Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10825|Trả lời: 88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Commitment) T.O.P Big Bang thú nhận: "Kim Yoo Jung là nguyên nhân khiế

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
T.O.P Big Bang thú nhận: "Kim Yoo Jung là nguyên nhân khiến tôi gần đây thấy vui và hành động đáng yêu hơn"

Thành viên nhóm Big Bang kiêm diễn viên Choi Seung Hyun (T.O.P) đã xuất hiện trong tập phát sóng ngày 26/10 của chương trình “Connection, Movie World” thuộc đài SBS với hai bạn diễn trong “The Commitment”Kim Yoo JungYoon Jae Moon.

Khi MC dẫn chương trình hỏi T.O.P cảm giác khi làm việc chung với Kim Yoo Jung, anh đã nhìn sang Yoo Jung cười rồi nói với MC: “Trong phim là anh em, ở ngoài như là bạn, tâm hồn chúng tôi giống nhau, vừa trẻ con vừa trưởng thành. Yoo Jung có nhiều điều rất hay khiến tôi cảm thấy thật sự vui và thoải mái dễ chịu, nên tôi cứ có những hành động vui vẻ tự nhiên mà mọi người nói là dễ thương mỗi khi có em ấy xung quanh... Tôi thích trêu đùa quanh em ấy và tôi muốn nhìn thấy em vui và cười”.

Sau đó, T.O.P còn làm điệu bộ chứng minh “hành động đáng yêu” của anh khi có Yoo Jung bên cạnh là như thế nào, khiến cư dân mạng xem chương trình thích thú bàn tán về “chemistry” dễ thương của T.O.P và Kim Yoo Jung.

Người dẫn chương trình cũng hỏi Kim Yoo Jung vì sao từ nhỏ đến lớn vẫn luôn chọn T.O.P là hình mẫu lý tưởng của mình. Cô bé không sao giấu được sự mắc cỡ vì sự có mặt của "anh trai lý tưởng" T.O. P bên cạnh, nên vừa cười vừa ngượng ngùng trả lời vòng vòng: “Vì anh Choi Seung Hyun là một hình mẫu lý tưởng tốt. Nhưng nói một cách nghiêm túc, em vẫn chưa có “người đàn ông lý tưởng” rõ ràng ạ. Nhưng điều đó không có nghĩa là em không thích anh Seung Hyun hay không thể xem anh Seung Hyun là hình mẫu lý tưởng”. Câu trả lời khiến mọi người có mặt bật cười trước sự mắc cỡ hồn nhiên nhưng thông minh của cô bé.  

Cư dân mạng sau khi xem chương trình đã tới tấp gửi lời nhắn đến chương trình: “T.O.P và Yoo Jung thật sự tốt và dễ thương khi ở bên cạnh nhau”, “Hành động lí lắc của T.O.P hài hước quá, anh ấy dạo gần đây đúng là rất đáng yêu và vui vẻ”, “Yoo Jung thật sự rất dễ thương, cô bé có điều khiến nhiều người dễ chịu”, “Tôi thật sự ghen tỵ với Yoo Jung”…

Bộ phim điện ảnh “The Commitment” của họ sẽ công chiếu từ 6/11/2013.  November 6.

Nguồn: http://www.soompi.com/2013/10/26 ... makes-him-act-cute/ ; http://news.chosun.com/site/data ... /2013102600839.html
Dịch: [email protected]

(Mọi người nhận xét, T.O.P và Kim Yoo Jung làm thành một hình ảnh rất dễ thương cho bộ phim tưởng như khá u ám về đề tài)

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
Khahi + 5 Ủng hộ 1 cái!
Joongie_4rever + 5 Ủng hộ 1 cái!
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 :xx
heononhong + 5 Anh em này cư tê quá! :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-10-2013 13:12:25 | Chỉ xem của tác giả
Giời ơi, càng ngày càng bấn loạn 2 anh em nhà này!
2 anh em hot quá là hot luôn!
Hợp nhau quá thể, mà bạn T.O.P bình thường nhìn lạnh lùng mà ko ngờ bạn có nhiều hành động cute thế!
Ôi ta mơ..
Lớn nhanh đi Jung nhá! ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-10-2013 13:13:28 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi.. Càng ngày càng bấn loạn vì đôi anh em nhà này rùi đấy. Dễ thương vô đối luôn!
Hóng phim này quá rùi :D
Chắc sớm muộn rồi cũng thành cặp đôi anh em quốc dân thôi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-10-2013 13:14:47 | Chỉ xem của tác giả
cô bé này trả lời đúng kiểu con gái còn e thẹn nhưng cũng vẫn thể hiện tình cảm của mình
mà bộ đồ em YJ mặc hơi già , nhất là đôi giày k hợp với khuôn mặt tí nào
nhưng kết hợp với TOP thì khá match
chúc phi m2 a e thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-10-2013 13:15:49 | Chỉ xem của tác giả
hai anh em này càng ngày càng hot nhaz
sao đóng vai anh em mà chàng TOP nhà ta cứ nhìn em ấy tình cảm thế làm fan rụng rời lun{:301:}
tuy thích bé Jung với bé Goo hơn cơ mà cũng ko phản đối cặp này {:310:} kaka
thanks thớt nhaz, máu shipper nổi dậy r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-10-2013 13:23:00 | Chỉ xem của tác giả
mặt tiền TOP lạnh TOP lùng đê
nhìn thấy cử chỉ cute của TOP làm mình vui ghê, anh có biệt danh lạnh như băng, nhưng nay được làm việc chung với cô bé Yoo Jung luôn xem anh là hình mẫu lý tưởng thì anh thay đổi hẳn.   iu giề đâu cặp đôi anh em nhà này
nếu được thì đợi em Jung trưởng thành đê, lớn nhanh lên em Jung ới ời ơi
cảm tạ thớt chăm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-10-2013 13:25:44 | Chỉ xem của tác giả
ôi, 2 anh em dễ thương quá đi mất ^^
TOP vốn nổi tiếng hình tượng lạnh lùng - nhưng nhìn thế thui, chứ tính cute vô đối luôn
nay đóng phim vs eg, anh nhí nhảnh, xì tin ra mặt luôn
iu anh em này quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-10-2013 13:32:33 | Chỉ xem của tác giả
Hờ hờ, bình thường thì lạnh lùng, mặt lúc nào cũng nghiêm nghi,lạnh tanh *liếc xéo*
Bi giờ thì nhí nha, nhí nhảnh, hành động đáng iu, opa hơi bị "lộ"rùi nhá *cười gian* (khai thiệt đi^^)
em nó đáng iu,dễ thương vậy mà *vổ vai, vổ vai*,
nhưng hình ảnh mới này nhìn anh dễ gần hơn,duyệt,
bé KYJ ,em cứ đáng iu hít cở để ai kia phải *rụng tim*luôn ^^
Mà cặp ni nhìn dẽ thương, đáng iu, Nếu được thì ...*cười gian*
thank bạn dịch nha <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-10-2013 13:44:58 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Jung đáng iu thế cơ mà
mình là con gái mà iu quá trời thì anh Top vui là phải
chờ phim của 2 anh em{:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-10-2013 13:49:19 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh em nhìn dễ thương ghê.
Công nhận là hình tượng của TOP trong phim này khi xuất hiện cùng Yoo Jung rất dễ thương, chứ ko như hình tượng mọi khi.
Có lẽ sự tươi trẻ, nhí nhảnh của em nhỏ đã làm cho TOP có sự thay đổi đó.
Mình thích hình ảnh này của TOP.
Thích 3 bộ đồ mà 2 anh em mặc trong những sự kiện quảng bá cho phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách