cô. Ca khúc Love Virus của Lee được phát hành nhằm quyên tiền ủng hộ cho một tổ chức từ thiện phi chính phủ.

Ngày 20/12 vừa rồi, truyền hình Hàn Quốc đã thông báo kế hoạch phát hành đĩa đơn đầu tay Love Virus của Lee Ji Ah. Nói về đĩa đơn đầu tay của mình, Lee Ji Ah cho biết, Love Virus mang âm hưởng lễ hội mùa đông, do nhạc sĩ Park Geun Tae sáng tác và do Yoon Sa Rah viết lời.

Đĩa đơn Love Virus của Lee Ji Ah được phát hành đúng dịp Giáng Sinh, 24/12 vừa rồi và cũng nhận được nhiều lời khen ngợi của khán giả hâm mộ.

Toàn bộ số tiền thu được từ việc phát hành từ đĩa đơn Love Virus của Lee Ji Ah sẽ được đóng góp cho tổ chức quốc tế vô chính phủ Good Neighbors. Họ sẽ sử dụng số tiền này để hỗ trợ những trẻ em đang sống trong điều kiện khó khăn tại Philippines và một số quốc gia khác trên thế giới.

Cr: GG

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
tieunien + 1 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-10-2011 09:52:08 | Chỉ xem của tác giả
Để hỗ trợ Súng trong việc quản lý box tốt hơn
Chủ thớt vào link dưới đây Click here và post các thread đã lập trong box nha.
Theo mẫu:
Tên thread: link

Thời gian tới nếu chủ thớt lập thread mới cũng tiếp tục vào post bài mới giúp Súng như thế nhé.
                                                                                                                         Thân,
                                                                                                                          Mod  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-3-2016 13:40:55 | Chỉ xem của tác giả
Anh yêu em Ji Hah ơi, em đẹp quá, hấp dẫn quá mà sao thằng chồng cũ em ngu thế lại ly hôn em, thật  buồn vì anh biết em muộn nhưng hãy để anh làm người chồng cuối cùng của em nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách