Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2739|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Best Lee Soon Shin) IU và Lee Mi Sook gặp nhau lần đầu tiên sau cái chết củ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập 6 của The Best Lee Soon Shin, Lee Soon Shin (do IU thủ vai) đã lần đầu tiên gặp Song Mi Ryung (do Lee Mi Sook thủ vai) sau cái chết của cha cô.
Khi Shin Yi Jung (Bae Geu Rin) biết rằng Soon Shin chính là cô gái mà anh mình muốn đào tạo thành diễn viên, cô đã hỏi Soon Shin: "Cô thì có cái gì tốt chứ? Cô quyến rũ anh tôi kiểu gì vậy?". Khi đang tự nói lầm bầm một mình, Yi Jung đã làm đổ cốc cà phê lên người và bắt đầu trách mắng Soon Shin.
Yi Jung tức giận: "Cô đền cái áo này đi. Tôi mới mua sáng nay đấy. Thế mới nói, giáo dục ở nhà là rất quan trọng. Bố cô dạy cô thế này đấy à?" Sau khi nghe xong, Soon Shin đã rất tức giận và phản bác: "Người xin lỗi phải là cô mới đúng!"
Yi Jung đã định hất cả cốc nước vào mặt Soon Shin, nhưng Soon Shin đã nắm chặt lấy cổ tay cô ta. Khi Soon Shin mới buông ra, Yi Jung liền tự hắt nước vào người mình và thậm chí còn hét kinh khủng hơn trước. Ngay lúc ấy, Mi Ryung đến nhà hàng. Soon Shin và Mi Ryung ngỡ ngàng nhìn nhau. Đó là lần đầu tiên Mi Ryung gặp lại Soon Shin sau khi bà bỏ rơi Soon Shin khi cô bé còn rất nhỏ.

Source: koreandrama.com
Trans by [email protected]

p/s: Cuộc chiến mở màn của chị dâu - em chồng =))))
sao mãi Ho với Shin không thấy tí gì thế =))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-3-2013 20:26:21 | Chỉ xem của tác giả
cuộc chiến chị dâu em chồng đã nổ ra
hỏng biết sẽ ra sao, cơ mà hy vọng có nhìu pha cãi nhau hấp dẫn :))
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

^^  Đăng lúc 24-3-2013 10:12 PM
vào cái news nào cũng thấy ss, ss chăm xem nhìu phim quá hen  Đăng lúc 24-3-2013 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-3-2013 21:01:58 | Chỉ xem của tác giả
Ui! Mình vẫn chưa được xem 2 tập này, ko dám xem bản Hàn sợ chẳng hiểu j cứ ngu ngơ mò mẫm, phán đoán sau có Sắp lại tự kỷ. Nhưng mà thực sự là rất tò mò về thân phận của Nàng, thấy nàng như vậy mà ko lỡ lòng nào nên đành fải lên hóng hớt tí tin cho thỏa lòng. Nàng à, Hãy mạnh mẽ lên và chiến đấu với mơ ước nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-3-2013 21:20:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ô hô.... Gjặc bên ngô ko = bà cô bên chồng..... Chưa gì đã đối đầu nhau rồi....
Cô em chồng láo nhĩ... Tự hất nước vô người còn đổ lỗi cho soon shin....
Ko bjết Mi ryung sẽ sao đây chắc cũng ko chú ý tới au ...có quen bjết au.... Hay mi ryung sẽ chữi soon shin nhỉ???? Dám bỏ rơi soon shin từ nhỏ luôn.....
Thanks chủ thớt nhoa..... Fim hấp dẫn quá.... Hóng sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 24-3-2013 21:34:53 | Chỉ xem của tác giả

(The Best Lee Soon Shin) IU rơi nước mắt trước món quà cuối của cha

Trong tập 6 bộ phim The Best Lee Soon Shin, Soon Shin (IU) đã khóc khi thấy chiếc bánh sinh nhật cuối mà cha gửi cho cô.
Lee Hye Shin (Son Tae Young) đã đến lấy chiếc bánh mà bố cô, ông Lee Chang Hoon đã đặt trước khi mất. Hye Shin đã đọc được tin nhắn nói về chiếc bánh, vì thế cô đã đến cửa hàng để lấy lại chiếc bánh cho cha.
Một lúc sau, ở nhà, Hye Shin đã đưa chiếc bánh cho Soon Shin và nói: "Có thể đã hơi muộn, những đây là chiếc bánh sinh nhật bố đặt cho em đó." Soon Shin nhìn vào dòng chữ trên chiếc bánh: "Con gái cha là tuyệt nhất!" cùng với lá thư và khóc.
Bức thư viết: "Chúc mừng sinh nhật con nhé, Soon Shin. Bố xin lỗi vì đã quá vô tâm để quên sinh nhật của con gái. Bố biết là đã muộn rồi, nhưng bố vẫn muốn nói "Chúc mừng sinh nhật con gái!" Con biết rằng với bố con quý giá thế nào mà, phải không? Con và chính con người con đều thật đáng quý. Con gái bố là tuyệt nhất! Lee Soon Shin của bố là nhất!"
Ngay sau đó, Lee Yoo Shin (Yoo In Na) về nhà. Kim Jung Ae (Go Doo Shim) nói: "Đây là món quà bố các con để lại để dặn dò mấy đứa thôi đừng dày vò thêm nữa và phải sống thật tốt."
Cả ba chị em gái đều khóc khi nhìn dòng chữ "Con gái của bố là tuyệt vời nhất!"

Source: koreandrama.com
Trans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-3-2013 21:41:36 | Chỉ xem của tác giả
Đọc mà muốn rở nước mắt: "Con gái của bố là tuyệt vời nhất!"
Nhìn những dòng nhắn đó ôi buồn quá:((
Nếu mà coi nữa chắc khóc quá trời ôi Soon Shin ơi cố lên !!!
Tình hình là đã coi 4 tập và rất thích cũng ko nghĩ là thích phim đến thế kịch bạn xây dựng rất lạ diễn biến phim xoay chiều theo hướng khác so vs các phim gia đình thông thường khác mặc dù cốt truyện ko mới haizzz đợi 2 tâp 5,6 này chắc phải chuẩn bị khăn giấy rồi!!!
Thanks bạn đã dịch tin!!!

Bình luận

nhớ chứ định qua bên nhà comt vài dòng nhưng nhác quá khi mô rảnh qua chơi nha:))  Đăng lúc 25-3-2013 10:49 AM
lâu rùi mới thây ss, còn nhớ em hok  Đăng lúc 24-3-2013 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-3-2013 23:58:49 | Chỉ xem của tác giả
hy vọng là cả 3 người đều hiểu tấm lòng người bố
đừng dày vò nhau thếm nũa
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-3-2013 10:28:19 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn đã dịc tin
đọc new thì thấy nội dung hấp dẫn quá
chắc phải vào xem vietsub thôi
Iu nhìn thương ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-3-2013 12:15:23 | Chỉ xem của tác giả
Trời tập sau này cảm động quá ế.
Mà Soon Shin nhà ta cũng được quá đi chứ, đố ai hất nước lại nàng ấy đấy, mà ai dám hất nước dzô Soon Shin thì {:426:}.
Cơ mà đúng là Soon Shin là con gái của cô diễn viên nổi tiếng kia à, mình đoán chuẩn quá, không biết IU biết chuyện thì thế nào nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách