Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3004|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

"The Classic" của Shinhwa càn quét các bảng xếp hạng âm nhạc xứ kim ch

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-5-2013 14:37:08 | Xem tất |Chế độ đọc

"The Classic" của Shinhwa càn quét các bảng xếp hạng âm nhạc xứ kim chi

Chỉ vài giờ sau khi album ra mắt, ngay lập tức "The Classic" của Shinhwa đã thống lĩnh các bảng xếp hạng âm nhạc.

Vào ngày 16 này, ca khúc mới của Shinhwa, "This Love" đã leo lên ngôi vương tại các bảng xếp hạng nổi tiếng như Mnet, Bugs, Naver Music, Daum Music, Olleh Music, Cyworld, và Soribada, sau khi ca khúc ra mắt vào lúc 12 ( theo giờ Hàn). Ca khúc cũng hạ cánh ở vị trí số 2 trên Melon.

Các ca khúc khác trong album của Shinhwa cũng có mặt tại những trong top xếp hạng như là Scarface, A Man I Know, New Me, Mannequin.

"This Love" là món quà được dành tặng cho Shinhwa từ Andrew Jackson, cha đẻ của "Venus" năm ngoái. Shinhwa cũng sẽ có màn trở lại sân khấu với This Love trên  Mnet’s M COUNTDOWN vào ngày hôm nay

Source : http://enewsworld.interest.me/enews/contents.asp?idx=36402
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 14:46:11 | Xem tất
ôi sướng quá, toàn tin vui thế này
các chú đỉnh nhất, ôi mà Dâu ơi sáng giờ có làm được cái gì ra
hồn đâu em, đầu óc đang mơ màng lắm
ss còn chưa nghe hết full album nữa
hi vọng năm nay  các chú nhà mình thành công thật rực rỡ
thật hoành tráng.bõ công mấy ổng làm việc vất vả

Bình luận

^^  Đăng lúc 16-5-2013 08:32 PM
vâng ạ, em quyết định gọi là anh cho nó trẻ, ko gọi là oppa, mà là ANH  Đăng lúc 16-5-2013 03:07 PM
hay s cũng gọi anh như em nhỉ:D  Đăng lúc 16-5-2013 02:54 PM
em còn nghỉ học tùm lum vì các anh ấy đây. Thi cử tới đít rồi mà toàn zai đẹp thế này thì thi cử gì  Đăng lúc 16-5-2013 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 15:16:34 | Xem tất
cái gì rồi cũng sẽ tới :)) kiểu gì album của các anh cũng phải càn quét bảng xếp hạng thôi :))
nhiều người nghe This Love lần đầu không thấm nhưng mà kiểu xem MV vừa xem vừa nghe  nhiều lần nên là nó cứ thấm vào tai giờ là mở miệng ra là We live for this love :))
giờ chỉ hóng stage của các anh thôi vừa xem được toàn bộ dance vừa được nhìn mặt mấy chú dancer :))
thanks chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 15:17:11 | Xem tất
hôm nay toàn tin vui về mấy lão nhỉ  
phải công nhận là nhạc và vũ đạo bài này quá tuyệt ^^
Sáng giờ chỉ replay bài this love miết nên chưa nghe được mấy bài khác nữa, để tối nghe luôn vậy
thanks e Dâu nhiều lắm nha

Bình luận

hi, hôm bữa đã làm theo lời mus & cái playlist í đc bật ngay mỗi khi mở lap từ hôm 16/5 đến ni ^^  Đăng lúc 18-5-2013 11:18 PM
uh, album của mấy lão lúc nào chả hay, nhưng mà a đang câu view cho mấy lão ấy mà, nên chỉ nghe bài this love thôi  Đăng lúc 16-5-2013 04:18 PM
album lân này hay lắm lắm anh mus à  Đăng lúc 16-5-2013 03:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 15:44:06 Từ di động | Xem tất
Huyền thoại...Huyền thoại đã trở lại
E đang đợi cái tít " Huyền thoại ShinhWa đạt All-Kill"
This love càng nghe càng ngấm...Huyền Thoại đã trở lại và lợi hại hơn trước!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 16:38:45 | Xem tất
Đang ngồi hóng MCD của mấy anh iu quý,mà chưa thấy mấy anh xuẩt hiện
Vào nhà đã thấy toàn tin tốt lành của mấy anh rôi. Mà This love càng nghe càng nghiện mà.
Mà album lần này bài não cũng hay hết nghe xong full album mà ss lâng lâng luôn. Đợt này mấy anh iu quý sẽ càng quét các bảng xếp hạn cho mà xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 17:54:25 | Xem tất
ủa ra MV chưa? sao mình hok bít ta
đang ngóng bài hát như thế nào mà
chưa nghe mà đã lên nhất rùi
thích quá, ngóng màn live của mí anh
hok bít nhạc lần này thể lọai nào ta
--------------------------------------------------
-------------------------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 18:15:46 | Xem tất
Huyền thoại vẫn cứ là huyền thoại
không dưng người ta sao gọi vậy được
các chú hwaiting, đợt nay có cả 2pm nhưng không sao, mình yêu mến cả 2 mà,tham quá đi
all kill đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 18:24:55 | Xem tất

chỉ có thể nói là DAEBAK!!! các chú nhà tui mà lị hí hí *tự sướng* {:422:}

thề luôn là sao This Love hay thế cơ chứ, replay hoài ko thấy chán, nhưng chắc tại nhiều người cùng nghe vs nghe nhiều quá mà cái lượt nghe ở utube của Shincom nó đơ luôn r @@ nghe bao nhiêu mà vẫn thấy chả nhúc nhích tí gì @@

đợt comeback này các chú đúng là làm cháu tổn thọ mà ._. đầu óc lúc nào cũng như ở trên mây, chẳng tập trung đc gì mà suốt ngày chỉ nghĩ đến zai đẹp thôi haizzzz = hôm nay lúc ra MV mà chân tay cứ cuống quýt hết lên chẳng làm đc việc gì mà cũng may là đồng hồ của Shincom hình như chạy hơi bị nhanh quá đà, bảo 12h (giờ Vn) mới tung mà ngoảnh ra ngoảng vào mới 10 rưỡi đã tung r, thế là may mình vẫn đc xem MV ko chắc hận Shincom chít mất {:438:}

p/s: dạo này nhà mình chạy sô cứ phải gọi là mệt nghỉ nhỉ bé Dâu ^^ bé cũng vất vả trans tin r *ra đây ss hun phát nào* {:444:}

Bình luận

nghe nói là nghe bằng cách playlist of @mus chỉ thì mới tăng view đc còn mình reply thì sẽ ko đc tính đâu @sa ui, cơ mà mới 2 ngày mà cũng đã đc 571,725lượt rùi ^.^  Đăng lúc 18-5-2013 11:23 PM
ké mặt tiền ^^  Đăng lúc 16-5-2013 07:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 18:35:49 | Xem tất
Mặc dù biết Shinhwa chưa lâu, tuổi tác cũng cách khá xa, nhưng thích Shinhwa lắm lắm luôn.
Ngưỡng mộ các anh vì là nhóm nhạc thần tượng bên nhau lâu đời nhất.
Và tính tình của từng thành viên có sức hút cực mạnh.
thích xem các thành viên trong các chương trình giải trí và thực tế.
Lần này các chành lại comeback. Sướng rơn cả người.

Bình luận

zậy thì ghé nhà shinhwa chơi đi @anna http://kites.vn/thread/-band-shinhwa-happy-shinhwa-15th-anniversary-the-legend-continues--341029-1-1.html  Đăng lúc 18-5-2013 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách